Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shimira
Thu gọn cột thông tin

[Poll] bạn ấn tượng nhất với vai diễn nào của So Ji Sub?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-4-2013 10:19:38 | Xem tất
Giày thủy tinh là phim mình thích a này đóng nhất, lúc nhỏ háo hức xem cực kì luôn :D, tới giờ thì mới chỉ xem giày thủy tinh với ghost là của a sub ah :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2013 16:20:47 | Xem tất
Cha Moo Hyuk - Sorry I love you
Bộ film đã lấy đi rất nhiều nước mắt và làm trái tim mình ray rứt
Dù coi mấy lần sau nó vẫn khiến lòng mình xót xa
Cái kết gây nhiều tranh luận nhưng mình hài lòng với cái kết đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 12:39:07 | Xem tất
Phim nào của chú cũng hay hết á..

Đặc biệt là Sorry I love you,coi mà khóc quá trời,nội dung,cốt truyện quá

ư là cảm động...cả Ghost hay Giày thủy tinh nữa...

toàn vai buồn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2013 13:05:13 | Xem tất
ôi phim nào cũng hay.....................
cơ àm em ấn tượng nhất cái phim giày thủy tinh hồi em còn bé .... cuối phim mình còn khóc tu tu .....................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 00:12:22 | Xem tất
Coi phim của So Ji Sub lần đầu tiên là Sorry I love you, lúc nớ còn nhỏ tý, chưa hiểu hết về tính cách nhân vật, thấy giang hồ là ko ưa rùi, lại còn để râu nữa chớ. Hehehe, nhưng phim thì cảm động bắt chết, coai mà rưng rưng nước mắt {:261:}
Đến phim thứ hai là Giày thủy tinh thì ôi thôi đam mê, vai diễn tuyệt vời, tiếc là cuối phim chết mất, tiếc đứt cả ruột {:285:}
Phim gần nhất coai là Gosh thì thích cái vai Park Ki Young hơn. Ko phải do tính cách, hay cách hành động trong phim. Mà do iu con pé trong phim tới khi chết rồi vẫn ko noái, hậnnnnnnnnnnnnnnn{:265:}
Nói thì nói dzậy chớ thật sự thích anh ấy, coai drama tới movie đều thích cả {:313:} Ôi So Ji Sub, anh ấy thật là đẹp chai {:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 01:38:55 | Xem tất
Vai diễn nào cũng thấy hay hết
Cơ mà biết đến SJS từ Giầy thủy tinh. Xem vừa cảm động vừa ức chế. Đúng chất phim Hàn đậm chết " chết chóc "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 09:23:46 | Xem tất
Giày Thủy tinh là film đầu tiên xem của SJS nhưng cũng là film ấn tượng nhất.
Hồi đó xem kết film xong mà ức chế vì số phận đáng thương của nhân vật anh đóng.
Cơ mà sao không thấy những vai diễn khác của anh nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 15:36:07 | Xem tất
MÌnh thích nhân vật trong Sorry I LOve you nhất
NHân vật này quả thật chắc là một trong nhất nhân vật bi kịch nhất trong số film Hàn Quốc. Từ nhỏ bị bỏ rơi, lớn lên tìm mẹ thì biết bà không nghèo khổ chi mà bỏi rơi mình, mà là để giữ danh tiếng, người yêu thì bỏ lấy chồng để mình lãnh cho viên đạn vào đầu. Đến cuối cùng tìm được người yêu thương và một nữa của mình thì lại phải chết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-4-2013 18:42:08 | Xem tất
Thích So Ji Sub và WonBin nhất trong số các diễn viên nam của Hàn

Mấy bộ phim trên kia mình còn chưa xem hết

Lần đầu xem SJS là trong phim Giày Thủy Tinh, sau đó xem một số phim khác như Xin lỗi anh yêu em và What happened in Bali

Gần đây có xem phim Ghost nữa, nhưng chắc sẽ chọn Giày Thủy Tinh, một thời điên cuồng với phim Hàn của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-4-2013 13:39:25 | Xem tất
5. Cha Moo Hyuk - Sorry I love you (KBS, 2004)
6. Chul Woong  - Giày Thủy tinh ( SBS 2002) phim cũng hay mà anh pack chul woong cũng đẹp trai lại tốt bụng. nhưng sao anh ấy lại chết nhỉ??????????????????//để anh ấy sống thì hay ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách