Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody} TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 28-12-2012 20:47:22 | Chỉ xem của tác giả
thế mà đã 9 năm rồi ^^
Mình chỉ mới yêu các anh được 6 năm :(
cám ơn các bạn đã làm nhé, háo hức muốn coi quá :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 28-12-2012 21:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là 9 năm đã qua. Các zai cũng đã cận kề 30 trừ bạn Chang Chuối nhưng tính hâm của cả 5 thì vẫn cứ tăng theo cấp số nhân. Đặc biệt là bạn Jae
Hôm trước mình đọc được 1 câu rất hay của 1 bạn fan Jae nào đó mình ko nhớ (xin được trích ra đây, bản quyền thuộc về người nghĩ ra nó:))

Gương kia ngự ở trên tường
Thế gian ai dở được dường như Jae =)))
9 năm đã qua nhưng tình yêu dành cho các zai vẫn sẽ mãi không thay đổi. 10, 20 năm nữa vẫn vậy :loveliness:
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 28-12-2012 21:29:00 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh thật!                                                                                                                 

Vậy mà đã 9 năm rùi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-12-2012 23:14:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thật sự là quá lạc hậu với thời cuộc rồi =((
Chin nhỗi troai dưng hoàn cảnh đẩy đưa đến bây giờ em mới mò vào được chốn này =((

Thế là đã được 9 năm rồi :"> Thanh xuân tươi đẹp cụa em bay vèo theo 9 năm cùng troai luôn rồi này :">

Lắm lúc cũng ngồi bó gối chống cằm bàng hoàng nhìn nhận cái sự thật đau lòng rằng mình già xừ theo troai rồi =)) Cơ mà troai ạ, cám ơn các anh vì 9 năm thanh xuân tươi đẹp của cuộc đời em có các anh :* Cám ơn các anh vì nhân duyên đẩy đưa cho em gặp được những cô gái đáng yêu và tuyệt vời :* Cám ơn các anh vì những kỉ niệm em có và giữ mãi cho riêng em :* Giữ gìn sức khỏe nhé các chàng trai của em. Em nhớ những nụ cười thật sự. Em nhớ cái cảm giác hạnh phúc đến ấm lòng dù chỉ là lướt ánh mắt qua nhau cũng có thể thấu hiểu. Em xót xa những bờ vai cô đơn và những bước chân lặng lẽ giữa dòng người. Em thắt lòng vì những mệt mỏi lộ rõ trên từng nét mặt, vì những ánh nhìn xa xăm vô định vô tình lọt thỏm vào ống kính. Em với tình yêu nhỏ bé chỉ có thể ngày ngày ước mong sự bình yên sẽ mỉm cười nhẹ nhàng và ưu ái với các anh.

Yêu troai nhiều :*

Thích padory cực kì :* Subteam muôn năm :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 29-12-2012 00:07:31 | Chỉ xem của tác giả
ayguuuuu....nhanh thiệt đó...mới đây thôi mà đã 9 năm rồi...cái thời mình biết đến các chú >< là cái thời hồ ly nhà ta còn để quả tóc bạch kim dựng ngược...nhìn cái mẹt nó sao mà ám ảnh đến thế...mắt sắc...mũi caooo.da trắng...xong có cái ảnh chê già cười mỉm mà mình giật mình sao giống vương chiêu quân thế....(nhảm vãi) thời đấy phim VCQ đang sốt....
haizzzz...nói chung là ngấp ngoé tập tành làm fan cũng đc 7 năm rồi ... vui buồn nếm đủ cả...
mong rằng ty này sẽ đủ mạnh để chờ TVXQ5 5 năm 10 năm cho đến khi 5 người cùng đứng trên 1 sân khấu....AKTF...HAPPY BIRTHDAY DBSK 9th :X:X:X:X:X:X:X:X:X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 29-12-2012 00:26:57 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng, chúc mừng sinh nhật các ajushi hơi bị muộn
Có nguyên nhân cả nên các chú đừng trách cháu nhé
9 năm rồi đó
Giờ thì già lắm rồi nhỉ
He he, quanh đi quẩn lại chúng ta đã có biết bao kỷ niệm
Cùng nhau làm tốt công việc của mình nhé
Bọn em sẽ vẫn bảo vệ và ủng hộ các anh
Còn các anh, sẽ luôn cố gắng hết mình đúng không
HP 9 years
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 29-12-2012 00:34:46 | Chỉ xem của tác giả
mún koj mún koj
iu dong bang lắm ýyyyyyyyyyy
chắc f fun lớm hihi iu iu nhiu
dbk no 1

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 29-12-2012 02:53:10 | Chỉ xem của tác giả
so cuteeeee ~ năm nay các chàng đã gần 30, mình gần 20, yêu đương các chú được 5 năm tới giờ =)) Cả một quá trình trưởng thành của tất cả chúng ta. Thích Jung Yunho đầu tiên, không biết vì sao thích luôn, cái từ đó đến giờ, định nghĩa chuẩn mực của tui là 'phải lấy người như anh'. Nhưng mà đào ra được người như anh thì cũng thuộc về Kim lớn nào đó rồi :"> mà mình cũng không phải thuộc dạng fan gơ xem anh là tình yêu, mình là thuộc dạng fan gơ muốn anh hạnh phúc nhất cơ, tui thích hint nên 2 anh cứ bắn tàn phá cho tui. Đối với 1 YJ shipper như mình mà nói, Jung Yunho - Kim Jaejoong vẫn là tuyệt nhất. Kế tiếp là Jaejoongie ~ tưng tưng đáng yêu, ban đầu tưởng ít nói lạnh lùng, coi dần rồi biết anh nói nhiều kinh khủng, nói từ chuyện trên đời cho đến dưới đất. Tốt bụng, dễ thương đáng yêu, nói tóm lại là tim tui quắn quéo vì anh. Rồi tới bộ ba 'thằng em trời đánh', mình phát hiện ra ngày càng thích Park Yoochun mới ghê, tui yêu Dô Chơn khi anh hát, yêu Dô Chơn khi anh đóng phim, nói chung là anh ngày một cuteo hóa khi bước sang độ tuổi già đi, tui không hiểu vì cái gì mà anh cứ ngày một cuteo như thế để trái tim fan gơ của tui vốn bé tí teo giờ phải tan nát vì anh. Còn Kim Junsu anh ơi, dù 4 người kia có chú cháu gì thì em không biết, chứ riêng anh vẫn mãi là Kim Junsu Angel của lòng em, dù anh đã bước sang 1 concept mới (kể từ vụ 'tát chết con gà') tóc nhuộm, móng tay đen, make up đậm. tóc cầu vồng thì với em, Kim Junsu vẫn là Jun-chan dễ bị bắt nạt, hay giãy nãy, hay cười với mấy câu gag mà hôm nay nghe mai cười của anh, vẫn là bé áp út được thương còn hơn đứa út, saranghae. Riêng Shim Changmin, đại gia nước đá của lòng tui, anh là người phũ phàng nhất, vô tình nhất nhưng ấm áp nhất. Anh làm con tim fan gơ tụi tui đông đá riết vầy rồi sau đó chỉ cần 1 chút xíu ấm áp dịu dàng của anh là tụi tui tan ra như nước đá mùa hè ngay. Changmin Changmin, maknae trong mọi maknae, Voldermin của cả nhà DongBang, anh là mẫu hình lý tưởng cho S, trong khi fan của anh nguyện là M. Yêu cả 5 như những ngày đầu, từ những cậu bé trở thành những người đàn ông mạnh mẽ hơn bao giờ hết. 9 năm là một quãng thời gian không ngắn, 6 năm hạnh phúc, 3 năm chia xa, vui vẻ có mà đau đớn cũng càng nhiều. Chỉ hy vọng trở về bên nhau sơm sớm một chút. Càng sớm càng tốt! Cám ơn subteam vì đã làm ra những sp ý nghĩa ~ thực lâu rồi mới down fanvid về coi như thế này... xúc động quá nên cứ bla bla ~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 29-12-2012 08:43:17 | Chỉ xem của tác giả
ajushi cái gì chứ, oppa thôi
oppa,oppa, oppa.... mình thích cái này từ bao giờ ý nhỉ
lần đầu tiên tham gia mừng sinh nhật các anh, thật đáng ghi nhớ
cảm ơn, các bạn đã vất vả rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 29-12-2012 09:06:19 | Chỉ xem của tác giả
Hị hị..... Cứ thấy các giai nhà mình là lại sướng............ Down nhanh, down nhanh ............:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách