Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bluerose9446
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Web Drama 2015] Tin Nhắn Bí Mật | Secret Message: T.O.P BIG BANG, Ueno Juri | Vietsub E10 FHD Completed END | Cuộc phỏng vấn của riêng họ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-11-2015 20:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, hóa ra mõi tập kéo dài 15 phút. Theo lịch trình này thì phim sẽ được chiếu trong vòng 3 tuần, cũng không phải là quá lâu phải không? Mình vẫn có thể xem được phim này. Hy vọng phim có kịch bản hay và ý nghĩa, cũng mong các diễn viên thật cố gắng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-11-2015 23:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiiii.
Mong chờ mãi film này từ ngày đọc được tin Juri sẽ đóng chung với T.O.P.
Không biết T.O.P đóng thế nào vì chưa xem film nào T.O.P đóng, nhưng Juri thì siêu tuyệt vời rồi.
Thanks subteam vì dự án này nhiều nhiều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-11-2015 00:46:59 | Chỉ xem của tác giả
Chị juri càng ngày càng xinh đẹp của em Giờ mới để ý phim này là phim quảng cáo,hơi bị buồn nhẹ. Giá mà là phim chiếu đài hẳn hoi có phải đỡ lãng phí 2 anh chị chánh không. Hóng film vì Juri nhưng cũng hơi bị thích bạn TOP. Nói chung là có hơn 20 phút 1 tập film,ta hận )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-11-2015 07:38:16 | Chỉ xem của tác giả

Cảm ơn các bạn đã làm sub rất nhanh và đẹp nhé ^^
Phim quay đẹp, nhạc hay nội dung thì mới xem tập 1 nên chưa biết sao nhưng nhìn đâu cũng thấy các sticker LINE dùng phim này để quảng cáo cũng tiếc thật >"<
Mà bạn ơi, trong phần 1 của tập 1, từ 7:11-7:14, đoạn Haruka phát hiện ra bị lấy nhầm vali ở sân bay, chị ấy nói "Trên này có ghi Narita nè, là Narita đó" chứ không phải là "Haruka" đâu ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-11-2015 10:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có Sub rồi, cám ơn Subteam, drama đầu tiên kể từ Iris không biết trong phim này có cảnh lộ da thit gì của Thị Tóp hay không
Thần tượgn lấn sân sang diễn suất nhưng lại được công nhận như một diễn viên thực thụ, đúng là qua tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-11-2015 18:08:25 | Chỉ xem của tác giả
TOP nhà tui, hot girl nhà tui, Bingu nhà tui
Phim ào của lão tui cũng mò xem hết rồi, hồi hộp chờ phim này từ lâu léc rồi! cuối cùng cũng ra lò rồi, cứ tưởng không ai sub, hóa ra có nahf mình sub! Yêu subteam dữ dội
Cũng thích chị này lắm, xem một hai phim gì của chỉ rồi, người thì đẹo tính cũng dễ thương nữa, thôi chị hốt dùm em lão này về luôn đi chị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-11-2015 11:07:00 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam. không ngờ phim này có sub mau vậy. Chắc có Top của Bigbang nên nhiều fan làm nhanh.
Cho dù xem chủ yếu vì fan Juri, nhưng thấy Top đóng cũng tốt đỡ mang danh idol đóng phim rồi. hết Nhật qua Hàn Juri toàn cặp trai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 8-11-2015 14:31:37 | Chỉ xem của tác giả
I'm following this movie and watching this .
Like TOP's acting from IRIS; the only one idol I consider as a ' real" actor.
Didn't know Ueri before but after watching The Beauty Indide movie she played with
Han Hyo Joo; I like her
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-11-2015 01:49:17 | Chỉ xem của tác giả
Mỗi tập 15p, mình mới down xong cái part 1 của tập 1
giờ đơ cái part 2 với part1 tập 2 lun
cái này là bị sao thế mấy bác

Bình luận

đơ là sao bạn?  Đăng lúc 9-11-2015 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-11-2015 09:10:32 | Chỉ xem của tác giả
ơ hớ Thị Top lên ngôi *fangirl lại được mùa vùng lên* nhìn cái poster kìa, cái mặt ổng kìa góc nào cũng đẹp vậy chời mị đi tải fim đây, mị về vs Thị của mị đây, hú hú thanks st ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách