Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gabeo_pro
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Song Hye Kyo - 송혜교 | ❁◕ ‿ ◕❁ Tháng 10, Tháng của Cô Dâu mới ^^ ❁◕ ‿ ◕❁

[Lấy địa chỉ]
31#
 Tác giả| Đăng lúc 11-3-2016 13:12:13 | Xem tất
#KiwiPie @KiwiPie@KiwiPie
Là cảnh này bạn ơi

Lúc này Kang Mo Yeon đứng trên vách núi, nhìn xuống bãi cát mà có con thuyền bị mắc cạn rồi "tưởng tượng" ra đó. Chung quy lại tớ thích ep6 này ghê gớm luôn á. Thích cách KMY bày tỏ thẳng thắn với YSJ và "yêu cầu" từ anh một lời xin lỗi. Thích cả cách YSJ xin lỗi, chào xong rồi "quay mông" mà đi luôn một cách phũ phàng như thế ). Cảm giác anh đại úy lúc này gần như là "đầu hàng" hẳn nàng bác sỹ - đầu hàng vì là cuối cùng vẫn ko thể làm cho bác sỹ nghĩ thông suốt được, ko làm cho bác sỹ chấp nhận đc cv của anh chứ ko phải đầu hàng vì biết cô bác sỹ cô ấy ko có cảm tình nhé. Thế nên là anh rất phũ, thế nên là anh cố tình đi như thế để chọc tức em luôn cho biết tay nhau =Thế nên là lúc về phòng lôi luôn cái nhang muỗi mà bữa trước em đưa mang ra đốt vậy cái kiểu mà "Còn chút tình đốt hết một lần" ). Còn KMY sau khi nói hờn lẫy cho đã, sáng hôm sau ra ko thấy anh đại úy đâu mắt mũi đỏ hoe xong rồi lảm nhảm "Oa! thật là vô tình"

Tập này có thể nói là chuyến biến rất lớn trong tình cảm của KMW, bản thân mình thấy nàng ấy đã nghĩ thông đc kha khá rồi. Vậy nên cái lúc nhắn tin với cô bạn bác sỹ ở quê nhà mới tự độc thoại cái đoạn "Tôi ko nên nhận lời xin lỗi phải chạy đến giữ anh ấy lại, bày tỏ với anh ấy. Là tôi dã bỏ lỡ mọi cơ hội."

P/s: Sát nhất mà mình có thể cap đc )

SAO TUI THẤY CÁI TÀ Ý CỦA BỨC HÌNH NÀY CHÍNH LÀ: ANH CHẾ ĐÃ LÊN TÀU NGỒI CHỜ RỒI, ĐẠI DƯƠNG CŨNG CHỈ CÁCH 3 BƯỚC CHÂN. KHÔNG ĐẨY THUYỀN CHO NÓ TRÔI ĐI THÌ CÒN ĐỢI CÁI GIÈ

Bình luận

=))))))  Đăng lúc 11-3-2016 04:36 PM
em cũng phải ngoi lên vì cái hàng chữ cuối của ss=))))))))))))))  Đăng lúc 11-3-2016 04:35 PM
=)))))))))))) giỡn thôi nàng =)) ai đi qua có khi tưởng m cuồng thật =)))))  Đăng lúc 11-3-2016 04:32 PM
Ều, có cần làm chữ to và đậm thế kia ko hả zời ^^  Đăng lúc 11-3-2016 04:17 PM
thôi thì cứ nhắm mắt lên thuyền cái đã, ít ra là cho đến khi chiếu hết phim, còn lại tính sau =)))  Đăng lúc 11-3-2016 03:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 15-3-2016 15:22:51 | Xem tất
zo_zo_zo_zo gửi lúc 15-3-2016 01:52 PM
À có đoạn này ở ep 1 xem cứ thắc mắc mãi.

Cái từ Bảo An nghĩa là gì thế cả nhà

Quote lại câu trả lời từ Editor phìm này nhé
  1. Lee Ngố Là đại úy đang cố giải thích cho bs Kang biết ảnh là quân nhân, bs Kang ko tin, ảnh đưa ra đủ loại bằng chứng, sau đó nói chắc chỉ biết Yoon Myung Joo chứ? Sau đó ảnh nói bảo an, tức là đang nói đến anh người yêu của Myung Joo ý, còn sao lại là bảo an thì chắc trước đây Myung Joo nói ảnh là bảo an, từ này kiểu chỉ những người quen mới biết nên đại úy nói ra là trúng tủ luôn, mặt chị kia lại nghiêm trọng quá nên ảnh cười, chắc thế Biểu tượng cảm xúc pacman sau đó đại úy có nói mình không phải là người đó nhưng đi cùng người đó á chị.
Sao chép mã

Bình luận

Ko ngờ lí do đơn giản thế, mà t cứ nghĩ phức tạp, he he. Tất cả là do bản mặt buồn cười của Dr Kang ^^  Đăng lúc 15-3-2016 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 16-3-2016 13:57:30 | Xem tất
Ô mô

Đủ thân thiết chưa

P/s: Nhìn giai cũng ko đến mức xơ xác lắm )

Gái hnay xênh quá

Anh Jin Goo trả lời như kiểu muốn leo lên xuồng ấy nhể
"I am currently watching for the Song Song couple,their scenes are always interesting"

Bình luận

lòng em giờ bình lặng trước cặp đôi Song Song này rồi. tự nhiên mấy hôm nay lại tụt hướng ko muốn ship nữa. ko hiểu vì sao luôn :((  Đăng lúc 16-3-2016 09:11 PM
@Ga: để tí mình tìm lại coi đâu rồi, có xem qua trên soompi thôi, k lưu thread, giờ đu live đã hhi  Đăng lúc 16-3-2016 08:06 PM
cho t link cái thread đó đi =)) mấy nay tớ toàn đu thread Song Song bên Sompi =))  Đăng lúc 16-3-2016 07:40 PM
đợi tí hỉ, nghĩ lại thì 2 ng ni cũng có duyên ghê, nhiều cái giống nhau, lướt qua trạm nhau ầm ầm rùi í haha  Đăng lúc 16-3-2016 07:39 PM
=)))))) omo =))) đúng là em chịu các thánh mà =)))  Đăng lúc 16-3-2016 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 18-3-2016 13:14:34 | Xem tất
Bởi mới nói có lẽ Kang Mo Yeon là nhân vật đi vào lịch sử gái già mất mặt nhất của Hờn Quắc mà
)

Bình luận

mà xem đoạn này k biết bao nhiêu lần rùi ấy, thật k chịu nổi mà =))  Đăng lúc 18-3-2016 01:52 PM
dù sao KMY vẫn là nhất, đại đội trưởng gì mặc kệ hết, trung đội trưởng cũng fải im thin thít làm theo haha =))  Đăng lúc 18-3-2016 01:50 PM
đại úy chắc tại có mặt bạn Daniel nên chỉ nhếch mép thế kia thôi chứ ko chắc cười banh họng ra rồi, sướng qúa mà :))))  Đăng lúc 18-3-2016 01:44 PM
Sáng giờ xem đi xem lại đoạn này chắc đến trăm lần mất, cứ cười như lần đầu xem. Yêu cái đôi này quá <3  Đăng lúc 18-3-2016 01:44 PM
mấy ng nói KMY bánh bèo k chịu iu đại úy chắc hả hê lắm haha =)) chắc trong bụng nói đáng đời cái tội mê trai mà k chịu nhận giờ cho cả thiên hạ biết luôn haha   Đăng lúc 18-3-2016 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 20-3-2016 20:13:23 | Xem tất
Sao tui cứ có cảm giác mợ già falling in Love ai đó ). Thấy phởn lắm luôn i. Post IG liên tục, caption hoặc lầy lội hoặc tâm trạng theo hướng "tích cực". Omo! Mong cho bả lấy chồng đi . Ai cũng đc. chỉ xin đừng lấy ng Trung Quốc . T thik bả lấy ng Hàn thoi ).

Bình luận

vài thông tin cho Ten nhé http://forums.soompi.com/en/topic/382268-%E2%99%A5song-songs2-couple%E2%99%A5-~-song-joong-ki-song-hye-kyo-we-are-blessed-to-meet-each-other/?page=27 =))  Đăng lúc 21-3-2016 02:08 PM
lại còn tình cờ đúng dịp 14/2 mơi khổ :((((((((  Đăng lúc 21-3-2016 01:59 PM
chắc ss nhớ new york và những kỷ niệm trong lòng NY lắm đấy. há há  Đăng lúc 21-3-2016 01:59 PM
công nhận luôn @dzung.trang :((  Đăng lúc 21-3-2016 01:57 PM
trong bài hát Song đăng lên hôm trước có câu đầu tiên là : Thành phố Newyork qua những bức hình  Đăng lúc 21-3-2016 01:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 21-3-2016 11:58:16 | Xem tất
Vụ cty lên tiếng phủ nhận m nhớ tiêu biểu nhất là vụ của anh WOn BIn ). Ngày 20/5/2015 có rumor Won Bin sẽ kết hôn trong tháng 5/2015 (so với dự định ban đầu là tháng 9/2015) với lí do là...chạy bầu . Công ty phủ nhận và nói là 2 ng đó vẫn đang trogn quá trình bận cv này nọ. ĐÙng cái 31/5/2015 Dispatch khui ra tin ảnh đã về vùng hẻo lánh cưới rồi đùng cái nữa tháng 12/2015 có tin chị Lee Na Young đã sinh em bé )))
Thêm nữa cái vụ tình cờ ở NY làm mình hoang mang quá. Nc Mỹ và thành phố NY từ bao giờ mạc trở nên nhỏ xíu vậy để 2 ng đó tình cờ . Hay chắc duyên phận nhiều quá nên mới tình cờ giống Kang- Yoo gặp nhau sau 8 tháng ở Urk ấy
Một điều nữa : trước giờ Ki cũng đã từng có tin đôn hẹn hò kiểu này nhưng chưa từng có tiền lệ Cty quản lý len tiếng phủ nhận . Chứng tỏ phải có diều gì bất thường . Cả chuyện Ki từng nói thik travel ở nơi vắng vẻ để khám phá. Ko hiẻu sao ma giờ Ki lại tới NY để tinh cơ gặp chị

Bình luận

Mà Ki đang hot nên Cty quản lý phải lật đật nhảy vô để lên tiếng chứ  Đăng lúc 22-3-2016 09:02 PM
nghe đồn giai đoạn đi NY là do Ki đi đóng quảng cáo gì đó chứ  Đăng lúc 22-3-2016 08:59 PM
máu ship nhở  Đăng lúc 21-3-2016 02:22 PM
có mà @Ten đọc kỹ đi =))  Đăng lúc 21-3-2016 01:45 PM
đâu, mình đọc từ lâu đã thấy cái tin đó đâu, mớ hôm nay hả, có khi mấy thánh chém gió ý, Ki vô đó chơi đồ hàng với JIS mờ >.<  Đăng lúc 21-3-2016 01:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
 Tác giả| Đăng lúc 21-3-2016 13:38:58 | Xem tất
tendoc gửi lúc 21-3-2016 12:40 PM
Các chế ơi, em mới đi trực về sau một ngày mệt nhọc vào nhà đã thấy một tin sốc  ...

Thật lòng với em dù chả nói e cũng dư bik ss gần như là ng đầu tiên trong nhà ship cái đôi SS lần này . Vậy nên nói ko ngoa rằng sáng nay qua sompi đọc đc cái news này thì sự vui mừng và sự lo lắng gần như là bằng nhau luôn vậy đó?
Không thể nghĩ là cả UAA lẫn Blossom của Ki đều đồng loạt lên tiếng phủ nhận. Thà rằng cữ giữ vững lập trường quan điểm KHÔNG BÌNH LUẬN đi cho rồi. Ôi chao đọc cái news mà đau tim, đau phèo đau phổi làm sao ý. Cảm giác là có gì đó ko bình thường, rồi lại có cảm giác lo lắng bất ổn thật sự luôn. Kiểu tự nhiên UAA và Blossom mua dây buộc mình vậy. Việc làm này với ss gần như 1 sự thách đố "Dư luận" thách đố fan cũng như thách đố Dispacth kiểu như đem 2 gà cưng ra làm mồi cho dư luận và truyền thông vậy. Gây ra sự tò mò và buộc ng ta để ý... Nguyên nhân sâu xa thực sự chỉ có người trong cuộc mới hiểu. Còn chúng ta có lẽ lại vân phai chờ đợi

_ Còn vụ bữa Ki chụp hình CF cho quảng cáo nào đó ( ss cũng thấy ng đứng cạnh Ki lúc đó giống Ms Park mà Otoke sao tui cảm thấy vừa lo vừa bất an y như việc hàng xóm nhà tui nó đồn thổi con gái tui ý lộn em gái tui nó đi hẹn hò mà t ko bik gì thế này . Vừa mừng là may vì "nó" đã có ng thương, lo là liệu ng đó có thương nó thiệt, rồi bên nhà ng ta có chấp nhận con gái í lại nhầm em gái mình hay ko

Bình luận

là stylist của UAA cô ạ, của già có mà nhà sụp, Uaa thôi đã đủ chớt rồi, lại còn chơi thân với mợ:(  Đăng lúc 21-3-2016 10:38 PM
vụ stylist hình như đc đính chính rồi đó bạn. ko phải stylist của chị già đâu^^  Đăng lúc 21-3-2016 10:37 PM
Càng ngày càng gay cấn  Đăng lúc 21-3-2016 01:43 PM
thôi thì mợ cưới là fan hết ship, Dispacth hết rình=))))))))))  Đăng lúc 21-3-2016 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
 Tác giả| Đăng lúc 21-3-2016 18:02:06 | Xem tất
Mất một buổi chiều ngồi suy nghĩ...Mình lại có suy nghĩ khác hẳn hồi trưa. Cá nhân mình cho rằng không có chuyện 2 công ty quản lý UAA (phía SHK) và Blossom (SJK) đã làm không tốt trong việc xử lý truyền thông lần này. Ngành công nghiệp giải trí Hàn Quốc không phải là nơi để đùa, càng ko phải nơi để có thể tùy tiện mắc sai lầm ngớ ngẩn một cách CÓ HỆ THỐNG (nhất là trong thời điểm nhạy cảm) như thế này. Vì vậy việc 2 công ty đồng loạt lên tiếng phủ nhận chắc chắn có nguyên nhân sâu xa của nó. Thực hư. chính xác thế nào chỉ có người trong cuộc là rõ nhất.

Hiện mình đang nghiêng về 2 giả thiết:
-Thứ nhất Song Hye Kyo hiện đang "quen" 1 ai đó, ko phải Ki. Và vì muốn rõ ràng, minh bạch, tránh những điều không hay xảy ra nên công ty buộc phải lên tiếng vì sự việc này.
- Thứ hai SHK và SJK có "quen" nhau và đây là 1 phép thử dư luận từ phía 2 cty quản lý.

Cá nhân mình đánh giá sác xuất của 2 giả thiết này đều là 50-50 và dù là nguyên nhân thứ nhất hay thứ hai. Thì mình vẫn nghĩ điều này đều có lợi cho SHK . Và bản thân SHK thời điểm này cũng rất happy, thoải mải gần như ko bị vướng bận phiền muộn bởi những tin đôn thế này. Cảm giác rõ nàng ấy gần như đang trong trạng thái yêu và được yêu ấy. Hơn nữa đối tượng của nàng ấy là 1 ng rất mạnh mẽ, có thể che chở và là chỗ dựa cho nàng ấy .

Chiều nay thấy các bạn soi đc cả vụ Kolonsport (hãng mà SJK làm người đại diện) đúng ngày 14/2/2016 thì post 1 cái hình kèm theo Hashtag #happyvalentine #Songjoongki # SongHyeKyo ôi mẹ ơi. Thật tình lầy lội gì đâu ).

Bình luận

Tìm quài ko đc :((( nàng vô cái Đống cmt này bới lên có link fb của t đÓ :)) add gium đi :)) t kiếm hoài ko thấy  Đăng lúc 21-3-2016 11:38 PM
bảo châu  Đăng lúc 21-3-2016 11:26 PM
mới đk nó chưa co sửa lại username Ga ạ  Đăng lúc 21-3-2016 11:26 PM
https://www.facebook.com/profile.php?id=100011484618714  Đăng lúc 21-3-2016 11:25 PM
Pie: fb nang la gi the  Đăng lúc 21-3-2016 11:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
 Tác giả| Đăng lúc 22-3-2016 12:44:48 | Xem tất

Bình luận

BTS của mợ. thích quá đi :)  Đăng lúc 22-3-2016 02:00 PM
BTS vui quá, xem thấy không khí trường quay thật là trẻ trung ^^  Đăng lúc 22-3-2016 01:37 PM
càng koi BTS e càng thấy Song - Song couple không khả năng :)))))))), nhưng bù lại clip này Song kute khủng khiếp, khúc nói chiện vs e bé có chu mỏ đồ :)))))))))  Đăng lúc 22-3-2016 01:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
 Tác giả| Đăng lúc 22-3-2016 14:57:22 | Xem tất
Hóng ep 9. Kiểu gì cũng có kiss scene nể

Bonus gif từ BTS

Bình luận

Nhìn qua thì 2 chị em thân phết. Khốn khổ, vì dư luận mà né nhau kinh  Đăng lúc 22-3-2016 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách