Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Fire
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Ji Min Đã Là Một Sinh Viên Đại Học Xinh Đẹp.

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-1-2013 20:55:03 | Chỉ xem của tác giả
chỉ tại nhà mất mạng mà mình dịch news này từ chiều mà chưa up được T.T
òa òa òa ~~
Nhưng mà Minmin xinh thật đấy ~ khuôn mặt chẳng thay đổi gì cả, khác chăng chính là bây giờ ss có vẻ đẹp của người phụ nữ trưởng thành :D

Bình luận

Tội quá, sorry em :((((  Đăng lúc 11-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 11-1-2013 21:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Chị Han Ji Min với chị Kim Tae Hee đúng là những mỹ nữ của làng giải trí Hàn Quốc
Nét đẹp của các chị qua bao nhiêu năm không hề thay đổi mà cũng không cần đụng chamđến dao kéo
Ngưỡng mộ quá :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 11-1-2013 21:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Fire đã dịch tin. Ss Min quả là xinh đẹp từ trong bụng mẹ. Phải dùng từ hoàn hảo mới chuẩn, đẹp cả bên trong lần bên ngoài, vừa có tài lại vừa có đức ^^ Đúng là trông ss Min có vẻ hiền và trầm nhưng thực chất rất năng động, hoạt bát nhỉ. Thời sinh viên của ss chắc cũng có rất nhiều kỷ niệm, ss năng nổ tham gia tình nguyện thế cơ mà :)

Bình luận

cảm ơn gì chứ. Bạn Fan dịch bao nhiêu cho cả nhà nè, cảm ơn mãi còn chưa hết :))))  Đăng lúc 11-1-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 11-1-2013 21:36:57 | Chỉ xem của tác giả
He he
Từ hôm qua tới giờ tin về ss cứ gọi là um xèng

ss là sinh viên đã xinh tóa đúng là mỹ nhân đồng  nhan mà
Tới giờ ss vẫn trẻ trung vậy *ghen tị*

Bình luận

2 tin chứ mấy mà ùm xeng hở má*ôm hun*  Đăng lúc 11-1-2013 09:50 PM
từ năm mới đến giờ tin đã ùm xèng rồi hihi cảm ơn Chích iu đã rate :))))  Đăng lúc 11-1-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 11-1-2013 21:47:53 | Chỉ xem của tác giả
Trông chị Min bây giờ và hồi còn là sinh viên chẳng khác gi nhau
Vẫn trẻ và tươi như thế
Thật tuyệt khi là một sinh viên tình nguyện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 11-1-2013 21:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Rất thích những hình ảnh ss Min khi tham gia tình nguyện
Luôn vui tươi, trẻ trung và gần gũi
Hy vọng ss sớm có dự án phim mới

Cảm ơn ss Fire đã dịch news

Bình luận

cảm ơn em iu rate ss nè :)  Đăng lúc 11-1-2013 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 11-1-2013 22:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Đây đây em vào đây ! Ủng hộ nhiệt liệt luôn ! hihi

Vậy là Min tham gia côn việc tình nguyện này từ khi còn là sinh viên ! Đã gần 10 năm gắn bó với hoạt động ý nghĩa này Min là tấm gương cho những người trẻ như chúng ta !

Min ngày xưa và bây giờ vẫn đẹp tự nhiên với vẻ đẹp trong sáng thánh thiện như con ng bạn vậy !

Bình luận

Hóng hớt đâu đâu giờ mới thấy xuất hiện mà kêu ủng hộ nhiệt liệt hử :)))))  Đăng lúc 11-1-2013 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 11-1-2013 22:08:37 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn ss Fire đã dich new và mời em :x.
Đã xem xong clip , công nhận ss ấy ngày càng đẹp nhìn mái tóc nét mặt không thay đổi bao nhiều , còn về nhân cách ss ấy trong tâm làm tấm gương cho mình học hỏi rất nhiều , không chỉ đợi đến khi làm diễn viên ss ấy mới tham gia từ thiện  , mình rất trân trọng điều đó ,và mình thấy bản thân mình chưa làm được gì cho gia đình cũng như xã hội, mãi luôn ủng hộ ss , mong ss comeback sớm , chắc chắn sẽ là dự án rất tuyệt vời ,
p/s : yêu ss Fire nhiều lắm, new hôm nay hay và ý nghĩa quá , clip ss Min nhìn đẹp thiệt :x

Bình luận

:xxxxxxx  Đăng lúc 11-1-2013 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 11-1-2013 22:36:04 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này nàng Minnie tròn trịa lên thấy rõ ah!? cái clip ss đẹp quá! (dạo này Minnie xuất hiện toàn được khen đẹp miết)
Tấm lòng của nàng ý thiệt đẹp thế nên luôn giữ được vẻ ngoài rạng rỡ và thân thiện như thế này!
Còn mí ngày nữa lại qua Nhật rùi, thix quá!!!
Ngóng ngóng

Bình luận

:))  Đăng lúc 11-1-2013 10:51 PM
biết là sao,chức còn lâu,đến hết phim thì Min ms comback ss ah(em đoán thế)  Đăng lúc 11-1-2013 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 12-1-2013 09:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Ngày càng hâm mộ ss đó nha! SS Min làm đại sứ mặc xinh quá! Hình như ss rất hợp với các màu sáng như trắng thì phải, trong trắng và thánh thiện như tâm hồn của ss vậy...Ủng hộ mọi con đường ss lựa chọn...
{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách