Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
421#
Đăng lúc 30-3-2013 09:39:35 | Chỉ xem của tác giả
WB đóng phim nào mà cốt truyện báo thù thì hay, cứ kiểu melodrama hoài thấy buồn ngủ lắm =.=  có lẽ mình ko còn mặn mà với phim Hàn nữa nên đâm ra thế

Mà xem ra chuyện WB way lại màn ảnh nhỏ thì sao mà nó xaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa vời lắm :)) ko bik cái phim của MBC, Kim Ok Bin nó ra sao nhỉ?  Cầu cho ko có
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

422#
Đăng lúc 30-3-2013 12:43:57 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 30-3-2013 00:17
@n qiuxuan: Mong anh Bin comeback lắm lắm nhưng mà ko thấy động tĩnh thế này, dài cổ hế ...

Thời gian đến hết năm nay vẫn còn dài lắm mà n, t có niềm tin mạnh mẽ là năm nay Bin sẽ quay lại{:156:}

Mà sao n nói couple của n với Bin lại sợ ném đá, ai mà dám có gan ấy chớ, n nói thế làm t lại càng tò mò đây, ko biết n muốn Bin thành couple với ai zị?
Thanks n rất nhìu nhé, đúng là lão làng trong ao có khác, đi câu là trúng cá à, t nhận đc xiền cá rùi n ạ{:161:}{:161:}{:161:}

@cool_cold: cốt truyện báo thù thì giống giống phim mà bạn parkgyuri đang mong ss Son đóng với Bin kìa bạn. Còn phim với Kim Ok Bin thì cũng mới chỉ là tin đồn thôi chứ mình chưa thấy bên Bin nói gì cả. Mình hơi ấn tượng với chốt câu của bạn, nếu cái nội dung giống như trong news nêu thì mình cũng thấy ko có gì hấp dẫn ở phim này cả.

Bình luận

à tự nhiên vô tình vào bên news mới thấy ss Son Ye Jin :)) và xác nhận là em chưa xem phim nào của ss ấy cả =))  Đăng lúc 30-3-2013 01:07 PM
ôi em ko thích báo thù đâu, hại não lắm ss ạ :(( em đang xem cái dã vương mà nặng đầu với nó đây này, cái gì nhẹ nhàng thôi  Đăng lúc 30-3-2013 01:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

423#
Đăng lúc 30-3-2013 14:53:43 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 30-3-2013 12:43
Thời gian đến hết năm nay vẫn còn dài lắm mà n, t có niềm tin mạnh mẽ là năm nay B ...

n muốn làm clip j của anh Bin?
N tìm trên utube có clip nào hay, hoặc là mấy cái clip phỏng vấn, có sub tiếng Anh( ta trans), hoặc sub tiếng Trung( nàng trans).
Các khâu còn lại cứ để ta lo.
Cả nhà mình muốn đề cử làm sub clip nào của anh Bin thì giới thiệu nhé!
Ta thích cúp pồ 10 tuổi trong Trái Tim Mùa Thu đó nàng! Biết ai ko?
Đợi xong loạt trận tối nay, ta coi có kèo nào "thơm" ta sẽ hú mn đi câu tiếp.

Bình luận

thực ra t cũng đoán là e ấy, cơ mà nói thật lòng thì t thấy hok đẹp đôi với Bin lắm, hehe  Đăng lúc 30-3-2013 10:25 PM
chính xác rồi,hi hi, mình thích e Moon,nên muốn coi em ấy đóng cặp với a Bin, mà phim j hài hước tí, chứ đừng lâm li bi đát  Đăng lúc 30-3-2013 09:53 PM
vậy dể mình dón thử nhé có phải cp bin và ss moon geun young phải không bạn ,k biết ghi tên mgy như có dúng k nữa  Đăng lúc 30-3-2013 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

424#
Đăng lúc 30-3-2013 22:24:16 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 30-3-2013 14:53
n muốn làm clip j của anh Bin?
N tìm trên utube có clip nào hay, hoặc là mấy cái clip p ...

n đang onl ko zị?
t muốn làm 1 số clip phỏng vấn Bin ấy n, hoặc mấy bài phát biểu lúc Bin lên nhận giải thưởng với phim Ajusshi, ngoài ra cũng muốn làm 1 số đoạn cut nào thấy hay hay của vai Myung Tae nữa, t iu vai đó quá mừ, chỉ có điều những đoạn cut này chất lượng ko tốt nên ko biết có làm đc ko à?
t cũng down đc nhiều clip của Bin lắm, để t xem lại rùi phân ra gửi cho n nhé{:161:}

Bình luận

ok n! gởi ta coi chất lượng thế nào rồi mình cùng làm, mấy đoạn anh lên phát biểu ảnh nói tiếng Hàn, sao mình nghe dc,à, quên nhỉ,n quen mấy bạn sv Hàn mà,haha,   Đăng lúc 30-3-2013 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

425#
Đăng lúc 31-3-2013 11:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Chào nhà! Bữa đến giờ forum làm cuộc thanh tẩy nên em ko com đc
Từ trước chỉ biết đến cái tên Won Bin là dv chính trong Trái Tim Mùa Thu, ngoài ra mù tịt vì ko thích những người đẹp quá {:152:} Em coi Ajussi năm 2010 nhưng thật sự thích Won Bin sau khi mới đây coi lại bộ phim ấy lần thứ 2. Càng tìm hiểu thì càng thấy Won Bin khác với những gì em tưởng tượng. Chân thành một cách bất ngờ {:173:} Em ko biết nói gì nhiều, chỉ muốn góp cái com bé bé đọc cho vui chứ ko có gì chi tiết về Bin lắm{:144:}

......
T.O.P Coffee Fan Meeting - Won Bin, Shin Min Ah

Part I - 8 phút đầu.

Câu hỏi đầu tiên là :" Trong suốt quá trình quay quảng cáo, phải có rất nhiều NG.... Tôi đang nghĩ không biết ai là người gây lỗi nhiều nhất?
Shin Min Ah (SMA): "Không hẳn là có nhiều NG cho lắm."
Won Bin (WB): "Bởi vì hình ảnh của quảng cáo là về những người đang yêu, chúng tôi đã cố gắng hoàn thành thật nhanh chóng, vì vậy không có nhiều NG."

Câu hỏi thứ 2 là WB nghĩ gì về SMA ?
WB: (người dịch ko hiểu khúc đầu)... Tôi nghĩ Min Ah là một diễn viên tốt của Hàn Quốc, cô ấy cũng tỏa sáng một cách đẹp đẽ.

Câu hỏi thứ 3 là về bộ hình gần đây nhất của WB, THE MAN FROM NOWHERE. WB trả lời bộ phim đã dành được nhiều sự ủng hộ nồng nhiệt , và đã khiến anh ấy có rất nhiều kỉ niệm đẹp cho đến tận bây giờ.

Câu hỏi thứ 4 là một trong hai người, thực tế có thích uống coffee không. WB gật đầu và trả lời có, và để SMA trả lời (Họ trả lời theo lượt nên lần này là lượt của SMA)

Part II - 9 phút

Sau đó, câu hỏi kế tiếp đến WB là " Mẫu người lý tưởng của bạn là gì?
WB: "Khi tôi ở khoảng độ tuổi 20, tôi có mẫu nguời lý tưởng... trong sáng và có một mái tóc dài ( fan la hét)... nhưng bây giờ, tôi không có mẫu người lý tưởng nào cả. Nếu ấn tượng đầu tiên mà tốt thì sau đó cũng sẽ tốt thôi.

MC: " Bạn có tìm được mẫu người lý tưởng của bạn ở đây không ? (Chỉ xuống khán giả)
WB: Thật sự thì tôi không thể tìm được"

SMA cũng trả lời câu tương tự...

Câu hỏi tiếp theo : Bạn chơi môn thể thao nào để giữ hình thể ?
WB: Tôi chơi tennis
SMA trả lời là cô ấy chơi câu lông.

Câu hỏi tiếp theo :" Ai là T.O.P trong cuộc sống đời thực của bạn?"
Fan hét với WB "Binus!"
Và sau đó WB trả lời :"Đúng! Binus là T.O.P của tôi" (Fan la hát cực lớn)

Sau đó hai người chọn một trong những câu hỏi trên bảng.
(Người dịch ko hiểu WB nói gì i_i )

Nhưng SMA chọn được câu hỏi thế này :" Quay một số cảnh quảng cáo T.O.P cùng WB.... T.O.P ngon hơn hay môi của WB ngon hơn ?"
SMA bắt đầu xấu hổ, nhưng sau đó cô ấy trả lời một cách thông minh :"Môi của tôi là ngon nhất !"

(Tới đoạn này WB ko một tí biểu cảm Chắc cũng đang ngại muốn chết)

Part III - 11 phút

Sau khi chiếu tất cả 5 CF, MC hỏi "CF cuối cùng là Sự In Dấu, vậy hai bạn sẽ gặp nhau lần nữa chứ ?"
WB: "Chúng tôi cũng chưa biết về điều đó nữa"

MC hỏi về kỉ niệm của WB trong buổi quay T.O.P CF đầu tiên. WB trả lời rằng thật là ngượng ngùng khi mới gặp nhau lần đầu mà họ đã phải đóng những cảnh tình nhân với nhau.

MC hỏi CF nào là khó nhất.. WB trả lời là tất cả. Trong khi SMA chọn cảnh quay vào mùa đông vì cô ấy phải ngã xuống tuyết, vì lạnh nên đầu gối cô ấy rất đau

Sau đó MC hỏi CF nào đáng nhớ nhất
WB: "Với tôi thì tất cả đều tốt...nhưng như SMA đã nói, CF vào mùa đông.
Sau đó những khán giả đã bình chọn cho cảnh mùa đông được lên trao quà.

Lúc này mắc cười nhất là BTC sắp xếp WB tặng cho bạn nữ và SMA tặng cho bạn nam nhưng bạn nam vừa lên đã lao đến WB đòi quà, sau khi MC cản lại, SMA đưa quà cho bạn ấy, bạn ấy lại lao đến WB đòi bắt tay và cũng bị MC cản lại

Sau này có thời gian e sẽ cố gắng đóng góp nhiều hơn.

credit: [email protected]
link: http://www.wonbin-thailand.com/wonbin-english/viewtopic.php?f=30&p=18451

Bình luận

a Bin giống mình, nếu ấn tượng đầu tốt thì sẽ rất thik :P tks bạn dịch nhé ^^  Đăng lúc 1-4-2013 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

426#
Đăng lúc 31-3-2013 14:11:21 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thì thấy ai cũng mong anh wb đóng phim trong năm nay.
hi vọng sẽ đóng một drama thật hay. phải wb nhận đóng phim 'gió đông' là tốt rồi. phim đó hay. tiếc không đc thấy cặp đôi won bin song hye kyo.

Bình luận

hihi, chào bạn, lâu lâu thấy bạn vào nhà Bin nè.  Đăng lúc 31-3-2013 05:48 PM
WB cũng hợp với hình tượng anh trai đúng ko bạn,hihi,thôi thì chúng ta cứ chờ đợi tiếp vậy  Đăng lúc 31-3-2013 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

427#
Đăng lúc 31-3-2013 14:45:57 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 31-3-2013 11:08
Chào nhà! Bữa đến giờ forum làm cuộc thanh tẩy nên em ko com đc :D
Từ trước chỉ biết ...

Ôi cái đoạn cuối đúng là mắc cười bạn ha
fan nam cũng hâm mộ anh Bin nhà mình dữ quá ha
phen đó chắc làm ss SMA ngại đỏ mặt.
Có thời gian vào nhà chơi cho vui  nha bạn!
Sắp tới nhà mình có làm sub một số clip của anh Bin, nên sẽ vui lắm đây

Bình luận

t đoán chắc Bin cũng ngại nữa ấy, hehe  Đăng lúc 31-3-2013 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

428#
Đăng lúc 31-3-2013 17:45:15 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 31-3-2013 11:08
Chào nhà! Bữa đến giờ forum làm cuộc thanh tẩy nên em ko com đc
Từ trước chỉ biết ...

Chào bạn, lần đầu gặp bạn mà bạn có 1 màn gặp mặt hoành tráng quá. Cảm ơn bạn rất nhiều và cũng rất vui được quen biết thêm 1 fan của Bin nữa. Mình rất thích cái câu bạn nhận xét về Bin vì mình cũng có cảm giác giống như bạn, càng tìm hiểu anh ấy càng vượt xa những gì mình tượng tượng và "Chân thành một cách bất ngờ", có thời gian bạn vào nhà thường xuyên với bọn mình để cùng tìm hiểu thêm về Bin nha{:161:}{:161:}

@kieu: t cũng thích nhất đoạn cuối, đọc cmt ở 1 số nơi khác t thấy cũng có nhiều mem xưng là boy nhưng cũng đổ Bin lắm, nhưng mà anh bạn ở trên thì thật buồn cười quá, chắc cũng hơi bị cuồng Bin, nếu là t cũng hok đến nỗi thế{:180:}. à, t gữi email cho n rồi nhé, check mail giùm t nha. Thanks n nhiều{:161:}

Bình luận

ta đã nhận dc mail của n,sub sẽ về nhà nhanh thôi n à,keke  Đăng lúc 31-3-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

429#
Đăng lúc 1-4-2013 18:54:12 | Chỉ xem của tác giả

FB

Bình luận

ss về liền đây, haha  Đăng lúc 1-4-2013 09:09 PM
em iu, bên Dan lại thành nhà hoang rùi...  Đăng lúc 1-4-2013 08:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

430#
Đăng lúc 1-4-2013 20:30:07 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, hum này Cá tháng 4 nhà mình có bị vố lừa nào hok? hoặc có bị ai lừa gì hok? Nhớ mấy năm trước vào ngày này có tin Bin lấy vợ làm fan cũng bát nháo lên nè, thế là năm nay mình cứ ngóng xem có cái tin gì lừa về Bin hok cơ mà coi chừng hok có{:438:}
Đùa thế thôi chứ kể cả là nói dối trong ngày này về Bin thì  mình cũng hok thích lắm, vì luôn xin cho anh ấy 2 chữ "bình yên"
à, cái vụ mọi ng bảo nhờ mod đổi tiêu đề topic thế nào rồi? ko thấy ai bàn nữa nhỉ? bữa trc đọc bài trans của bạn chizse nên t có đề cử cái tên thế này, cả nhà tham khảo nhé: Won Bin - You're my T.O.P{:438:}

Bình luận

à em mới quét bụi nhà hoang rồi nhé ;))  Đăng lúc 1-4-2013 09:06 PM
em thấy cái tít đó thế nào đó :))  Đăng lúc 1-4-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách