Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

-:¦:-[ Profile of Cassiopeia ]-:¦:-

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-9-2011 23:23:56 | Chỉ xem của tác giả
        * Tên: Hương

* D.O.B: 11/07/1989

* Nickname: Gió , khi nào cực cao hứng thì sẽ tự xưng là popo :">

* Nick yh/skype: hotaru1511 / wind1511

* Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) đừng hỏi cho thêm đau lòng

* Sở thích: đọc truyện <3 ; những thứ nhỏ nhỏ xinh xinh <3 ; những thứ đẹp (theo quan niệm "đẹp" của cá nhân ) , đặc biệt là zai đẹp" 2 zai đẹp " *cười rê*

* Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? Yun Jae, và anh nào biến thái nhất ấy ạh :">

* Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K Gia đình *aka đồ dở hơi *

* Ảnh cá nhân (ảnh lừa tềnh) http://kst.net.vn/thread/-house- ... wait--570-37-1.html

ảnh chính thức

* Hiện giờ đang ở đâu làm gì? Bắc Ninh

* Gia đình bạn có bao nhiu người? Trong gia đình thì bạn yêu quí ai nhất? Vì sao? nhà có 2 anh em :"> , yêu anh zai nhất quả đất a~ ( pama nằm ngoài mọi sự so sánh )

* Sở thích cá nhân: Bạn thích con gì, thích màu gì, thích làm gì trong cuộc sống? Ghét nhất điều gì? Sợ nhất điều gì?:
thích màu xanh da trời, yêu thiên thiên và dịu dàng vs trẻ nhỏ :">
thích trùm chăn đọc fic hoặc nằm ngửa trên mái nhà ngắm sao, thích đú đởn vs gái :">
ghét nhất bị sai bảo và ép buộc, ghét những thứ nhão nhẹt bao gồm cả sự vật lẫn con gái *rùng mình >"< *
sợ bị ghét :">

* Trong các ngày của tuần( thứ 2 đến chủ nhật), các tuần của tháng( tuần 1 đến tuần 4), các ngày của tháng( ngày 1 đến 31), các tháng của năm( tháng 1 đến tháng 12), bạn thích con số nào? Tại sao?
thích nhất CN vì đc nghỉ
thích 11/7 vs 10/6

* Ước mơ trong tương lai của bạn như thế nào? có 1 gia đình tuyệt vời

* Bạn có thói quen xấu gì trong cuộc sống ko? lười :">

* Khi tức giận hay khi vui thì bạn thường làm gì? hét

* Bạn thích điều gì và ghét điều gì ở bản thân mình?
mềnh là ng tốt bụng ngây thơ và dịu dàng :">
ghét bản thân lười biếng và k biết cách từ chối.

* Câu châm ngôn mà bạn yêu thích? "k có con đường nào mang lại hạnh phúc cho tất cả mọi người"

* Bạn có thích hoa ko? và vì sao bạn thích hoa đó? nó có ý nghĩa gì với bạn trong cuộc sống? hoa hướng dương và hoa của cỏ (lý do: k biết ))))) )

* Khi rảnh rỗi bạn thường thích làm gì? đọc sách (/fic) , 888 chuyện, làm đồ handmade (dưng mờ lười =.= )

* Bạn thích ăn món gì nhất? Do ai nấu? thích ăn đồ do bố nấu :">

* Bạn ghét nấu/ nấu giỏi món gì nhất? Tại sao? gọi là k thấy xấu hổi khi nói là fan của KJJ là đc

* Với bạn, ai là người quan trọng nhất (trừ gia đình và người yêu) ? người mình yêu

* Từ con số  0 -10, bạn nghĩ mình là con số nào? Tại sao? bi át số 5 :">

Phần 2:

* Bạn tham gia KST, box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia? đầu năm ngoái :">, lang thang vớ đc

* Lý do gì bạn chọn KST mà không phải 1 web hay 4r khác1 ? là nơi đầu tiên đến và tự thấy hài lòng

* Kỷ niệm đẹp nhất và chán nhất bạn có ở KST là gì? Khi nào? đẹp nhất là vào những ngày chiến ác liệt thâu đêm, những ngày ôm nhau rớt nc mắt,  ngày sinh nhật mình :"> , và những ngày mình tìm đc gia đình nhỏ :">

* Nếu phải chọn lựa giữa KST và người yêu, bạn chọn ai ? Tại sao? chạ biết, nhưng đã từng bơ 1 vài thành phần vì   " nc vs gái còn thích hơn "

* Trước khi tham gia và từ khi vào Nhà, bạn ấy tượng với ai nhất? Tại sao?  ( 2 thời điểm khác nhau đó nha)

* Hiện tại bạn đang xem những sản phẩm nào nào do Lovemelody Subteam làm sub? Bạn thích sản phẩm nào nhất? Tại sao? cái nào cũng thích và cực yêu ST a~ :">

* Nếu một thành viên trong Nhà đến thăm bạn? Bạn sẽ tiếp đón như thế nào và kế hoạch của bạn dành cho người bạn đồng nghiệp ra sao? à, kế hoạch của mình là ng ấy nên hỏi trc những nơi có thể đi trc khi đến nhà mềnh, vì mềnh chẳng biết chỗ nào có thể lượn cả =))

* Bạn nghĩ sao về Nhà bây giờ so với Nhà cũ trc khi bạn tham gia? nơi nào cũng là nhà :">. và nhà cũ , nơi chứa những kỷ niệm tuyệt đẹp của mình sẽ k bao giờ có thể đem ra so sánh

Phần 3:

* Trong những lần tổ chức sinh nhật thì lần nào gây ấn tượng khó phai cho bạn ? sinh nhật mình năm ngoái, em Phank đã đổi phần cuối của tên nhà là " Happy birthday to Gió bay bay ~~~ "

* Nếu bạn đang là sinh viên hoặc đã ra trường, với bạn kỷ niệm nào làm bạn sẽ nhớ mãi về thời sinh viên của mình? ( sinh viên ở đây không phải chỉ nói những bạn học ở VN mà cả nói chung những ai đang học University  hay College ) thời sinh viên của mình ngập tr liên hoan =)) . và thân là sv Ngân Hàng mà suốt ngày chạy sự kiện ở Sư Phạm =)) (do ở gần trường đứa bạn nối khố thôi :"> )

* Bạn đã bao h cảm thấy hối hận về 1 điều mà mình đã làm chưa? Và nếu như đc thay đổi 1 thứ bạn sẽ chọn thứ nào? vs 1 số chuyện mình sẽ yêu thương nhiều hơn, và 1 chuyện mình sẽ ước j đã k yêu :">

* Nếu bạn là một người sống xa nhà, thì đều gì ở quê nhà luôn làm bạn nhớ đến? tại sao? anh zai và mẹ và các em

* Nếu bạn được ai đó tặng 1000 con hạc và bạn được quyền ước, bạn sẽ ước điều gì? tại sao? ước cho những người mình yêu không phải rơi nước mắt và thức trắng đêm nữa :">

Phần 4:

* Quan điểm của bạn về cuộc sống, tình yêu, tình bạn? hết mình vì những người mình yêu quý :">

* Mẫu người yêu lí tưởng của bạn ? ck mềnh 1 năm trc =))))))))))

* Đặc điểm nào từ người bạn khác phái thu hút bạn đầu tiên? mắt, tay và hông :"> =))

* Trong những ngày lễ đặc biệt bạn mong được nhận món quà nào nhất từ người đó và gia đình? Tại sao? tình cảm :">

* Nếu có người yêu, trong những ngày đặc biệt bạn sẽ tặng gì cho người yêu của bạn? đồ tự làm

* Nếu 1 ngày bỗng nhiên ko còn bạn bè bên cạnh bạn thì bạn cảm thấy thế nào? ( phải tưởng tượng là có ngày này) khóc 1 mình :">

* Bạn nghĩ sao về khái niệm "Đen là đen, trắng là trắng" ? Liệu có xám không? Bạn nghĩ sao nếu ai đó dùng quan niệm " Đen là đen, trắng là trắng"  trong công việc hay trong tình cảm? Bạn nghĩ mình nên rạch ròi giữa trắng và đen ko? Why? có màu xám :">

* Bạn nghĩ sao về tình yêu phương xa, tình yêu với một khoảng cách địa lý? Bạn nghĩ tình yêu này có tồn tại lâu không nếu bạn ở trong trường hợp đó? tuỳ mức độ tình cảm

* Bạn nghĩ sao về vai trò của người phụ nữ và người đàn ông trong gia đình? như Yunho và Jaejoong :"> (hoàn toàn k có ý nói Jaejae là phụ nữ và phải ở nhà nhá =)) )

* Sau này lập gia đình, bạn mong mình có bao nhiu đứa con? Trai hay gái? Bạn mong sẽ được cùng con cái của mình làm gì trong cuộc sống? Vì sao? con trai đầu lòng và con gái thứ 2 , mình sẽ dạy cho con trai cách tự lập và bảo vệ em (như anh em mềnh =)) )

* Bạn quan niệm sao về nhẫn? Bạn thấy nó có quan trọng trong việc thể hiện tình cảm giữa 2 người không? Nếu như bạn tặng nhẫn cho người yêu/chồng/vợ của bạn mà đối phương bảo không thích đeo nhẫn, bạn sẽ ứng xử ra sao? duy nhất hiện lên chữ Cartier tr đầu =)) . tạm thời chưa nghĩ đc, cá nhân thì thích

Ôi trời ôi làm xong muốn hộc máu =)) . mềnh muốn rết để tiếp máu a ~ {:3_59:}

Bình luận

e cũng ở BN này:)  Đăng lúc 1-8-2012 01:20 PM
đọc xong cũng mún hộc máo đóa ty à~  Đăng lúc 12-7-2012 05:21 AM
:-w ko đc đi tuyên truyền người đẹp nhỏ nhoa :-w H mới biết tên thật của Gió :">  Đăng lúc 6-10-2011 09:44 AM
ảnh j thế kia? =))  Đăng lúc 6-10-2011 07:56 AM
hề hề :"> phần câu hỏi phụ thật hoành tráng =))  Đăng lúc 16-9-2011 07:16 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +11 Thu lại Lý do
gaumapu + 5 Giờ mới thấy!!! Thế bây giờ tiếp .
kanu + 5 Kiss........
ngocxit + 1 Rate phát cuối cho vợ yêu =))))))))).

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 5-9-2011 13:08:38 | Chỉ xem của tác giả
Chào nhà. Hôm ni bon chen qua nhà mới lập pro5
tên thiệt: trúc
oe oe: 1/8/90
my love: DBSK
ước mơ : 5 anh già dê nhau "ôm"
sau gần 1 năm yêu 5 zai, rèn luyện tinh thần bất khuất
" sẵn sàng xông pha, không sợ thị phi".
p/s: nhà ơi chỉ mình cách úp hình với vid với, cũng mún góp một chút sức xây nhà mới
kst có hướng dẫn ko ạ, ở mục nào vậy mọi người? help!!!

Bình luận

ss iu!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 6-10-2011 07:56 AM
mềnh cũng vào chào hỏi một tiếng :)  Đăng lúc 7-9-2011 07:41 PM
chào ssnu  Đăng lúc 7-9-2011 07:08 AM
ss chào em chưa ấy nhỉ. Rồi thì chào lại, mà chưa thì chào lần 1  Đăng lúc 6-9-2011 11:00 PM
iu ss nhìu  Đăng lúc 6-9-2011 06:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-9-2011 23:17:17 | Chỉ xem của tác giả
        Tên: Nguyễn Thanh Hằng
        D.O.B: 11/9/1995
        Nickname: nick 4rum là kawaii_cass, gọi tắt là ka.
        Biệt danh : voi
        Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...):
        Facebook: http://www.facebook.com/profile.php?id=100003078552784
        wordpress: elephantkawaii.wordpress.com
        Nick yh/skype: [email protected]
        Sở thích: nghe nhạc của zai nhà, 8 về zai nhà, muốn ngủ mơ thấy giai nhà,......................
        Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?: thích cả 5 thằng hâm tụi nó, dun dế bất diệt, thích nhất là JaeMin cúp pờ.
        Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: sẽ luôn chờ đợi và ủng hộ các anh.
        Ảnh cá nhân: Đã gỡ xuống vào một ngày trời lạnh

Tạm dừng ở đây vậy.

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

thành phần gái ko xinh: Young và Ka ^^ (thực ra Ka là gái kute ^^)  Đăng lúc 22-10-2011 09:25 PM
có thấy mập lắm đâu, mũm mĩm mà, thik nhé *ôm*  Đăng lúc 22-10-2011 09:25 PM
KA IU *ôm*  Đăng lúc 6-10-2011 07:57 AM
welcome  Đăng lúc 6-9-2011 09:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-9-2011 00:06:02 | Chỉ xem của tác giả
mềnh giành chỗ =

mai sẽ edit :">

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
1. Tên:Dzei

2. D.O.B: 27/03

3. Giới tính: Nữ

4. Nick yh: peu_r4

5. Nick skype: dzei_s2

6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) search là ra :)

7. Sở thích: Đọc sách, nghe nhạc, xem phim, ăn, ngủ, du lịch

8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?
Đặc biệt bị thu hút bởi bạn trẻ Shim và anh Kim Hồ ly :">
Hay nổi hứng ghiền anh Park bất chợt.
Và hình như cũng có chút máu YJ shipper nữa :">

9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DBSK5
Ngưỡng mộ, hảo hảo ngưỡng mộ, phi thường ngưỡng mộ

10. Ảnh cá nhân :">

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
@ss Gấu: ss me trang pro5 của e ạ ^^ E edit từ hôm qua như đã hứa cơ. Nhưng mà làm giữa chừng lại suy nghĩ cái pro5 cho thật hoành tráng nên mới cancel đấy ạ ;))

Bình luận

hợ hơ... Appaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa  Đăng lúc 6-10-2011 07:57 AM
ss Xít chạy đi spam sờ mông đó xao ^^ e méc Gió à =)))))))))))))))))))))  Đăng lúc 7-9-2011 05:49 PM
:))))))))))))))))))))))))))))))) *sờ mông*  Đăng lúc 7-9-2011 04:03 PM
Nói đang edit cách đây 9h mà h chửa thấy đâu là sao???  Đăng lúc 6-9-2011 11:14 PM
ứ, mà ss sàm sỡ hay là đang kiếm xu ;)) nghi lắm à nha ~~~~  Đăng lúc 6-9-2011 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-9-2011 14:32:49 | Chỉ xem của tác giả
1.Tên:Đỗ Mai Anh
D.O.B:04/12/95
Nickname:maknae cinh đợp....:$:$
Nick yh/skype:blood_love889
Sở thích:ngắm zai...:lol
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?:Chunnie cute...Chunnie hâm,:loveliness:
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K:iêu lớm nhữn ai 4D....5lão là khủng nhứt..;P
Ảnh cá nhân: cí nì ì dít sau...

phải trả lời hýt các câu trên áz...:L

Bình luận

95lines*làm quen nào* chúgn ta hay gặp nahu bên mí cái poll của zai đó nàng^^  Đăng lúc 6-10-2011 07:57 AM
hế hế, thấu mọi người ôm, e cx xí xớn vào ôm cái >:D<  Đăng lúc 9-9-2011 09:25 PM
mềnh cũng nhào vào ôm ké cái nhé ^^  Đăng lúc 7-9-2011 07:44 PM
ôm hôn thắm thít...:"X  Đăng lúc 7-9-2011 03:55 PM
Chào em, vào Nhà thường xuyên nhé, com trong Nhà góp chuyện cho vui! ^^ Bên cũ em là 1 trong những người add space ss đầu tiên! ^^ >:D<  Đăng lúc 6-9-2011 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-9-2011 09:36:36 | Chỉ xem của tác giả
1:quý tính :KHUẤT THỊ PHƯƠNG DUNG (tên hay+họ độc=>cả nhà nhở rõ naz)
2.O.B: 08/07/1996 (sau ngày sinh của Kim Bum oppa một ngày=>có duyên với zai đẹp);P
3:giới tính:iem là gơn Hà Lội chính hiệu đó nhà
4:nick @_@ (đơn giản dễ nhớ dễ gây ấn tượng) :loveliness:
nick yahoo: [email protected]
5ở thích :zai đẹp+zai giàu+zai galăng (DBSK tụ hội đủ cả) :$
6:Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?:ehem Kịm junsu dễ thương.Kim junsu baby
kim junsu NO1
7:Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K:SO PERFECT
9:ảnh cá nhân:em sợ mọi người không đủ dũng cảm để nhìn măt em.nên vì ăn toàn cho cả nhà em xin khất

Bình luận

em ơi, tên em độc, avar nhìn cũng... nhá  Đăng lúc 6-10-2011 07:58 AM
@_@
thật thà quá cũng khổ.bây h đi dâu ngừoi ta cũng bắt gọi là ss có khổ không cơ chứ  Đăng lúc 12-9-2011 09:36 PM
ngất trên cành quất. trẻ quá!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 12-9-2011 09:12 PM
hello e~~ cúi cùng cx có người để mềnh xưng ss~~ :))  Đăng lúc 9-9-2011 09:18 PM
*ôm ôm* mừng em vào nhà :)  Đăng lúc 9-9-2011 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 9-9-2011 01:39:38 | Chỉ xem của tác giả
Hi theo các anh trong một thời gian, càng ngày càng ko bỏ được nên đành ham hố đu theo giai vậy
Name: TNTL
SN: 24/12
Sở thích: nhiều thứ.....
TRong DBSK yêu cả 5 thần, ko phân hạng nhưng có thể thay đổi theo độ ba trấm của giai, càng hâm càng yêu (tuy nhiên có hơi ưu ái Park dép lào chút xíu, có lẽ cái ba trấm 4 D của lão hợp với mềnh)
Cảm nhận về DBSK: là thuốc phiện, nguy hiểm khôn lường, ghiền không thể bỏ, càng bỏ càng ghiền. (chẳng biết thuốc thiết ra sao nhưng mà chắc là ko hơn được đâu) đu theo giai mà mòn mỏi cái thân già rồi.
ANh cá nhân: cứ nhìn nick rồi tưởng nhá.
Rất mong làm ghen gái nhà, nhà có trai thì làm quen nốt.

Bình luận

lâu ghê k thấy ss lên tiếng nha :x  Đăng lúc 6-10-2011 09:38 AM
hi ss  Đăng lúc 6-10-2011 07:58 AM
oa. bạn bằng tuổi mình :"> *bắt tay lắc lắc làm quen* :X  Đăng lúc 10-9-2011 05:14 PM
hi,cho ss trẻ hóa cũng ko sao. cứ kêu thoải mái  Đăng lúc 9-9-2011 01:01 PM
á, em sinh lỗi ss, nice to meet you  Đăng lúc 9-9-2011 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-9-2011 12:02:10 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, cho e làm quen mí~~~~
nhà mềnh toàn hội người cướp page 1 nhờ
e cx muốn, nhưng chậm chân òi~~~
trên đầu toàn các bô lão à

tình hình cx muốn tham gia show hàng mí mn, nhưng bệnh ngại :">

nào h em edit nào~~

1. Tên: Tên thật hay nickname đây? cứ gọi mình là lynk hén :">
2. D.O.B: 15.09.1992
3. Giới tính: fan gơn ạ
4. Nickname: Lynk
5. Nick yh/skype: [email protected]
6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...) http://www.facebook.com/lynkute
7. Sở thích: $$$$$ sau đó mới là DBSK ạ ))))))))))))
8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào? chả ai cả, thích cả 5 giai
9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: chỉ một từ thôi wonderful
10. Ảnh cá nhân: hí hí, bí mật đi mn

Ngoài ra các bạn có thể chia sẻ bất cứ điều j của bản thân (nếu muốn)
Tham khảo (có thể trả lời hết - hoặc bỏ 1 vài câu - những câu hỏi sau)

Phần 1:

* Họ tên đầy đủ của bạn? Ngày tháng năm sinh? Hiện giờ đang ở đâu làm gì? Giới tính của bạn? bên trên ạ~
        * Sở thích cá nhân: thích $$$$ và DBSK5
        * Con số ưa thích: 3, 5, 7, 9 (gần hết bộ số lẻ )
3: cái này nó gắn vs e từ hồi nhỏ xíu, đi đâu cx gặp :p
5: DBSK có 5 người nè~
7: con số ma thuật
9: con số may mắn
        * Suốt ngày ngồi ngắm giai có được coi là thói quen xấu hem?
        * Châm ngôn yêu thích: Always keep the faith có phải một câu châm ngôn hok? :-\
        * Phương châm sống: Trên con đường thành công không có dấu chân kẻ lười biếng (rất tiếc mình hok đc đặt chên lên con đương này rồi )
        * Từ con số  0 -10, bạn nghĩ mình là con số nào? Tại sao? có lẽ là con số 3, vì nó gắn vs mình suốt từ nhỏ

Phần 2:

* Bạn tham gia KST, box DBSK (Nhà) khi nào? Hoàn cảnh tham gia? Thật ra thì lâ rồi, nhưng mà không mấy khi hoạt động, gần đây mí hoạt động :">
        * Bạn có ý định gắn bó với KST lâu dài ko? nếu ko thì tại sao? Có chứ, mn dễ gần mà :p
        * Trong Subteam, bạn thích cách làm việc của ai? Tại sao? tất cả, vì ai cx rất chăm chỉ cộng làm nhiều sub cho mềnh coi
Những câu còn lại e trốn vì bệnh lười ăn sâu vào máu rùi :">

tình hình là e đã xong cái pr5 siêu ngắn + dở hơi~~
*Bay bay~~~*

Bình luận

>:D< *rảnh rang nên đi ôm từng ng :))*  Đăng lúc 6-10-2011 09:39 AM
*đạp* lâu lắm mới thấy =))  Đăng lúc 6-10-2011 07:59 AM
@nờ: *hun hun* hun ss ngàn phát  Đăng lúc 10-9-2011 09:22 PM
ném cho 5 trái tim bay bay 8-> <3<3<3<3<3 quà đới nhá!  Đăng lúc 10-9-2011 05:15 PM
giời ơi~~ e chạy thật đây, mí ss cứ cấu e quài dị nhỡ sau này hem lấy đc ck thì sao? :(( *cắn cắn*  Đăng lúc 9-9-2011 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-9-2011 12:24:44 | Chỉ xem của tác giả
Dù muộn nhưng vẫn muốn gia nhập {:3_52:}
1. Tên: cứ gọi tớ là Mỹ Mỹ
2. D.O.B: 1/6/92
3. Giới tính: chắc là nữ
4. Nickname: như cái mục đầu tiên ấy
5. Nick yh/skype: ntmtrang16
6. Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...): có fb nhưng bỏ hoang r ạ
7. Sở thích: cảm nhận tình yêu của các anh & uống 7up revive ;P (theo như HanaKimi thì đây là thức uống hạnh phúc của tớ)
8. Trong DBSK, "tình yêu lớn" của tớ là Kim Bông Hoa {:3_62:} - 1 tình yêu vô điều kiện
9. Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: hình như bị trúng bùa yêu của mấy anh r :'(
10. Tớ xin phép thay mục "Ảnh cá nhân" bằng 1 mục "ko tên" khác về JJ của tớ nói riêng & DBSK nói chung đc ko ạ {:3_58:}  (ko đc thì tớ cũng làm :lol )

*lúc còn học phổ thông, với tớ, môn Văn chỉ là đối phó, vô cùng cố gắng để môn này ko ảnh hưởng thành tích, vì thế mấy dòng về JJ tớ nghĩ sẽ là lảm nhảm, nhưng tớ chỉ muốn "viết ra cho thỏa tấm lòng" thế thôi*

lúc các anh debut thì tớ có lẽ đang học lớp 5, ở cái tuổi ấy + tình hình công nghệ thông tin thời bấy giờ mà nhanh chóng trở thành fan của JJ hay DBSK thì là chuyện vô cùng hiếm. Mãi đến 2 năm sau tớ mới nghe Hug - lần đầu tiên, ấn tượng đầu của tớ là các anh cực kì hoàng tử nhé, tớ thích Max Changmin (theo tớ thì anh ấy có nét đẹp lạ lạ, ngộ ngộ, nhìn thật là ngoan hiền) nhưng tớ ko đam mê, tin tức của DB tớ nhặt đc toàn theo kiểu vì-là-tin-nổi-bật-nên-mới-xem cho bằng chị em thôi vì tớ ko phải là fan mà lị. Đến năm 12, tớ có học 1 bài gì gì đấy về âm thanh trong môn Lí, thầy - 1 người cực kì nghiêm khắc - có nhắc đến Westlife (tớ có ý định trở thành fan của Westlife lúc tớ còn bé :o ) thầy bảo là: chia giọng/ tông ... cho 1 nhóm 5 thành viên là rất rắc rối nhưng Westlife đã làm đc như thế. Lúc ấy tự nhiên nghĩ đến DBSK & nghĩ thầm "ko biết nếu thầy ở cùng vs thế hệ bọn mình thì thầy có nghe nhạc Kpop & yêu thích DB ko ta ;P " ... chuyện này tạm lắng lại, do duyên số hay như nào ấy, tớ lại cuồng SNSD (cũng chưa tới mức tự nhận là Sone). Tớ từng học nhảy hiện đại, bài đầu tiên duy nhứt tớ biết nhảy là In to the new world :lol , dù chỉ nhảy thôi nhưng đã đuối lắm r, nên thấy SNSD vừa hát vừa nhảy tớ rất khâm phục, họ chắc phải tập luyện rất nhiều, phải có thể lực mới làm đc như thế :dizzy: (hình như đang lạc đề :o ) r tớ xem clip SNSD hát live bài Run Devil Run, tuy khá hơn các nhóm khác khi hát live nhưng giọng ko mạnh bằng trong Mv, đủ biết việc vừa làm ca sĩ vừa làm vũ công cực khó khăn thế nào. (lại là ma xui quỷ khiến) thằng bạn tớ chép/ down hay jj đấy, hay cố ý nhỉ ?!? bỏ quên trong máy tớ clip Live tour in Tokyo Dome Part 1,2,3,4,5,6 của các tình yêu-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy, nhắc lại là tớ ko phải fan ruột của sao nào, nên chuyện máy ngập trong các Mv là điều ko thể, 1 lúc tớ rảnh rỗi, tình cờ tớ thấy, tớ phát hiện, tớ xem & khâm phục trăm vạn lần so với lúc tớ khâm phục S9. Giọng hát tuyệt vời, vũ đạo tuyệt vời & sự kết hợp tuyệt vời, tích góp những gì tớ có trong ký ức bây giờ gom góp lại r thì bùng nổ thành 1 tình yêu bất tận vô điều kiện (mình có nói qá ko ta ;P )
------
Nhớ ngày xưa cảm thấy thật có lỗi với anh Jae Joong quá, đúng như anh ấy nghĩ  “người khác thường có ấn tượng đầu tiên ko tốt với tôi” như vậy đó. Ban đầu tớ hoàn toàn ko ấn tượng gì nhiều về anh (ko phải là ấn tượng ko tốt mà là ko ấn tượng), sau đó (cũng vì rảnh rỗi sinh nông nỗi – hè mà) tớ xem drama PtB, thấy hay hay, tớ tìm hiểu sơ sơ về anh ấy. Khi ấy mới thật sự là “ấn tượng ko tốt”, do văn hóa + thuần phong mĩ tục của người VN chúng ta có vẻ hơi thấm sâu vào tớ nên tớ ko thích cái trò xăm trỗ từa lưa trên cơ thể, cũng ko thích nam giới để tóc dài lù xù hay nhộm màu này nọ :funk:  y như là anh ấy đc tạo hình thành người tớ ko thích ấy :Q  và tớ ko thích anh ấy thật, JJ của nhiều năm trước ko giống vs JJ trong PtB tí nào =.= tớ quyết định tìm hiểu kỹ hơn trước khi anti anh ấy (thật là 1 quyết định chính xác), như mọi người thôi, tớ càng tìm hiểu càng ko muốn anti 1 hero như thế tí nào, & tớ yêu quý anh ấy, bấn loạn vì anh ấy, muốn trở thành cass cũng là do anh ấy. Hero JJ là 1 tấm gương ko ngại khó, vượt lên nhiều tình huống khó khăn để đc như 1 JJ tuyệt vời như này đây, hầu như lập nghiệp từ 2 bàn tay trắng & nhiều chướng ngại cứ tưởng trêm phim mới có ;P từ ngữ ko thể diễn tả đc mất r
Bây giờ thì cả cái xấu (mà lúc trước tớ cho là xấu) của anh tớ cũng yêu, hình xăm hình xéo của anh cũng là do anh thể hiện tình yêu với TVXQ theo cách của anh tóc tai lúc trước của anh là do stylist thôi, làm sao lấy style của thời trước để gán cho thời nay r ghét anh đc cơ chứ ??? còn bao nhiêu là điều tuyệt vời từ anh lấn át cả, ví như giọng hát ấm áp đặc trưng này, tính tình của anh cũng ấm áp ko kém này, r nhiều tài lẻ của anh nữa, chao ôi sao kể ra hết đc :$

JJ oppa à, em nghĩ em sẽ sống tốt hơn nhờ anh đấy, cảm ơn & xin lỗi anh nhiều [ko kể đến tình yêu vô cùng to lớn dành cho anh]. Em muốn trở thành cass, em hứa sẽ trở thành fan bự & luôn ủng hộ JJ

P/S: sao tớ ko phát hiện ra tình yêu của mình sớm hơn nhỉ ?!? tớ đến quá trễ chăng, khi mà DBSK đã tách JYJ ra rồi   

Bình luận

dài náh^^ hi ss  Đăng lúc 6-10-2011 07:59 AM
hế lô bạn, cùng tuổi *bắt tay* đính chính, mấy giai debut khi mền học lớp 6 nhá ;) cuối 2003 đầu 2004 mờ :)  Đăng lúc 15-9-2011 02:30 PM
cài bài cảm xúc. hự. ly kì quá.  Đăng lúc 12-9-2011 09:15 PM
chào mừng a~~~~~ >:D<  Đăng lúc 10-9-2011 05:15 PM
Chào em, ss cũng mới là fan 5 thui àh! ^^ Dưng mà yêu thương thì không muộn màng đâu, vì 5 con người ấy rất yêu thương nhau, nên họ sẽ về với nhau thui! >:D<   Đăng lúc 9-9-2011 04:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 9-9-2011 18:00:05 | Chỉ xem của tác giả
úi giờ ta mới thấy cai này. vào thui
Tên: trang
D.O.B:26/8/90
Nickname:Hpwind( Gió bé)
Nick yh/skype: hpwind_0826
Link homepage (Facebook, twitter, livejournal, wordpress...)
FB:http://www.facebook.com/profile.php?id=100001103778556
Sở thích:MU. 5 thần,harry potter, conan
Trong DBSK, "tình yêu lớn" của bạn là anh thần nào?: Minnie đáng yêu, dễ xương, thông minh, dẹp chai :loveliness:
4 tên kia ta còn phải xem xét đã dạo này làm ta điên đảo nên chờ Min xử xong ta xếp hạng cho
Suy nghĩ, cảm xúc của bạn về DB5K: ngắn gọn thui
my love

Bình luận

hình như gió bé mới edit cái Fb =)) *ôm*  Đăng lúc 31-12-2011 04:37 PM
ôi nàng cùng tên vs ta kìa, tên hay, tên đẹp nên đi đâu cũng thấy =))  Đăng lúc 9-11-2011 10:40 PM
giờ ta mới đọc cái này =)) *nhào vô ôm*  Đăng lúc 6-10-2011 09:39 AM
ko biết nói j về cái con người này =))  Đăng lúc 6-10-2011 08:02 AM
@ss Nờ à: như em đã nói với ss Nu những người có chí nhớn thì thường hay gặp nhau mà. em nói chuẩn k?  Đăng lúc 10-9-2011 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách