Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Box 888 và 888 ~ cùng nhau giao lưu nào

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 6-9-2011 22:45:04 | Chỉ xem của tác giả
dạo này la liếm nhiều chỗ quá hết box Ikemen, sang nhà người yêu mới rồi lại về nhà người yêu cũ, rồi lại tăm tia đi kiếm bồ )

Đối với JYJ nói riêng, DBSK nói chung, thế mạnh thực sự không phải là ở vũ đạo ( vũ đạo chỉ có anh Ho với Su béo là gioải thoai, ChunJaemin thì bảo đâu đánh đấy , nhảy bài nào biết bài đấy )mà là ở giọng hát và khả năng live.

Điểm nhấn trong các bài hát của DBSK là giọng hát da diết và cháy bỏng của Jaejoong, cũng như Jaejoong nhưng thêm phần trong veo và ngọt ngào vào của Junsu, ấm áp và dịu dàng của Yoochun, cuồng nhiệt sức trẻ của Changmin và sự mạnh mẽ và quyến rũ trong phần rap (nhấn mạnh, phần rap ) của Yunho. Tuy bây giờ sự hoàn hảo không còn nữa, nhưng giọng hát của 3 lão JYJ vẫn lấp đầy cảm xúc trong tim mình. Vẫn không nghe bài nào ngoài Take your head down của Homin , và bài đấy gọi là nghe nhìn chứ không phải nghe =_= ngoài mirotic thì mình chúa ghét chay nhạc dance của các lão.

lạc đề he he he

Lời bài hát này hay quá, có bạn cute nào đó nói bài này nhẹ nhàng )))))))))))))) xin thưa rằng nghe cái giọng của Jaechunsu khi hát kiểu này thì chả có kiểu nhẹ nhàng đâu, không đau khổ đến chết đi được là may đấy. Với lại, bài hát là nỗi tiếc thương người đã mất là cả sự đau khổ, tiếc nuối và hoài niệm thế này thì nhẹ với nhàng gì cho cam =_=.

Chắc chắn Jae phải đau đớn lắm khi anh PYH mất, lại càng day dứt và ân hận khi không thể về dự tang lễ của anh.

Jae già, cố lên, anh viết bài này làm em cảm giác anh yêu anh PYH đấy ;_____________;

tiện thể PR cho tình yêu mới, mời các bạn sang nhà Kis-my-ft2 chơi , cái vid này chỉ có bạn Taipi của Kis-my-ft2  với anh Koki của Kat-tun hát thôi

http://www.youtube.com/watch?v=
&feature=feedu

http://www.youtube.com/watch?v=
&feature=feedu

Bình luận

tiếp tục đếm thời gian  Đăng lúc 19-9-2011 11:17 PM
những bài ngoài lề bị chuyển qua đây à cubi ?  Đăng lúc 7-9-2011 12:02 PM
thế sao tự dưng bảo xóa làm gì :((((  Đăng lúc 7-9-2011 09:29 AM
=)) teaser đó em có lấy từ forum khác đâu, e với bé kiwi làm mà  Đăng lúc 7-9-2011 09:04 AM
Taipi là cái bạn xinh xắn, hắn đầu tiên, rap như điên và nhảy cũng điên không kém *chỉ cái bạn trên áo* :))  Đăng lúc 7-9-2011 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Tohoshinki - Stand by U

Thời điểm phát hành: năm 2009
Bài hát do thành viên Kim Junsu viết lời và sáng tác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:41:54 | Chỉ xem của tác giả
Tohoshinki - Purple Line

Bài hát làm nên thành công vang dội cho Tohoshinki, lần đầu lọt vào hàng top BXH danh giá Oricon của Nhật
Bài hát ngoài ra còn có phiên bản Hàn Quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:43:55 | Chỉ xem của tác giả
Tohoshinki - Survivor

Bài hát thuộc thể loại pop/dance sôi động.

Bài này mình thấy cũng hay, rất sôi động, làm nóng bầu không khí tuy nhiên cá nhân thì mình hok thix MV chút nào hết >_<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:45:43 | Chỉ xem của tác giả
Tohoshinki - Break out

Đây là MV cuối cùng cả 5 thành viên cùng tham gia, tuy nhiên hầu như không có cảnh quay chung, các thành viên đều quay riêng cho phân cảnh của mình.

Mình thì mình thix concept của MV này, wái wái, lạ lạ, phá cách, bí ẩn và vô cùng đẹp...^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
 Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 23:47:38 | Chỉ xem của tác giả
Tohoshinki - My Destiny

Mình cũng thix bài này, nhẹ nhàng, có chút lắng đọng, thix jọng của Su ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 7-9-2011 00:07:00 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko rẽ vào những nơi có đủ cả 5 ng
Hôm trước thấy ss for cmt ở đây nên đi theo vô đọc xem ss cmt gì (tại vì đi đâu cũng thấy ss cmt kiếm points nên e chạy theo :"> (Vào mới thấy mình lạc hậu quá, ko biết là JYJ perf ở cái Daegu gì đấy và In heaven quay MV ;__; )

Mình cũng định cmt 1 bài ở nhà J này nhưng chả biết viết thế nào ;__;
Giờ thấy thread có vẻ vui nên mình quyết định viết 1 bài kể lể :"> (Có thể sẽ rất lủng củng, lộn xộn, lan man ;__; )

DBSK là những người đầu tiên mình thần tượng. Mình biết họ từ hồi Rising Sun vì hồi đấy TV hay chiếu. Xem thì cũng kết anh Hero lắm (hồi đấy mới biết nghệ danh thôi) bởi vì thấy anh ý đẹp trai :"> Nhưng cũng chỉ đơn giản là biết thôi cũng ko quan tâm lắm. Cơ bản vì hồi đấy mình còn nhỏ (lớp 6,7 gì đấy có nhỏ lắm ko '__') và mình thì thuộc dạng mù kiến thức trầm trọng, ko biết anh Gồ là cái chi vì chưa bao giờ động Internet ;__; thế nên có muốn tìm hiểu để biết mấy anh đẹp zai nhảy đẹp thì cũng chịu. Muốn nghe nhạc thì toàn nghe ké cái máy mp3 có 256mb của bà chị nhờ bạn bà cop nhạc cho mà nghe. Toàn nhạc Vpop mà hồi đấy cũng trung thành Vpop thế nên càng mù về Kpop hơn Mấy năm cứ trôi mình vẫn trong tình trạng mù kiến thức trầm trọng ;__; Rồi đến cuối hè 2008 lúc mình chuẩn bị nhập học lớp 10, lúc đi họp lớp mình bị 2 đứa bạn lôi điện thoại ra cho xem ảnh YunJae Và xong mình đã bị đầu độc (Tội lỗi quá :"> ) Từ hồi đấy mình bắt đầu quan tâm và tìm hiểu về cái tên DBSK hơn. Nhưng khổ cái nhà mình vẫn chưa thoát khỏi cảnh lạc hậu, đi sau thời đại quá lâu thế nên em desktop vẫn là em từ thời mình còn học tiểu học, hay bị chập cheng và quan trọng hơn em cái ổ cứng của em chỉ có 20GB ;__; Đã thế còn xài mạng nhà hàng xóm die lên die xuống. (Nghĩ lại thấy nhà mình hoàn cảnh quá cơ. Sống ngay ở Hà Nội mà cứ ở vùng nào ý ;__; ) Thế nên muốn tìm hiểu về zai cũng khó, và sau đó mình nản chả quan tâm nữa ;__; Rồi vào 1 ngày đẹp trời, đứa bạn thân của mình rủ đi fanmeeting của FC Hà Nội, mình cũng gật đầu ừ đi cùng nó cho nó đỡ cô đơn 1 mình. Hôm đấy FC chiếu T concert của các anh. Và mình đã bị hạ gục lần nữa. Lần này là bị gục hoàn toàn chứ ko như lần trc. Thế là từ đấy quyết tâm tìm hiểu về zai nhiều hơn. Máy có vấn đề thì mượn máy bạn để bấn

Hồi mới yêu DBSK cũng là lúc chuẩn bị ra Mirotic, thế nên đương nhiên sẽ hóng cái Mirotic đầu tiên. Sau đấy là luyện 1 loạt show của các anh khi come back. Hết rồi thì mới bắt đầu nghe hết các single, album của các anh từ khi debut. Nhạc các anh hát đúng gout của mình nên nghe là cảm ngay, đặc biệt những bài nhạc Nhật Tuy thế vẫn có nhiều bài của các anh cho đến bây giờ vẫn ko thể cảm được ;__; Concert thì mới coi có 3 cái. Một là T concert, 2 là Five in the Black, 3 là Thanks Giving Concert của JYJ. Tại mình lười và có lẽ cũng là vì ấn tượng với cái T concert. Dù nó ko phải là concert hay nhất, tuyệt nhất nhưng là cc đầu tiên mình xem nên ấn tượng của nó với mình khá sâu. 2 cái cc kia cũng ko phải tự xem mà là vô tình đc xem.

Hồi đấy mình cũng khá nhiệt tình. 4rum nào cũng lượn qua. Buổi off nào của FC cũng đi và còn làm CTV cho mấy buổi off của bên SexyJJ nữa

Về sau khi quan tâm đến các nhóm Kpop khác nhiều hơn thế nên cũng ko còn cuồng các anh nữa. Có thể vì vậy mà đến khi nghe tin vụ kiện mình ko có nhiều cảm xúc như các fan khác. Mình cũng tiếc và buồn lắm nhưng mình chấp nhận sự việc như thế. Dù thế nào thì các anh vẫn còn hát cho chúng ta nghe Từ sau vụ này mà mình cũng ko quan tâm tới Kpop nữa, dần chán rồi. Càng về sau càng sợ báo chí Hàn cùng với Kpop đang ngày 1 loãng dần, nhan nhản các nhóm lượng nhiều chất ít, lại thêm càng ngày càng nhiều em fan cute (nói đến đây mà nhớ ngày xưa mình cute ko kém T^T) thế nên nửa năm nay từ bỏ hoàn toàn Kpop. Vì thế nên ít khi lượn vô Knews đọc tin, mà những nơi có tin về 5 ng lại càng ko vào. Bây giờ còn chuyển sang Jpop thế nên càng ngày càng mù về 5 ng ;__;
Đúng là mình ko còn yêu 5 ng như hồi xưa nữa rồi ;__; Nghĩ lại thì tình yêu của mình với 5 ng từ lúc bắt đầu cho đến giờ có lẽ chưa đủ để gọi là yêu. Thế nên giờ ko dám nhận là cass nữa (Hồi xưa suốt ngày vỗ ngực xưng cass đi war ;__; Hồi đấy mình còn cute quá ;__; ) Bây giờ cũng có nhiều tình yêu mới rồi nên cũng quên 5 ng T^T (tội lỗi quá T^T)
Tuy là tình cảm và mức độ quan tâm ko còn như xưa nhưng đến giờ mình vẫn chưa bỏ lỡ 1 buổi off chính thức nào của FC (ko tính fanmeeting và event) Dù những buổi off giờ càng ngày càng nhảm, chất lượng các khâu như kĩ thuật ngày càng cao nhưng kịch bản chương trình ngày càng đi xuống (Điển hình là off sn Chun hè vừa rồi) nhưng mình vẫn đi chăm chỉ. Mình và đứa bạn, 2 đứa lần nào đi về cũng kêu giời đất là chán nhưng lần nào cũng đi :"> Bọn mình vẫn đi vì vẫn còn tình cảm với 5 ng, đi off cũng là 1 cách để bọn mình ủng hộ 5 ng thế nên dù ko hài lòng nhưng chắc chắn vẫn những buổi off về sau vẫn sẽ đi

Phần độc thoại của mình chắc dừng ở đây thôi. Thực ra còn nhiều điều về DBSK mình muốn nói nhưng khi bắt đầu thì lại ko biết nói thế nào nữa. Tự thấy mình giỏi khi viết đc cái đống trên vì vốn mình ít nói (đối với ng mới quen), mà nói thì rất lủng củng (khả năng giao tiếp bị kém + bản tính nhút nhát T^T Cái bài trên cũng thật là lủng củng, lộn xộn mà T^T). Đó cũng là lí do mình ở nhà J này, vì nhà J vốn ko đông nên mình thấy dễ gần với mọi ng hơn. Lí do khác là sợ 1 bộ phận Kfan bây giờ T^T

P/s dành cho ss for: em phục mức độ ham hố của ss mà em thật sự pó tay ss rồi, hồi bên kst.vn cũng Take your head down ss nghe mỗi bài của HoMin mà ứ nhớ Take hay Keep nữa mà ss về chăm cái nhà 7 t/y lớn đi kìa, la liếm nhiều có ngày quên zai la liếm gần đây thôi nhớ

P/s2: PR tí :"> Các bạn thỉnh thoảng ghé qua nhà Kis-My-Ft2 ngay cạnh chơi nhé Hiện tại thì mình đang yêu mấy ông này, chưa đến mức cuồng nhưng nói chung là về mức độ quan tâm thì hiện tại mình quan tâm đến 7 ng này nhất. Đương nhiên mình vẫn sẽ ghé đây thg xuyên. DBSK vẫn là t/y đầu tiên của mình mà :"> Dù 2 nhóm chả liên quan gì nhau nhưng mình ngồi suy nghĩ lại thì thấy nếu mình ko biết tới DBSK thì mình chắc cũng chả biết mấy t/y bây giờ

P/s3 sau khi xem lại Teaser In Heaven đc ss cubi vietsub: Có khi nào mình lại quay trở về thời kì điên cuồng, bấn loạn ko :">
Nghe bài này hồi anh YH mất nhưng ko nhớ lắm T^T Giờ nghe lại sao lại hay như vậy??? Lâu rồi ko đc nghe những giai điệu da diết đc hát bởi JYJ. Dạo này bị nghe mấy bài nhạc dance nhiều quá giờ đc nghe những giai điệu, lời ca kia mà nhiều cảm xúc quá, ko biết diễn tả thế nào đây T^T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 7-9-2011 07:10:58 | Chỉ xem của tác giả
Tôi ghét DBSK Là DBSK nhé, ko phải 5 ng bọn họ Tôi chỉ ghét sự tồn tại của nhóm nhạc mang tên DBSK, còn 5 con người ấy thực lòng tôi rất phục, đặc biệt là Jaejoong.

Lần đầu tiên lũ bạn (fan girl) xì xồ vào mặt tôi về DBSK kèm ảnh, chúng nó có hỏi tôi thấy ai đẹp nhất, tôi chẳng lưỡng lự mà chỉ vào Jaejoong và Changmin. Cũng vì cái thời đấy tôi vẫn còn mê mệt những bạn nam xinh hơn con gái ( giờ thì bt ). Thực lòng mà nói, với tôi nhạc kpop quá thị trường, mà nhạc của DBSK càng thị trường. Thời đó tôi cũng chưa ghét các bạn, nhg vì mỗi ngày bị tra tấn lỗ tai = thứ nhạc mình ghét, thì theo lẽ thường một kẻ trẻ tuổi (13-15) và nông nổi như tôi sẽ quay ra anti mà thôi.

Nhg có một lần, một đứa bạn tôi, là fan của DBSK (fan Changmin) đã kể cho tôi nghe về Jaejoong. Nó nói, Jaejoong lớn lên trong một gia đình toàn chị em gái, có mình Jae là con trai. Vì ước mơ làm ca sĩ mà Jae rời gia đình lên Seoul lập nghiệp. Vào cái thuở trẻ người tự lập ấy, có những hôm đói bụng mà không có tiền, cậu đã phải nhặt lại bát canh người ta vất ở bãi rác mà ăn cầm hơi. Rồi bạn tôi còn nói, khi Jae bắt đầu thực tập ờ SMT (hoặc là đã chính thức debut, tôi ko nhớ lắm) cũng là lúc người nhà cậu thú nhận, cậu vốn không phải con ruột trong gia đình, mà chỉ là 1 đứa trẻ mồ côi bá vơ được cha mẹ cậu nhặt về nuôi. Tôi nghe mà đánh nhẹ 1 tiếng thở dài.

Sau này tôi có nghe 1 ss của tôi kể lại – ss vốn là fan của Jae, còn tôi thân với ss ấy rất lâu trước khi cả 2 cùng biết về DBSK, ss nói hồi nhóm mới ra mắt, Jae không-hề-có-fan, vì Jae quá nhát, ko chịu giao lưu với fan lúc trên stage. Khi đó công ty quản lý đã có ý định loại cậu ra khỏi nhóm, về sau Jae dạn sân khấu hơn, tình hình mới chuyển biến. Lần ấy nói về Jae, cũng vì tôi than thở với ss tôi, sao vốn là anti DBSK, lại có thể vì 1 bài hát của người ta mà khóc, rồi tôi kể cho ss tôi nghe chuyện mà đứa bạn tuyên truyền cho tôi, kèm với cái link bài hát của Jae, cái bài khiến tôi bao năm nay anti DBSK, nhg nghĩ về Jae lại dằn vặt.

http://www.youtube.com/watch?v=EQ0Rs2Fa_b8

Thật lòng thì lúc nghe tin DBSK tách nhóm, tôi vui lắm, giận ko thể nào vác loa mà hét cho thiên hạ biết ngày DBSK tách ra là ngày đáng vui nhất (tôi biết tôi nói câu này đáng ăn đòn lắm ) . Vui như thế, nhg tôi biết tôi sẽ buồn cho 1 người, là Jae. Vì Jae đã chịu nhiều bất hạnh trong cuộc đời, vì Jae đã phải chịu sự chia ly từ lúc quá nhỏ (dù tôi chả biết bạn tôi có chém gió lừa tôi ko ). Lúc tách nhóm, tôi đã biết Jae sẽ buồn nhiều lắm, vì Jae là người quá đa cảm. Tất nhiên tôi biết những ng khác cũng buồn, và tôi cũng rất thương Junsu và Yoochun, nhưng chắc tại mấy chuyện kia cùng bà ss mà Jae vẫn là người tôi vướng bận nhiều nhất.

Tôi chẳng hối tiếc vì sự anti của mình, cũng ko ăn năn vì niềm vui của mình, nhg trong lòng tôi vẫn mong có 1 ngày 5 người họ lại có thể đứng cạnh nhau. Không phải là trên sân khấu trước mặt đám đông, cũng không phải là với tư cách của những người ca sĩ, mà là ở một nơi chĩ có 5 người, 1 nơi chỉ thuộc về họ, để họ lại một lần nữa được làm bạn, làm gia đình của nhau. Tôi ích kỷ lắm, nên tôi ước điều này cũng chỉ vì Jae thôi ^ ^. Ss tôi nghe được, có bảo tôi không cần đa cảm thế đâu, 5 tên đấy đều là con trai, đều biết chịu trách nhiệm cho hành động của mình, có được thành công như vậy cũng là đủ rồi. Tôi bật cười mà nghĩ, đừng mơ tôi mong cho DBSK được thành công )))))))

Dạo này nghe tin về JYJ, tâm trạng hơi phức tạp, nhưng rồi cũng nghĩ, thôi, hy vọng họ hạnh phúc. Có lẽ, ko có những ký ức đau buồn kia, tiếng hát Jae sẽ không da diết như vậy; không có những cản trở kia, họ đã không kiên cường tới vậy. Cũng chẳng biết tương lai sẽ như thế nào, ai biết ngày mai antifan như tôi sẽ được cười hay là các fan sẽ khiến tôi mếu đâu?! Jaejoong, Junsu, Yoochun đã lựa chọn con đường cho riêng mình, đã khóc đã cười vì nó, đã trải qua bao gian nan vì nó, nhưng thực ra là họ lựa chọn được hy sinh mình như thế, đối với họ đó là 1 thành công, 1 vinh dự trong cuộc đời. Vậy thì tôi cũng không nên buồn cho họ, mà nên vui cho những gì họ đạt được .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 7-9-2011 08:23:39 | Chỉ xem của tác giả
@Chuchi: dòng đời xô đẩy thôi em, ss cũng có muốn ...ăn gian thế đâu nhưng cái khao khát muốn mặc quần của ss làm ss ham hố thế.

@Karin: những điều về Jaejoong đều đúng đấy không phải chém gió đâu. Mẹ ruột Jae bỏ rơi Jae, sau đó kết hôn với một người đàn ông khác rồi có hai đứa con, nhìn rất giống Jaejoong. Nhà bố mẹ nuôi toàn chị em gái và ai cũng cưng chiều anh, thành thử mái hay có cái kiểu bẽn lẽn, e lệ như vậy. Bạn Jae hồi mới lên Seoul, đói quá nên đã đi bán máu đấy . Lúc mới vào bị nhiều người không thích vì cái mặt lạnh quá, lại ít giao tiếp với fan, hồi đó lại còn bị gãy chân nữa nên càng khổ =_=. Thật ra fan DBSK chân chính, nhắc lại, chân chính, thích các ông ý vì ngoại hình, vì thể loại nhạc, nhưng phần lớn là tính cách của 5 người ấy. 5 lão ấy rất khiêm tốn, luôn luôn kính trọng tiền bối và giúp đỡ đàn em, không bao giờ nói lỡ lời xúc phạm đến ai cả và lúc nào cũng khiêm nhường. Nhưng các bạn fan cute tự nhận mình là Cass, như bao bạn K-pop fan cute khác, đi đâu cũng vỗ ngực, thần tượng tao là nhất, thần tượng của mày là cái đinh ))))))) đâm ra các bạn càng ngày càng lắm antifan. Các fan điên rồ hơn, cứ có bạn nữ nào đóng chung với các bạn ý là lập tức anti người ta như đúng rồi, mặc dù người ta chẳng làm gì cả. Không thiếu bạn fan mà chỉ vì Jae được chụp hình với anh Keita và anh Pi mà đi ghét các anh ấy vì sợ các anh ấy cướp Jae từ anh Yunho của họ =_=. Hồi đó tớ mê Jae, thích Yunjae ( nhưng chủ yếu là trong fic, ngoài đời thì tớ không phải là tín đồ) nhưng cũng không đến mức mù quáng thế. Đơn giản là người ta chỉ chụp chung cái hình, hoặc hơn nữa có cùng nhau đi uống rượu cũng chỉ là bạn bè, sao họ nhìn đâu cũng thấy SA rồi suy luận như đúng rồi về các anh. Những gì báo mạng nói cũng chỉ là báo nói, tin đồn cũng là fan đồn, tại sao đi tin một cách điên cuồng như vậy vào điều đó. Thành thử có những bạn fan cute lúc nào cũng nghĩ idols họ là thánh nên đâm ra số lượng J-pop fans ghét DBSK ngày càng nhiều.

Bình luận

sao bài nào của mềnh cái rep nó cũng cao tận cổ này trời T^T  Đăng lúc 19-9-2011 11:18 PM
ss không phải fan hai anh chị mà còn thấy vớ cỉn em ạ  Đăng lúc 11-9-2011 12:08 PM
e thấy vớ vẩn vì e là fan của 2 anh bị anti =))nên thành thật mà nói, e rất vui vì dạo này 2 anh ko có chuyện liên quan tới a Jae nữa:x  Đăng lúc 11-9-2011 09:13 AM
ps: sao cô thăng lvl nhanh thế ;A;  Đăng lúc 8-9-2011 05:27 AM
về couple này thì tôi biết lắm :)) 2 bà ss của tôi suốt ngày viết fanfic mà :)) uhm cái lý do cô nêu việc Jpop fan ghét DBSK là đúng đấy, vì tôi là 1 vd này XD~  Đăng lúc 8-9-2011 05:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 7-9-2011 08:25:24 | Chỉ xem của tác giả
kiwi2508 gửi lúc 6-9-2011 23:45
Tohoshinki - Break out

S8uLcxDXAp0[/utube]

Bài này nói chung hay.
Concept đẹp.
Vũ đạo không có mấy nhưng thích đoạn mấy đứa múa may ở giữa dàn vũ công. Nhất là Jae, xoay xoay nhìn đẹp mắt.
Giọng hát, thích nhất của Su và Min.
Đây là thời Yun bị ốm, tiêm gì uống gì tùm lum nên hơi bị phù một chút.
Chun hồi này đẹp.
Đây là thời điểm chẳng vui vẻ gì. Ra đc một MV hay, đẹp như này là mừng rồi.
Nhưng chỉ là, chưa từng được biểu diễn. Nỗi đau lớn nhất của ta khi nhắc đến Break Out

Bình luận

goái MV ra nó chưa bao h có dc 1 cái vid nào # cả :((  Đăng lúc 7-9-2011 08:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách