Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
411#
Đăng lúc 29-3-2013 16:28:05 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 29-3-2013 16:22
hai bé búp bê này nhìn ngồ ngộ
ôi 600.000 cả một niềm mơ ước với sv nghèo
...

Hzaiii, cái đó là tiếng thở dài chung của những fan Bin giống ss em mình mà
à, nếu Bin đóng trong phim mới em thích Bin đóng vai gì? nhân vật có tính cách thế nào? ss thấy chủ đề này đang hot trong nhà Bin lắm nên đem về đây 888 với mọi người. Coi dân tình thế khéo năm nay Bin đóng phim thật ấy em, ss hy vọng tràn trề năm nay lắm, và ss đoán sẽ là phim về tình yêu nếu Bin nhận đóng phim mới ế{:176:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

412#
Đăng lúc 29-3-2013 18:54:19 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 29-3-2013 16:28
Hzaiii, cái đó là tiếng thở dài chung của những fan Bin giống ss em mình mà
à, ...

dạ em chưa coi, ở đâu thế ạ ^^
nếu Bin đóng phim mới ấy ạ , tự nhiên nói về giả thuyết này lại sầu
em mong Bin đóng phim tình cảm lãng mạn ss ạ {:184:}  một phần cái mong muốn này là do gần đây em xem phim buồn nhiều nên muốn xem cái gì đó đừng có buồn bả nước mắt nữa {:134:}
năm nay đã đi hết 1/4 chặng đường, gần hết năm rồi Bin ơi, nhận một kịch bản nào trở lại phim trường dùm em cái {:110:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

413#
Đăng lúc 29-3-2013 20:40:20 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 29-3-2013 18:54
nếu Bin đóng phim mới ấy ạ , tự nhiên nói về giả  ...

ủa, em ko muốn xem phim buồn bã nước mắt sao lại mong Bin đóng phim tình cảm lãng mạn? Phim nước nào chứ Hàn mà dính vụ tình củm lại còn lãng mạn nữa thì lấy nc mắt khán giả phải biết rồi. ss cũng ko mong Bin đóng mấy vai sướt mướt, khóc lóc vì tình quá đâu, lụy tình quá cũng ko hợp với Bin bi giờ mấy{:156:}
ss hy vọng Bin đóng vai cảnh sát, Bin chưa đóng qua vai này bao giờ, trong phim toàn làm mấy tên hơi hơi lưu manh 1 chút như Myung Tae trong Tình yêu của những chàng trai và phim My Brother hoặc làm tay sát thủ có tâm hồn thi sĩ trong Guns and Talks nên mong Bin đóng cảnh sát xem thế nào. Mà em có công nhân 2 vai của Bin trong Tình yêu của những chàng trai và My Brother có tính cách giống hệt nhau ko? ss thì thấy rất giống dù số phận của 2 người khác nhau. ôi, mà nhắc đến Myung Tae là ss lại nhớ anh ấy rùi{:161:}

clip ss bảo ở cuối trang trước ấy, em lật trang lại coi nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

414#
Đăng lúc 29-3-2013 21:58:07 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 29-3-2013 20:40
ủa, em ko muốn xem phim buồn bã nước mắt sao lại mong Bin đóng phim tình cảm lãng mạ ...

lãng mạn với buồn và nước mắt đâu có giống nhau ss ơi {:156:}
em lại thích Bin đóng mấy vai kiểu như bác sĩ ấy ạ {:184:}  em chưa xem phim Hàn nào về đề tài này, tự dưng đợt này có hứng thú với mảng này, đợi hết lượt phim em đang đu dở chừng em sẽ kiếm mấy phim y khoa về xem {:159:}
ss biết cái nào hay thì giới thiệu cho em với
à mà em thấy tên nhà mình đơn giản quá, hay mình kiếm cái tít nào hay để nhờ mod đổi dùm cho nó gây chú ý hơn
như mấy nhà hàng xóm vậy đó {:424:}  ss thấy thế nào ạ

Bình luận

ss thấy ở Hàn thì 2 cái đấy cũng rưa rứa giống nhau, đặc biệt là drama ấy, hihi  Đăng lúc 29-3-2013 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

415#
Đăng lúc 29-3-2013 22:03:23 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 29-3-2013 18:54
nếu Bin đóng phim mới ấy ạ , tự nhiên nói về giả  ...

mình dang trông ngóng bin nhận kịch bạn flim shark dóng với ss son ye jin dó bạn ,vì nam 9 chưa có ai nhận lời tham gia hết , phải chi bác dạo diễn có thể thấu hiểu dược  nỗi mong ngóng chờ dợi của mình là mời bin vào vai nam 9 thì hay biết ,cũng lâu lắm rồi không thấy won bin dóng 1 flim nào cả,cả tuần nay mình chỉ hóng chờ là bin nhận pflim này mà thôi mà chả thấy tin tức gì cả ,mà không biết tại làm sao mà mình chỉ mong là won bin và ss syjin dóng chung bộ flim này.mình cảm thấy wb và syjin nhìn rất dẹp dôi , bạn có  cảm giác giống như mình không vậy, xin cho mình chút ý kiến nhé ,mình ghi qu1a dài dòng rồi ,bây giờ mình xin nói ngắn gọn là xin cảm ơn bạn dã cho mình thêm niềm hi vọng cái câu cuối cùng bạn nói là hy vọng tràn trề năm nay lám dó nha , mỏi tay quá{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

416#
Đăng lúc 29-3-2013 22:15:03 | Chỉ xem của tác giả
parkgyuri gửi lúc 29-3-2013 22:03
mình dang trông ngóng bin nhận kịch bạn flim shark dóng với ss son ye jin dó bạn ,vì na ...

phim ấy nói về nội dung gì bạn nhỉ ^^
mình nghe tên ss son ye jin quen quen, không biết ss ấy đóng những phim nào bạn nhỉ
còn chuyện Bin đóng phim mới là chuyện mong mỏi của fan đã gần 3 năm nay {:176:}
hồi trước mình cũng thấy ở bên dự án drama mới là có tin Bin đóng phim mới với ss Kim Ok Bin, mà mình nghĩ chắc chắn tin vịt rồi {:184:}
bạn nhớ vào nhà chơi thường xuyên với mình và các ss nha
à bạn tên gì để mình tiện xưng hô nhỉ , ban cứ gọi mình là moon nhé {:161:}

Bình luận

uh, thế hả, thanks em nhé  Đăng lúc 30-3-2013 01:18 PM
em iu, em xem giùm ss thử xem link này e down đc hok nhé,thanks e nhìu: http://www.mediafire.com/?00togrvm8tr5ta9  Đăng lúc 30-3-2013 12:49 PM
tình hình là ss cũng ko xem phim của ss này và chỉ nghe ngóng tình hình news nên "bắn" thế, haha, sorry em nha  Đăng lúc 29-3-2013 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

417#
Đăng lúc 29-3-2013 22:50:40 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 29-3-2013 21:58
lãng mạn với buồn và nước mắt đâu có giống nhau ss ơi  
em lại thích Bin đ ...

ss thì ngược lại hoàn toàn với em, ngày xưa ss ghét uống thuốc nên cái gì liên quan đến y khoa, bệnh viện là ss tránh xa luôn nên phim về đề tài này ss ko có hứng thú e ah, nói thế là e biết ss chẳng giới thiệu đc gì cho em rồi?{:156:}

ss cũng thấy tên nhà mình hơi đơn điệu nhưng có lẽ đơn giản thế phù hợp với Bin hơn, ss thì sao cũng đc, có tên mới cũng sẽ phần nào mang đến bộ mặt mới cho nhà Bin, nếu mọi người thích thì mình có thể xem có tiêu đề nào hay thì nhờ mod đổi giùm, hihi.

ss Son Ye Jin cũng là dv rất nổi tiếng, xinh và diễn xuất tốt, ss cũng chấm ss ấy vào topic mong ước của ss thành đôi với Bin cùng với Ha Ji Won,  Han Ji Min, Kim Ha Nuel đây, hình như hơi nhiều thì phải{:180:}.

@parkgyuri: nếu bộ phim này ko được thì mình rất hy vọng bộ phim sau bên mảng Điện ảnh anh chị ấy sẽ hợp tác với nhau. Mình thấy Bin đóng phim ĐA với ss Son sẽ hợp hơn{:161:}

Bình luận

:)) news nào thế nhỉ, để em tìm lại thử,em nghe quen quen,mà sợ tên giống tên nên nhầm giữa ss này với ss khác  Đăng lúc 29-3-2013 11:14 PM
nổi tiếng là nổi với phim nào ạ :-s ss kể vài cái cho em nhớ thử có biết ko?  Đăng lúc 29-3-2013 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

418#
Đăng lúc 29-3-2013 23:04:09 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 29-3-2013 22:15
phim ấy nói về nội dung gì bạn nhỉ ^^
mình nghe tên ss son ye jin quen quen, không biết ...

phim dó nói về dề tài trả thù ,nam chính có thù với cha của nữ 9 nhưng mà nam 9 rất yêu nữ 9 mình chỉ biết  có bấy nhiêu  mà thôi ,ss son ye jin dóng trong phim gì dó với lee min ho không nhớ nỗi tựa của bộ flim dó nữa ,hu7ou7ng mùa hè với sseung hun dó bạn rất nhiều  và 1 số flim diện ảnh dó bạn , ss ấy là 1 trong số diễn viên  nữ hàn mà mình yêu thích ,rất tghi1ch vẻ dẹp của ss ấy và những bộ flim của ss ,mình rất vui vì bạn cũng mong chờ bin trở lại giống  ,mình cũng có dọc dược tin dó luôn rồi dó bạn chắc là tin vịt dó bạn vì lâu quá mà dâu nghe tin tức gì dâu ,bạn cứ gọi mình là ri nhé{:161:},mình rất vui vì dược làm quen với bạn ,vì mình rất ít có bạn bè ,nhưng từ lúc vào dd thì mình có thể làm quen với  các bạn thật sự mình rất vui mà còn vì niềm yêu thích diện ảnh nữa,và có thể tâm sự nỗi niềm về dv mà mình yêu thích ,có phải mình noi chuyện dài dòng quá phải k ,giống bà già quá rồi mà mình cũng già thật rồi dã 25 cái xuân xanh rồi dó,mình sẽ vào nhà thường xuyên dề 888{:180:} với các bạn nhé,ngày mai gặp lại nhé chúc các bạn có giấc mơ dẹp {:181:}good night {:161:}

Bình luận

chúc ss ngủ ngon ^^  Đăng lúc 29-3-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

419#
Đăng lúc 29-3-2013 23:18:41 | Chỉ xem của tác giả
parkgyuri gửi lúc 29-3-2013 23:04
phim dó nói về dề tài trả thù ,nam chính có thù với cha của nữ 9 nhưng mà nam 9 rấ ...

nhà Bin cũng có nhiều bà già lắm và mình là 1 trong số đó đây, già hơn bạn mấy xuân xanh nè{:152:}
Bài bạn viết ko dài dòng đâu mà rất chân thành, mình rất vui vì bạn vào nhà Bin chia sẻ tình cảm và niềm yêu thích của mình{:161:}.
Về ss Son và Bin trước đó thì mình chưa tìm đc cái ảnh hay tin gì liên quan đến 2 ng cả, chỉ có  vụ ss Son đến xem buổi chiếu VIP của phim Mother do Bin đóng vai chính và khi Bin cùng ss ấy lên sân khấu nhận giải thưởng trong giải Rồng Xanh lần thứ 31 thôi. Bạn yêu thích 2 ng thì có thể lên youtube tìm xem nhé{:161:}

G9 cả nhà và chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nhé{:161:}

Bình luận

dạ vẫn down được bt ss ạ ^^  Đăng lúc 30-3-2013 12:53 PM
g9 ss :x  Đăng lúc 29-3-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

420#
Đăng lúc 30-3-2013 00:17:35 | Chỉ xem của tác giả
@n qiuxuan: Mong anh Bin comeback lắm lắm nhưng mà ko thấy động tĩnh thế này, dài cổ hết năm nay nữa ư? Mọi người đang bàn về vụ kết hợp anh Bin với ss Son, hizza, ta lại trông cúp pồ khác cơ. Bí mật, ko dám nói ra, sợ bị ném đá quá.

@bé Moon: ss cũng nghĩ giống em, thấy nên nghĩ ra cái tên gì đó để đặt cho nhà mình, chứ để như hiện giờ đơn giản quá. Mọi người bàn xem đặt tên gì, hay là chèn thêm câu gì đó rồi nhờ Mod edit giùm.

@ bạn parkgyuri: vào nhà thường nhé bạn! Quả thật là rất vui khi có thêm nhiều bạn vào nơi đây trò chuyện. 25 cái xuân xanh thì chắc nhỏ hơn mình tí thì phải, hi hi.

@ cả nhà: Cuối tuần vui vẻ
p/s: cả nhà mình đi cá độ lại toàn thắng nữa nhá! chờ $ về thôi

Bình luận

n ơi, n biết vụ làm sub phải hok? n rảnh hok mình làm sub 1 vài clip cho Bin đi n  Đăng lúc 30-3-2013 01:27 PM
ss chưa ngủ nữa ạ ^^ ss thấy tên gì thì hay ^^  Đăng lúc 30-3-2013 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách