Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Những Người Đàn Ông Thực Thụ E03 completed

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 6-1-2014 09:23:08 | Chỉ xem của tác giả
lúc đầu xem là vì nhìn thấy cái bản mẹt của chú Kim soo ro
xong rồi xem càng ngày lại càng bị hút vào cuộc sống trong quân đội của mấy chú
phải công nhận đây là một show rất có ý nghĩa
đã vào đến quân ngũ là ai cũng như ai, không phân biệt nghệ sĩ hay không
các chú ban đầu chưa quen, sau cũng đã thích ứng rất tốt rồi đấy
bởi hầu hết những người tham gia cũng đã từng đi nghĩa vụ cả rồi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 6-1-2014 11:01:18 | Chỉ xem của tác giả
vì mình thấy bảo show này có ratting cao nên tò mò vào coi thử xem thế nào, với lại có cả Mir với chú Kim o Ro nữa chứ.
coi Mir lúc gọi điện cho idol nữ mà lăn ra cười cũng may là có Bora bắt máy không thì không biết sẽ có chuyện gì xảy ra nữa haha những show khác Mir rất điên nhưng vào đây là thấy khác hẳn ra, man tính, đứng đắn hẳn ra. Dích thị là Real Man ^^
Chú So Ro thì khỏi phải bàn, chú có tinh thần trách nhiệm cực cao và còn vui tính nữa chứ.
Cảm ơn subteam nhiều ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 7-1-2014 14:48:15 | Chỉ xem của tác giả
lúc thống kê ratting thấy show này lúc nào ratting cũng cao nhất. xem đi xem lại 3 ep rồi mà vẫn k thấy có sub ep mới. Team làm sub đến ep 3 rồi nhưng bỏ lâu quá, cũng không thấy có thông báo gì. Subteam có định làm tiếp show này nữa hay k thế? tớ thấy mấy com trên có nhiều người hỏi có làm tiếp sub hay k mà k thấy ai trả lời hết. dù gì cũng mong các bạn có câu trả lời có làm tiếp hay không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 8-1-2014 13:15:31 | Chỉ xem của tác giả
Show này hay kinh khủng mỗi tội hình như subteam không làm tiếp nữa thì phải. Xem show này thu hút vì mình có thể hiểu thêm về cuộc sống quân đội để biết sau này zai nhà mình vào quân đội sẽ sống trong môi trường như thế nào. Mong là subteam sẽ tiếp tục làm show này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 8-1-2014 15:58:12 | Chỉ xem của tác giả
Ơ, topic này đã bị hạ xuống mà mới có 3 tập. Show này hot và rating cao ngất mà
Sao sub team ko làm nữa vậy. Nó hơn mấy chục tập cũng ngang ngửa Bố Ơi.
Buồn quá đi, chờ đợi tập tiếp theo hơn 3 tháng cuối cùng lại bị bỏ. Không biết sub team có khó khăn gì ko
Oa oa, ta đã từng mong ngóng Huynsik từng ngày (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 11-1-2014 13:31:45 | Chỉ xem của tác giả
Show này có tỉ lệ người xem cực khủng thế mà mình xem tập 1 không thấy hay lắm chắc là phải xem thêm vài tập nữa mới cảm nhận được.
Tỉ lệ người xem còn vượt cả Running Man ( chương trính thực tế mà mình cực kỳ yêu thích nữa)
Công nhận những ngôi sao này chịu cực khổ giỏi ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 26-1-2014 19:57:18 | Chỉ xem của tác giả
Xem show này mới thấy sự khác biệt giữa quân đội Hàn Quốc và Việt Nam. Bao giờ nước mình mới đầu tư được như thế chắc ít người trốn quân sự hơn . Mong subteam tiếp tục cho ra tập mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 27-1-2014 22:32:14 | Chỉ xem của tác giả
show này cực hài
mà sao nhà ta không làm sub tiếp he
tiếc quá. huxxxxxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 28-1-2014 17:30:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết show này cũng đã lâu rồi mà hóng tìm vietsub mãi không thấy giờ đi dạo quanh Kites thì thấy mừng hết biết.
Mới coi được ep1 mà cười đau cả ruột về anh chàng Sam Hammington.
Thank subteam nhiều lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 28-1-2014 20:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Ban đầu thì không khoái cái show này lắm , vì nó liên quan đến quân ngũ nên nghĩ không có gì hay , nhưng xem  rồi mới thấy show này xem hơi bị hay đó, một phần hiểu thêm về luật lệ về cuộc sống của những người lính. Rất thích kim soo roo từ hổi family outting rồi , chú ý cũng đứng tuổi rồi mà mạnh mẽ ghê luôn, đúng là ma vưong mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách