Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Daisy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Detective Conan

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 14-12-2013 13:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Trong các couples thì thích cặp của Hattori với Kazuha nhất, tuy không giỏi bằng Conan nhưng thích tính cách hơi nóng nảy nhưng nhiệt tình của bạn, hơn nữa cũng rất đáng tin cậy. Cặp này tuy không sến sẩm như Shin-Ran nhưng cực kì đáng yêu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 11-1-2014 22:25:00 | Chỉ xem của tác giả
Giờ thì mình chỉ có một câu hỏi là bộ này bao giờ mới kết thúc vậy :3 hơn 800 chap rùi mà chưa đâu vào với đâu, toàn bôi ra hoài à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 26-1-2014 13:28:10 | Chỉ xem của tác giả
^ mình cũng thấy vậy , truyện này hơi bị dài quá rồi

nên dừng lại cho 1 Arc dài hoành tráng với bọn áo đen rồi kết thúc luôn thôi

rồi  cho bé shinichi kết hơn với người nào có trời biết mà có lẽ khả năng cao nhất là Ran vì ngay từ tập 1 anh đã mơ tưởng đến việc này và còn xém kết hôn với bé ấy

cái Arc kìa tác giả còn chơi trò cho thằng đội mũ đen gì quên tên bắn vào ngực rồi sau kêu lỗi của tôi không bắn vào đầu hắn . -> nghe chỉ thấy dở chứ chả hay ho gì đâu , vậy mà còn cố cho nó nói lại hành động sai lầm của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 1-2-2014 09:40:45 | Chỉ xem của tác giả
theo dõi bộ truyền gần chục năm rồi mà chưa có kết thúc là thế nào
tội CHo Ran mori wa'..
mong bác tác giả cho nhìu trận chiến vs KID và Mafia vô koi mới hứng
Happy new Year
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 4-2-2014 22:24:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng xem Conan từ thời học cấp 3. Hồi đó thấy thú vị, hấp dẫn lắm lắm lun.
Nhưng khổ cái chuyện kéo dài quá, bây giờ thi mình cũng 22 tuổi rồi, nên đọc lại thấy mấy vụ án cũng ko còn hấp dẫn + quá khó hiểu như khi còn nhỏ.
Bây giờ chỉ canh tới vụ nào dài thiệt dài lun thì mới có hứng đọc.
Bác Gosho nên cho bộ chuyện kết thúc sớm hơn thì sẽ hay hơn.
Cứ mỗi tập đánh đc băng Áo đen thì lại thêm 1 or 2 nhân vật kì bí xuất hiện. Qủai quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 1-3-2014 01:48:49 | Chỉ xem của tác giả
bộ tuyện yêu thích của mình, mình đã theo nó được gần 11 năm rùi, giờ đọc lại từ đầu vẫn thấy hay, mong gặp  boss cuối cùng lắm, nghe tin đồn bên nhật truyện đã viết xong tác giả đã nộp bản thảo cho nhà xuất bản rùi, conan muôn năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 4-5-2014 22:04:55 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình còn nhớ hồi nhỏ mới đọc đến 46-47 gì đó thì Kim Đồng ngưng xuất bản một thời gian,buồn quá trời.Giờ thì lúc muốn đọc tập cuối lúc lại muốn truyện không bao giờ kết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 2-8-2014 18:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Hơn 10 năm rồi còn gì, độ dài cũng cỡ One Piece rồi.
Ít ra dài nhưng không ngán, tác giả rất khéo khi tạo ra ra những vòng lặp không trùng khớp khiến mạch truyện không tạo cảm giác nhàm.
Nghĩ lại từ lúc bắt đầu coi bộ này còn học cấp 2 (bộ lần đầu xuất bản ấy, chứ ko phải sau này) bây giờ thì có con luôn rồi heheh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 24-4-2016 00:05:43 | Chỉ xem của tác giả
tưởng Kites chỉ có phim ai ngờ hôm nay phát hiện ra mớ truyện này, hạnh phúc quá, haha. không biết có mấy phần phim The Movie không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách