Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 606191|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Event mừng sinh nhật KITES lần thứ 7: Tích cực đăng news giật ngay quà chất - Tổng kết tháng Chín #21 - cập nhật rule mới

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-8-2018 23:08:05 | Xem tất
Vậy là báo số tin dịch được mỗi ngày ở đây luôn phải không? VD chỉ cần ghi là: "Hôm nay mình đã dịch được 5 tin" là được phải không?
Mà nếu dịch được ít hơn 30 news mỗi tháng thì không có quà hả BTC? Với lại quà thay thẻ 20k bằng sức gió được không?

Bình luận

Bạn thông báo và dẫn link bài viết của mình nhé. Chuyện thay thẻ bằng sức gió BĐH sẽ cân nhắc bạn nhé. Thân mến!  Đăng lúc 30-8-2018 08:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-9-2018 23:28:01 | Xem tất
FULL 30 bài cho tháng 9:

Mình muốn hỏi về việc bài được đăng lên Kites Đọc một chút. Dựa vào tiêu chí nào mà bài được đăng lên đó hay là các admin thích đăng bài nào thì đăng thôi? Thêm nữa là khi đăng lên đó thì tên người dịch có được giữ nguyên không hay là...mất hút? :v

Bình luận

Bạn được nhận thẻ cào cho tháng Chín. Bạn có muốn thay đổi chuyển qua sức gió hay không? Bạn xem rule rồi báo lại với BTC nhé! ^^  Đăng lúc 7-10-2018 09:36 AM
Kites sẽ cân nhắc ý kiến của bạn và đang xem tổng thể event sau tháng đầu tiên thế nào rồi sẽ thông báo đến bạn nhé.  Đăng lúc 12-9-2018 08:03 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +10 Thu lại Lý do
Kites + 10 Tiếp tục dịch bạn nhé. Một tháng .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-10-2018 19:23:48 | Xem tất

f

kites-admin gửi lúc 7-10-2018 09:33 AM
TỔNG KẾT EVENT

Qua một tháng tổ chức event mừng sinh nhật, nhưng cũng là event mang tín ...

100 sức gió...
Vậy thì bạn nhắn tin cho mình mã số thẻ cào đi ạ.
Quên mất chưa chúc Kites nhỉ. Chúc Kites năm nào cũng như năm nay, ngày nào cũng như ngày này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách