Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lót
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Nằm Vùng Cưới Quân Nhân | Giang Hồ Lang Trung (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-8-2013 13:04:09 Từ di động | Xem tất
Chào bạn chủ nhà nhé, ta xin một chân chen vô nhà bạn ngồi hóng nha.
Công nhận anh TT đỉnh ghê á, xác định mục tiêu, ra tay quyết đoán, nhanh gọn chính xác, khoá chặt mục tiêu, chạy cũng không thoát, haha bái phục bái phục anh quá nha.
Còn chị chưa gì đã bị anh coi là đồ trong túi rồi nha, haha lần này thì chị có nằm đâu cũng là nằm trong bàn tay của anh Thần rồi, haha.
Chúc bạn cuối tuần vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-8-2013 08:48:56 Từ di động | Xem tất
Tối qua tranh thủ đọc, vội quá nên trả com được, giờ về nhà nằm trê giường rồi, com cảm ơn bạn nhé.
Nghe câu nói của TN cứ như là mình đãlà con dâu nhà người ta rồi ấy nhỉ, tứclà mong được gả cho anh TTá lắmđây. Bà Nghiêm mong con dâu quá trừng, nghe câu đó của TN ngủ còn muốn cười mà tỉnh luôn ý chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-8-2013 11:24:55 Từ di động | Xem tất
Ôi! Tội nghiệp anh TT quá đi mất. Mấy người đó sao mà yếu đuối như vậy, nói chết liền chết, mà chết ở đâu không chết lại tự tử ngay trước mặt con mình, đứa bé nào mà chịu đựng cho được. Những kẻ tự kết liễu sinh mạng của mình bằng những lý do vớ vần thật sự ngu xuẩn.
DL coi TN như là con dâu trong nhà rồi hìhì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-8-2013 18:13:24 Từ di động | Xem tất
Ôi. Dạo này nhiều chuyện tình của quân nhân quá mà chuyện nào chuyện nấy cứ ngọt như đường, đọc xong mà hâm mộ mà ganh tỵ với hai anh chị quá đi mất. Ui hay là mình cũng kiếm anh bộ đội cụ Hồ nào đó mà cưới về nhà thôi, hìhì
Chúc vui vẻ nhé chủ nhà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-9-2013 19:56:09 Từ di động | Xem tất
Bó tay anh Thượng tá nhá, đánh nhanh rút gọn, ra tay chuẩn xác, nắm trọn thế cục. Cầu hôn chưa đủ còn phải về thăm nhà ra mắt nhạc phục nhạc mẫu ngay lập tức. Hức ta cũng muốn a.
Cô Trình bị anh công phá liên tục mà hốn vía lên mây rồi, haha.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-9-2013 07:05:48 Từ di động | Xem tất
Nguy anh NTT có nguy cơ bị trả hàng à nha. Chắc mẹ TN cũng làm cảnh sát rồi hy sinh vì nhiệm vụ vì vậy mà ông Trình mới không thích anh NTT. Nghề nghiệp nguy hiểm luôn phải đối mặt với sự sống chết mà. Có người bố nàomà không nghĩ cno con cái đâu cho dù tình cảm có lạnh nhạt cũng vậy thôi.
Cảm ơn bạn Lót nhiều nheq, mong chương tiếp theo quá.

Bình luận

Anh NTT làm trong quân đội mà. Cảnh sát với bộ đội khác nhau mà  Đăng lúc 18-9-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách