Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ShawolsKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mess] From Shawols....

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 12-4-2012 12:10:14 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-5-2012 00:45:41 | Chỉ xem của tác giả
cứ cố gắng cười đi, coi như ko có j xảy ra
vì thật sự là chả có chuyện gì hết cả
bỏ qua đi mà sống, như xưa nay vẫn thế
nhưng mà tại sao???
cố gắng kiếm chuyện để chứng minh mình vẫn ở đây
cố gắng chọc cười và tự cười mình để chứng tỏ bản thân vẫn ổn

nhưng tại sao???

đến khi ngồi một mình, muốn khóc một chút cũng chẳng nặn ra được 1 lí do.

cảm giác, như bế tắc quá rồi

Bình luận

sao vậy em:(  Đăng lúc 8-5-2012 02:25 PM
đôi khi khóc cũng ko cần lí do nào mà! muốn khóc thì cứ khóc thôi  Đăng lúc 8-5-2012 11:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 be strong my girl :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-5-2012 21:37:45 | Chỉ xem của tác giả
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-5-2012 15:43:06 | Chỉ xem của tác giả
đời rất lắm ng khốn nạn
hôm trước nói nói cười cười, hôm sau dìm nhau cho bằng chết đc

Bình luận

*đá* trồi lên đi anh bảooooooooooooooooo :((  Đăng lúc 12-5-2012 10:37 PM
sao thế :(  Đăng lúc 9-5-2012 07:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 11-5-2012 08:31:43 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

có khi nào =)))  Đăng lúc 12-5-2012 12:27 AM
=))  Đăng lúc 12-5-2012 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 25-5-2012 00:49:52 | Chỉ xem của tác giả

Happy 4th Anniversary of Shining SHINee!

Nửa chặng đường vừa qua của mấy đứa, mấy đứa đã mang theo một đứa tên Lam trên lưng mình rồi đấy. Nhưng chắc mấy đứa sẽ bảo là "2 năm đâu có nhiều, chúng ta sẽ còn gắn bó thêm nhiều năm tới nữa" đúng không?

Mấy đứa đã thay đổi rất nhiều từ ngày debut, từ giọng hát cho đến kĩ năng biểu diễn và cũng chính những thay đổi theo chiều hướng đó của mấy đứa mà umma (lâu rồi mình đã ko xưng hô thế này với bọn trẻ) càng ngày càng trở nên khó khăn khi có suy nghĩ là muốn từ bỏ mấy đứa, từ bỏ kpop để trở về là mình của ngày xưa. Khó lắm mấy đứa à, mỗi ngày một yêu thêm, cùng cười cùng khóc với mấy đứa...

Không chỉ dừng lại ở con số 4 hay con số 5 lời nguyền của một nhóm nhạc đúng không mấy đứa. 5 chàng trai của chúng ta sẽ mãi bên nhau thật lâu, phải trở thành một huyền thoại. Umma hy vọng mình sẽ bên cạnh mấy đứa cho đến khi từng đứa đi nhập ngũ rồi trở về rồi ca hát.... hy vọng rằng, chúng ta sẽ bên nhau cho đến lúc đó.

Nhìn 5 đứa bên nhau thế này, bỗng dưng muốn nở một nụ cười ấm áp của một umma cho mấy đứa thấy, hehe

Yêu các con của umma nhìu lắm lắm. :x

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
hailinh_3112 + 5 sến má mì :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 25-5-2012 00:59:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm lắm rồi mới vào nhà :D
còn ai nhớ mình k nhỉ :)
Đáng lẽ mình nên viết mess lúc 10h nó mới ý nghĩa chứ k phải lúc 1h sáng thế này @@
Năm nay tuy k còn bận bịu thi cử túi bụi như năm 12 nhưng hầu như mình chả tham gia, giúp đỡ đc nhà trong bất kì pj nào cả :(
Năm nay k có radio. Nhớ năm ngoái c Lam hú hét kêu gọi nộp bài, dời deadline, nhớ bạn MC đọc tên Minzy mà k nghe ra nổi (nhưng mà vẫn kute lắm ^^ ), nhớ lúc chờ chực radio ra lò, lanh tay down lẹ về nghe để trl câu hỏi của mod mà kiếm xèng >:)...
Tuy vậy vẫn cảm ơn cả nhà rất nhiều vì sự đổ bộ của loạt vietsub chúc mừng kỉ niệm 4 năm debut lần này và cả list vietsub ab Sherlock vừa ròi nữa :x. Vẫn iu zai, iu nhà lắm >:d<.
Kết thúc mess hnay bằng bài mình định gửi cho radio. Copy+paste thoi :">

Zai thân yêu
Cũng khoảng thời gian này 1 năm về trước, 1 cô gái ngồi gõ bàn phím cọc cạch cho zai 1 bài sến súa kỉ niệm 3 năm debut. Thoắng cái, giờ đây lại ngồi gõ bàn phím cọc cạch . Nhanh phải không!.
1 năm trôi qua, với ít nhiều thay đổi, cô gái ấy đã thêm trưởng thành và chín chắn hơn. E đấy mà ^^, nhưng chỉ một chút thoi :d. Đó cũng có thể là một trong những lý do đã hướng tình iu của e cho zai theo một hướng khác. Không còn update tin tức zai theo từng ngày, không còn chăm chỉ up ảnh, xây nhà, k còn xem pert đều đặn và đầy đủ như trc, e giờ đây chỉ nắm được một số thông tin đáng chú ý được lên news, mà cũng k phải là toàn bộ. E k biết rằng mình có đã đi đúng hướng không nhưng thời gian tới e vẫn lựa chọn con đường đó zai à. Tuy vậy, cái niềm hào hứng và mong dợi ngày zai cb vẫn thế, vẫn mỉm cười và hp khi zai chiến thắng, vẫn còn hùng hồn trl ng khác rằng zai nhà Nắng là idol của tui đó . Vẫn còn iu zai nhìu lắm.
1 năm trôi qua, zai cũng vậy, cũng đã có ít nhìu thay đổi. Hát hò ngày càng tiến bộ, vũ đạo cũng vậy, xì tai thất thường, lúc thì chất ngây ngất, lúc thì màu mè, rách rưới, k đỡ nổi, còn độ nhắng nhít+bựa thỉnh thoảng lại có dấu hiệu ngày càng trầm trọng =.=!!!
25-5 đã từ lâu đã được ngầm định là sinh nhật của nhóm vì thế mỗi ng tự cộng thêm cho mình một tuổi đi nhé. Già hơn rồi, phải nhắc nhở bản thân trưởng thành và nỗ lực hơn nhiều nữa nhé. Trưởng thành nhưng cứ bựa đi nhé ), e thích thế =)). Chúc zai thêm một năm ngày càng thành công hơn nữa, hạnh phúc hơn nữa, được yêu mến nhìu hơn nữa :x và đc bác Lee đầu tư đúng mức hơn một chút =.=
Ngày kỉ niệm vui tưng bừng với bánh kem, nhạc nhẽo, quà, bla bla.... \m/. nói chung là thứ j cũng đc, kể cả khoe thân :)), miễn là zai vui, fan vui :D
SHINee daebak!!! :x:x:x

ps: nay tiến bộ, k màu mè và sến súa :"> :"> :">

Bình luận

ựa... bài viết đầu tiên của nàng ở đâu đấy :-" PS: lâu lắm mới trồi lên nhá *đá đá*  Đăng lúc 25-5-2012 01:22 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
hailinh_3112 + 5 ợ, cô này gắn thêm cái đuôi 9 à.
jinda_luu + 5 bài viết số 2 của e kể từ ngày re.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-6-2012 10:11:28 | Chỉ xem của tác giả
Ông bà ta trước giờ nói gì cũng ko sai zai à. "Sông có khúc, người có lúc"

Ngày xưa, hắn là một tên suốt ngày trốn học đi chơi game, bị mời phụ huynh lên biết bao nhiêu lần và cũng mém bị đuổi học.... Ấy zay mà hắn vẫn học được Cao đẳng, rồi đi làm, và giờ thì hắn sắp cưới được một cô vợ đẹp cũng như đã có công ăn việc làm ổn định.

Còn một đứa như mình, ngày xưa phải gọi là dạng thầy cô ai cũng khen vì ngoan hiền và chăm học, ấy zay mà giờ đây.. không việc làm, không tiền bạc, không tình yêu ... haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 15-6-2012 18:57:50 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 18-6-2012 21:04:43 | Chỉ xem của tác giả
trưa nay quả nhiên là mềnh bị điên mà T___T

thái ớt xong thò ngay tay lên dụi mắt, xong rửa tay chưa xong thì thò ngay tay hứng nước vỗ lên mặt cho nó mát, hờ hờ, mát thì chả thấy đâu chỉ thấy nóng rát thôi =.=

rán thịt thì bị mỡ nó dội vào tay, bỏng 1 mảng đỏ ửng sưng tấy đau rát :((

thật kinh khủng =((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách