Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 khoảnh khắc Jung Hae In đốn tim khán giả trong "Pretty Noona Who Buys Me Food"

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 16-4-2018 09:34:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Bạn ý đáng yêu quá thể.
Trông kiểu hack tuổi luôn ấy, từ thời xem goblin đã thấy rất có phong thái rồi.
Mong là phim kết thúc HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-4-2018 10:06:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đáng yêu quá trời ôi huhuhu
Khoảnh khắc nào cũng hay có lẽ mình thích cái thứ 5 nhất. Kểu nắm tay dưới gầm bàn vừa sợ vừa vui lại thấy kích thích thật sự.
Ước gì ny mình cũng lãng mạn mà lại nam tính như Joon Hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 16-4-2018 10:21:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Trời ơi không biết có ai thấy thế không chứ mình thấy anh men nhất là những lúc cứ đòi đánh nhau với ông người yêu cũ ấy, mấy lúc đó là đẹp trai nhất luôn haha
Yêu đương lén lút làm ng xem cũng lo sợ theo bao giờ bị phát hiện
Chỉ lo sau bị ngược, nhất là bà mẹ với chị bạn thân hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 16-4-2018 10:34:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Khoảng khắc đốn tim nhất là những lúc giận lên, 1 lần lúc thấy gã ny cũ nắm cổ tay Jin Ah, 1 lần lúc cùng Seung Ho đến nhà xử gã này

Đúng là yêu nhiều thì ghen nhiều, lại thêm tuổi trẻ hừng hực nữa (dù Joon Hee cũng xấp xỉ 30) nên máu nóng bốc lên là muốn ăn thua đủ

Nhưng quả thật chàng trai này rất men. Mình rất ấn tượng lúc Joon Hee với Jin Ah ngồi trong xe, xong Joon Hee bảo lúc nào cũng sẵn sàng, ngay bây giờ có thể lên nhà ra mắt và xin phép bố mẹ Jin Ah luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-4-2018 10:39:36 | Chỉ xem của tác giả
Trải qua 6 tập phim, nói về khoảnh khắc ngọt ngào giữa cặp đôi này thì có rất rất nhiều. Đó là điều mà chúng ta không thể bàn cãi được. Nhưng theo quan điểm cá nhân mình, thì khoảnh khắc chị đẹp chủ động nắm tay cậu em, và sau 1 giây bất ngờ, cậu em đã giành sự chủ động nắm chặt tay chị đẹp khi cô ấy chuẩn bị rút tay ra, đó là khoảnh khắc ngọt ngào nhất. Đó là lúc chị đẹp chấp nhận từ bỏ những trở ngại trong lòng để nắm giữ hạnh phúc cho riêng mình, đó là lúc cậu em thật sự vỡ òa cảm xúc vì khoảnh khắc ấy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 16-4-2018 11:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Khoảnh khắc nào cũng đốn tym hết
Xem đi xem lại hoài mà ko biết chán lun
Thik nhất đoạn chụy đẹp chủ động nắm tay troai trẻ, cảm giác sướng tê tê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-4-2018 11:41:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Một tỷ năm mới mò vào kites để đọc tin của phim này. Diễn xuất quá tự nhiên luôn.
Cái anh chàng này cool thật, cảm giác vai gánh được tất cả mọi việc. Ko rõ tính cách ngoài đời thế nào, nhưng trong phim quả là người trong mộng luôn.
Mong rằng kết thúc có hậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 16-4-2018 12:37:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mấy phim trước làm nam phụ gây thương nhớ cho khán giả trước màn hình.
Giờ làm nam chính vẫn vậy, còn thành công cướp được tim của nữ chính.
Nhưng xem phim này thì mình thấy ghen tị với Jung Hae In hơn
Đóng chung với nữ thần trong top nữ thần và còn đủ các hành động tình bể bình nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-4-2018 12:51:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình ấn tượng những phân cảnh bạn Joon tức giận vì không làm được gì khi thấy người mình yêu bị người yêu cũ quấy rối. Những đoạn đó bạn ấy diễn rất ổn.
Tất nhiên là về phần phim tổng thể mình thấy quá ổn, sau thời hậu duệ đến nay mình mới lại đam mê một bộ phim như này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 16-4-2018 13:28:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

mình thấy cảnh ngầu nhất chinh là lúc em tai đứng ra xử lý thằng cha người yêu cũ, trông ngầu gì dau . Kéo cổ áo ra ngoài nói chuyện như hai thằng đàn ông với nhau làm cho mọi người ngac nhiên quá trời luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách