Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Vic Chou ♥ Châu Du Dân ♥ 周渝民 ♥♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-10-2011 16:48:48 | Xem tất
Sao zaizai ốm thế nhey...
Hồi cai B&W cảnh zaizai nhà mình lúc chưa phẫu thuật ấy... nhìn hết hồn lun, ngoài ánh mắt ra ko nhận được gì hết.
Hùi zaizai quen THV sao hổng thích tí nào, giờ chờ zaizai đi với 1 giai nhân khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-10-2011 20:45:41 | Xem tất
Sao zaizai ốm thế nhey...
Hồi cai B&W cảnh zaizai nhà mình lúc chưa phẫu thuật ấy... nhìn hết hồn lun, ngoài ánh mắt ra ko nhận được gì hết.
Hùi zaizai quen THV sao hổng thích tí nào, giờ chờ zaizai đi với 1 giai nhân khác.

Hùi xưa nhìn thì giống thần tượng còn bây giờ tuy ốm nhưng đẹp trai cở nào cũng đẹp hết hehe
Vic thì đâu sợ làm xấu hình tượng chỉ cần cần thiết thì xấu cở nào cũng ok hết đã ko còn la dv thần tượng mà là một diễn viên thực thụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2011 08:31:58 | Xem tất
:D ngày xưa thư sinh, người đầy đặn, giờ gầy đi, để tóc ngắn, để râu nhìn nam tính kinh khủng, ra dáng 1 người đàn ông thật sự rồi, m thích Vic ngày xưa, càng thích Vic bây giờ hơn, khi anh ko ngừng khẳng định tài năng của mình bằng những vai diễn cần thực lực hơn là ngoại hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2011 09:10:18 | Xem tất
èo ơi
nhìn đi nhìn lại thấy mình có thằng bạn thân giống hệt Zai zai, nhất là cái điệu cười tùm í nhé
ngày xưa cũng thấy Zai zai đẹp trai lắm í{:313:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-10-2011 14:05:42 | Xem tất
Vic thì lúc nào cũng đẹp, không những đẹp mà tính tình cũng tốt Báo chí, Đạo diễn, Đồng nghiệp có rất nhiều người khen ngợi anh ấy
Đúng là tình yêu của em càng trải qua nhiều năm thấy sự cố gắng không ngừng thì càng thích hơn, sẽ ủng hộ anh đến cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-11-2011 15:46:13 | Xem tất
Match mate in heaven:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2011 15:23:22 | Xem tất
Tóm tắt nội dung The Other Shore 1945 (hay Home)

Năm 1945, Su Taiying, một bác sĩ người Đài Loan, chưa tường tưởng tượng rằng lần đầu tiên mình đặt chân lên Đại lục lại với tư cách một người lính quân đôi Nhật Bản, chiến đấu chống lại đồng bào của mình. Anh đã cố gắng không tham gia vào cuộc chiến mà chỉ cứu người, tìm kiếm từng cơ hội để bảo vệ từng mạng sống trên chiến trường. Trong một trận chiến, Jiang Jing Xing, một chỉ huy quân đội Trung Quốc bị bắt làm tù binh. Thế nhưng tinh thần “thà chết không khuất phục” của ông đã khiến Tai Ying xúc động, quyết định giải thoát và cứu sống ông.

Anh trai của Taiying, Su Taichang, để bảo vệ em trai mình đã bỏ lại vị hôn thê ở quê nhà và tình nguyện tham gia vào quân đội Nhật Bản. Anh nỗ lực chiến đấu và tiêu diệt kẻ thù với hy vọng nhận được một huân chương chiến công và dành được cơ họi đưa em trai mình về nhà. Taiying koong hề muốn anh trai mình chiến đấu và giết chóc đồng bào chỉ vì mình, do đó đã nảy sinh xung đột với Taichang. Trong một trận đột kích, Taichang bị trúng đạn khi bảo vệ em trai mình và ngã vào vòng lửa. Taiying đổ lỗi cho bản thân và cảm thấy hối hận sâu sắc vì không thể nắm được tay anh trai. Sau khi Nhật Bản bại trận, Taiying bị bắt làm tù binh chiến tranh. Tướng Jiang chống lại áp lực từ nhiều phía đã phóng thích người tù rất đặc biệt này, và thậm chí còn muốn đưa Taiying hồi hương. Măt khác, Taiying lang thang tới những nơi từng bị chiến tranh tàn phá, tim kiếm và hy vọng đưa thi thể anh trai trở về. Tính cách đặc biệt và y thuật xuất sắc của anh lại khiến cô con gái của tướng Jiang, Jiang Wen rung động, giữa 2 người có một tình yêu bắt đầu manh nha.....

Taiying sau đó đã vượt qua những cuộc xét xử và nỗi đau khổ để bước vào cuộc hành trình trở về Đài Loan. Khi mẹ anh biết rằng để cứu Taiying, Taichang giờ không biết sống chết ra sao, bà chìm đắm trong nỗi đau khổ của mình. Sauk hi quân đội Trung Quốc dành được quyền kiểm soát Đài Loan, tướng Jiang bị gửi tới một đơn vị lính đồn trú, còn Jiang Wen đã tìm tới bên người yêu mình ở một vùng đất hoàn toàn xa lạ. Khi Taiying giới thiệu bạn gái mình với mẹ, bà yêu cầu anh phải cưới vị hôn thê của anh mình là Yukiko, vì Yukiko là người Nhật, và nếu anh không lấy cô, cô sẽ bị gửi về Nhật Bản. Một bên là tình yêu của mình, một bên là gia đình yêu thương mà anh không thể từ bỏ, Su Taiying hoàn toàn không biết phải làm gì. Cũng trong lúc đó, Taiying với lý lịch từng nhập ngũ và mối quan hệ với gia đình tướng Jiang, trở thành mục tiêu chú ý của bè đảng Quốc Dân Đảng. Trong thời khắc nguy hiểm ấy, Yukiko đã hy sinh bản thân để cứu Taiying. Điều đó không chỉ gây ra một nỗi đau đớn lớn lao đối với gia đình họ Su đang trên bờ vực tan vỡ, mà còn dựng thêm một lá chắn ngăn cách giữa tình yêu của Jiang Wen và Taiying. Đúng lúc ấy, Taicheng trở về...

Nôi chiến nổ ra, những gia đình nhỏ bé ấy lại rơi vào bi kịch mới, những con người trẻ tuổi hoàn toàn không biết họ sẽ còn phải đối mặt với những tình huống khó khăn nào trước mắt..

Nguồn: tangde.com.cn
English translate: sytwo (asianfanatics.net)
Dịch: mr_zell

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2011 07:29:49 | Xem tất

Nguồn: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 21:20:56 | Xem tất
mình đang xem lại cơn lốc tình yêu này.lâu lắm rồi ko xem.xem xong lại bấn nhạc fim của anh zai zai hát mới chết chứ.rồi từ đấy cũng tìm ra được mấy bài của anh í cũng hay lém.mọi người có thời jan thì thử nge xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2011 20:35:38 | Xem tất
Xin chào mọi người {:295:}
Tớ là fan của anh này này lâu lắm ùi, từ hồi tớ còn học cấp hai cơ
thấm thoat mà đã 10 năm rùi đấy
mình thì già, mà sao zai vẫn cứ đệp ngời ngời thế không bít
bao lâu nay chỉ dám làm SR thui, nay ham quá, chàng lại sắp có nhìu tác phẩm nên máu trong người nổi lên, quyết định vào đây chào hỏi mọi người
Mong mọi người chiếu cố giúp đỡ {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách