Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: trangsjk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Nắng Gắt | Cố Mạn : Bách Việt Books đã mua bản quyền tại Việt Nam

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-6-2013 10:14:54 | Xem tất
Ai guu, anh Lâm cầm thú đúng là quá bá đạo mà bạn Dưa Hấu của chúng ta bị anh xoay như chong chóng
luôn cái gì mà phải nằm bv thêm 2 tuần, rồi thì tăng ca, không cho gọi là phó giám đốc nữa chứ *tại ảnh muốn chị gọi tên cho thân mật mà* hiiii mà không biết cái kí ức mà bạn Dưa Hấu lỡ quên đi nó như thế nào nhỉ, tò mò quá đi mất thôi
Mà anh Trang Tự à, anh mà không biến thái cầm thú như anh Lâm thì nguy cơ chị Dưa Hấu bị lừa đi là lớn lắm đó nha. Hi vọng lần quay trở lại của anh sẽ có nhiều chuyện hay ho xảy ra nà hiiii
ta nguyền rủa mụ Dung Dung

Bình luận

Chuẩn chuẩn ;))  Đăng lúc 15-6-2013 09:07 PM
số trời đã định bạn Dưa Hấu phải thuộc về anh Lâm cầm thú =))  Đăng lúc 15-6-2013 07:35 PM
há há, hình như anh Tự nghĩ chị đi du học thật, nên lần trước tới cty mà ko nhân cơ hội đi gặp chị =)) số trời đã định =))  Đăng lúc 15-6-2013 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-6-2013 20:12:10 | Xem tất
Ôi anh Lâm cầm thú của em, sao anh lại có thể trơ trẽn, mặt dày như vậy chứ em yêu anh quá mất thôi
bạn Dưa Hấu của chúng ta đã bị anh LÂm cầm thú xoay như chong chóng không biết đường nào mà lần rồi, bạn đã sa chân lỡ bước lọt vào lưới tình mà anh đã dăng thì làm sao mà thoát ra được chứ yêu anh quá đi mất thôi anh Lâm ak
Anh Trang Tự ak, lần này anh come back hy vọng sẽ biến thái cầm thú hơn anh Lâm của em không gì thì gay go rồi đó nhá, cẩn thận phải ôm hận cả đời không chừng à nha{:432:}

Bình luận

*đất đai* hả? =))  Đăng lúc 19-6-2013 10:37 AM
hiii tại a Lâm vô sỉ quá mà, *đất đai* của a cũng nhiều hơn anh Tự nữa =))  Đăng lúc 19-6-2013 08:55 AM
@tuyetden : phát hiện chuẩn rồi :)) họ là địch =)))  Đăng lúc 18-6-2013 11:10 PM
"anh Lâm của em" => phe địch à???  Đăng lúc 18-6-2013 10:51 PM
cô này lơ lửng con cá vàng ..chưa rõ địch hay ta =)))))  Đăng lúc 18-6-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-6-2013 14:22:08 | Xem tất
hô hô, em yêu anh Lâm cầm thú của em quá đi mất thôi, sao anh lại có thể oách xờ như vậy được chứ, tim bay đầy trời vì anh quá
anh Trang Tự à, em đã khuyên anh rồi đúng không, anh come back thì phải hoành tá tràng vào chứ chỉ lướt qua như chuồn chuồn đạp nước thế thì làm sao đấu lại được với anh Lâm cầm thú vô sỉ nhà em chứ, anh cứ mãi kè kè đi bên cạnh mụ Dung Dung thế kia thì làm sao mà bạn Dưa Hấu không có suy nghĩ khác cho được chứ, anh ấy ak haiz.anh phải học hỏi anh cầm thú nhà em nhiều nhiều người ta nhạy cảm khi thấy tình hình chứ không như anh đâu, cứ cái cách anh mặc cảm tự ti và có "cái đuôi xấu xí" theo sau thì anh mất chị Dưa Hấu là điều không tránh khỏi đâu nha

Bình luận

cô đừng dìm hàng... coi chừng fan anh Tự nhảy vào thì tụi tui cứu ko đc =)) Nhưng mà cô nói đúng quá à =))  Đăng lúc 21-6-2013 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-7-2013 21:34:17 | Xem tất
em cứ tưởng là ss ngừng post truyện rồi, làm em cứ đau lòng mãi{:402:}đến chương mấy thì ngừng post vậy ss để em còn chuẩn bị tinh thần nà.
ôi anh Lâm cầm thú của em, anh là nam chính là cái chắc rồi hú hú
sao anh có thể đẹp trai, phong độ, vô sỷ đến thế cơ chứ em chết vì anh mất thôi{:418:}
p/s: ss edit bảy kiếp dây dưa đến đâu rồi, hôm bữa em có lượn lờ nên đọc được hết rồi ss ak, hay lắm lắm luôn

Bình luận

2 -3 chương nữa nha em. Thế hả. ss mới edit đến chương 21 thui.keke.  Đăng lúc 3-7-2013 09:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-7-2013 09:44:02 | Xem tất
em ứ chịu đâu ss ơi, nam chính phải là anh Lâm cầm thú của em chứ{:402:}
đất đai của anh Lâm hiện giờ nhiều hơn anh Trang Tự mà, mặt khác lúc nào anh TT cũng xuất hiện chớp nhoáng quá chẳng bù cho anh Lâm vô sỉ nhà em{:445:}
cứ mỗi khi có "cái đuôi xấu xí" của anh Trang Tự xuất hiện à em máu đều xông thiên lên não, người gì mà đáng ghét thế không biết cơ chứ{:426:}
truyện của chị Rùa cáng ngày càng hay, càng ngày càng hấp dãn mà phải dừng rồi buồn quá đi
cảm ơn ss nhiều nhiều nhé, chúc ss cuối tuần vui vẻ{:398:}

Bình luận

đất ít nhưng sức công phá mãnh liệt ạ! anh Trang vẫn còn nhiều hi vọng lắm ấy! hihi  Đăng lúc 6-7-2013 05:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-7-2013 20:48:59 | Xem tất
vậy cuối cùng ai là nhân vật chính đây ss, đừng nói với em là anh Trang Tự nhé, em cũng thích anh Tự nhưng còn anh Sâm biến thái vô sỉ của em thì biết làm sao đây{:398:}
câu cuối bạn Dưa Hấu nói mà em thấy đau lòng thay cho anh Tự, ai biểu anh không rõ ràng dứt khoát với mụ Dung Dung làm chi cứ để bạn Dưa Hấu hiểu lầm thì anh Lâm của em có cơ hội là đúng rồi{:438:}
sắp hết truyện để đọc rồi buồn quá ss ak{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-7-2013 22:54:54 | Xem tất
anh Lâm biến thái của emnhững câu nói của anh với bạn Dưa Hấu làm con tim em loạn nhịp vì anh mất thôi, sao anh có thể phong độ ngời ngời như vậy chứ, rồi thì cái bệnh nghề nghiệp của anh lại phát tác thì phải, cái gì mà u lành cơ chứ, bó tay với anh luôn
mỗi lần anh Lâm xuất hiện đều gây ấn tượng mạnh với em, còn anh Trang Tự thì em không biết phải nói sao nữa, tại vì anh xuất hiện chớp nhoáng và thái độ của anh đối với bạn Dưa Hấu lúc mặn lúc nhạt khiến em cũng buồn nói gì đến bạn í
vậy là sắp dừng truyện rồi hả ss, em buồn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-8-2013 20:02:09 | Xem tất
em nhớ anh Lam biến thái, vô sỉ của em quá ss ơi
lúc nghe tin anh Trang Tự mới là nam chính còn anh Lâm của em chỉ là nhân vật làm nền, là chất xúc tác cho tình yêu của Dưa Hấu và Anh Trang Tự mà em buồn quá
còn cái ảnh bìa thì đẹp dã man con ngan luôn
tks ss nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách