Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MuBeckBin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

7 khoảnh khắc Jung Hae In đốn tim khán giả trong "Pretty Noona Who Buys Me Food"

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 18-4-2018 08:16:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Chị gái nào cũng mong trong đời mình sẽ xuất hiện 1 em ai soái ca như thế này.
Bao giờ  Joon Hee của đời mình mới tới đây hả giời. Mà thôi mong chờ làm gì, chị của người ta là chị đẹp cơ mà có phải chị xấu quái đâu mà ngóng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 18-4-2018 10:00:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mỗi lần JHI cười là đẹp ngời ngời, muốn rụng tim luôn.
Chắc là tại do máu mê trai đẹp quớ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 18-4-2018 11:14:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Mình thích khoảnh khắc nắm trộm tay nhau, nấc cụt. Rất kích thích.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 18-4-2018 11:18:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Thật ra là tính tàu ngầm rồi, chỉ xem phim thôi, hông có ngoi lên... Cơ mà 2 anh chị tình cảm quá, mùi mẫn quá, mình xem mà muốn tan chảy hết cả ra, ngọt chi mà ngọt dữ dằn. Cái nắm tay dưới bàn nhậu là làm tim mình rung rinh thật luôn á, nó quá là dễ thương đi à... Còn tất cả những cảnh còn lại thì lãng mạn thôi rồi, haizzzz, đời này làm gì có người như vậy mà mong nhỉ. kkkkkk

Bình luận

phim này khiến nhiều tàu ngầm phải hiện lên luôn, hihi  Đăng lúc 18-4-2018 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 18-4-2018 12:03:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đang chờ phim ra nhiều nhiều rồi mới xem vì sợ phải chờ đợi, nhưng thấy nhiều thông tin quá chắc phải xem cho nóng quá. Chúc mừng Jung Hae In vừa nhận được giải thưởng nữa. Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 18-4-2018 12:16:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Phim này giờ hot quá nhỉ, đi đâu cũng thấy tin tức luôn. Tiếc là mình không phải fan của thể loại tình chị em nên chưa muốn xem, với cả thể loại tình cảm nhẹ nhàng không hợp gu mình lắm, chắc do mình mê thể loại kịch tính, thriller hơn. Nhưng mình cũng nghĩ phim này không tồi, vì các bạn của mình đều xem và khen tới tấp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-4-2018 13:07:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Định không đu phim mà bị cái BTS kiss giữa 2 người lôi kéo vào xem, giờ còn thêm cái 7 khoảnh khắc này nữa chứ, đáng yêu chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 18-4-2018 14:57:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

"Biến đi"

Khi gã bạn trai cũ tệ hại của Son Ye Jin đến gặp cô ấy trước cửa văn phòng, Jung Hae In đột nhiên xuất hiện và đóng giả làm bạn trai của cô ấy.

Khi gã đó nói rằng mình mới chính là bạn trai thì Jung Hae In không chớp mắt mà nói gã kia hãy biến đi. Sau đó Hae In còn dọa "Anh là kẻ bám đuôi hả? Có muốn tôi báo cảnh sát không?"

Hành đông này của Jung Hae In làm con tim nú nà u40 rung rinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-4-2018 15:06:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ôi giời ôi anh này trẻ trung hết mức, với mình khoảnh khắc nào cũng đốn tim hết ý,
Cơ mà cái đoạn dụ khị đến nhà vừa đen tối vừa đáng yêu không tả được, haha.
Lâu lắm mới có phim làm mình bấn loạn thế này. Cảm ơn các bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-4-2018 16:52:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Bạn Jung Hae In này có những biểu cảm khuôn mặt, ánh mắt rất hay nhé! Bạn bình thường nhìn thì rõ là hiền, dễ thương, ngọt ngào, nhưng khi mà bạn lên cơn tức, giận, nổi đoá thì ánh mắt bạn rất dữ dằn à nha! Còn khi mà bạn muốn dụ dỗ con gái nhà người ta thì bạn ngọt thôi rồi, cái mặt lộ rõ sự tinh ranh nhá! Bạn kéo tay chị đẹp vô nhà mà mắt, môi bạn cười đầy rẫy âm mưu luôn. Xem bạn trong phim Goblin thì thấy bình thường, mà xem phim này thấy bạn diễn hay ghê á! Hi vọng bạn sẽ nổi lâu thiệt lâu, diễn giỏi thiệt giỏi và rất rất thành công trên con đường diễn xuất từ nay về sau ha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách