Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Này! Mau Buông Cô Ấy Ra | Ức Cẩm

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-8-2013 20:25:40 Từ di động | Xem tất
Sao bực cái ông thầy Mã với mẹ DS quá đi mất. Cứ trông mặt mà bắt hình dong, bộ bây giờ người ta hư hỏng là nghĩ ngay người ta xấy sao hả. Bà LML này á, sớm muộn gì cũng khóc hết nước mắt khi VB tóm được DS cho mà xem. Cái gì cũng tự cho mình là đúng chẳng cần biết DS nghĩ gì mà tự quyết định. Nếu DS không thích thì cũng ép là pnải thích à, bà có sống cả đời mà sắp đặt hết cho DS như thế không mà chẳng tập cho DS tính độc lập tự lực gì hết. Cái gì cũng nghe lời bà thế thì còn tính cách thật của DS bà quăng đi đâu hả.
Chỉ tội cho VB, phen này cậu về chong đèn dùi mài kinh sử cho bọn họ sáng mắt ra luôn.

Bình luận

có thế thì mới có phấn đấu chứ  Đăng lúc 30-8-2013 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 31-8-2013 20:18:19 Từ di động | Xem tất
Ôi! Đọc chương này thương VB quá đi mất. Bực mình bà LML quá rồi, cái gì cũng tự mình quyết mà chả cần biết DS nghĩ gì nữa, a bực bội bưtc bội thật đấy.
DS còn chờ gì nữa đọc mất chương này giậ cái sự chậm lụt của DS quá đi mất. Ui ui ui thương VB quá mà.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 1-9-2013 20:44:42 Từ di động | Xem tất
Chúc bạn chủ nhà nghỉ lễ vui vẻ.
VB tội nghiập quá mà, lo học hành để đuổi kịp DS, còn phải lo lắng cho DS, còn vì DS mà đốt pháo hoa. Ôi! VB đáng thương của ta.
Tự nhiên lại thấy giận DS quá, chẳng hiểu tâm ý của VB gì hết, giận cái tính chậm lụt của DS quá mà, lại thương VB.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-9-2013 08:33:24 Từ di động | Xem tất
Thề cá trê chui ống DS ơi, rồi cô sẽ bịcái tên lưu manh này bám riết không tha, còn bị ăn vào bụng vạn kiếp bất phục nữa cơ, hắc hắc.
VB 17 tuổi rồi bắt đầu dư thừa hoocmon rồi đấy, để ý toàn chuyện gì đâu không à. Từ eo mền đến mặc quần áo, lưu manh quá. Ấy thế mà với cái thái độ mèo hen đáng kinh vậy mà cũng câu được DS thì.....bó tay á.
Chúc hai bạn chủ nhà tuần mới vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-9-2013 06:39:38 Từ di động | Xem tất
A! Bà TD à, bà bình tĩnh chút đi, bình tĩnh nào, ít ra cũng hỏi VB vì sao bỏ thi, vì sao đi đánh nhau chứ? Không thể trước mặt bao người mà tạt tai cậu được. Con nuôi nhà chúng tôi là cố gắng lắm rồi, biết không. Rất cố gắng rất nỗ lực rồi đấy. Bà làm ơn bình tĩnh nha.
DS thật là lo lắng thì đến xem sao đi, chồng con đi đánh nhau con pnải quản chứ. Ôi chán ghê ý mà DS ơi con đầu đất quá đi.
Hihi hia bạn chủ nhà nghĩ lễ vui khônb? Cảm ơn nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-9-2013 09:00:02 Từ di động | Xem tất
Èo, đôi trẻ đã trưởng thành chút chút rồi, nhỉ hạnh phúc ghê á, vui quá.
Rút cục VB đã để lại được cái tên mình vào trong lòng của DS rồi, đóng cái cọc to đùng ở đấy thì ai mà nhổ đi được, ha
VB làm công an là đúng chuẩn nhỉ, thoả thích đánh nhau. Cậu vì DS mà để cho chúng nó đánh, ui lại thương cậu hơn lại cho cậu nhiều điểm hơn. VB ui ta yêu cậu lắm ý.
DS đầu đất, bực mình rồi đấy nhá.
Cảm ơn hai bạn chủ nhà nhiều nhé, ngày mai lại có hàng ngày mốt ngày kia, hàhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-9-2013 22:58:14 Từ di động | Xem tất
Giời ạ! Đến chương này rồi mới thấy DS nhà ta có chút quan tâm tới VB, hắc hắc vậy thôi cũng đủ để cái tên ngang ngược ngỗ nghịch đó hồn vía lên mây rồi, haha.
Chương này ngọt nha, nhất là cái câu" tuân lệnh bà xã" ý, hehe. DS cũng thật là xấu hô nữa chứ dễ thương quá.
Cuối tuần vui vẻ nha cả nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-9-2013 20:51:13 Từ di động | Xem tất
Ôi! Chủ nhà mở gameshow tiếc là cái đt cùi của ta thì chẳng bao giờ có cơ hội, ngậm ngùi tiếc nuối, hức tủi thân - ing.
VB đúng là càng ngày càng lưu manh rồi, nhưng rất có chữ tín nha, bảo về thăm DS thì thời gian eo hẹp thế nào cũng về, thật là thương quá.
Mấy cô bạn cùng phòng của DS mà thấy VB nhà ta lại điên đảo tâm thần cho mà xem, hehe. Ai bảo DS nhà ta không có cực phẩm hả. Haha cực phẩm lưu manh nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-9-2013 22:27:33 Từ di động | Xem tất
Chương này ngọt chết ta mất, kiểu này chắc sâu răng quá mà. Ôi! Cái câu anh yêu em sao mà nó hay nó tuyệt nó....a chỉ có thể nói đỉnh của đỉnh à. Hức bao giờ mới có người nói như vậy với ta chứ.
VB à, càng lúc càng tham lam rồi, nhưng mà đáng yêu lắm thích lắm. Bao giờ DS mới trả lờVB đây, hóng quá mà.
Cảm ơn hai bạn chủ nhà nhiều nhé.

Bình luận

Số đẹp nàng nhỉ 333# á hiii ^^  Đăng lúc 11-9-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách