Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Parody} TVXQ! Ajushi~ sinh nhật vui vẻ nha các chú ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 29-12-2012 12:14:21 | Chỉ xem của tác giả
TVXQ á á á thích quá đi

muốn xem ngay á, lâu lâu mới được xem những parody như thế này

tò mò tò mò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 29-12-2012 12:30:21 | Chỉ xem của tác giả
9 năm, đều đã trải qua với nhau hết, vui, buồn, vinh quang, hạnh phúc,... 9 năm tưởng dài mà thoắt cái bay qua mất. Có rất nhiều kỷ niệm mà không thể chỉ kể miệng mà phải cảm nhận bằng trái tim. Dù là biết các anh mỗi ngày sẽ già đi, bản thân mình cũng không còn như xưa. Nhưng tương lai là 1 bí mật, mà mình hi vọng rằng sẽ tràn nập niềm vui. Mặc kệ, không quan tâm chuyện gì có thể xảy ra, 5 tình yêu, chúc các anh 1 năm mới hạnh phúc. 2013 hay 10 năm sau đi chăng nữa, em sẽ luôn ủng hộ và dõi theo các anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 29-12-2012 14:23:18 | Chỉ xem của tác giả
haiz, thế đấy, 9 năm. Các chàng tân binh năm nào đã trở thành các ông chú già cả. *lau lau mắt* và đi cùng với đó là đám fan lớn tuổi *như bạn đây*
debut trong sự nghi ngờ của người khác.
thành công.
và bị ném tới một đất nước xa lạ.
thành công lần nữa.
và bị đá khỏi bục vinh quang của mình để nhường chỗ cho hư danh của kẻ khác.
Nhưng mà, miễn là chúng ta có nhau, ok, chả sao phải không các chú :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 29-12-2012 14:42:02 | Chỉ xem của tác giả
đã 9 năm rùi, nhanh thật đấy
điều hối tiếc duy nhất là biết đến các zai quá muộn
cảm ơn 5 người đã đưa mình đến với Kpop
cảm ơn những gì các anh đã làm, đã cố gắng cho dù có rất nhìu chuyện đã xảy ra
đã có lúc cũng khóc, cùng cười với các anh
- đội trưởng luôn quan tâm và bên canh  các thành viên, như người cha trong gia đình : YUNHO
- người nấu ăn rất giỏi và giọng hát chính của nhóm, quan tâm mọi thành viên, nhu ngưòi mẹ của nhóm :JẠEOONG
- nguời mít ứơt nhất nhóm, cũng là người đưa mình đến với DBSK :YOOCHUN
- giọng hát cá heo đúng là quá tuyệt vời, ko thể ko kể đến nụ cười thiên thần zủa zai, dù zai đã 27 tuồi rùi, nhưng với fan zai mãi mãi là thiên thần nhỏ tuổi : JÚNU
- người ăn nhìu nhất và có giọng cao nhất : CHANGMIN
CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC ANH
ALWAYS KEEP THE FAITH

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 29-12-2012 15:44:25 | Chỉ xem của tác giả
vậy là 9 năm đã trôi qua nhưng cũng đã 2 năm 5 ng các a k đón sinh nhật cùng nhau...
9 năm... bao nhiêu nước mắt, công sức lao động của các a...
9 năm... quãng thời gian đủ dài để cass yêu các a nhiều hơn...
sang năm thứ 10 này, e chúc các a luôn dzui dzẻ, thành công hơn và nhớ là phải luôn giữ gìn sức khỏe nha. mau mau về bên nhau đi, cass mong chờ ngày đó, nhưng vẫn sẽ luôn chờ đến cùng mà.........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 29-12-2012 16:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Đã 9 năm rồi tuổi trẻ của các anh cũng sắp qua rồi độ phổ biến có lẽ cũng đã không còn như ngày xưa nữa nhỉ
nhưng vị trí cùa các anh trong lòng em lại càng ngày cành vững chắc
đôi lúc em cảm thấy yêu các anh thật là một gánh nặng ngày nào cũng nhớ về ngày xưa nhưng cho đến tận bây giờ em vẫn thấy yêu các anh là may mắn của em làm cho cuộc đời của một đứa thích chui mình trong vỏ ốc như em trở nên ý nghĩa hơn. Anh biết ko từ lúc bắt đầu em ko hề nghĩ là yêu lâu và nhiều như vậy đâu chỉ nghĩ là thích tạm thời sau đó sẽ lại trở về bình thường thôi thế mà đã gắn bó tới tận bây giờ đấy. Gửi đến 5 con người mà em yêu quý hãy sống thật vui vẻ hạnh phúc và nhớ giữ sức khỏe nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 29-12-2012 16:49:24 | Chỉ xem của tác giả
Ậy, là 9 năm rồi cơ à? Nhanh thật nhẩy. Vèo vèo một cái là cuối năm. Vèo vèo một cái là đến ngày kỷ niệm. Hôm qua đi một lễ truyền thống. Khách mời phát biểu một câu thiệt ngộ và thiệt hay: "Mỗi người chúng ta rồi sẽ bóc được bao nhiêu cuốn lịch blốc?" Chợt nghĩ năm đi năm lại. Hóa ra tuổi trẻ chỉ có một thời. Và một thời tuổi trẻ của 5 ông chú đó đã cống hiến tận cho chúng ta. Nhờ các chú mà em đây biết đến mong chờ, thích thú, điên cuồng, rũ rượi. Thương lắm kìa những khi nghe tin buồn. Yêu lắm kìa những khi nhảy cẫng lên cùng các chú khi nhận được tin vui. Mấy nay coi IMY, người ta bảo khác hẳn hoàn toàn bóng dáng đại gia dép lào ở ngoài. Cơ mà tự dưng thấy giống đó chứ, giống vì chợt nhớ ngày xưa cái bạn nhỏ răng chuột đó cũng khóc lóc thê lương như vậy. Nhưng những giọt nước mắt đó là công sức, là yêu thương, là tình cảm cho đại gia đình.
Tôi ước các chú cứ khỏe, cứ bình an là tốt rồi. Mặc kệ cái thể loại trai trẻ đàn áp các chú, mặc kệ cái thể loại báo chí cứ ra rả suốt ngày flop rồi im hơi lặng tiếng rồi. Vẫn còn rất nhiều rất nhiều người nhớ đến các chú. Và tôi tin thời gian đó là mãi mãi.
10 năm, hẹn nhé. 11 năm, hẹn nhé. Và rất nhiều năm nữa, tôi chờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 29-12-2012 16:50:19 | Chỉ xem của tác giả
Không thể tin được là đã 9 năm trôi qua thời gian chỉ như một cái chớp mắt.Biết bao buồn vui trôi qua như cơn gió.Các anh bây giờ đều thành ajussi cả rồi thôi mau mau mà lấy vợ đi nhá :).Dù 10 năm hay 15 năm 20 năm Cass vẫn ở đây và vẫn sẽ tạo nên những điều kì diệu cho các anh.Đừng bao giờ gục ngã, hãy luôn vững vàng nhé cả 5 người.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 29-12-2012 18:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Happy 9th Anniversary!!!

9 năm không quá ngắn cũng không quá dài ... tiếp tục hi vọng ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 29-12-2012 20:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Cứ đến những ngày này là cảm xúc lại bung nở, kỉ niệm như thước phim quay chậm cứ ào về
Vậy là 9 năm rồi đó, các anh à, em ko thích gọi các anh là chú, cứ trẻ trâu mãi như thế này nha
Có những thứ không thể diễn đạt bằng lời, chỉ khi tự mình trải nghiệm, tự mình cảm nhận thì mới hiểu rõ được nó, cái gọi là niềm tin và sự gắn bó có ý nghĩa như thế nào, thời gian qua đi, chúng ta sẽ hiểu
Chào thân ái và tạm biệt năm thứ 9 nha, cùng đón năm thứ 10, vẫn tiếp tục tin yêu và hi vọng :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách