Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shimira
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] bạn ấn tượng nhất với vai diễn nào của So Ji Sub?

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 20-4-2013 23:32:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình nếu xem đầy đủ thì chỉ có giày thuỷ tinh thôi
So Ji Sub đóng đạt mà cũng để lại ấn tượng mãi không quên
Lúc bé chưa biết gì mà còn khóc rưng rức, bây giờ mà xem lại thì khóc thành sông mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 21-4-2013 12:23:35 | Chỉ xem của tác giả
Biêt đến anh lần đâu tiên qua nhân vật Chul Woong trong bộ phim Giày Thủy Tinh , thật sự là rất ấn tượng nhưng để nói gây ấn tượng nhất với mình thì chính là vai diễn Lee Cho In - Cain and Abel ( SBS 2009), Bởi bộ phim Giày thủy tinh t cảm thấy anh ấy chưa thể để bộc lộ và diễn xuất hết khả năng của mình, dù vai diễn đã rất thành công. Với nhân vật Lee Cho In khi t theo dõi thì nhân vật được khắc họa rõ nét và nội tâm phức tạp đc a thể hiện mà càm giác như đó chính là con người anh ấy luôn vậy. <3 Luôn ủng hộ và yêu mến a !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-4-2013 09:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất anh ấy đóng phim Giày Thủy Tinh (SBS 2002)

Trong vai anh chàng si tình, thật thà nhưng vô cùng mạnh mẽ, quyết đoán, luôn bên cạnh Yoon Hee (Kim Hyun Ju)

Nhưng nhìn chung anh So Chi Sub đóng phim nào cũng hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 22-4-2013 14:08:33 | Chỉ xem của tác giả
MÌnh biết đến anh lần đâu tiên qua nhân vật Chul Woong trong bộ phim Giày Thủy Tinh. Nhưng đó cùng là phim duy nhất mình nhớ tới của So Chi Sub. Trí nhớ của mình kém lắm. Xem nhiều chẳng nhớ gì cả. Khà khà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 23-4-2013 14:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới coi được có hai phim trong danh sách của bạn ah
Nhưng mình ấn tượng với phim Giày thủy tinh hơn
Nhân vật của So Ji Sub trong phim đó đúng là si tình quá, tội nghiệp
Ủng hộ 1 phiếu cho Giày thủy tinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 26-4-2013 22:47:24 | Chỉ xem của tác giả
thật sự thì vai nào cũng ấn tượng
nhưg ấn tượg nhất chắc là vai Cha Moo Hyuk trong Sorry I love you
chẳng hiểu sao coi phim đó cứ bị cuốn theo cảm xúc của nhân vật Moo Hyuk ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 27-4-2013 07:11:48 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi được Giày thủy tinh và Sr I love you của a.....
Thích cá tính của 2 nhân vật Chul Woong và Moo Hyuk dù hồi đó chỉ biết xem thôi chứ chả biết diễn viên nào hết,cơ bản là ngoại hình và diễn xuất của So Ji Sub hồi đó k hiểu sao rất có ma lực {:412:}
Giày thủy tinh là phim mình đã xem đến 2 lần và cảm xúc vẫn nguyên vẹn như lần 1...vừa vui vừa buồn lại có cả sự nuối tiếc nữa..theo mình thì đây là phim đã đưa tên tuổi của anh đến với người hâm mộ VN,có thể k biết So Ji Sub là ai nhưng nhắc đến Chul Woong của Giày thủy tinh thì ngay cả các bà các mẹ đã từng xem cũng k thể nào quên;cũng như mama mình hỏi Song Seung Hun là ai thì chịu nhưng nói đến diễn viên của East of eden thì mama vẫn nhớ đến tận bây giờ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-4-2013 10:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình trước giờ chỉ 3 phim của anh này là Giày thủy tinh, Chuyện tình vượt thời gian và Ghost. Phim nào anh diễn xuất cũng hay cả mà phim nào cũng kết thúc buồn cả.   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 27-4-2013 21:45:34 | Chỉ xem của tác giả
Dù chưa xem hết những phim trên nhưng mình vẫn vote cho vai diễn của anh trong giày thủy tinh
Một vai diễn mà mình cảm thấy vô cùng bất công.
  Chul Woong chỉ luôn yêu một người con gái, đến cuối cùng tưởng rằng mình sẽ có được hạnh phúc với cô ấy nhưng rồi lại chết thảm trong ngày cưới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 28-4-2013 00:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn ấn tượng nhất với So Ji Sub trong Giày thuỷ tinh.
Dù đã qua bao nhiêu năm rồi nhưng vai diễn đấy của SJS vẫn để lại trong mình ấn tượng rất sâu sắc.
Cái kết cuối phim thực sự làm khán giả quá đau lòng, lúc mình xem khóc sưng hết cả 2 mắt vì Woong chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách