Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: shimira
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] bạn ấn tượng nhất với vai diễn nào của So Ji Sub?

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-3-2013 00:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cả hai vai trong Glass slippers và Sorry I love you của anh ấy, nhưng ấn tượng nhiều hơn vs nhân vật Moo Hyuk do So thể hiện. Có thể nói vai diễn này thể hiện độ chín muồi trong diễn xuất của anh, có thể xem là vai diễn tiêu biểu khẳng định diễn xuất tuyệt vời của anh ấy. Mình có thể hiểu vì sao khi đóng xong vai này lúc được phỏng vấn anh bảo vẫn chưa thoát khỏi được ám ảnh từ vai diễn bởi khi xem phim anh và Moo Hyuk chính là một mà thôi.

Bình luận

Mình đồng ý.  Đăng lúc 10-3-2013 12:05 PM
me 2, có cảm giác MH khá giống với So ^^  Đăng lúc 10-3-2013 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-3-2013 00:45:51 | Chỉ xem của tác giả
ngoài chul Woong trong Glass slipper, mình còn thích vai diễn trong Only You đóng với Han Hyo Joo~shi nữa..phim hay và cảm động!{:306:}

Bình luận

mình cung thích Only You nhất trong các movie của So. tks bạn đa ủng hộ ^^  Đăng lúc 10-3-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-3-2013 06:55:44 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vote cho sorry i love you, phim này thương moo hyuk quá. Mà chuyện tình hai nhân vật chính lãng mạn ghê, chỉ tội cái kết buồn ;-(

Bình luận

^^  Đăng lúc 10-3-2013 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-3-2013 10:34:24 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất vẫn là vai diễn trong Giày thủy tinh rồi, nhưng mình thấy vai SJS diễn hay nhất phải là trong phim Rough cut, ui chà chà, xem phim ấy xong mình vẫn nhớ mãi đoạn anh ấy nói chho đạo diễn phim nghe để nhận vai, phải nói là rứt ấn tượng.

Bình luận

Cũng ấn tưởng nhất SJS ở Only you đóng cùng với Han Hyo Joo, biểu cảm của anh ấy rất tuyệt vời, còn phim truyền hình thì là Giày thủy tinh thôi, xem lâu vẫn nhớ   Đăng lúc 10-3-2013 05:40 PM
^^ tks bạn đa ủng hộ. vì mình chỉ tổng hợp drama thui nên k có đưa các vai trong movie vào, mà bạn xem Only You chưa, cung khá hay đó ^^  Đăng lúc 10-3-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-3-2013 20:08:00 | Chỉ xem của tác giả
thích anh trong fim "xin lỗi, anh iu em" nhất! vai diễn để lại nhìu cảm xúc!
mặc dù kết thúc fim hơi bùn... haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 12-3-2013 18:41:01 | Chỉ xem của tác giả
thích SJS trong đóng Park Ki Young trong phim Ghost, vì quá ấn tượng về nội dung phim nên mình thích SJS trong phim này . SJS trong phim giày thủy tinh mình cũng rất thích .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 12-3-2013 23:47:14 | Chỉ xem của tác giả
Có lẽ ấn tượng vs e nhất chính là vai diễn Chul Woong của Ji Sub oppa trong Giay` Thuỷ Tinh >.<
Em vẫn còn nhớ ngày ý nó chiếu buổi tối ở vtv1 hay sao ý >.<!!!! Hồi ý hớn lắm vì phim hàn mới zô VN được 1 time thôi!!! !! tối nào cũng ngồi vs mẹ và chị coi hết á >.<
Đến lúc tập cuối Oppa chết đi....ngồi khóc như mưa lun...thương oppa kinh khủng :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-4-2013 09:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng nhất là vai diễn của anh trông bộ phim Ghost  .. Mà anh thủ hai vai KimWoo Hyun & ParkKI Young . Nhất là vai Ki Young anh diễn thật hay và thu hút người xem...Đó là ý kiến của mình còn các bạn nghĩ sau thì mình ko biết ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 1-4-2013 11:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình thích nhất vai Kim Woo Hyun của anh Sub
Nhưng mà tiếc là cúi phim lại ko thý 2 ng` wen nhau nhỉ ?
thích nhất phim Ghost do có liên quan đến hacker ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 4-4-2013 19:07:33 | Chỉ xem của tác giả
Nếu trong danh sách này thì ẩn tượng nhất vẫn là Park Chul Woong rồi, vì vai diễn này của Ji Sub có vẻ như đến với khản giả việt mình đầu tiên, hồi đó đi đâu cũng thấy gọi ý ơi với nhau là anh bắc chơn ung :)) ( vai diễn này thể hiện cá tính mạnh mẽ, hết lòng vì người yêu, kết phim hình như là 2 người làm dự dám cưới thì nữ dv chính bị bắt cóc, Park Chul Woong chạy đến rồi 1 trận đánh nhau máu me cuối cùng phải chết T.T , xem kết phim rõ buồn )

Vai diễn của Ji Sub trong Only You cũng hay mà, chắc do nội dung hay và có Han Hyo Joo đóng cùng nhau nên chắc để lại ấn tượng đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách