Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7195|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min Đã Là Một Sinh Viên Đại Học Xinh Đẹp.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên Han Ji Min đang thu hút rất nhiều sự chú ý với bức ảnh đã được chụp khi cô còn là một nữ sinh viên.
Trên một cộng đồng trực tuyến đã đăng những hai bức ảnh với tựa đề: " Han Ji Min khi còn là sinh viên 22 tuổi". Những bức ảnh được lấy ra từ Chương trình tin tức của đài KBS.
Trong những bức ảnh, sinh viên đại học Hàn đang được phỏng vấn, cô đang làm công việc tình nguyện và mặc chiếc áo T-shirt màu đen và áo vest vàng. Làn da trắng như sữa với mái tóc thẳng dài và đen mượt đã tôn lên vẻ đẹp ngây thơ hấp dẫn của cô.
Những người đã nhìn thấy ảnh của cô đã để lại những lời nhắn như: "Cô ấy đã là một sinh viên đại học xinh đẹp" " Tôi đồng ý rằng cô ấy được sinh ra với sắc đẹp" " Cô ấy nhìn tuyệt vời khi còn là một sinh viên" " Cô ấy không hề thay đổi chút nào" và " Những bức ảnh tuyệt vời nhất" 

credit: en.korea.com
Vtrans by Me

cr: DC
Bonus clip Jimin Làm đại sứ tuyên truyền của UNEP gửi lời chúc mừng năm mới đến mọi người.

cr:youtube
Lần đầu tiên mình dịch news, có gì không phải xin mọi người thông cảm {:144:}

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
bingo_carot + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 Ủng hộ 1 cái!
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
Chich_bong + 5 Bài viết hữu ích
Joongie_girl + 5 Lần đầu nè :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-1-2013 19:41:05 | Chỉ xem của tác giả
{:181:} tem của Fire@@
{:297:} ngay từ khi còn ngồi trên giảng đường dh học ss Min đã tham gia công tác tình nguyện rồi sao ?
ss Min của 8 năm về trước ko khác gì mấy so với hiện tại , thời gian chỉ làm cho ss Min đẹp mặn mà hơn mà thôi
cảm ơn ss Fire @@ !

Bình luận

hức, lâu lâu mới vào lại được ngồi sô-fà là thía nào! *kéo áo*  Đăng lúc 11-1-2013 10:26 PM
"ứ" nhớ rì cả,mà ss làm mệt không,những lúc thi thố hiều tẹt lại muốn đc đi làm í;-)  Đăng lúc 11-1-2013 08:53 PM
fire@ he..he...tem news đầu tiên của fire em phải cố giật ^^ *xè tay* thưởng đi Fire @@  Đăng lúc 11-1-2013 08:49 PM
em mắc hi thố mà,ss đi làm rồi ah!  Đăng lúc 11-1-2013 08:47 PM
mèo giật tem giỏi quá :)  Đăng lúc 11-1-2013 08:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-1-2013 19:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Ss Min xinh toẹt vời :x

Bao nhiêu năm rồi mà ss trông chẳng già đi chút nào, chỉ có quyến rũ và đẹp mặn mà hơn thôi.

Hóng project mới của ss quá. Giá mà ss lại đóng chung với Chun thì tốt biết mấy :"(

Thnx chủ thớt trans news nhé :*

Bình luận

@Lee: :"> @Chệ chich: Chệ cũng là ChunMin shipper ạ? :x  Đăng lúc 11-1-2013 09:40 PM
hí hí chệ cũng mong thế hé hé  Đăng lúc 11-1-2013 09:35 PM
quần áo n.. *** xé áo n, tuột quần n.. ^^^  Đăng lúc 11-1-2013 08:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-1-2013 19:47:36 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới phát hiện ra han ji min bằng tuổi mình, dzị là nào giờ toàn kiu chị chị khí thế :))
công nhận là bạn ý là 1 sinh viên đại học thật xinh đẹp, chả bù với mình :((
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

đúng là thời gian ưu ái cô ý thặt, trẻ còn hơn mình :D  Đăng lúc 12-1-2013 03:03 PM
hèn j :)) e cũng bị lầm,tg là Han Ji Min nào nữa cơ,đọc lại mới thấy có 2 chữ đó :))  Đăng lúc 11-1-2013 11:12 PM
chị ý sinh năm 82 cơ ;))  Đăng lúc 11-1-2013 10:55 PM
giờ mói coá cơ hội nói chuyện ^^ vui toá ^^  Đăng lúc 11-1-2013 08:13 PM
chính vì sáng lấp loá quá nên mọi người sợ ^^ mọi người chỉ khen áo ấn tượng á ^^ hehe...mình thấy bạn rất chăm comt news, từ trước giờ chỉ giám len lén nhìn   Đăng lúc 11-1-2013 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2013 20:26:02 | Chỉ xem của tác giả
ổi ôi
chệ chệ
lần đầu thấy chệ trans new nhể
Min vẫn xinh mờ ss
kể cả khi còn là SV hay Min của hiện tại

Bình luận

hihi min lúc nào cũng xinh em nhỉ :)))))  Đăng lúc 11-1-2013 08:40 PM
chào ss Công ^^  Đăng lúc 11-1-2013 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2013 20:27:53 | Chỉ xem của tác giả
Chị Min nhìn yêu thế. Hihi.
Sáng lấp lánh lấp lánh... Khi là sinh viên chị tham gia tình nguyện thật nhiệt tình
Nữ thần-quả không sai... Không cảm thấy khoảng cách 8 tuổi của 2 bức ảnh.:D

Bình luận

hự hự. theo nghĩa đen nào đó thì đúng như vậy. he he  Đăng lúc 11-1-2013 08:34 PM
mình cũng sáng lấp lánh như ss Min này ^^ khe..khe  Đăng lúc 11-1-2013 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2013 20:32:09 | Chỉ xem của tác giả
ÔI Min của lòng em{:408:}
sao ss lúc nào cũng xinh đẹp vậy!!!!!!!!!!!!
tóc thẳng,tóc xoăn,tóc đen,tóc nâu,ngôi thẳng,rẽ lệch...cũng đẹp hết trơn!
Người đâu mà làn da không tì vết vợi trời,Clip ss sao mà xinh vậy trời!!!
Em yêu ss,yêu từ ngoại hình đến tấm lòng
em khâm phục ss,thần tg ss.................
Nói cung em không biết diễn tả nổi nữa;-)
Mong ss sớm trở lại,sang năm mới rồi,mong dự án mới của ss thành công rự rỡ!!!!!!!!!!!!

Bình luận

*chỉ*chỉ cái áo!!! lỡ mà nàng Minnie quay lại thì bạn biết ủng hộ ai!? thấy nàng tích cực xây nhà trong kia mừ!!!  Đăng lúc 11-1-2013 10:30 PM
ờ ^^ nên mới đi bụi thế đoá ^^ xì tẹt ko nhớ ss gì hết :(((((  Đăng lúc 11-1-2013 08:51 PM
đọc đã biết yêu lắm rồi :)))  Đăng lúc 11-1-2013 08:46 PM
* đá đít* ai bơ ai chứ, mà dạo này ss hỏng coá vào kites lâu lâu vào cũng có hỏi thăm xì tẹt mà xì tẹt coá trả lời lại đâu ^^ * buồn*  Đăng lúc 11-1-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-1-2013 20:37:22 | Chỉ xem của tác giả
Ss Min khác rất là nhiều so với hồi lần đầu xem phim ss đóng nhé !

Xem được vài tập trên vtcv7 hay sao ấy( phim hồi xưa kiểu điệp viên mật ý ><) , hồi đó chả biết ss là ai nhưng mà cứ nhìn mãi vì thấy thích lắm, ở đâu ra cô gái mắt to tròn, khuôn mặt bầu bĩnh... trong sáng cực. Sau phim đó thì xem Gác Mái, xem xong phim mê ss đi mò hình ss mới té ngửa là ss chính là cô gái có khuôn mặt trong sáng kia >< Xong lại té ngửa hơn nữa khi thấy hình ss để tóc dài lượn nhẹ sóng sánh trong Padam Padam. Thật là thấy ss thay đổi nhiều lắm. Từ một cô bé với đôi mắt to tròn bầu bĩnh dần biến thành 1 cô gái đẹp và quyến rũ cực kì với khuôn mặt thanh mảnh. Ss ngày càng đẹp mặn mà ~~~

Ầy dà! Tự dưng vào thấy cái ảnh ss hồi còn sinh viên đẹp quá đâm ra tưng tửng nói luyên thuyên :">

Bình luận

hay quá, cảm ơn bạn :))))  Đăng lúc 11-1-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-1-2013 20:51:28 | Chỉ xem của tác giả
Nhào zô nhà zô

Hihi Min hồi ấy xinh ghê, càng ngày càng xinh, như ss Ga In í, ai họ Han cũng xinh cả

Mà chị Min thik tham gia mấy chương trình từ thiện lắm nha, dễ thưn

Ji Min num bờ 1 {:443:}{:445:}

Tks ss Fire dịch news

Bình luận

cảm ơn em đã thưởng xèng ss nè :*  Đăng lúc 11-1-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-1-2013 20:54:41 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong! Mải mê làm chuyện khác mất cái sofa cho ss Mèo!=.='!
Thích mấy ss ghê! Mới thấy news bên FB là bên đây mấy ss dịch rồi!
Năm ss Min 22 tuổi á?! Tức là *đếm ngón tay*..9 năm trước á?!
Nhìn ss Min không thay đổi mấy nhở?! Cái đổi duy nhất chắc là... đẹp hơn!^^~!
Thêm cái vid của UNEP nữa! Không hiểu gì cơ mà coi cứ thấy vui vui thế nào!^^~! Nghe đc chữ "Xin chào tôi là Han Ji Min" quen thuộc là cười toe toét rồi!=))!

Chúc ss Min ngày càng được yêu mến! Mau quay lại cho mọi người hóng với!

Cảm ơn ss Fire đã dịch tin nhé! :x Dạo này tin về ss Min nhiều hơn chắc mọi người trong nhà vui lắm!^^~!

Bình luận

he..he, mèo em dc chốt page đẹp rầu, còn mơ so phà của ta á? tham quá ^^  Đăng lúc 11-1-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách