Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 1-12-2011 23:19:05 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 1-12-2011 23:12
CÂU 9

Hầu như mọi nick, acc..v... đều dùng có 1 pass.

Trong quá trình chọn lịch bàn 2012, bức ảnh nào là bức em thấy ấn tượng nhất?
Em thích kiểu tóc nào của zai nhất?
khi làm SBS drama award, em ấn tượng với khoảnh khắc nào nhất

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 câu 15!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 1-12-2011 23:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 1-12-2011 22:57
nãy h mải coi Master Chief quá mà quên mất mót nhà mình lên ghế nóng, còn kịp nhở {:5 ...

CÂU 10

Kỷ niệm vui thời trẻ con à, chả biết lớp 4 có phải là trẻ con nhể
hồi ấy đi học mê thằng chung lớp, đẹp trai, trắng trẻo học giỏi nhất lớp,
nhìn lại mình thuở ấy học thì ngu, thân thì đen đúa xấu mù nên tính dím hàng luôn,
chỉ chờ cơ hội lâu lâu ra chơi dê nó 2 3 phát là mát lòng mát mề rồi , cơ mà hôm ấy cả lớp đc học tiết
đọc truyện khỉ gió gì đấy, tự dưng hết ra chơi chuông reo nó nắm tay mình chạy 1 mạch vào phòng đọc truyện, làm mình hồi hộp sướng tung tóe , cuối cùng vào đến nơi nó đi lấy truyện cùng đọc với con khác, con bé ấy là bạn cùng xóm, cao hơn mình chút, hận vì nó bị nó bỏ bê bội bạc nên dứt tình >> nói chung là mối tình đầu nên còn hơi ngu, cơ mà nghĩ lại thì thấy vui

Bình luận

chắc nắm tay nhầm người =))))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2011 23:20:58 | Chỉ xem của tác giả
chờ mãi ko thấy trả lời câu hỏi của mình
thâu hỏi thêm câu nữa

Từ khi vào nhà Bin, chị Si đã thay đổi và tha hóa như thế nào?
ai là người đưa chị đến con đường ngày càng sa đọa và dẫn tới vướng vào căn bệnh thế kỷ?
Quen biết nhiều quan to, chị có để ý anh quan nào ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 1-12-2011 23:24:15 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay chơi câu hỏi tình huống nhá

Có một tình huống thế này: nếu một hôm có một kỳ thì rất quan trọng, Si ngủ dậy muộn, chỉ kịp đánh răng rửa mặt rồi vội vàng phóng xe đến trường ,
nhưng đi giữa đường, Si hốt hoảng nhận ra, mình quên chưa mặc… áo con , mà bên ngoài Si lại mặc chiếc áo sơ mi mỏng manh, trên đường cũng chả mò đâu ra chỗ nào bán Coọc- sê
Vậy lúc đó Si sẽ xử lý thế nào

Bình luận

Bow
dạ.. thiệt ra là hôm nay em đi đường, vì mặc nhìu áo nên em cũng hốt hoảng nghĩ đến cái điều này ạ =)))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:38 PM
Bow đang hỏi cho bản thân mình đấy à =)))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:36 PM
Bow đang hỏi cho bản thân mình đấy à =)))))))  Đăng lúc 1-12-2011 11:36 PM
=))))))))))) *hay*  Đăng lúc 1-12-2011 11:34 PM
câu hỏi hay... tung hoa tung hoa  Đăng lúc 1-12-2011 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
Đăng lúc 1-12-2011 23:26:07 | Chỉ xem của tác giả
kikikiki gửi lúc 1-12-2011 23:00
Vẫn chưa trả lời câu hỏi trước của mềnh, nhưng thôi mềnh vẫn cứ mần tới.

Thói que ...

CÂU 11

-Thói quen xấu: mê ngủ. Lắm lúc chạy xe ngoài đường suýt chết vì ngủ gật,
đi học cũng ngủ bị thầy cô nhắc, đi làm thì bị sếp la, nhưng ko hỉu sao vẫn ko thể
ngừng bùn ngủ đc.

-Tính đến giờ ko thể đếm hết, yêu lần đầu năm lớp 4, từ ngày ấy đến nay thì yêu đều mỗi năm một bận, mỗi lứa 1 anh. Nhưng là yêu vu vơ vớ vẩn. Chưa có gì gọi là xông pha máu lửa. Vốn bản chất hời hợt, ham vui, dễ khi tạo cho người khác cảm giác ko an toàn, thiếu trung thực

-Mối tình quằn quại đau khỗ nhất: với người yêu hiện tại đang đi lính, Do mỗi khi đôi bên nói lời yêu đương qua lại, nhưng nhìn xung quanh là những ánh mắt đau khỗ tuyệt vọng nên tự dằn vặt mình gê lắm, nhìu đêm vắt chân lên rốn ko biết có nên típ tục ko, nhưng nghĩ đc vài giây thì hôn mê bất tỉnh nên ko có gì thay đổi

Bình luận

c giống e khoản ngủ gật  Đăng lúc 1-12-2011 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 1-12-2011 23:29:18 | Chỉ xem của tác giả
kikikiki gửi lúc 1-12-2011 23:10
Tiếp nữa này Si đa, nhớ đừng có bỏ sót câu nào của ta nhé, mai ta vào kiểm lại đó ...

CÂU 12

Gia đình đạo thiên chúa giáo nên từ nhỏ chưa bao giờ đc biết đến tướng số gì đấy.
Sau này mê phim yêu nhau các loại nên có nghe nói về duyên phận, cơ mà xem xong bỏ đấy
ko mấy để tâm nên cũng ko hay tin lắm ^^

Do ít hiểu biết nên em ko rõ yêu người ko hợp tuổi là gì, bố em rất khắt khe với mấy vụ này mê tín này nên em cũng ko cho qua, yêu nhau thì cưới, hợp hay ko thì còn phải do mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 1-12-2011 23:31:51 | Chỉ xem của tác giả
Bow gửi lúc 1-12-2011 23:12
há há

cuối cùng Si đa cũng đã lên ghế nóng rồi

CÂU 13

từ bé hay xem phim, xem đến phim gì thì mơ làm phim ấy, có đợt xem hoàn châu cách cách
rồi mơ làm cách cách, dù vẫn biết ấy ko phải là 1 nghề. Chính xác thì ko rõ, nhưng luôn muốn
làm việc ở những môi trường thoải mái, nhẹ nhàng, ko nhìu áp lực. Công việc hiện tại thì tạm ổn định,
nhưng vẫn muốn đc về VT làm để ở gần bố mẹ, có thể trong tương lai sẽ có thay đổi nhưng hiện tại vẫn chưa
nghĩ đến ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 1-12-2011 23:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Câu tiếp nhé {:438:}
Giả sử Bin sang Việt Nam và đi giao lưu với nhà tình thương dành cho các bệnh nhân HIV - AIDS nơi Si đa dìu dắt những đối tượng (như mình) làm lại cuộc đời, mang trong mình căn bệnh thế kỷ, chị sẽ làm gì khi thấy Bin lúc đó?

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 1-12-2011 23:34:26 | Chỉ xem của tác giả

Hóng hơt, hóng hớt
Mót là người chỉ lối đưa đường cho mình sa đọa vào vòng tay của các anh zai xinh đệp... thế nên chỉ hỏi ngắn gọn thâu là:
Si hãy cho biết cảm tượng về 10 bộ truyện mà Si cảm thấy ưng ý nhất... Cảm tưởng từng bộ truyện Si nhá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 1-12-2011 23:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 1-12-2011 23:13
nếu có 3 điều ước, em sẽ ước gì (ko chơi ước thêm điều ước nữa nhé)
nếu bây  ...

CÂU 14 (THẬT RA LÀ 7 IN 1)

Nếu có 3 điều ước

-ước gia đình, bạn bè luôn đc mọi sự bình an.
-kiếm đc nhìu tiền chăm sóc cho bố mẹ sau này.
-cưới đc 1 anh nào ngon cơm.

Nếu có con thích con trai, đã từng nghĩ về tên, trai sẽ là Nam Phong, gái là Nam Phương ^^.

Nếu lấy chồng ko phải người VN thì chọn zai nc nào cũng chả còn quan trọng, nhưng nếu đc thì chọn zai nào biết nói tiếng Anh thôi, do em ngoài E ra thì mù tịt các loại khác, lấy nhau về ông nói gà bà nói vịt thì răng môi lẫn lộn ko chừng

Tự đánh giá nhac sắc: con người ko ai hoàn hảo cả, thế nên rớt vào tầm 9.5 . Điều hài lòng nhất ở bản thân: biết kiếm chế và thận trọng trong mọi tình huống.

Câu nói tâm đắc nhất: Hãy sống như hôm nay là ngày cuối cùng (Live as if u die today)
thế nên có bao nhiu tiền thường đem đi ăn hết, lỡ mai ko đc ăn thì xao

Bình luận

Nam Phong có phải là tên cúng cơm của anh Hắc lang chồng bé Aqua ko nhở :))  Đăng lúc 1-12-2011 11:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách