Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluerose9446
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Web Drama 2015] Tin Nhắn Bí Mật | Secret Message: T.O.P BIG BANG, Ueno Juri | Vietsub E10 FHD Completed END | Cuộc phỏng vấn của riêng họ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-11-2015 15:20:53 | Chỉ xem của tác giả
ặc, cả tuần mới vào forum.
mới nhìn thấy quả này.
tsao trước đây tui chưa nhìn thấy
có vẻ hót
và tui đang tải rồi ạ \hí hí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 13-11-2015 00:38:02 | Chỉ xem của tác giả
Mới biết thread, cũng mới coi được một tập thôi.
Nhưng mà dàn cast ưng ý quá , với được nghe 2 thứ tiếng Hàn Nhật lẫn lộn nhưng mà vẫn thích quá đi mất .
Cảm ơn ST ạ ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 13-11-2015 23:53:53 | Chỉ xem của tác giả
riết tui ko hiểu đây là thể loại phim gì nữa ))
tập trước dọa ma người ta muốn thót tim, sang tập sau thấy ông TOP nhảy như bị động kinh cười muốn té ghế )
cám ơn ST đã làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-11-2015 23:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Oa Oa, đang buồn, vào nhà đã thấy ra sub thêm 2 part nữa rồi cơ, yêu quớ .
Cảm ơn ST đã chăm chỉ.
ST fighting .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-11-2015 10:11:48 | Chỉ xem của tác giả
phim xem hay thật. chị nữ chish người Nhật xinh gái kinh. với cả TOP diễn hay thật. ủng hộ phim cái nào. thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 18-11-2015 23:28:34 | Chỉ xem của tác giả
ôi TOP của tôi, bao lâu rồi anh hỡi, mê quá thể luônnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 19-11-2015 13:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Phim vừa có góc quay đẹp, vừa có góc suy ngẫm, lại đượm chút melo nhưng dễ thương, vừa có cast khỏi chê chỗ nào, kịch bản lại hay như vậy.
Sao có vẻ mấy bạn ít còm nhỉ Chắc tại chủ đề phim này không có gì lạ, mà cũng làm để quảng cáo
Có lẽ tại có nhiều bạn xem onl trên Youtube, có bạn lại xem onl trên Kites của mình .
Ủng hộ chủ thớt đã vất vả nào .
Lâu rồi mới có web drama làm mị quay trở về thời kỳ xem những tập phim ngắn như vầy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-11-2015 21:55:55 | Chỉ xem của tác giả
Huhu phải chờ full vietsub mới dám xem T^T
Xem gif và pv muốn chớt luôn T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-11-2015 22:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Hic, vậy là có 10 tập đã end phim rồi sao , sao BK không thêm 1 tập nữa cho mọi thứ được ngọt ngào hơn.
Hu hu, tưởng đâu 18 tập chứ, ai ngờ là chia ra làm 2 rồi là 18 tổng cộng sao ạ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 22-11-2015 22:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Tính vào comment thường xuyên cho xôm tụ nhưng bận quá không vào được (((
Đại diện Ueno Juri Vietnam Fanpage cảm ơn subteam về việc hợp tác nhé ^^
Tập cuối khúc hai người gặp nhau siêu đáng yêu luôn, cố gắng vận dụng vốn ngoại ngữ để giao tiếp với nhau khi không có công cụ dịch, có chút ngại ngùng nhưng lại tự nhiên

Mình sẽ tiết lộ với mọi người bí mật về cảnh quay cuối đó  
Thật ra đó là cảnh quay KHÔNG CẦN KỊCH BẢN
Sau khi bộ phim kết thúc, đạo diễn của bộ phim đã chia sẻ một thông tin hết sức thú vị về đoạn đối thoại giữa Haruka và Woo Hyun trong phân cảnh cuối:
"Cảnh cuối của bộ phim, Choi Seung Hyun và Ueno Juri đã diễn xuất hoàn toàn bằng lời thoại của mình. Hai người gặp nhau thì sẽ nói chuyện như thế nào nhỉ, một đạo diễn như tôi quả thật rất tò mò muốn biết. Do đó tôi đã để hai người ngồi xuống. Ngôn ngữ không thông, lời thoại cũng không có nhưng hai người đó đã đối đáp rất tự nhiên. Lời thoại của họ thật sự rất thú vị khiến tôi bất giác quay camera đi mà cười. Tôi đã không hề nghĩ rằng mình đang quay phim mà cứ mải lắng nghe đoạn đối thoại. Biểu cảm của Ueno Juri cũng vậy, rất thú vị."
(Do Hitomi @ Ueno Juri Vietnam Fanpage lược dịch từ Naver)

Có thể nói TOP và Juri đã dựa cảm xúc tự nhiên giữa họ để đem đến cảnh hội ngộ dễ thương của Woo Hyun và Haruka như thế ^^

Hôm nào mình sẽ quay lại post tiếp các bài phỏng vấn team mình dịch từ báo Nhật nha

Bình luận

Ừa ^^  Đăng lúc 29-11-2015 05:33 PM
Nhìn là biết ở ngoài 2 người cũng nói chuyện kiểu đó, Nhật + Hàn lâu lâu chêm tiếng Anh :)) đáng yêu gì đâu  Đăng lúc 29-11-2015 01:55 PM
Mới đầu coi thấy cảnh đó hơi hơi ngộ thiệt. Nhưng mà sau mới biết là cảnh không kịch bản. 2 bạn nhỏ dễ thương :))  Đăng lúc 24-11-2015 12:34 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bluerose9446 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách