Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: kiwi2508
Thu gọn cột thông tin

Box 888 và 888 ~ cùng nhau giao lưu nào

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-9-2011 22:42:57 | Xem tất
a, vừa mới xem cái vid JYJ biểu diễn ở sân vận động, tự nhiên trong lòng lại thấy nao nao, cảm giác như gặp lại mối tình đầu vậy. Homin thì được đứng dưới ánh đèn sân khấu nhưng ánh đèn đó vẫn thật là lạc lõng và đôi khi mình cảm giác những tiếng reo hò xung quanh thật vô nghĩa. Và cũng có lẽ bởi vì ác cảm với SM và việc ba tên kia bị hắt hủi nên trong lòng cũng thiên vị JYJ hơn.

Mặc dù bây giờ đã không còn là Cass nữa và mình cũng chưa bao giờ nhận mình là Cass, chỉ đơn giản là một người thích Jaejoong điên cuồng và thích ngắm 5 tên kia bên nhau, có lẽ trong bao nhiêu năm qua, chưa từng yêu mến một nhóm nhạc lâu đến như thế.

Nhưng người ta bảo lòng người dễ đổi thân, đặc biệt là cái đứa nhóm máu B như mình. Bây giờ mình đã tìm được tình yêu mới *chỉ cái bạn trên áo*, phũ phàng đến mức không dám nhìn JYJ lâu vì sợ nhìn quen mắt rồi về nhà thương giai mình thấp bé, nhẹ cân, da đen, đầu tóc bù xù, tính tình bựa bựa ))))))))))))))). Có điều vẫn hóng hớt tin về JYJ, vẫn vui với những gì các lão đang đạt được, vẫn bỉ những gì báo chí thổi phồng, vẫn kỳ thị những người lúc nào cũng tôn các lão lên trời như trước đây vẫn từng làm, chỉ là không viết fic, không ngắm ảnh nữa thôi. Chiều  nay comment vội ở cái page News lấy tiền may quần và cái mạng vùi nó cũng chả cho mình xem onl. Tối về lôi ra xem lại, trong lòng lại thấy như có lửa đốt. Bài hát mình thích nhất, ba người mình yêu nhất giữa những tiếng reo hò, giữa những người túm tụm lại xem các bạn biểu diễn, trong lòng cảm thấy hạnh phúc đến khó tả.

Jaejoong hớt cái mái lên để đôi mắt bây giờ có thể nhìn thẳng về phía trước, cái lưng cũng bớt gù gù khi nhảy và giọng hát vẫn ngọt ngào như thế. Cái  mông vịt của Su càng ngày càng bự rồi, cái má cũng phính ra nhiều lắm rồi, giảm cân đi không anh về nhảy lên người Chun thì lão kia chỉ có bẹp ruột. Chun đại gia, Chun thầy bói, Chun thị thím, Chun sắp hói nhìn đi đâu cũng thấy anh đẹp giai phong độ, lừa tình, kinh qua hai cái phim thì đẳng cấp lừa tình của anh càng kinh khủng. Cuối cùng nhìn đôi chân dài miên man của ba anh, nhìn lại bạn trên áo mình mà tủi ))))))

đã từng rất yêu DBSK, và sẽ mãi dõi theo JYJ, chờ đợi cái ngày JYJ và Homin tái hợp. Còn cái tên DBSK, TVXQ, TOHOSHINKI bây giờ xuất hiện trên báo thật lạ lẫm

haizz, tự dưng hoài cổ, sorry vì đã làm phiền ;_;

Bình luận

BRH+ :)) nhóm máu B, cả thèm chóng chán, hay thay đổi, sáng nắng chiều mưa, vô tư lạc quan =,,=  Đăng lúc 6-9-2011 08:35 AM
mèn, hóa ra nàng cũng máu B à ~  Đăng lúc 6-9-2011 03:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 07:12:25 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 5-9-2011 22:42
a, vừa mới xem cái vid JYJ biểu diễn ở sân vận động, tự nhiên trong lòng lại thấy nao ...

ss cubi gọi ss là ss tất nghĩa ss lớn hơn e rùj nên e gọi là ss lun ^^

ko ngờ torng khu J cũng có một số mem nặng lòng vs các anh như thế, e thấy nếu ai yêu các aanh toàn sang khu K mà nói thuj, khu J này ít có bao nhiu ng`, nhưng khu J thì nói chuện thoải mái hơn

có phải ss vừa xem JYJ biểu diễn tại Daegu hok ạ ??

em thì hiện thời vẫn còn rất yêu 5 anh, khi xưa vì 5 anh mà yêu bây h cũng vì 5 anh mà yêu, rùj sau đó mới yêu từng anh trong DB...e nghĩ từ bấy lâu nay, ai yêu 5 anh cũng mong 1 ngày 5 anh đứng lại cùng nhau, nhưng hàng ngày nhìn thấy news 3 anh vs 2 anh khác nhau đôi lúc cũng tự nghẫm nghĩ nếu bái đó 5 anh hát chung vs nhau sẽ ra sao nhỉ, hay 5 anh tham ja show đó cùng nhau sẽ như thế nào, hay 5 anh sẽ dự sự kiện đó như thế nào, dù cho có tách ra thì tự dưng trong em cũng hình thành hình ảnh 5 anh cùng nhau.

hôm wa nửa đêm e vừa nghe in heaven, một bài mà e rất thix ngay từ khi nghe lần đầu tại Bangkok concert, hôm nay dc nghe rõ jọng 3 anh, dc nhìn thấy Su em yêu đóng MV, mọi thứ như vở oà, rất hạnh phúc, hạnh phúc đến khó tả...có lẽ vì đã lâu lắm rùj ko dc thấy MV nào của 3 anh nên khi thấy thì thật sự hạnh phúc ^^

e cũng nói hơi nhìu rùj...,mong làm wen vs ss ạh ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 08:42:13 | Xem tất
kiwi2508 gửi lúc 6-9-2011 07:12
ss cubi gọi ss là ss tất nghĩa ss lớn hơn e rùj nên e gọi là ss lun ^^

hic hic hic, ss mà sang khu K mà nói, bỉ các lão kiểu gì cũng bị các bạn Cass cute ném dép cho chạy mất dép em ạ . Bên khu J thì ss hay la liếm box drama là chính còn mới thinh thích J-pop được 2 tháng thôi, kể ra những bài trước đây của DB mà ss thích toàn là hát tiếng Nhật ))))) vậy m ình mê J-pop được 4 năm rồi sao O0o
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 12:48:07 | Xem tất
vâng cảm ơn SM vô cùng cảm ơn cảm ơn vì đã phát hiện ra và luyện các bạn nhà tôi được như bây giờ

http://www.youtube.com/watch?v=

Bình luận

antifan :)) chấp làm gì :)) các bạn nổi tiếng là có nhiều antifan mà XD  Đăng lúc 6-9-2011 01:34 PM
Su đẹp tóa, 3 anh hát hay, chờ ra cái full, cơ mà ko hiểu sao lại có người ko thích :(  Đăng lúc 6-9-2011 01:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 14:14:08 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 6-9-2011 12:48
vâng ) cảm ơn SM ) vô cùng cảm ơn ) cảm ơn vì đã phát hiện ra và luyện các b ...

ah~~ ss chơi ăn jan này
ss post nhạc Hàn bên khu J này...nhưng mà e thix thế
bài này e replay wa nay mún nhừ của nhừ rùj mà vẫn chưa thấy đã ss ơi :'(
e mún xem full cơ...mún xem full ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 14:20:43 | Xem tất
ơ thế không được pot nhạc Hàn bên khu J à '_' thấy đầy người pot nhạc Mỹ bên khu K có thấy ai nói gì đâu thôi mod xí xóa cho tớ nhé

àu giọng của Jaesuchun nghe phê vật cái MV màu sắc cũng đẹp lung linh, chị Hyo đóng đạt nhể

tớ muốn nghe Japanest ver XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 14:23:49 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 6-9-2011 14:20
ơ thế không được pot nhạc Hàn bên khu J à '_' thấy đầy người pot nhạc Mỹ bên khu K ...

làm j có Japanese ver mà nghe ss, bài này Jae viết cho hyung mình chỉ có tiếng Hàn thuj ss ^^
nhưng e hok bik chuển wa tiếng Nhật có hay hok nữa hiện thời e thix tiếng Hàn cho bài này hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 14:24:58 | Xem tất
Cái gì, bài này bạn trẻ Jae viết á O0O có đùa không đấy ?

mà viết cho Hyung nào nhỉ? là anh ca sĩ gì mới mất năm ngoái đúng không ((((((((((((((((((((((((

Bình luận

e thấy chất lượng âm thanh trong concert tại Japan rất tốt vì fan im lặng nên nghe rất rõ trên utube nhìu lắm ấy ạh ^^  Đăng lúc 6-9-2011 04:00 PM
có nhìu bản full trong concert chất lượng cũng cao lắm ấy ạh, nghe cực chất...nếu ss mún nghe fulll thì nghe trước rùjđợi MV sao ạh  Đăng lúc 6-9-2011 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-9-2011 14:26:41 | Xem tất
foreverlove gửi lúc 6-9-2011 14:24
Cái gì, bài này bạn trẻ Jae viết á O0O có đùa không đấy ?

mà viết cho Hyung nào nh ...

ss hok bik bài này do chính tay Jae viết sao ạh ??~~
e thix bài này vì ý nghĩa của nó rất lớn, từ lời bái hát cho đến cả tấm lòng
đúng là anh mất năm ngoái ấy ss, tên là Park Young Ha, là hyung thân thiết của Jae...Jae viết thay cho lời từ biệt mà Jae ko thể đến đám tang của anh Park dc :'(

Bình luận

em nói ss cũng nghĩ ngay đến anh ấy nhưng không nhớ chính xác cách viết tên =..= ôi ss càng muốn nghe full T^T  Đăng lúc 6-9-2011 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 14:51:50 | Xem tất
hey cho mình làm quen nha.mình đọc hết các post của 2 người thấy thú vị lắm
thực ra mình mới tìm hiểu nghe nhạc THSK được mấy tháng sau khi mê mẩn chunie nhưng nghe nhạc rất chất, hay .thực ra thì mình ko phân biệt được nhạc hàn với nhạc nhật
nhưng nhờ KIWI mình nắm rõ qua trình trưởng thành của THSk bên NHẬT
nhìn cả 5 chàng trưởng thành lên
thực ra do mê chun nên mình chỉ ủng hộ JYJ thui
nhớ thời 5 người sát cánh bên nhau wa
có jif mọi người update tin tức thường xuyên nha
cố gắng trans nhiều cho pà con nhờ nữa
thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách