Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Daisy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Manga] Detective Conan

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 9-4-2013 12:03:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi biết khi nào mới có tập cuối của conan đây, hồi họp chết được, cứ 2,3 tháng mới ra 1 quyển thì chẳng mấy mà chết vì tò mò mất thôi :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-4-2013 14:03:57 | Chỉ xem của tác giả
Truyện Conan lau lắm rồi mà đến bây giờ vẫn chưa kết thúc , từ nhỏ đã thích xem truyện này mà tác giả kéo dài ra dữ quá nên cho 1 cái kết thúc tốt đẹp là được rồi , để down vài tập về xem đỡ buồn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-4-2013 14:29:31 | Chỉ xem của tác giả
Conannnn không biết khi nào mới kết thúc nhỉ
Đợi chờ mòn mỏi không biết Conan có được trở lại cơ thể cũ không ? có bắt được bọn áo đen không?Ran thì sao đây ? quèooooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 13-5-2013 12:19:39 | Chỉ xem của tác giả
thực sự là bộ truyện conan mình chưa lúc nào đọc quá 3 quyển cùng 1 lúc xuyên suốt mà cứ chắp nối lúc tập này lúc tập kia.
cảm ơn chủ thớt nhé! :)
nghe bảo ra conan 78 rồi thì phải ấy :P
cập nhật nhanh tí nha bạn ♥ hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 13-5-2013 15:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là bác tác giả bắt đầu thấy siêng năng gợi ý về áo đen rồi, đợi mòn mỏi từ hồi xưa tới bây giờ, hi vọng là kết thúc đừng nhảm như reborn là được, đeo đuổi bao nhiêu năm rồi mà kết thúc dở thì {:421:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-6-2013 00:30:12 | Chỉ xem của tác giả
Conan - haibara , cặp này là lý do duy nhất giữ mình lại với truyện, chả hiểu sao lại thích ship 2 bé này :)), nhìn đẹp đôi phết :))
giờ cũng chả care mấy thằng áo đen nữa, hết cả hứng thú rồi, mà mấy vụ án mạng nhạt quá @@
mong sao 2 năm nữa được biết kết thúc truyện, đọc từ cấp 1 mà giờ sắp đi làm rồi mà vẫn chưa hết =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-8-2013 13:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình bắt đầu đọc truyện này từ khi nó mới phát hành vào năm 1996 , mình đọc tập 1 thấy rất hay tình tiết rất lôi cuốn . Khổ nỗi là đến bây giờ bạn bè tụi nó đều có vợ chồng , con cái thì cũng biết nói hết rồi mà truyện vẫn chưa hề hết . Chẳng biết khi mình lên chức bố thì nó đã hết chưa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 11-8-2013 09:09:18 | Chỉ xem của tác giả
có ai đọc conan đến giờ vì băng áo đen như mình không ^^
thật sự mà nói thì ngoài doremon (mình thích gọi như thế này hơn doraemon) thì conan là bộ tr gắn với tuổi thơ thời chập chững đọc truyện của mình, nên rất kết truyện này.
Nhưng giờ càng đọc càng nản, các vụ án không còn hay như trước nữa và hầu như chap nào mình chỉ xem hình mà thôi vì không thu hút nữa TT^TT
và giờ mình chỉ đọc conan khi có Hattori, Kid và băng áo đen mà thôi
conan à, bao giờ mới kết thúc đây, còn không thì bác gosho à, bác gắng cho áo đen xuất hiện liên tục đi, phải đợi mấy chục chap mới xuất hiện một lần, quá thảm :(((

Bình luận

uh, chuẩn đó, chỉ có băng áo đen mới có đủ lực khiến mình theo bộ này đến cùng  Đăng lúc 11-8-2013 11:36 AM
coi băng áo đen mần ăn thế nào thấy conan dài wa' ko biết cái kết của băng áo đen ra sao nữa...  Đăng lúc 11-8-2013 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 12-8-2013 02:37:38 | Chỉ xem của tác giả
có nhiều cái kết trên mạng mọi người thích cái kết nào nhất
mình thì thích conan với Ai là 1 cặp mình sịp 2 bé này=]]
nghe đâu còn có zụ Ayumi là con thằng trùm xã hội đen gì um sùm
rồi ông mori chết => nói chung là kết hơi thảm
mọi người thích kết nào nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 12-9-2013 10:00:21 | Chỉ xem của tác giả
mong sao cho ban "canh dong mau xam" se tro ve ben canh ban"so mot".
con ban heiji voi ban Toyama som to tinh thanh cong. Mung hut may lan
hai anh chi Wataru voi lai Miwako cung som tien den hon nhan cho fan duoc nho
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách