Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
181#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 00:03:20 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay mót bị chém thảm thương
thân tình vừa ăn cùng mâm xong nên ko ko nớ chém
với lại em ko cần chém nữa chị em nhà mình cũng chém mót te tua rồi
hỏi câu cuối rồi đi ngủ:

Nếu đc sờ vào 1 chỗ trên ng Bin, chị chọn chỗ nào?

Bình luận

Câu này gợi mở quá e ơi =)))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:10 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 5 câu 25!!!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 2-12-2011 00:07:05 | Chỉ xem của tác giả
jinjin gửi lúc 1-12-2011 23:36
Câu cuối nè
Chị đã có dự định gì cho tương lai của mình chưa?
Chị muốn kết hôn n ...

CÂU 21 (mỏi tay rồi ế )

Dự định tương lai là tìm 1 công việc lương khá hơn ở VT để sống gần gia đình.
Nếu kết hôn thì muốn tầm 26, 27 tuổi.
Nếu trc ngày cưới phát hiện sự thật anh í bị siđa thì đơn giản chỉ có thể là... do chị lây
nhưng trong trường hợp thực tiễn thì sẽ đối mặt, hỏi rõ lý do, nếu đó là vì tai nạn ngoài ý muốn,
hoặc anh ta ko làm gì có lỗi với chị thì chị sẽ hết sức thông cảm và cùng nhau đi đến... 1 tình bạn tốt đẹp , các trườg hợp còn lại thì miễn thương lượng

Loại người chị ghét nhất: hay ra vẻ, thiếu khiêm tốn và sống giả tạo.

Lý do chị quyết định cancel anh Hâm ra khõi bộ lịch là vì chị ko thể ngắm anh ấy cả 1 tháng trong bộ dạng te tua xơ mướp, đầu xù tóc rồi, ánh mắt hoang dại, môi miêng nhớp nháp nứơc dãi đc

PS: ngủ ngon nhớ jin hâm

Bình luận

Chị đồng ý với Si,nhớ kiếm hình nào mà Bin vừ đẹp vừa dễ thương ấy nhé.Nếu 30 ngày mà phải nhìn hình chàng Hâm thì chị sẽ khg có tinh thần làm việc đâu!^^   Đăng lúc 2-12-2011 12:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 2-12-2011 00:14:24 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 1-12-2011 23:49
Tiếp nhé
1- Kể về mối tình sâu đậm nhất của chị? (ko tính Bin đâu đấy)
2- C ...

CÂU 22

1. Mối tình sâu đậm nhất: chị vốn ko thuộc dạng nhìu tình cảm, thế nên chưa yêu ai đến mức sâu đậm cả ^^ có thể là thương nhau lúc đấy thôi. Mối tình nói là lâu nhất thì là từ năm nhất đại học, 2 đứa cùng học chung cấp 3, lên ĐH thì hắn quyết tâm cưa chị, chị đồng ý thế là thương nhau. Ôi con người mình nó thiếu thốn tình cảm thế đấy, đc cái mê zai là dạt dào lai láng thôi

2. Chưa từng bị kiểu như thế, do bản tính nhanh thay đổi, buổn 1 lúc chốc lại quên ngay, cũng nhờ thế mà ăn no sống tốt đc đến tận bây giờ. Gỉa sử nếu rớt vào tình huống như thế, thường ko có thói quen tâm sự hay xin bất cứ ý kiến gì của ai, thích tự giải quyết, chắc sẽ rũ bạn bè đi xem phim, mua sắm, xả stress với chị đơn giản thế thôi ^^

3.Nếu muốn gặp mem nhà Bin ngoài đời sẽ là: lão thành cách mạng Aloha
chủ yếu là muốn kiểm chứng vòng 2 cỡ bự có thật đúng như lời đồn

Bình luận

chị lắc vòng cho nó xuống đi rổi vào nhá =))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:37 AM
chị cũng muốn vào Nam chơi với mọi người lắm. nhưng mà nghe cái lý do thì ứ muốn vào nữa rồi :((  Đăng lúc 2-12-2011 12:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 2-12-2011 00:20:40 | Chỉ xem của tác giả
Spica gửi lúc 1-12-2011 23:52
oài mình lên trễ oy. Thui thì ló đầu lên hỏi đại mod 1 vài câu:
1. Ngoài gia đình,  ...

CÂU 23

Ngoài gia đình ngừoi thân là những người quan trọng nhất, còn lại tất cả bạn bè đều quan trọng với chị. Nói nhất thì ko có vì chưa đặc biệt dành cho ai cả, nhưng nói ít thì ko thể vì quan trọng là vẫn nhiều như nhau ^^.

Nhận xét về bản thân: khúc này ở trên có tự sướng chút đỉnh rồi, ngoại hình ko bàn vì có nói cũng là như thế . Tính cách: vui vẻ, dễ hòa nhập, yêu cầu ko cao, dễ hài lòng với mọi việc. Điểm tốt là biết nhừong nhịn và rất lý trí, kiểm soát bản thân rất tốt. Ngược lai ko có tính kiên nhẫn, ko chờ đợi đc cái gì lâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 2-12-2011 00:29:14 | Chỉ xem của tác giả
zenkyhn gửi lúc 1-12-2011 23:54
Thoai em chốt câu hỏi đây bị bắt đi ngủ rồi
đặc cách cho em hỏi 1 list nhé!  
...

CÂU 24 (chốt 1 lần 7 câu à)

1. Sống thử trc hôn nhân ở nc ngoài là hoàn toàn ủng hộ, tuy nhiên ở VN thì ko. chị trc thi tốt nghiệp môn vấn đáp bị hỏi trúng câu này, người VN mình chưa có hiểu biết nhìu, khả năng hạn hẹp, đặc biệt là chấp nhận sống thử nhưng hoàn toàn ko chịu trách nhiệm với lối sống đó {:429:}.
2. Điều ám ảnh nhất thì ko có, chắc đc bố mẹ thương yêu từ nhỏ nên chị lớn lên sống rất chi là "văn mình và lành mạnh" {:438:}
3.Tự tử: ko hề.
4.Mong nhất là khi đám cưới chị họ sẽ chịu chi mở rộng hầu bao, đi cho chị kha khá để chị kiếm chút vốn nuôi con
5.Chị chịu lạnh kém nên ngủ chưa bao giờ có khái niệm nu-de cả ^^ Say rượt rồi ngủ rồi cởi đồ thì chưa gặp bao giờ, vì ko biết uống rượu, tuy nhiên rơi vào tình huống đó còn phải xem là nam hay nữ, nam thì ok ko sao vì cả đời nó phải lãnh hậu quả chịu trách nhiệm, nhưng nếu là nữ thì "đêm qua quả là lãng phí" {:417:}
6. Hôn lần đầu thì ko thể nhớ đc, có khi vừa sinh ra đc 1 2 hôm đã đc bố chị hôn lấy hôn dể rồi em à .
7.Nếu còn 1 ngày để sống sẽ bay ngay về nhà ở với bố mẹ, mua tất cả những gì bố mẹ thích, ăn 1 bữa cơm thật ngon, giây phút cuối sẽ ôm bố mẹ 1 lần, rồi âm thầm leo lên giừơng ngủ, đắp chăn và... {:446:} ( emo thế này chứ thực ra là hết sống nữa rồi ấy {:438:})

Bình luận

xem xét lại mục 5 =)))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 2-12-2011 00:31:39 | Chỉ xem của tác giả
Selly gửi lúc 2-12-2011 00:03
hôm nay mót bị chém thảm thương
thân tình vừa ăn cùng mâm xong nên ko ko nớ chém
vớ ...

CÂU 25

Nếu đc sờ vào 1 chỗ trên người Bin sẽ chọn: bụng
nghĩ tới nhìu lần rồi, cơ bản chỗ này ngay giữa, thuận tiện cho việc "di chuyển cả trên lẫn dưới",
kẹt lắm có thể giả vờ là "lỡ tay"
hoặc giả chọc cho Bin nhột cừoi lăn cười bò rồi nằm vật ra.. rồi...ôi...

Bình luận

ko biết chị vs chị Tồ ai ảnh hưởng của ai =)))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 01:02 PM
Câu này mà chị rate đc chị phải rate +10 cho cô, đúng là hơp ý chị quá đi :)))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:41 AM
bộc lộ bản chất =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 2-12-2011 00:32:41 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 2-12-2011 00:29
CÂU 24 (chốt 1 lần 7 câu à)

1. Sống thử trc hôn nhân ở nc ngoài là hoàn toàn ủng h ...

trong buổi tối nay, câu hỏi nào em thấy khó trả lời nhất?
câu nào bị đá xoáy ghê gớm nhất?
Em có thấy thù hằn gì với mem nào và sẽ tìm cách úp sọt lại trong đợt lên ghế nóng lần sau ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 2-12-2011 00:36:40 | Chỉ xem của tác giả
Aloha!! gửi lúc 2-12-2011 00:32
trong buổi tối nay, câu hỏi nào em thấy khó trả lời nhất?
câu nào bị đá xoáy ghê ...

CÂU 26

Thật sự là từ nãy giờ mãi chưa có câu nào mà e thấy khó trả lời cả
chắc do chị em nhà mình bản tính đôn hậu ấy. Cơ mà nếu chọn thì chắc là câu
hỏi pass của chị tồ súyt nữa ko khéo thì phải khai thật ra mất rồi

riêng về thù hằn thì hẳn là ko rồi, cơ mà đối với nhân nhà mình lên ghế nóng,
là ai thì em cũng luôn "yêu chiều" và "chiếu cố" hết sức cho các em đc thỏa mãn cảm giác người trong cuộc.

EM MỎI TAY QUA RỒI, THẾ ĐÃ XONG CHƯA NHỂ

BÁO CÁO: Cuộc chơi đêm nay đến đây là hết nhá. Xin chân thành cảm ơn các chị em đã giúp em vượt qua cơn sóng gió này.
Gửi đến cả nhà ngàn nụ hôn đầy nước dãi. Cả nhà ngủ ngon nhá!!!!!!!

Bình luận

Ớh, kthúc sớm thế, ta còn vừa mới đặt câu hỏi í :((((((  Đăng lúc 2-12-2011 12:48 AM
trả lời đi rầu ngủ, t cũng lặn đây... mắt mở hết lên rầu =))))))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:45 AM
Bố trí đi ngủ thôi, chúc e Mod và cả nhà ngủ ngon nhé :x Người lươn lẹo như Mod, cuối cùng chị cũng đã làm khó đc em rồi =)))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 2-12-2011 00:41:17 | Chỉ xem của tác giả
nghe giang hồ đồn là m đã trải qua dăm ba cuộc tình rầu
thế thì việc chia tay là cũng đã đc dăm ba lần
vậy ai là người nói chia tay trước? và lý do chia tay là gì?

Bình luận

hự... vẫn còn vớt vát cú nữa à =)))))))  Đăng lúc 2-12-2011 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 2-12-2011 00:46:55 | Chỉ xem của tác giả
tieu_windy gửi lúc 2-12-2011 00:41
nghe giang hồ đồn là m đã trải qua dăm ba cuộc tình rầu
thế thì việc chia tay là cũn ...

Đây cho bạn mập hốt hụi chót 1 cú này

Thường thì đều do phe kia nói trc, Vì mình đặc biệt ngu trong cái khoản này,
có chết cũng ko thể mở lời đc nên đa số là chọn cách thể hiện cho đối phương tự hiểu,
đương nhiên cũng tự biết mà rút thôi.

Lý do thường là vì quen nhau 1 tg thì cảm thấy chán, ko còn như lúc đầu nên đôi bên chia tay thôi.
đc cái sau bao nhiu lần thì mình vẫn ko có kẻ thù, vẫn đc hầu hết các anh ý xem như là bạn ^^
Thế là xong phần mình đêm nay nhớ ^^

Chốt page!!! Hết giờ!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách