Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ShawolsKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mess] From Shawols....

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-12-2011 20:57:26 | Chỉ xem của tác giả
Omo đây là lần thứ n tôi vào cái box này là lần thứ n trừ cho n-1 tôi để lại vết tích gì trong đây. Xem như tôi nói với anh anh Kim à, lần đầu tiên dưới cái hình thức công khai 1 cách lén lút này :))

Tôi ko rảnh đâu, trước ngày thi cử nên vào xả stress lăng quăng thôi, cũng ko hiểu vì sao vẫn còn vào đây. Theo từ cái box bên kia rồi lết sang đây như con ma xó và dù có chẳng buồn lòng khi thấy nó cứ trơ trơ vắng vẻ đìu hiu như chùa bà Đanh thế này (mà đơn giản là vì tôi biết lí do cơ bản của cái sự ko đông đúc ấy), tôi vẫn cứ thấy hụt hẫng thế nào khi mỗi lần onl lại tốn chừng vài ba phút như thói quen cố hữu lạng vài vòng vào xem "cái box SHINee" nó ntn rồi :)) Thế cứ như cái thói quen khác "ko cố hữu" thì đã chẳng có mấy dòng dở hơi này.

Thôi ko nói nữa khéo nhìu người bảo tôi là nhông hay mạo danh Sw vào làm loạn. Tôi cũng chả hữu hứng làm chuyện thừa lắm, chỉ là anh Kim ah, hôm nay tôi có chuyện buồn, hôm qua tôi cũng gặp chuyện buồn và nói chung mọi sự nó đều bắt đầu từ cái chuyện buồn của hôm kia và hôm trước hôm kia nữa :)) Và vô tình thế nào cái ngày sn vạn tuế của anh cao cao kia nó lại lọt thỏm giữa chuỗi ngày lê thê đáng chán của tôi nên nói thật tôi chả buồn nói HPBD nhặng xị như mấy năm cũ làm gì, thôi tôi cứ ăn mừng sn December boy lặng thầm nam tính của tôi bằng ly ice blend với vài cái muffin cho lành (đi coffee thôi chứ cái trình làm muffin của tôi nó chưa đủ khiến tôi an tâm nếm đồ tôi làm anh ah :) ) Sao mà càng ngày cái Shapride của tôi nó xuống cấp quá thể, thôi tôi hứa chỉ xoàng xĩnh hết năm nay thôi, nhé, hiểu cho cái lòng của tôi 1 chút vậy.

Ah thì happy bestday muộn anh Choi, này lí do lí trấu j thì tôi đã kể lể hết cả nên anh cũng nhắm mắt làm ngơ cho tôi nhé. Tôi còn buồn lâu ngày dài tháng nữa anh Choi ah, nên chắc cũng sẽ lỡ bét nhè cả sn của anh Lee lớn, thôi có lẽ đến chừng chục ngày nữa lấy cái first với calender về tôi tự kỉ riêng với 2 anh *thề*

Lúc tôi viết cái thứ này thì đt nó reo lên rồi cái dòng tn của ng` yêu tôi rú lên là "dang co nguyet thuc kia!" nó làm tôi phải giựt máy ảnh tung tăng ra ban công ngửng mặt lên trời như con gì gì để capture lại cái giống gì gì đen đen trắng trắng hổ lốn loạn xạ xâu xé nhau trên kia kìa. Có phải cái điềm không nhỉ, báo cái j thì tôi chưa nghĩ ra, nhưng cũng có thể là trên cao xa xa kia có một người bụng phệ râu dài nào đấy đang ngồi chiễm chệ ung dung trỏ thẳng xuống cái ban công tầng ba một nhà nào đấy rồi dõng dạc luôn là "cuộc đời con nhỏ này từ nay tăm tối hết thẩy" thì sao. Cầu cho con nhỏ tốt số đấy là đứa nào chứ không phải cái con shirt đen short trắng đang ngửng mặt ngoài ban công tầng ba như tôi :|

Ah thôi tôi mới nhớ lại là tôi vẫn đang dở dang bay bay trong cuộc trò chuyện thần thánh của tôi với anh Kim. Xong rồi, mục đích của cái sự ngồi dán mắt vào màn hình viết lách nhảm nhí này thay vì xem Walking dead của tôi cuối cùng cũng welldone rồi, này thì xả stress :)) Relax cũng chẳng đc nhiêu, tính ra thì quăng đống bòng bong tâm trạng của mình vào cái nơi này thì cũng khá là hợp lý. Còn 15' tôi tha thẩn mò tiếp đống jongkey evidence với au meme của tôi tự kỉ chút, tổng chào anh Kim đẹp trai trắng trẻo và chồng anh. Hôm qua trong mơ thằng Yoogeun nó hỏi tôi là bầy appa của nó đâu sao dạo này ko thấy mặt mũi tăm hơi đâu cả đấy, tôi cũng lơ ko dám nói dối con trẻ chứ tôi thề tôi cũng chả biết đến lúc nào 2 anh Kim 2 anh Lee với anh Choi mới cb đây. Ah mà nếu cb phiền các anh tấn thêm Kor ver của To ur heart với Always love vào ab nhé tôi đội ơn, 2 cái bài đấy deba nhất ab đấy, làm cho tôi cái điều ước bé nhỏ tí tí ấy đi, rồi năm sau rảnh rang tôi đi cc :))

Chín mươi độ annyeong. Chúc khỏe :))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
chini106 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-12-2011 23:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Mệt lắm zai ah

Chẳng còn từ nào để diễn tả cho sự mệt mỏi này nữa.

Nước mắt dần khô cạn, sức khỏe cần mỏi mệt, tâm trạng càng bi quan... rồi cuộc đời này sẽ đến đâu...

Có nên dừng lại một thứ chăng? để tốt cho bản thân mình?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 28-12-2011 12:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
anglemoon + 3 cố lên :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 4-1-2012 16:00:43 | Chỉ xem của tác giả
Chán quá
Môn thi lại đầu tiên
Tết nay đâu còn gì nữa
Mệt mỏi nhưng vẫn cố cười
Đừng tạo áp lực lên tôi nữa

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +4 Thu lại Lý do
hailinh_3112 + 3 cố lên, ta hôm nay thi môn cuối ^^.
anglemoon + 1 nghĩ mọi chuyện đơn giản đi nàng.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-1-2012 20:51:27 | Chỉ xem của tác giả

Rate

hailinh_3112 + 5 cố lên nhé....

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 27-2-2012 01:31:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-3-2012 13:03:33 | Chỉ xem của tác giả
lại đánh rơi tiền nữa

uk, mình hậu đậu, vô dụng
chả làm đc j ra hồn
......

Rate

anglemoon + 5 chậc... cho 5 xu lẻ này :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-3-2012 02:29:22 | Chỉ xem của tác giả
đi ngủ thôi... hôm nay chắc m sẽ ngủ ngon lắm đây... ngủ để rồi mơ về các anh thám tử, mơ về KidMin của mềnh... ngủ ngon nhé 5 chàng trai tỏa sáng hơn những tia nắng mùa xuân, ngủ ngon nhé các Shawol, ngủ ngon nhé tất cả mọi người :X

PS: zai à, cb thật hoành tráng, thật thành công nhé :X 1 ngày nào đó hi vong mềnh sẽ được gặp zai, nhất định đấy, mình sẽ gặp bằng được zai, nói chuyên với zai :X chờ mềnh nhé, chúng ta sẽ gặp nhau vào 1 ngày không xa nữa đâu :X yêu zai lắm và cám ơn định mênh đã đưa chúng ta đến với nhau :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-3-2012 19:07:10 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

về ah :(  Đăng lúc 29-3-2012 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-3-2012 23:28:29 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách