Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 744|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Phản ứng của netizen] Jin Ki Joo tiết lộ các công việc từng làm trên ‘Running Man’

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-9-2018 00:40:19 | Xem tất |Chế độ đọc

OSEN – Nate: 'Running Man' Jin Ki Joo, "Làm việc tại một công ty lớn trong 3 năm → nhà báo trong 3 tháng → vị trí thứ 3 trong cuộc thi siêu mẫu → diễn viên"

1. [+1416, -47] Jin Ki Joo tuyệt ghê

2. [+1047, 74] Wow, kỹ năng của chị ấy tốt thật ㅎㅎㅎ Thích diễn xuất của chị trong 'Come and Hug Me' lắm ạ, chờ đón các hoạt động quảng bá của chị!!

3. [+856, -97] Cô gái đầy sức thu hút~~ ㅎㅎ Wow~~ Nếu mị mà là con trai thì sẽ mến luôn~~ ^^

4. [+89, -2] Hay ghê... Nhưng cổ cũng thực sự may mắn nữa. Bất kể có bao nhiêu kỹ năng mà nếu không may mắn thì cũng thất bại thôi. Hy vọng cổ làm diễn viên trong khoảng thời gian lâu thật lâu. Kinh nghiệm trong nhiều lĩnh vực sẽ rất hữu ích cho cổ.

5. [+87, -3] Lúc cô ấy nói đã làm diễn viên được ba năm rồi, Yoo Jae Suk nói là: "Đến lúc em bỏ nghề rồi?" xong Jin Ki Joo mới nói là: "Không, 30 năm nữa em mới bỏ nghề!", mị đã phì cười ㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋㅋ

Cre: ddoboja
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-9-2018 13:45:50 | Xem tất
Cảm ơn bạn dịch tin. Xin phép bạn cho mình mang bài bạn dịch lên Fanpage Ki Joo nhé
Hic, Joo cũng có nhìu bài phỏng vấn sau phim, mà ko có tgian rảnh ngồi dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 13-9-2018 17:40:09 | Xem tất
☼Madeline☼ gửi lúc 13-9-2018 01:45 PM
Cảm ơn bạn dịch tin. Xin phép bạn cho mình mang bài bạn dịch lên Fanpage Ki Joo nhé
H ...

Thoải mái bạn ưi chỉ cần ghi đủ credit là được. Với cái còm cuối mình có sửa lại chút bạn sửa theo nội dung mới nha ^^. Theo mình bạn cứ dịch bài đi, dịch nhiều là quen ngay ấy mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2018 09:42:35 | Xem tất
Thích bạn này ghê á, xinh, duyên, đóng phim cũng hay. Dạo này tò mò ko biết bạn ý với cậu Na Moo thế nào rồi, keke. Ship cái cặp này mà tình hình ko thấy thông tin gì luôn, hic

Bình luận

Khó lắm bạn quơi, họ chỉ là bạn bè thôi hà, Yong kêu ổng là trạch nam =))  Đăng lúc 27-9-2018 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách