Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shimira
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] bạn ấn tượng nhất với vai diễn nào của So Ji Sub?

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-5-2013 12:35:28 | Chỉ xem của tác giả
mình thì ấn tương với phim sorry i love you, phim buồn, rất cảm động và rất hay
Cũng từ sau phim đó là minh mê So Ji Sub luôn, sau đó là phim Cain and Abel......
vả lại he có khuôn mặt lạnh như tiền nhưng rất tình cảm, hiền lành, nói chung là Tuyệt..............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 23-5-2013 13:11:13 | Chỉ xem của tác giả
Những phim có anh Sub đóng mà mình đã xem:
1. Giày thủy tinh:

Thích Giày thủy tinh nhất và cũng thích vai Chul Woong nhất. Phim này ám ảnh mình rất nhiều và cho tới bây giờ, khi xem rất nhiều phim Hàn nhưng đây vẫn là bộ phim yêu thích nhất của mình. Phim vừa thực tế vừa lãng mạn, lại rất sâu sắc. Không đơn giản là khắc họa tình yêu đôi lứa như 1 số phim Hàn nổi tiếng khác, phim này có cả tình chị em, tình anh em, tình cha con, ông cháu... Nói chung đối với mình, phim này là bộ phim hoàn hảo nhất mình từng xem. Nhân vật nào trong phim này mình cũng yêu thích hết. Hồi ý xem tập cuối, mình vẫn nhớ em trai mình còn suýt khóc vì thương Chul Woong cơ mà. Vẫn nhớ cái điệu hú hú của anh chàng, đáng yêu lắm cơ

2. Chuyện tình vượt thời gian
Phim này mình biết trước nhưng lại xem sau GTT. Mình xem phim này là vì Yu Ri chứ không phải vì anh Sub. Nhưng xem xong cũng thích vai của anh ấy luôn. Anh Sub có kiểu mặt lơ ngơ nhìn iêu không chịu nổi lun

3. Cain and Abel
Xem 2 lần trên VTV, thương Cho In dã man. Hình như anh Sub toàn đóng những vai mang màu sắc bi kịch nên được khán giả rất thương nhé.

Nói chung là 3 phim của anh Sub mình xem, mình đều thích, trong đó có 1 phim là thích nhất nhất nhất, không gì sánh được . Và 3 phim này có 1 điểm đặc biệt là mình thích các nữ diễn viên đóng cặp cùng anh ấy, từ Hyun Joo cho đến Yu Ri cho đến Ji Min, ai cũng đáng yêu cả.
Ôi dài dòng quá, nhưng túm đi túm lại là mình vote cho anh Bắc Chơn Ung ạ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 23-5-2013 18:53:53 | Chỉ xem của tác giả
thích nhất là anh đóng Giày thuỷ tinh, một thời tuổi thơ của mình, hồi đó ngày nào cũng hóng phim này, coi cuối cùng anh chết mà không được hạnh phúc khóc quá trời, anh chân thành và hết lòng vậy mà chị vẫn chỉ yêu người khác, hix, cuối cùng tưởng được happy rồi, ai dè
tiếc là Giày thuỷ tinh bây giờ không có chiếu lại trên truyền hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-5-2013 19:45:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ xem mỗi Giày Thủy Tinh của So Ji Sub nên vote cho nó 1 phiếu
Thật ngày nhỏ mê phim này đáo để lúc nào cũng canh phim xem đúng giờ không sót tập nào chỉ nhớ ep cuối khóc như mưa Cực ghét con mụ giả làm Yoon Hee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-5-2013 08:58:15 | Chỉ xem của tác giả
lần đầu mình xem So Ji Sub đóng phim là giày thuỷ tinh, nhưng lâu qua 1rồi cũng hok còn nhớ nữa :P
lần thứ hai là xem Ghost. đúng là đỉnh luôn! nội dung rất hay, mạch phim nhanh không giống như phim truyền hình bình thường
A company man cũng rất hay. phong cách của So Ji Sub rất tuyệt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 29-5-2013 09:21:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim của anh ấy mình chưa có xem hết, chỉ có xem phim giày thủy tinh.
Và mình cũng biết đến anh So Ji Sub qua vai diễn Chul Woong trong phim giày thủy tinh
Mình cũng thích anh So Ji Sub từ bộ phim này, vẻ ngoài anh ấy trông khá lạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-5-2013 17:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình post nhờ thread nhé Shinmira
=

Mình mới lập một fanpage cho những người yêu mến So Ji Sub ở Việt Nam và lấy tên là So Won (theo một mem của Kites đặt). Page sẽ update news và có các trailer, TV-CF và MV ca nhạc của Subbie được vietsub

Vì thời gian lập ra chưa lâu nên mình đang rất cần sự tham gia của những người từng, đang hoặc sẽ mê mẩn Sonic :))
Rất hi vọng tất cả mọi người sẽ vào ủng hộ nhiệt tình để cộng đồng So Won ngày một phát triển hơn.
Các bạn có thể vào like ở đây nhé.
https://www.facebook.com/SoJiSubVNFC

Thân

Nguồn ảnh: So Ji Sub HOT Forever

Bình luận

thank cậu nhiều ^^  Đăng lúc 31-5-2013 08:23 PM
để mình post link lên đầu luôn cho mọi người dễ thấy ^^  Đăng lúc 31-5-2013 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 3-6-2013 18:32:16 | Chỉ xem của tác giả
Còn vai diễn nào khác hơn là Chul Woong - Giày Thủy tinh, một bộ phim quá đỡi nổi tiếng của truyền hình hàn quốc với Việt Nam, hình như đó là bộ phim Hàn Quốc đầu tiên mình xem, một anh chàng Chul Woong khờ khạo nhưng quá chung tình, ban đầu xem phim thì không kết So JI Sub lắm nhưng càng xem càng thấy ủng hộ anh, nhung kết thúc phim thật sự buồn quá, mà mình nhớ nhạc phim đó nghe cũng rất buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 8-6-2013 09:54:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho Cha Moo Hyuk - Sorry I love you
Dù xem đã rất rất lâu rồi nhưng vẫn còn nhớ như in cái cảm xúc khi xem phim đấy. Cơ mà Chul Woong - Giày Thủy tinh cũng hay nữa yy hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-6-2013 10:11:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới xem có mỗi sorry i  love you với giày thủy tinh.
Thích nhất là vai trong sorry i love you. xem xong ám ảnh mãi. kết thúc buồn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách