Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

-:¦:-[ Profile of Cassiopeia ]-:¦:-

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-12-2012 11:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần thứ 2 làm cái này TT~TT nhỡ tay làm gì đó 1 phát del đi hết công sức từ sáng thật là khổ ah~

1.        Tên: Tiêu =))
2.        D.O.B: 15-08-1994
3.        Giới tính: Giấy khai sinh là nữ :v cơ mà chính xác thì ta là Bi :”>
4.        Nickname: thôi gọi Tiêu đi =))
5.        Nick yh/skype: yh: vanls_94
6.        Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): https://www.facebook.com/shim.renard
7.        Sở thích: Ăn. Ngủ. mần đam….etc….
8.        Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Bé Chê Bông siêu cấp cư tê siêu cấp lập dị =)) sau bé thì thích cả bạn chồng Gấu điên của bé nữa :”>
9.        Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: ta làm cái này 2 lần rồi =.,= lần trước viết dài dã man. Ý tứ dạt dào xong nhỡ tay del hết TT~TT *đập đầu vào tường* k viết lại nữa đâu lười lắm x_x tóm lại DB là band đầu tiên và cũng là band cuối cũng khiến 1 đứa lười chảy thây như ta phải bỏ thời gian để tìm hiểu, để dõi theo, để thay đổi cảm xúc theo từng giây ta biết đến cả 5 người. Viết ngắn thế này thôi vậy :| bản chất lười nó tái phát rồi :v
10.        Ảnh cá nhân: trong album FB của ta có :| nàng nào có nhu cầu muốn biết con ma nó hình dáng ra sao thì cứ xông pha vô đấy tìm nhé

* Họ tên đầy đủ của bạn: Phạm Minh Thúy
* Ngày tháng năm sinh: bên trên ý 
* Hiện giờ đang ở đâu: ở nhà 
* Làm gì: sinh viên cao đẳng ^^~
* Giới tính của bạn: *chỉ chỉ lên trên*
* Gia đình bạn có bao nhiu người:có bà nội, bố mẹ. anh trai chị dâu và 2 thằng cháu :v
* Trong gia đình thì bạn yêu quí ai nhất: mẹ  k lí do
* Sở thích cá nhân:
•        Bạn thích con gì: mèo ^^~ hoặc mấy con thuộc họ mèo ý XD ước muốn là có thể nuôi 1 bé báo :”>
•        Thích màu gì: xanh tím.vàng.đỏ.đen.tím
•        Thích làm gì trong cuộc sống: k xác định :v
•        Ghét nhất điều gì: bị trói buộc
•        Sợ nhất điều gì: bị bỏ đói TT~TT
* Trong các ngày của tuần( thứ 2 đến chủ nhật), các tuần của tháng( tuần 1 đến tuần 4), các ngày của tháng( ngày 1 đến 31), các tháng của năm( tháng 1 đến tháng 12), bạn thích con số nào? Tại sao? :v câu này lằng nhằng quá :v thích số 8  vì đấy là tháng sinh của ta
* Ước mơ trong tương lai của bạn như thế nào? Làm việc đủ tiền ăn :”>
* Bạn có thói quen xấu gì trong cuộc sống ko? Hay quên ==”
* Khi tức giận hay khi vui thì bạn thường làm gì? Hét toán loạn =))
* Bạn thích điều gì và ghét điều gì ở bản thân mình? K rõ 
* Câu châm ngôn mà bạn yêu thích? K xác định :”>
* Phương châm sống của bạn là gì? Bản thân thoải mái là ổn
* Nếu được đi du lịch bạn thích du lịch ở đâu? Ý XD….Đi cùng ai? Một mình….Tại sao? :v
* Bạn có thích hoa ko? Bình thường.k có loài hoa đặc biệt thích
* Khi rảnh rỗi bạn thường thích làm gì? Hình như toàn ngủ 
* Hành động ngố nhất mà bạn có là gì? Lẩm bẩm giữa lớp……và ai cũng nghe thấy =.,=
* Bạn thích ăn món gì nhất? món nào cũng thích :”> k cay quá là đc
* Bạn ghét nấu/ nấu giỏi món gì nhất? Tại sao? K có nấu ăn :v
* Với bạn, ai là người quan trọng nhất (trừ gia đình và người yêu) ? bản thân :v k dự tính là sẽ có ny  mệt lắm
* Từ con số  0 -10, bạn nghĩ mình là con số nào? Tại sao? Số 0  có thành k có.k có thành có

Phần 2:

* Bạn tham gia KST, box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia? Cũng k nhớ rõ
:v đã bảo là đơn bào mà. Tham gia KST là từ hồi có ice age 4 thì phải :”> tìm link down thì chị yêu đưa cho link vào KST, thế là đóng cọc xây nhà ở đây luôn. Tham gia box à :| thôi tính là hôm nay đi.ngày làm bản báo cáo dài lê thê này @@
    * Trong KST, Nhà thì bạn quý mến ai nhất? vì sao? Chưa tiếp xúc vs ai :v
    * Bạn thích phim nào, diễn viên nào nhất? Vì sao? K có diễn viên ưa thích. Phim thích nhất đến thời điểm hiện tại là The lord of the rings ^^~
    * Lý do gì bạn chọn KST mà không phải 1 web hay 4r khác? Subteam chăm chỉ. Sản phẩm chất lượng. theo cảm nhận của bản thân thì mọi người rất thân thiện ^^~ tóm lại là 1 khi đã thích mà lại còn phải nêu cả lí do thì…… :v nhất thời k nghĩ ra ah~
    * Bạn có ý định gắn bó với KST lâu dài ko? nếu ko thì tại sao? K có ý định đi đâu nữa =)) làm nhà ở đây rồi
    * Trong Subteam, bạn thích cách làm việc của ai? Tại sao? Hỏi khó ah~ ==” mem mới mà
    * Kỷ niệm đẹp nhất và chán nhất bạn có ở KST là gì? Khi nào? Chưa kịp có :v
    * Nếu phải chọn lựa giữa KST và người yêu, bạn chọn ai ? Tại sao? KST =)) k có ny
    * Bạn nhận xét thế nào về leader của chúng ta - và bất kì ai khác bạn muốn nêu cảm nhận - và cách làm việc trong subteam? Bạn muốn góp ý gì k? :|||||||||
    * Trước khi tham gia và từ khi vào Nhà, bạn ấy tượng với ai nhất? Tại sao?  ( 2 thời điểm khác nhau đó nha) à có lẽ 1 thời gian nữa ta sẽ edit lại chỗ này
    * Từ khi tham gia KST hay Nhà, bạn đã cảm thấy hối hận vì mình tham gia chưa? Tại sao? Chưa :v có gì phải hối hận à :v
    * Hiện tại bạn đang xem những sản phẩm nào nào do Lovemelody Subteam làm sub? Bạn thích sản phẩm nào nhất? Tại sao? @@ edit sau
    * Nếu một thành viên trong Nhà đến thăm bạn? Bạn sẽ tiếp đón như thế nào và kế hoạch của bạn dành cho người bạn đồng nghiệp ra sao? Đầu tiên là đơ. Sau đó hỏi lí do đến……. ờ chắc kế là kéo ra ngoài mời đi ăn :v
    * Bạn nghĩ sao về Nhà bây giờ so với Nhà cũ trc khi bạn tham gia? :v *khóa miệng*

Phần 3:

* Từ hồi sinh ra đến giờ thì đối với bạn kỉ niệm nào là vui nhất? Buồn nhất? Vui nhất á. Chắc là hôm ngồi ôm máy từ 8h tối hôm trước đến 4h sáng hôm sau tìm hiều về DB, xem hết 1 đống show rồi vid, mv đủ kiểu =)) Buồn nhất k tiện nói :”> vấn đề nhạy cảm ah~
    * Trong những lần tổ chức sinh nhật thì lần nào gây ấn tượng khó phai cho bạn ? Và lần nào làm bạn thất vọng? k chú trọng cái này lắm :|
    * Kỷ niệm đáng nhớ nhất khi ở trường học( cấp1, cấp 2, cấp 3)? ==” sao nhiều câu hỏi cần dúng trí nhớ vậy :v
    * Nếu bạn đang là sinh viên hoặc đã ra trường, với bạn kỷ niệm nào làm bạn sẽ nhớ mãi về thời sinh viên của mình? ( sinh viên ở đây không phải chỉ nói những bạn học ở VN mà cả nói chung những ai đang học University  hay College ) :v chưa có
    * Bạn có nick name không? Hoàn cảnh ra đời nick name đó? Bạn thích nick name nào nhất? Nhiều lắm. Thích nhất là Tiêu nhi ^^~ hí hí. Hoàn cảnh ra đời k nhớ :v cũng chả rõ ai đặt
    * Bạn đã bao h cảm thấy hối hận về 1 điều mà mình đã làm chưa? Và nếu như đc thay đổi 1 thứ bạn sẽ chọn thứ nào? Hối hận thì chắc có. Nhưng mà thay đổi thì k :v mất công nghĩ lại tính toàn nhiều mệt lắm
    * Nếu được thay đổi lại quá khứ, bạn muốn thay đổi điều gì? K đổi gì cả. lí do như câu trên :v
    * Nếu bạn là một người sống xa nhà, thì đều gì ở quê nhà luôn làm bạn nhớ đến? tại sao? Dĩ nhiên là mẹ :| …..vì là mẹ nên nhớ :v
    * Nếu bạn là một học sinh du học, bạn thấy điều gì là khó khăn với mình nhất? ngôn ngữ ==”
    * Nếu bạn được ai đó tặng 1000 con hạc và bạn được quyền ước, bạn sẽ ước điều gì? tại sao? Đc sống tự do, làm theo ý mình muốn. vì 18 năm nay đều luẩn quẩn trong 1 cái vòng, sống vì mục đích của mọi người :|

Phần 4:

* Quan điểm của bạn về cuộc sống, tình yêu, tình bạn? sống k cần lo nghĩ nhiều. k nhất thiết phải có người yêu, thứ đó thực rắc rối, mất tự do kinh khủng ==” bạn có lẽ là nên có :| dù sao cũng k thể cả ngày nhìn 4 bức tường đc
    * Bạn quan niệm thế nào về một người bạn tốt? có thể độc lập suy nghĩ, k quá phụ thuộc vào nhau, 1 năm k gặp vẫn là bạn thân như thường :|
    * Tình bạn, tình yêu, công việc và gia đình, bạn sắp xếp như thế nào? Tại sao? Gia đình, tình ban, công việc….k có chỗ cho tình yêu :| k có lí do nốt.
    * Nếu phải chọn lựa giữa tình bạn và tình yêu, bạn chọn cái nào? Vì sao? Bạn.ta k nghĩ là ta sẽ có ny.cơ bản là ta k cần :v
    * Bạn đã có người yêu chưa? Giới thiệu qua 1 chú nhé! @@
    * Mẫu người yêu lí tưởng của bạn ? cái phần 4 là về chuyện tình củm à?????
    * Đặc điểm nào từ người bạn khác phái thu hút bạn đầu tiên? Ăn mặc phá cách =)) style của Lady Gaga thì theo luôn
    * Nếu có người yêu thì thích người yêu hơn hay kém bao nhiêu tuổi? Tại sao? Chẹp.hơn tuổi đi :| hơn 5 hay 6 tuổi gì đó. Ta cần người nuông chiều ta :v
    * Trong những ngày lễ đặc biệt bạn mong được nhận món quà nào nhất từ người đó và gia đình? Tại sao? Ai cũng đc :v dẫn đi ăn là theo tuốt =))
    * Nếu có người yêu, trong những ngày đặc biệt bạn sẽ tặng gì cho người yêu của bạn? chính vì cái vụ này mà k muốn có ny đấy :v k biết.
    * Nếu phải chọn 1 người yêu mình (và bạn ko yêu người đó) và 1 người mình yêu ( và người đó ko yêu bạn) thì bạn chọn như thế nào? Chả chọn ai cả =.,= phải nghĩ nhiều là bỏ tuốt
    * Nếu 1 ngày bỗng nhiên ko còn bạn bè bên cạnh bạn thì bạn cảm thấy thế nào? ( phải tưởng tượng là có ngày này) tự kỉ ám thị đến chết TT~TT
    * Nếu phải bỏ công việc mình yêu thích để đến với người mình yêu, bạn có làm ko? Why ? Why not? Dĩ nhiên là k. miếng cơm mà bị dứt ra rồi thì yêu đương gì nữa :| ta cần người nuông chiều chứ k cần người nuôi như thú cưng :v
    * Bạn nghĩ sao về khái niệm "Đen là đen, trắng là trắng" ? Liệu có xám không? Bạn nghĩ sao nếu ai đó dùng quan niệm " Đen là đen, trắng là trắng"  trong công việc hay trong tình cảm? Bạn nghĩ mình nên rạch ròi giữa trắng và đen ko? Why? ồi nghĩ nhiều thế :v như thế nào mà chẳng đc =.,=
    * Bạn nghĩ sao về tình yêu phương xa, tình yêu với một khoảng cách địa lý? Bạn nghĩ tình yêu này có tồn tại lâu không nếu bạn ở trong trường hợp đó? Yêu xa á. Viễn tưởng lắm T_T thôi thì trước khi đi cứ làm 1 buổi rõ tư tưởng rồi trả tự do cho nhau thế là xong.có duyên thì nối lại k thì thôi
    * Bạn nghĩ sao về vai trò của người phụ nữ và người đàn ông trong gia đình? :v k biết
    * Bạn quan niệm sao về mối quan hệ mẹ chồng - con dâu thời nay và thời xưa? =.,= cái này cho bạn nào học khối C. D nhé
    * Sau này lập gia đình, bạn mong mình có bao nhiu đứa con? Trai hay gái? Bạn mong sẽ được cùng con cái của mình làm gì trong cuộc sống? Vì sao? Đẻ đau lứm :v sợ.k nghĩ nữa =.,=
    * Bạn quan niệm sao về nhẫn? Bạn thấy nó có quan trọng trong việc thể hiện tình cảm giữa 2 người không? Nếu như bạn tặng nhẫn cho người yêu/chồng/vợ của bạn mà đối phương bảo không thích đeo nhẫn, bạn sẽ ứng xử ra sao? K thích thì thôi ta đeo cả :v đằng nào thì ta cũng cuồng nhẫn mà. K đeo ta tự đeo cũng đc.

Bình luận

choáng~~  Đăng lúc 5-2-2014 01:05 PM
dài quá o.o chào mừng em :x  Đăng lúc 28-12-2012 09:43 AM
hồi này e đang bị nghiện trả tag nên mới ham hố làm hết :)) *cúi đầu 90độ* chào ss ạ ^^~  Đăng lúc 26-12-2012 02:57 PM
ngồi làm hết cái này thật sao @@. anw, welcome em vào Nhà ^^  Đăng lúc 26-12-2012 01:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kunie + 5 Quá khủng luôn :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-12-2012 21:32:30 | Chỉ xem của tác giả
1.        Tên: Thơ
2.        D.O.B: 30/08/1991 (già rùi)
3.        Giới tính: Nữ
4.        Nickname: cứ gọi tên thôi :))
5.        Nick yh/skype: nhinhanh165
6.        Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) http://www.facebook.com/trantho.0602
7.        Sở thích: Cái gì e cũng thích tất..=))
8.        Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Yunho oppa...:X. Tình yêu của lòng e:lol
9.        Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Là nhóm nhạc đầu tiên mình biết đến và iêu thix khi lần đầu tiên bik đến K-pOp... DBSK đã làm thay đổi cuộc sống của mình rất nhiều, làm mình mạnh mẽ khi vấp ngả, làm mình biết trân trọng cuộc sông và biết nắm bắt ước mơ của mình hơn...mãi mãi trong tim mình chỉ có DB5K...Alwyas keep the faith..:)
10.     Ảnh cá nhân: Vào Fb mình coi nhé mọi người..:)

Rất zui đc làm quen vs các bạn Cass gần xa..:)

Bình luận

welcome ^^  Đăng lúc 28-12-2012 09:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 9-3-2013 15:21:25 | Chỉ xem của tác giả
1. Tên: Gà, Nở :))
2. D.O.B: 08/01/1991 (ta vẫn là 9x mà :d)
3. Giới tính: nữ, mà vừa có chồng, vừa có vợ :))
4. Nickname: Nở, Gà lun đi :D
5. Nick yh/skype: bkkt_tt92
6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) http://www.facebook.com/di.g.kaka
7. Sở thích: DBSK, MC :D
8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? a thần mặt rỗ, chuyên đi dép lào, phong cách thời trang trên đông dưới hè =))
9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: nhớ 5 zai nhí nhố cùng nhau quá :(
10. Ảnh cá nhân: FB mình cũng nhìu ak =))
mong muốn được làm quen với ai yêu thik DBSK, đặc biệt là cái con ng mặt rỗ kia kìa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 28-3-2013 18:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Báo danh nào {:176:} {:176:} {:176:} {:176:} {:176:}
Tên: Lâm
D.O.B: 20/3/1998
Nickname: uiui ( UiGenius :">
Nick yh/skype: Nh0k_4ever_l0v3_203
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...)
http://www.facebook.com/?ref=logo
LINe: uiGenius
Sở thích: nằm lười nghe nhạc xem phim đọc truyện và NGỦ >O<
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?: dành cho Jae sô cool vẻ ngoài và nội tâm khác nhau 1 trời 1 vực {:180:}
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: my sunSHINEEEEE :">
Ảnh cá nhân

Họ tên đầy đủ của bạn? Hoàng Lê Thanh Lâm
Ngày tháng năm sinh? 20/3/1998
Hiện giờ đang ở đâu làm gì? Du học sinh bòÚc
Giới tính của bạn? đã nc r` mà T_T
Gia đình bạn có bao nhiu người? 6
Trong gia đình thì bạn yêu quí ai nhất? Vì sao? aBBố đáng iêu nhất
    * Sở thích cá nhân:
Bạn thích con gì? Boo
Thích màu gì? Đỏ Đen Trắng
Thích làm gì trong cuộc sống? 1 ng hp
Ghét nhất điều gì? nhịn
Sợ nhất điều gì? ngườis
    * Trong các ngày của tuần( thứ 2 đến chủ nhật), các tuần của tháng( tuần 1 đến tuần 4), các ngày của tháng( ngày 1 đến 31), các tháng của năm( tháng 1 đến tháng 12), bạn thích con số nào? Tại sao? thứ 5 3 6 vì số đẹp và ngày ấy học cx ít nữa
    * Ước mơ trong tương lai của bạn như thế nào? làm 1 HAPPY Multi Media designer
    * Bạn có thói quen xấu gì trong cuộc sống ko? lừoi, ẩu, thụ độg,nóg tíg T_T v.v.....
    * Khi tức giận hay khi vui thì bạn thường làm gì?nghe nhọc để calm down :F
    * Bạn thích điều gì và ghét điều gì ở bản thân mình? chả biết
    * Câu châm ngôn mà bạn yêu thích?
- "a world like a coin"
cuộc sống lúc nào cũng có 2 mặt, tốt hay xấu thì còn tuỳ vào cách nhìn của bạn với nó ntn mà thôi
-"cuộc sống là 1 quá trìnhkhông ngừng thoả hiệp"
và sau khi đi du học mới biết là nếu k nhịn thì chỉ có thiệt mà thôi =)
    * Phương châm sống của bạn là gì? Nhịn Nhịn :"> "NhỊN hay là CHết?"
    * Nếu được đi du lịch bạn thích du lịch ở đâu? Đi cùng ai? Tại sao? thíc đi Hàn với bạn vì muốn đi xem concert của zai và mua qần áo đẹp
    * Bạn có thích hoa ko? và vì sao bạn thích hoa đó? nó có ý nghĩa gì với bạn trong cuộc sống? lavender :"> hoa CHỜ ĐỢI~
    * Khi rảnh rỗi bạn thường thích làm gì? làm gì mình thíc cer mà 2 năm r` hầu như là k lúc nào rảnh rỗi T_T
    * Hành động ngố nhất mà bạn có là gì?hỎi T_T
    * Bạn thích ăn món gì nhất? Do ai nấu? mẹ nấu món gì k hạt tiêu k hành tây k mắm tôm cx ngon cả ~
    * Bạn ghét nấu/ nấu giỏi món gì nhất? Tại sao? dạy cái nào nấu đc cái đấy và gét nấu nkg cái bên trên T_T
    * Với bạn, ai là người quan trọng nhất (trừ gia đình và người yêu) ?Jae jae
    * Từ con số  0 -10, bạn nghĩ mình là con số nào? Tại sao? 3 số 3 nằm nghiêng trông khố khố giốg đứa chẻ câu k hiểu đời như mình =)

Phần 2:

* Bạn tham gia box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia? hnay:>
    * Trong Nhà thì bạn quý mến ai nhất? vì sao? làm qen nào :>
    * Bạn thích phim nào, diễn viên nào nhất? Vì sao?PArk Yoochun :> quÁ thật r` lân fnào xem phim của a e cx khóc TT_TT
    * Lý do gì bạn chọn KITES mà không phải 1 web hay 4r khác1 ? nh` cái khác nữa mà "_____"
    * Bạn có ý định gắn bó với KITES lâu dài ko? nếu ko thì tại sao? nếu đk cho phép thôi T_T thời gian eo hẹp T_T
    * Trong Subteam, bạn thích cách làm việc của ai? Tại sao? k biết nữa vì là thành viên mứoi nên sẽ tìm hiểu từ từ nhé :>
    * Kỷ niệm đẹp nhất và chán nhất bạn có ở đâY là gì? Khi nào? ui chưa có bạn T_T
    * Nếu phải chọn lựa giữa người yêu, bạn chọn ai ? Tại sao? máy tính là ny của Ui :>
    * Bạn nhận xét thế nào về leader của chúng ta - và bất kì ai khác bạn muốn nêu cảm nhận - và cách làm việc trong subteam? Bạn muốn góp ý gì k?  T_T
    * Trước khi tham gia và từ khi vào Nhà, bạn ấy tượng với ai nhất? Tại sao?  ( 2 thời điểm khác nhau đó nha) trans new team
    * Từ khi tham gia Nhà, bạn đã cảm thấy hối hận vì mình tham gia chưa? Tại sao? chưa chƯA có t/g để hối hận
    * Hiện tại bạn đang xem những sản phẩm nào nào do Lovemelody Subteam làm sub? Bạn thích sản phẩm nào nhất? Tại sao? mấy MV lÀm nhạc đẹp :>
    * Nếu một thành viên trong Nhà đến thăm bạn? Bạn sẽ tiếp đón như thế nào và kế hoạch của bạn dành cho người bạn đồng nghiệp ra sao? k biết nữa T_T ngƯỢg T_T
    * Bạn nghĩ sao về Nhà bây giờ so với Nhà cũ trc khi bạn tham gia? chưa tgia nhà nào hết T_T

Phần 3:

* Từ hồi sinh ra đến giờ thì đối với bạn kỉ niệm nào là vui nhất? Buồn nhất? lần đâu tiên vầ vn vs mỗi lần lên máy bay đều thấy như trời sập=)
    * Trong những lần tổ chức sinh nhật thì lần nào gây ấn tượng khó phai cho bạn ? Và lần nào làm bạn thất vọng? năm kia khó phai nhất =) cái sinh nhật năm năy nặg như đá và nếu k có thì tốt qá r =)=;
    * Kỷ niệm đáng nhớ nhất khi ở trường học( cấp1, cấp 2, cấp 3)? c1 ấm áp & c2 nổi loạn :>
    * Nếu bạn đang là sinh viên hoặc đã ra trường, với bạn kỷ niệm nào làm bạn sẽ nhớ mãi về thời sinh viên của mình? ( sinh viên ở đây không phải chỉ nói những bạn học ở VN mà cả nói chung những ai đang học University  hay College ) đi trọc phá thầy cô & mẤy giờ tự học :>
    * Bạn có nick name không? Hoàn cảnh ra đời nick name đó? Bạn thích nick name nào nhất? uiui là tên ngẫu nhiên =( từ năm 2007 thì phải :-| đến bh nó vẫn đạc biệt k lý do tự xưg uiGenius nkg toàn bị gọi là uiEM
    * Bạn đã bao h cảm thấy hối hận về 1 điều mà mình đã làm chưa? Và nếu như đc thay đổi 1 thứ bạn sẽ chọn thứ nào? ẩu T_T chắc chả thay đổi đc =)=;
    * Nếu được thay đổi lại quá khứ, bạn muốn thay đổi điều gì? k cần thiết nữa =)
    * Nếu bạn là một người sống xa nhà, thì đều gì ở quê nhà luôn làm bạn nhớ đến? tại sao? là lúc khóc đc ôm và lúc yếu đc che =)
    * Nếu bạn là một học sinh du học, bạn thấy điều gì là khó khăn với mình nhất? là k có gđ và với 1 đứa nóg tính là chính là K BIẾT NHỊN =<
    * Nếu bạn được ai đó tặng 1000 con hạc và bạn được quyền ước, bạn sẽ ước điều gì? tại sao? ước hạnh phúc vì vui vẻ vs hạnh phúc vẫn còn cách nhau xa quá :< k đủ sức với :<

Phần 4:

* Quan điểm của bạn về cuộc sống, tình yêu, tình bạn? tình yêu k phải là toàn bộ cs :> tình bạn nhiều thì tốt chứ s :>
    * Bạn quan niệm thế nào về một người bạn tốt? T_T
    * Tình bạn, tình yêu, công việc và gia đình, bạn sắp xếp như thế nào? Tại sao? FML go FirsT
    * Nếu phải chọn lựa giữa tình bạn và tình yêu, bạn chọn cái nào? Vì sao? k biết T_T
    * Bạn đã có người yêu chưa? Giới thiệu qua 1 chú nhé! chƯA đâu cÒn trẻ hưởng thụ tự do chứ ngồi nge mấy e kém tuổi mình kêu rên là thấy sợ
    * Mẫu người yêu lí tưởng của bạn ? độc lập, ngoại hình khá, K phải là diễn viên mỗi lần xem phim 5 zai đóng mà thấy cảnh Kiss thì nghĩ đến sau này mình nhất địnk k lấy diễn viên :>
    * Đặc điểm nào từ người bạn khác phái thu hút bạn đầu tiên? cao >:O
    * Nếu có người yêu thì thích người yêu hơn hay kém bao nhiêu tuổi? Tại sao? hơn :> có vẻ tốt :>
    * Trong những ngày lễ đặc biệt bạn mong được nhận món quà nào nhất từ người đó và gia đình? Tại sao? vé máy bay :> nhớ nhà vãi :<
    * Nếu có người yêu, trong những ngày đặc biệt bạn sẽ tặng gì cho người yêu của bạn? k biết T_T
    * Nếu phải chọn 1 người yêu mình (và bạn ko yêu người đó) và 1 người mình yêu ( và người đó ko yêu bạn) thì bạn chọn như thế nào? tuỳ hoàn cảnh
    * Nếu 1 ngày bỗng nhiên ko còn bạn bè bên cạnh bạn thì bạn cảm thấy thế nào? ( phải tưởng tượng là có ngày này) thì tiếp tục đi 1 mình chả lẽ cuộc dời vì không có ai bên cạnh mà dừng lại à
    * Nếu phải bỏ công việc mình yêu thích để đến với người mình yêu, bạn có làm ko? Why ? Why not? yêu thì hiểu nhau chứ trỪ khi mình tự nguyện làm việc này thì khác "> đừng bảo mình PHẢI làm vc mình k thíc =;
    * Bạn nghĩ sao về khái niệm "Đen là đen, trắng là trắng" ? Liệu có xám không? Bạn nghĩ sao nếu ai đó dùng quan niệm " Đen là đen, trắng là trắng"  trong công việc hay trong tình cảm? Bạn nghĩ mình nên rạch ròi giữa trắng và đen ko? Why? rõ ràng thì tốt :> mình gét mập mờ :>
    * Bạn nghĩ sao về tình yêu phương xa, tình yêu với một khoảng cách địa lý? Bạn nghĩ tình yêu này có tồn tại lâu không nếu bạn ở trong trường hợp đó? đã từng =) yÊu xa à? có nhưng HIếm ngày thứ 2 sang đây thằng kia đã kiếm đc ng mới r =;
    * Bạn nghĩ sao về vai trò của người phụ nữ và người đàn ông trong gia đình? k qan trọg :> cái chính là cách nhìn của mỗi ng thôi :>
    * Bạn quan niệm sao về mối quan hệ mẹ chồng - con dâu thời nay và thời xưa? khác gì nhau ? =;
    * Sau này lập gia đình, bạn mong mình có bao nhiu đứa con? Trai hay gái? Bạn mong sẽ được cùng con cái của mình làm gì trong cuộc sống? Vì sao?2 đứa :> muốn làm việc thíc làm & làm vc muốn làm :>
    * Bạn quan niệm sao về nhẫn? Bạn thấy nó có quan trọng trong việc thể hiện tình cảm giữa 2 người không? Nếu như bạn tặng nhẫn cho người yêu/chồng/vợ của bạn mà đối phương bảo không thích đeo nhẫn, bạn sẽ ứng xử ra sao? thể hiện thfi tốt :> quan trọng là cách thể hiện mà thôi
zTKS for reading :>
ai chỉ mình cách tham gia team trans news nhé :->{:176:} {:176:} {:176:} {:176:} {:176:}

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
kunie + 5 Gái xênh :X chăm thật viết hết ch.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 11-5-2013 18:12:16 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà yêu dấu cụa iêm, em là mem mới cho vào điểm danh phát làooooooooooooooooooooo
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

1.Tên: Sena =_______=

2.D.O.B: 18/06/1993

3.Giới tính: Ko phải giống đực ạ :''3

4.Nickname: nhiều lớm ạ, toàn nick bựa lòi nên ko mún nhớ =.......=

5.Nick yh/skype: ko xài

6.Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): khổ, con người lạc hậu theo thời đại công nghệ số nên ko biết dùng mạng xã hội =.=

7.Sở thích: TVXQ mãi mãi 1 tình yêu ^O^

8.Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Chê hồ ly với jung nông rân :*>>

9.Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Cái này ko thể trả lời bằng câu chữ hay bằng miệng được đâu.  

10.Ảnh cá nhân: muốn up lên khoe với cả nhà lắm cơ nhưng mà chả có cái nào =.=

Bình luận

ớ kìa sao ấy biết người ta bias Chê =A=  Đăng lúc 14-6-2013 08:12 PM
bias Chê kìaaaaaaaaaaa <3  Đăng lúc 13-6-2013 08:25 PM
cảm ơn Kunieeeeeeeee *ôm ôm*  Đăng lúc 12-5-2013 12:22 PM
Welcome ^^  Đăng lúc 12-5-2013 07:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 20-6-2013 12:45:33 | Chỉ xem của tác giả
Tên: Phan Minh Tú
D.O.B: 06.12.1996
Nickname: Sứt
Nick yh/skype: sut612
Link homepage
FB
Tủm
Sở thích: ăn ngủ nghỉ ngắm cười
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Bias Su vịt{:124:}
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: wait . . . loading . . .
Ảnh cá nhân : không có ảnh mới độc chớ{:90:} đùa chứ FB lag e không lấy được ảnh

p.s: nhìn cái Part1234 muốn làm lắm nhưng căn bản hình như câu hỏi còn dài hơn cả pro5
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 11-8-2013 16:59:54 | Chỉ xem của tác giả
1.  Tên: Đinh Thu Hoài, tên tiếng Hàn đã từng tìm ra trong một trò chơi là Lee Chae Eun, tên theo các thành viên của DBSK là Shim Yunho ^O^, muốn ai mới quen gọi là Eun ^^

2.  Ngày sinh: 26/03/1995, đang cố gắng tích cực như thanh niên đích thực cho xứng với ngày sinh của mình {:144:}

3.  Giới tính: Ừm... Nữ )

4.  Nickname: Khao khát cả đời được gọi là Hoài U-know {:138:}

5.  Nick yh/skype: xoaixanh_mamduong_ls (đừng add, có face bỏ yahoo lâu rồi {:152:})

6.  Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): https://www.facebook.com/leechaeeun.dinhthuhoai

7.  Sở thích: Đặc biệt thích những thứ liên quan đến Đông Bang, thứ tiếp theo là tất cả những thứ có màu đỏ {:180:}

8.  Trong DBSK, "tình yêu lớn" là: Jung U-know Yunho

9.  Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Lúc nào cũng đứng thứ nhất về mọi mặt trong lòng mình, dín đến các anh, có lúc sẽ suy nghĩ rất nhanh, có lúc như bị đơ. Tình cảm chân thành không bao giờ từ bỏ... Nghĩ dài nói ngắn, nếu nói hết thì... chuẩn bị chăn màn đi

10.  Ảnh cá nhân: thứ nhất là không biết up, thứ hai là... ngại , đùa tí, face tràn ngập luôn =.=!

Nice to meet all of Cass {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 20-9-2013 22:38:41 | Chỉ xem của tác giả
Giờ em mới bon chen điểm danh ^^
Tên: Samsook
D.O.B: 23/4/1992
Nickname: Sam
Nick yh/skype: Samsook_sanshik92
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...):e vừa bị hack mất face chưa làm lại ^^
Sở thích: TVXQ, ăn, du lịch, ngủ
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Ho nông dân ạ ^^
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: họ hoàn hảo khi ở bên cạnh nhau, họ luôn đem lại sự vui vẻ bất cứ khi nào buồn chán ^^
Ảnh cá nhân: *chỉ chí* ava
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 23-9-2013 18:46:04 | Chỉ xem của tác giả
Tên:Helenna Mai
D.O.B:12-10-1993
Nickname: Turkey
Nick yh/skype: saobangxanh118
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) helenna mai
=>> https://www.facebook.com/helenna.mai
Sở thích: nghe nhạc , xem phim của DBSK và Lee Jun Ki đặc biệt là làm sub về các anh
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? tất cả
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K : đó là gia đình, là niềm tự hào ,niềm vui và nhưng giọt nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 14-10-2013 00:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Bon chen hoạt động trong box cũng mấy hôm rồi mà hôm nay mới mò mẫm bon chen báo danh được ^^
Tên: Nguyễn Thu Thảo
D.O.B: 30/07/1990 ( Quá già so với quy định rồi)
Nickname: Béo
Mail: [email protected]
Facebook: https://www.facebook.com/nguyen.t.thao.5
Sở thích: đọc tiểu thuyết ngôn tình TQ, nghe nhạc US - UK, nhạc Kpop (nhạc của JYJ), xem phim ( tất cả các phim có Chun đóng từ 2010 đến giờ chưa bỏ sót phim nào), đi du lịch
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Anh Chun dép lào là nhất, Anh Su ú là nhì
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: Chúng mình là một gia đình.
Ảnh cá nhân: Avatar nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách