Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phank
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥...::: My Diary :::...♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-9-2011 23:57:53 | Xem tất
Yun ah! Em mệt mỏi quá…em không biết mình còn có thể gắng gượng được bao lâu nữa! Đôi khi…em cũng mong mình có được trái tim sẳt đá như anh …để không phải chịu những cơn đau xé nát tim gan như thế này nữa

Bình luận

... mọi khó khăn, mệt mỏi  Đăng lúc 16-9-2011 09:23 AM
Luôn có những người bạn chân thành mở rộng vòng tay ôm bạn vào lòng. Và 5 con người đó sẽ là sức mạnh để bạn dũng cảm vượt qua  Đăng lúc 16-9-2011 09:23 AM
vuot qua dc noi~ dau thi moi truong th'anh :"> . co len ty >:D<  Đăng lúc 15-9-2011 10:07 AM
càng chịu đựng thì nỗi đau càng thêm đau thôi bạn ạ :) đừng như Yun nhé sẽ làm cả bản thân và n~ ng yêu thương mình đau hơn. lao vào vòng tay của gái Nhà nào >:D<   Đăng lúc 15-9-2011 09:48 AM
*ôm ôm* Cố lên nào! >:D<  Đăng lúc 15-9-2011 06:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-9-2011 17:23:00 | Xem tất
Lại blame anh ạh
Phát chán lên được
Đúng là vừa lòng người này thì chưa chắc đã được lòng người kia anh ạh
Em muốn bỏ việc quá
Bỏ việc về nhà lấy chồng sinh con đứng đằng sau chồng làm 1 người đàn bà của gia đình
Như vậy chắc sẽ ko phải ngồi trong nhà vệ sinh khóc vì nghe sếp blame nữa anh nhỉ
Chán quá đi mất…

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 17-9-2011 01:13 PM
>:D<  Đăng lúc 17-9-2011 12:45 AM
>:D< mạnh mẽ lên~~~~~  Đăng lúc 16-9-2011 11:35 PM
ss >:D<  Đăng lúc 16-9-2011 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2011 07:19:49 | Xem tất
Họ dọa em anh ạh....họ dọa sẽ xóa sổ nó vĩnh viễn anh ơi...
Em cũng ko biết phải làm thế nào nữa....
Có thể với họ, nó chẳng là cái gì, và chính với em, nó cũng vậy
Nhưng mỗi đồ vật, mỗi cá nhân, và tất cả mọi thứ, khi thuộc quyền sở hữu của em, dù là có giá trị, hay là vô giá trị, đều mang 1 ý nghĩa nào đó, với riêng em.
Vậy mà họ mang nó ra làm trò đùa anh ơi.
Họ có biết, nó mang tên của 2 Người, và cả 1 tình yêu trong đó nữa...
Họ ko quan tâm đấy là cái gì, họ chỉ thích làm để chọc tức em, để làm em phát điên, để buộc em phải khóc
Em đã coi họ là bạn bè, đã tin tưởng tuyệt đối.
Vậy mà sao, cái giá này đắt quá anh ơi.
Nhiều người nói em bỏ đi, đừng nghĩ ngợi nhiều, mất nó thì mình làm lại cái khác, có phải mình ko làm đc đâu!
Phải! Việc làm ra 1 cái mới thật sự đơn giản và dễ dàng, nhưng cái mới ,cho dù thế nào, cũng chỉ là đồ vật thay thế.
Em cần ai đó...ôm em thật chặt anh ơi...em bị đau rồi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
josemario + 1 *ôm em* ^^ mạnh mẽ lên nào!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-9-2011 19:59:33 | Xem tất
Yun!
Blog của em toàn là những dòng camr xúc của em dành cho anh...
Em ko khiến ai cũng như ko yêu cầu và bắt buộc ai phải vào và đọc chúng...em cũng ko hề chào đón bất cứ ai cả...nhưng em luôn để open..ko có nghĩa là em chào đón nhưng người đó vào blog của em...mà nếu họ có vào...thì cũng làm ơn..đừng bày đặt  này nọ...nói em dở hơi..nói em điên...ừh...em điên..em dở hơi...nhưng chuyện đó thì có liên quan gì đến họ đâu...thật là uất đến tận cổ Yun ạh!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
josemario + 1 vậy hãy chia sẻ cảm xúc của em cho.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-10-2011 07:59:42 | Xem tất
ở bên cậu ấy...em thấy bình yên...
yêu anh...e thấy lòng mình dậy sóng...
nhưng...em vẫn không thể yêu cậu ấy....
bạn e nói...nếu có thể...hay bớt yêu tình yêu đi 1 chút...để dành chút tình cảm ấy cho những người đang thực sự cần nó hơn...
nó nói thế...chẳng lẽ có nghĩa là...anh ko thật sự cần tình cảm từ e sao...Yun ah..
e đã nói nói họ cần 1 chút đồ bố thí...em cũng sẽ sẵn sàng....

Bình luận

hãy bước theo những rung cảm từ trái tim!  Đăng lúc 12-10-2011 11:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-12-2011 13:56:41 | Xem tất
Ngày hôm qua đi Bát Tràng. Lúc đi về, qua cầu Chương Dương, chợt nhìn thấy 1 chiếc Airblade biển số 0602,em đã tự nhủ,sao cái con số này nó quen thế nhỉ,nhớ là thấy nó ở đâu rồi.
Lặng người anh ạh...hình như là em đã quên,suốt dọc dường em đã thắc mắc về con số ấy, chỉ biết là nó gắn với 1 sự kiện nào đó.Thậm chí còn làm bạn em phát cáu lên, quay ra mắng em là "có cái biển số xe mà sao em thắc mắc cả đoạn đường thế hả"
Cho đến night time, em mới nhớ ra anh ạh..chỉ cho đến khi bên em ko còn ai nữa, chỉ còn lại 1 mình bản thân, với cái bóng đổ dài trên bức tường trước mắt, em mới nhớ ra, là birth day của anh.
Có phải em đang dần lãng quên anh ko vậy? Nếu là như vậy, thì em cũng chẳng biết nên vui hay nên buồn nữa anh ạh.

Bình luận

ngay 31/7 vua roi, minh phai mat 1 ngay moi nho ra no la ngay gi! Khong sao dau ban ah! ^^  Đăng lúc 14-12-2011 08:47 PM
Không sao cả>:D<  Đăng lúc 12-12-2011 12:12 PM
>:D<  Đăng lúc 11-12-2011 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-1-2012 23:13:12 | Xem tất
Hết thật rồi anh ah!
Em đã đẩy hạnh phúc của mình ra xa, em đã chối bỏ nó
Người ta quá tốt, còn em thì lại quá xấu xa
Em chỉ biết yêu sách và đòi hỏi
Đáng đời lắm đúng ko anh!

Bình luận

Em chỉ nghĩ rằng nếu mình thật sự muốn giữ lây thì mọi thứ sẽ không tuột khỏi tay mình đâu. Nếu ss không muốn mất, hãy giữ lấy:D  Đăng lúc 28-1-2012 03:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-2-2012 17:18:39 | Xem tất
Yun àh!
Em vừa trồng hoa đấy.
Sau 1 chuỗi ngày dài tự nằm dằn vặt bản thân, em đã tự nhủ mình phải đứng dậy, gục ngã như thế có lẽ là đủ rồi.
Em thấy ngoài vườn, hoa hồng nở nhiều lắm Yun ạh, rõ ràng là trời đang lạnh mà, vậy sao nó tươi thế được.
Em bị gai hoa hồng đâm chảy máu Yun ạh, nhưng ko đau, chả hiểu sao em lại chẳng có cảm giác gì.
Em bị điên Yun ạh, thật đấy, ngày hôm qua, thậm chí em còn ko điều khiển nổi bàn tay của mình, có rất nhiều tiếng nói trong đầu em, họ thúc giục em, giống như họ đang vội vã lắm ấy.
Lúc ấy em chỉ còn biết ôm đầu khóc, khi tỉnh dậy thì thấy mình đang nằm dưới sàn bếp, thật buồn cười Yun nhỉ.
Bạn em nói," nghĩ ít thôi, ra ngoài đi cho thoải mái, đừng nhốt mình trong nhà nữa"
Và em đã nghe nó, hôm nay trời ấm, em ra vườn, nghịch ngợm với những bông hoa.
Em đã tự tay trồng 1 cây hoa Yun ạh, 1 cây hoa xinh xinh trong 1 cái chậu xinh xinh.
Loài hoa em trồng là hoa đá đấy Yun, phải rồi, em sẽ giống như loài hoa này,cho dù thế nào cũng sẽ vươn mình lên tìm sự sống, dù môi trường đó có khắc nghiệt đến theesnafo.
Yun ah!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-2-2012 17:00:29 | Xem tất
Yun ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...
Xin lỗi anh! Chỉ là tự nhiên muốn gào thật to tên anh thôi...
Chẳng thể chạy ra ngoài ngõ gào tên anh được vì hàng xóm đang có cái đám cưới to oành..
Mà em bảo này, cái hàng xóm nhà em ấy, cái anh hôm nay lấy vợ ấy, là người mà em tăm tia đấy...:))
Mà em chả tiếc, vì em còn có nhiều hơn thế, phải ko Yun..
Bạn ý cứ bảo em đừng có đứng núi này trông núi nọ nữa, chuyên tâm và chung thủy tí đê...
Thế mà khi em chung thủy với anh thì bạn ý lại gõ lên đầu em mấy cái...
Đời thật là nhàm, thật là vớ vẩn anh nhỉ, chả có nhẽ chug thủy lại có nhiều nghĩa thế sao?
P/s  : Đêm nay em sẽ chạy ra ngoài đường gào tên anh, em nói thật đấy.Anh biết vì sao ko? Chỗ nhà em mới làm xong cái đường to tổ bố, nói chả ngoa chứ 2 container đi vẫn ngon chán, hêh hê, mà buổi tối thì lại cực lung linh và huyền ảo nhá,lại được cái vắng lắm anh ạh, nhất là tầm 11h khi em đi làm về nữa, đúng là thiên thời địa lợi nhân hòa...Đêm nay em sẽ lôi bạn ý đi điên tập thể cùng em...
P/s 2 : em yêu anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách