Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

-:¦:-[ Profile of Cassiopeia ]-:¦:-

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 11-9-2011 22:42:00 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Lynh

D.O.B: 28.11.1998

Nickname: 4rum: {Potato}♥

Nick yh/skype: Potato.yogurt

Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...):  http://www.facebook.com/Ury.Teddy

Sở thích: Dĩ nhiên là DBSK!

Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? YunJae được k ạ

Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Yêu tất cả 5 người, 1 ngày nào đó, DBSK sẽ tái hợp! Always Keep The Faith! Hope To The End

Ảnh cá nhân: Cái này thì miễn đi

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 6-10-2011 09:24 AM
em = tuổi em họ ss>.<  Đăng lúc 6-10-2011 08:07 AM
@gió bé: ss đi đếm từng người, cộng tuổi vô, chia trung bình nà ra a =))))) @lynh: có đọc fanfic hok e? hok đc đọc nờ xê nhớ =)))))  Đăng lúc 15-9-2011 02:20 PM
Trẻ quá à... *mếu máo*  Đăng lúc 13-9-2011 03:31 PM
xỉu vì độ trẻ.  Đăng lúc 13-9-2011 02:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 11-9-2011 22:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Cho e làm qen cái ạ
Hí hí :">

Tên: Thùy ạ
D.O.B: 19.3.1998
Nickname: Ra Hâm ^^!
Nick yh/skype: Ra.3by
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): http://www.facebook.com/profile.php?id=100000129083917
Sở thích: 5 thần ~
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần: Omma Jae đáng êu tưng tửng ợp em, qên ợp appa chớ ~
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K
Là con số 5 trọn vẹn ~. Mãi mãi và mãi mãi
Xin đừg gọi HoMin là DBSK hay JYJ là như vậy. Bởi vì họ chỉ là DBSK khi họ cùng đứg trên một sân khấu ~
Ảnh cá nhân: Thou ạ!

Bình luận

ôi hum nay lội page pro5 ko ngờ nhà nhiều gái trẻ quóa, mình sắp thuộc hàng bô lão rùi *tự kỷ*  Đăng lúc 9-11-2011 10:43 PM
>:D<  Đăng lúc 6-10-2011 09:24 AM
trẻ quá, lập 98lines đi em^^  Đăng lúc 6-10-2011 08:07 AM
hí hí, nhà mình h toàn gái chẻ, sướng =)) chúc các ss già già đừng tự kỉ nha :x  Đăng lúc 15-9-2011 02:21 PM
Khóc nức nở... Sao trẻ thế!!!  Đăng lúc 13-9-2011 03:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 12-9-2011 20:56:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đăng kí được nick xin một chỗ đặt mông.
Tên : Nguyễn Thị Pích.
Sở thích : DB5K, DB5K........ và .....................tìn.
Tình íu nhớn nhất dành cho Kim Mông To, tình iu đầu tiên dành cho Jung Du Nô, bị mê mẩn bởi bạn Kim Mông Lép, pị lừa tềnh bởi bạn Pặc Chơn, trót lòng mê típ bơn Min, bị cuồng 2 pạn chẻ Yunjae, ước mơ cực nhớn là đươc nhìn ngày 2 pạn làm đám cứi! :">
Lý do chọn KST là cái mún nói nhất: Trong khi box DB ở nhìu nơi loạn như cào cào châu chấu, hồ ly hành tỏi tá lả thì nơi đây vẫn là luôn luôn chỉ đón nhận mình Cass và đợi chờ họ. Dù rất ít thời gian được online ngày trước ở bên kia và bi h để được tám với mọi người, nhưng chỉ cần vào Box, thấy những gì mọi người nói, những gì mọi người làm vẫn cảm thấy  ấm áp và cổ vũ chính mình để chờ đợi. ^^
Trót iu DB5K khi thất tình lần đầu tiên, bởi vậy tình yêu bị dồn hết vào những con người ấy, DB5K là mỗi tình thứ 2 và có thể là mối tình cuối cùng! :|
Cuối cùng pig xin chào mọi người! * cúi đầu*

Bình luận

Hôm nay em/ss mới thấy cái nút bình luận! *cúi đầu* cảm ơn mn! hí hí!  Đăng lúc 8-10-2011 10:48 AM
>:D<  Đăng lúc 6-10-2011 09:25 AM
hợ, ss nhận ra em ko?  Đăng lúc 6-10-2011 08:08 AM
@Gió bé: sao ss hok cấu đi, cứ nhằm e mà cấu là hok xong nhá ;) @pig: chào ss ạ :x  Đăng lúc 15-9-2011 02:23 PM
@beo: đoạn đấy đọc rap thì cực ổn :)  Đăng lúc 15-9-2011 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 14-9-2011 15:24:06 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, giờ hôm nay mới chỉnh sửa cập nhập được cái profile đây

* Tên : Bùi Lê Kim Dung
        * D.O.B : 28/07/1990 (con em gái mình mới độc chứ, nó cứ tự hào là sinh cùng ngày với "Yunho 6 tháng 2" :lol )
        * Nickname : gọi là na hay Dung đều đc tùy thích
        * Nick yh/skype : kokoro_leo07 (Y!M);
                                   skype thì hông dùng, chừng nào dùng sẽ cập nhập sau ^^
        * Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) :
                            http://www.facebook.com/profile.php?id=100000019042146 (Facebook, đánh tên là ra )
                            http://twitter.com/#!/nanakim_w (Twitter, nick nanakim_w)
(Bạn nào add nick ym, fb hay twit gì thì nhớ nhắn mình 1 câu với nha, chứ thấy người lạ hoắc thì ko add đâu ^^. Với cả nhiều khi cũng lười lên nên nhắn mà mình ko trả lời thì đừng giận nhé )

* Sở thích : nghe nhạc của giai; xem video, concert của giai; ngắm...giai...; ngoài ra còn có ăn, ngủ, và tiền nữa

* Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?
               Đương nhiên là thích cả 5 (câu cửa miệng), nhưng nếu phải chọn thì xếp hạng nó như thế lày:
<Năm bờ oăn> Pặc Du Chơn (vì biết đến anh đầu tiên, và ai bảo cái mặt anh nó lừa tình quá đi làm em chết đứ đừ mất rồi :loveliness: )
<Năm bờ tu>   Jung nông dân (yêu anh ko rõ lý do )
<Năm bờ truy>Kim Jaejae (tính anh nó quá là 3 trấm và cực hợp với dép lào đại gia, nên khoái :lol)
<Năm bờ pho> Su mông vịt với Min-food đồng hạng

Ngoài ra còn dành tình yêu cho các couple nữa, và khoái nhất là những couple sau:
#1 Em là YunJae shipper nhé, YunJae bất diệt :lol
#2 Soulmate couple (đã nói rồi mà, ai bảo 2 lão hợp nhau quá làm chi, lại còn hâm nặng như nhau nữa )
#3 Noky brothers (có ai còn nhớ ko thế, dù nói đúng ra thì ko phải là couple)
#4 Cặp này cũng hông phải couple, chẳng qua ghép vì thấy dễ thương thui, đó là Su ú và maknae láo toét

* Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K : PERFECT
Giời ơi người đâu mà hát hay tới muốn khóc, nhảy đẹp tới trố cả mắt ra, gương mặt và thân hình đẹp như tượng thạch cao biết đi, tính tình thì ôi thôi ứ đỡ được v. v... (máu fan gơ lại nổi lên rồi, bình tĩnh, dừng ở đây thôi, ko có huyên thuyên cả ngày cũng chả hết =.=)
        * Ảnh cá nhân : em xin kiếu, để đợt nào đó nhé.

* Bạn tham gia KST, box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia?
              Nếu so với mọi người thì hình như mình mem mới toanh thôi, biết tới KST từ lâu và thường vô down phim lắm, nhưng chủ yếu toàn làm sr. Tới khi mê lão Chun và cả các anh DB nhà này thì mới quyết định lập nick vô tám chuyện với mọi người thôi, tại thấy các forum ở đây sôi nổi vui vẻ quá. Tính ra cũng mới mấy tháng thôi nhỉ.

* Lý do gì bạn chọn KST mà không phải 1 web hay 4r khác ?
                   Thấy mọi người ở đây nói chuyện thân thiết, vui và cả BĐH với mem cũng có trách nhiệm nữa. Sp làm ra thì chất lượng khỏi nói rồi. Quan trọng là có thể gặp những người chung cảm nghĩ với mình, cùng ý thích với mình nên thấy rất vui ^^

* Hiện tại bạn đang xem những sản phẩm nào nào do Lovemelody Subteam làm sub? Bạn thích sản phẩm nào nhất? Tại sao?
            Hầu như sp nào cũng xem qua, nhưng thích nhất chính là cái concert The Secret Code in Tokyo Dome của subteam ý. Hình ảnh đẹp, sub đẹp, chính xác. Coi rất hay và cảm động. Cực cực thích luôn ý. Mong lại được xem những sản phẩm hay và chất lượng khác của subteam nữa

Trời ơi nhìn cái bảng câu hỏi mà dài quá, ko trả lời hết nổi. Thôi làm nhiêu đây thôi nhe.
Rất mong được làm quen và kết bạn với mọi người trong nhà nhé ^^

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 6-10-2011 09:26 AM
ss hay com ở mấy poll cho em nhá, hi ss  Đăng lúc 6-10-2011 08:10 AM
Rất hay thấy em comt ở news ... Chào em nhé  Đăng lúc 18-9-2011 03:41 PM
chào mừng ;)) ~~~~~  Đăng lúc 15-9-2011 10:18 PM
mọi người cho e làm wen với nhé.....e mới vào...mong đc giúp đỡ...  Đăng lúc 15-9-2011 03:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 15-9-2011 14:49:44 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, cho mình làm quen nhé ^^

Tên: Sue
D.O.B: 10/6/1991
Nickname: Xu
Nick yh/skype: xubebe_91 (YM) và xubebe_1991 (skype)
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) https://www.facebook.com/nguyen.man2
Sở thích: nghe nhạc, và xem talk show, và đọc kiếm hiệp
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Changmin bé bỏng
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Anh đi đâu e theo đó đùa thôi, chỉ là luôn muốn ủng hộ các anh đến cùng, là 5 ng hay 2/3 cũng thế

Bình luận

hi ss  Đăng lúc 6-10-2011 08:10 AM
Hế nhô............................  Đăng lúc 18-9-2011 03:42 PM
chào mừng a~ >:D< 91line nhà mình đông nhắm đấy ;))  Đăng lúc 15-9-2011 10:17 PM
*ôm ôm* *sờ sờ* mình mần quen nhé :x mừng em vào Nhà ^^  Đăng lúc 15-9-2011 09:05 PM
welcome e  Đăng lúc 15-9-2011 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 15-9-2011 17:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Chan ~~ chứ gọi bạn là Chan là bạn rất happy ah {:3_62:}
D.O.B: 28/1/1992
Nickname: cứ gọi bạn là chan là được ~~ ko thì thực ra ngày xưa bạn bị gọi là Canh hoặc heo {:3_58:}
Nick yh/skype: [email protected]

Sở thích:

3 cái chính

1 > Ngắm Shim Changmin ~~ Xem Shim chân dài ~~ ôm hun sờ xoạng YY Xym Xym Xinh đợp

2> Tinh thần fan gơn  ~ tinh thần hủ nữ ~~ đọc đam mỹ

3> Umh Bạn thích vẽ

Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?

Shim Changmin {:3_59:}

Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K ~ Cái này bao h rảnh sẽ làm nhảm nhưng mà giờ thì ta dành những cảm xúc chân thành nhất về 5 kẻ hâm hâm ấy

Ảnh cá nhân ~~ Cái này cho phép bao h bổ xung ah ~

* Bạn có thói quen xấu gì trong cuộc sống ko?

Có cứ nói về Shim Changmin là nói không ngừng không nghỉ  haizzz

* Khi tức giận hay khi vui thì bạn thường làm gì?

Xem phim nghe DBSK ~ Đọc đam mỹ, ăn ~~~~~

* Bạn thích điều gì và ghét điều gì ở bản thân mình?

Yêu Tất cả được ko ~~ mặc dù có nhiều điểm xấu nhưng ta vẫn yêu ta nhắm

* Câu châm ngôn mà bạn yêu thích?

Quan điểm là điểm dừng chân để quan sát

* Với bạn, ai là người quan trọng nhất (trừ gia đình và người yêu) ?

Đứa bạn thân của ta và SHim Changmin

* Từ con số  0 -10, bạn nghĩ mình là con số nào? Tại sao?

5 ~~ Không quá cao không quá thấp ~ Ta luôn luôn đứng giữa

Phần 2:

* Bạn tham gia KST, box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia?

Tham gia vì ngóng Paradise của Minnie ~

* Trong KST, Nhà thì bạn quý mến ai nhất? vì sao?

Gái nhà ta đều yêu lắm ~~ các cô ta yêu các cô lắm ~~ seme yêu seme nhỉnh hơn chút vậy

* Bạn thích phim nào, diễn viên nào nhất? Vì sao?

Ta thích nhiều bộ phim Nhật ~~ diễn viên nữ ta thích là Juri ~ nam diên viên ta thích là Park haejin

* Lý do gì bạn chọn KST mà không phải 1 web hay 4r khác1 ?

Ta thích cái không khí trong lành ở đây{:3_49:}

* Bạn có ý định gắn bó với KST lâu dài ko? nếu ko thì tại sao?

Chắc là có{:3_49:}

* Hiện tại bạn đang xem những sản phẩm nào nào do Lovemelody Subteam làm sub? Bạn thích sản phẩm nào nhất? Tại sao?

Cut của Tokyo dome và Mirotic concert ~~ {:3_62:}  

* Nếu một thành viên trong Nhà đến thăm bạn? Bạn sẽ tiếp đón như thế nào và kế hoạch của bạn dành cho người bạn đồng nghiệp ra sao?

Hết sức có thể ~~ ta sẽ ngại ngùng một chút ~ nhưng sẽ rất vui vì được gặp mặt {:3_52:}

* Bạn nghĩ sao về Nhà bây giờ so với Nhà cũ trc khi bạn tham gia?

Bây giờ người vào Box DBSK đông hơn

* Bạn quan niệm thế nào về một người bạn tốt?

Là người sẽ thực lòng yêu thương ta suy nghĩ cho ta

* Nếu phải chọn lựa giữa tình bạn và tình yêu, bạn chọn cái nào? Vì sao?

Tình bạn ~~ Tìm được một người bạn tốt khó hơn tìm được một người yêu

* Bạn đã có người yêu chưa? Giới thiệu qua 1 chú nhé!

Chưa

* Mẫu người yêu lí tưởng của bạn ?

Cứ lấy Shim Changmin đối chiếu qua là được {:3_62:}

* Đặc điểm nào từ người bạn khác phái thu hút bạn đầu tiên?

Nếu người đó im lặng ta sẽ cảm thấy rất bị thu hút

* Nếu có người yêu thì thích người yêu hơn hay kém bao nhiêu tuổi? Tại sao?

5 ~~ Ta nghĩ thế là đủ lớn đủ bé

* Trong những ngày lễ đặc biệt bạn mong được nhận món quà nào nhất từ người đó và gia đình? Tại sao?

Chỉ cần là người quan trong với ta tặng ta cái gì ta cũng sẽ rất vui

* Nếu có người yêu, trong những ngày đặc biệt bạn sẽ tặng gì cho người yêu của bạn?

Khăn hoặc sổ hoặc một chiếc vòng bạc

* Nếu phải chọn 1 người yêu mình (và bạn ko yêu người đó) và 1 người mình yêu ( và người đó ko yêu bạn) thì bạn chọn như thế nào?

Người yêu mình ~~ Ta yêu bản thân mình {:3_47:}

* Nếu 1 ngày bỗng nhiên ko còn bạn bè bên cạnh bạn thì bạn cảm thấy thế nào? ( phải tưởng tượng là có ngày này)

Ta sẽ đi tìm lại

* Nếu phải bỏ công việc mình yêu thích để đến với người mình yêu, bạn có làm ko? Why ? Why not?

Không ~~ mà cũng ko chắc bây giờ chưa thích ai đến mức từ bỏ mọi thứ cả

* Sau này lập gia đình, bạn mong mình có bao nhiu đứa con? Trai hay gái? Bạn mong sẽ được cùng con cái của mình làm gì trong cuộc sống? Vì sao?

Một trai 1 gái 1 con nuôi {:3_52:}

Bình luận

ôi fan min fan min<3  Đăng lúc 6-3-2012 01:02 PM
ô ô, cô ha - chan xinh quá cơ *sờ sờ mó mó* tí nào :*:*  Đăng lúc 19-10-2011 05:34 PM
thế ảnh bi h đâu? *chìa tay*  Đăng lúc 13-10-2011 11:30 AM
góc chụp đẹp thôi ~ mắt em nhỏ lắm  Đăng lúc 12-10-2011 04:57 PM
Xinhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh XD XD ~~ Mắt nhìn đặc biệt ế :*  Đăng lúc 12-10-2011 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 15-9-2011 22:36:24 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Trần Thị Thu Hà
D.O.B: 13/4/1992
Nickname: Cú
Nick yh/skype: [email protected]
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) :http://www.facebook.com/profile.php?id=100001748955379
Sở thích: TVXQ, Quảng Cáo(đang học nó nên phát cuồng!)
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào: Gấu béo Yunho
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K : tuyệt!4ever love......

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 6-10-2011 09:30 AM
chắc e là cú bé òi:))  Đăng lúc 18-9-2011 07:03 PM
Chà, lại có thêm 1 em Cú nữa. Thế lại phải phân biệt Cú lớn, Cú bé rồi  Đăng lúc 18-9-2011 03:43 PM
:)  Đăng lúc 16-9-2011 01:34 PM
nhhaf tám đây em :x http://kst.net.vn/thread/-house-happiness-will-come-to-who-can-wait--570-1-1.html  Đăng lúc 16-9-2011 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-9-2011 14:59:56 | Chỉ xem của tác giả
*Đạp cửa*
*Bắc loa* MEM MỚI

híhí ~

Tên: Hương ạz !~

D.O.B: 12.11.1995

Nickname: Bim ú ( dạ vâg taz là cục thịt di động ~)

Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): http://www.facebook.com/profile.php?id=100001003091142

Sở thích: Nghe và ngắm

Tình yêu to nhớn: * Vuốt cằm* I* hết k biết i* ai nhứt nữa ~

Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Ghét từ cái nhìn đầu tiên. Bắt đầu i* khi nghe các a hát ~> nghĩ lại thấi mìg thật có tội khi đã từg bảo các a k đẹp ~

Ảnh cá nhân: Miễn ạz !~

Bình luận

like cái phần cảm nhgĩ của ss nhá=))  Đăng lúc 6-10-2011 08:12 AM
Chào kanu ^^!~ *Chìa tay* ăn vs :))~  Đăng lúc 18-9-2011 07:54 PM
Chào Bim Bim... *nhai bim bim*.. rộp....  Đăng lúc 18-9-2011 03:44 PM
@ss Gió: Thì e cứ ra chưởng trc' thế thui trúg đâu thì trúg mà trúg ai thì rág chịu. Híhí :))~  Đăng lúc 17-9-2011 11:02 AM
ta là Gió bé,hê nhô. cửa nhà có còn nữa đâu mà em đạp làm chi cho mất công.  Đăng lúc 17-9-2011 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-9-2011 21:33:23 | Chỉ xem của tác giả
tránh ra....................tránh nào.............nhường chỗ cho ng già nào..........

đặt mông giữ chỗ..........................edit sau nhá.................................

Bình luận

già ôi ra edit đi :-j . k mẫu nhiều quá lại ngại đọc bây giờ =)))  Đăng lúc 6-10-2011 09:33 AM
ss bao nhiêu mà già?  Đăng lúc 6-10-2011 08:12 AM
thế nên mới cho các em ấy giới thiệu trc, sau đóa t học đòi theo sau  Đăng lúc 18-9-2011 04:43 PM
Già rồi thì nên an phận đi sau, để các em trẻ khỏe đi trước mở đường cho :">  Đăng lúc 18-9-2011 03:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 17-9-2011 11:24:51 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Quỳnh
Năm sinh: 1991
Nick : cass_sess ( đề nghị bà con không được gọi là Sex xiếc gì cả:@ )
Nơi sinh: Bắc Ninh
Nickyahoo: sesshoumaru_1510
Sở thích: truyện tranh, nghe nhạc, xem tin tức.thích cầm ô đi dưới mưa(mưa càng to càng tốt), thích cảm giác đứng chênh vênh, ăn kem mùa đông
Sở ghét: rất ghét bị ai lên mặt dạy dỗ, ghét người trong ngoài bất nhất; ghét kẹo ngô, thạch...đơn giản vì những cái này không cứng cũng chả mềm, không có tư chất gì cả. Ghét những người nhu nhược. không ưa những kẻ tự cao(đôi khi mình cũng thế)
Con vật yêu thích: Sói
Con vật ghét nhất: Linh cẩu(nhìn con này đã thấy ngứa mắt chứ đừng nói đến cách sống của nó)
Phương châm sống: Ăn để sống chứ không phải sống để ăn
Thích thành viên nào nhất? Cái này cũng không rõ nè, nhưng tự thấy hình như là Su Su
Tự nghĩ về bản thân:100% tin tưởng mình là 1 người tốt, chắc chắn vì đôi khi dẫm phải chó mèo thì đều rối rít xin lỗi nó:loveliness: (cái này bị mọi người nói là điên>>>thật là thiển cận mà:curse: , động vật và con người bình đẳng mà, là mình dẫm phải nó thì phải xin lỗi chứ,đúng là phân biệt đối xử,đáng bị xã hội lên án{:2_30:} , hình như hay làm người khác tức điên>>cái này là mọi người nói chứ thực ra thấy mình hiền lành tốt bụng.;P

Bình luận

91 mà dám xưng ss với ta sao =)) hèm hèm pro5 của ta ở trang 3 nhá  Đăng lúc 9-11-2011 10:48 PM
ak mà ss sống ở Bắc Ninh ạ?  Đăng lúc 11-10-2011 08:58 PM
áo đẹp  Đăng lúc 7-10-2011 03:45 PM
vầy cuối cùng thì ta đc xét vào cái dạng j 8-> ?  Đăng lúc 6-10-2011 09:36 AM
=))chết chết, đọc cái sở ghét thì tự thấy ta phải là cái loại Sess k thèm để vào mắt mới đúng =)).dưng mờ khoản xin lỗi động (thực) vật thì giống ta à :">   Đăng lúc 6-10-2011 09:36 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
ngocxit -1 =)))) Lâu lắm mới có đối tượng .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách