Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 7-3-2014 09:17:12 | Chỉ xem của tác giả
Show này không biết có làm nữa không mấy bạn, hôm nào cũng tạt qua xem thế nào mà vẫn chẳng thấy có tin tức gì cả. hic. buồn quá đi mất!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 31-3-2014 10:56:33 | Chỉ xem của tác giả
hình như show bị "đình chỉ" rồi hay sao ý..show nì hay thiệt..mà đi nghĩa vụ vất vả ghê..bảo sao thằng em đi nghĩa vụ về ngoan hẳn lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 31-3-2014 14:49:25 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đang theo dõi show này nhưng hình như dự án bị dừng rồi..lần đầu mới có show thực tế nói về việc đi nghĩa vụ quân sự ở Hàn...trong dàn cast còn có Mir nữa,mình thích cả ma vương trò chơi Kim So Ro.mong rằng dự án sẽ được tiếp tục..hóng tiếp dự án của team...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 15-5-2014 09:55:21 | Chỉ xem của tác giả
show này bị tạm dừng r sao >>""<<

ngoài kỉtes thì chẳng ai sub cái này ~ thật buồn quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 18-5-2014 10:29:08 | Chỉ xem của tác giả
đợi mấy tháng rồi mà chẳng thấy tin gì từ show này nhỉ
đang hay mà sao hichic.
Tìm trên mạng cũng chẳng thấy gì mới nản chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 20-7-2014 20:33:33 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, thỉnh thoảng vẫn tạt vào đây xem có gì tiến triển không,
Mấy tập down về vẫn để đấy, vẫn hy vọng kites làm tiếp. Một số bạn Hàn Quốc mình quen đều khen show này bên Hàn nổi và hay lắm, nhiều người thích lắm, mình muốn xem lắm lắm.Huhu... Trình tiếng Hàn của mình chỉ đủ hiểu qua qua để xem phim gia đình, nội dung đơn giản thôi. Xem show toàn những từ trong quân đội và nói nhanh như gió thế này thì đuổi không kịp. Hix..
Hy vọng các bạn tiếp tục nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 28-7-2014 10:52:30 | Chỉ xem của tác giả
ep 03 bac nao up lai di die roi..tập down về vẫn để đấy, vẫn hy vọng kites làm tiếp. Một số bạn Hàn Quốc mình quen đều khen show này bên Hàn nổi và hay lắm, nhiều người thích lắm, mình muốn xem lắm lắm.Huhu... Trình tiếng Hàn của mình chỉ đủ hiểu qua qua để xem phim gia đình, nội dung đơn giản thôi. Xem show toàn những từ trong quân đội và nói nhanh như gió thế này thì đuổi không kịp. Hix..
Hy vọng các bạn tiếp tục nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 11-8-2014 21:38:40 | Chỉ xem của tác giả
Show này mình thấy thú vị lắm. Tại sao lại không làm tiếp nhỉ? Hy vọng sẽ sớm được xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 18-8-2014 16:49:00 | Chỉ xem của tác giả
huhu.hóng các tập tiếp quá.show này hay dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 6-9-2014 21:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Show này mình thấy hay lắm, bên Hàn con rết cũng cao nữa. Nhưng hình như đang bị dừng làm vietsub sao ?
Hix, hy vọng sớm có sub lại show này. Giờ không tìm được nguồn nào làm vietsub đầy đủ các tập cả .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách