Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [LƯU Ý: 20+][Vietsub - HOT Show] 120714 [tvN] Saturday Night Live Korea Ep 8 -

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 15-7-2012 05:46:05 | Chỉ xem của tác giả
Quá đớn à nha =))
Mềnh hóng cái show này quớ trời
vô đây  gán cái mác 20+
ko lẽ đợi 2 năm nữa mới đc coi
=)))))))))))))))0
ko sao
tui mình 18 tuổi nhưng đầU óc mình vẫn đen chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 15-7-2012 07:36:15 | Chỉ xem của tác giả
cái show này quá là bựa + tởm lợn  
xem mà các chú nhà m đã rẻ lại chẳng còn miếng giá cả nào hết
may là a Won a ý ko đi show này chứ ko thì về mà xám hối với chúa cả tuần ko hết tội =)))))
ngồi hóng mà ai cũng gào bảo ko sống nổi =))))))) đúng là ko nổi mà >"<

hình tượng chong xáng của a Chài trong m cũng bay mất dép nó rồi

cái chương trình gắn mác 19+ cơ mà đúng ra có khi 21+ 23+ mới phải? =))))

còn nữ tù nhân Khuê Hiền thì thôi e vái cả nón ạ =)))))) gớm đời đi tù rồi mà còn quánh cái mặt nhìn thật là kiều nữ, lại còn kéo cả cái vali be bé xin xin nữa thì t chỉ có lại và lại thôi ạ =))

lại còn cái thái độ trước mặt hoan hỷ sau lưng ng` ta vừa quay đi là nói xấu =))))) làm hại a Ku sợ bị nói xấu ko chịu đi WC làm quần ướt 1 mảng ngay chổ nhạy cảm =)))))))

à còn lúc lễ trao giải nhỉ? là năm 2062 và các chú kẻ chống gậy, người đứng ko vững - vì nếu tính ra là 50 năm sau mà - có điểm chung tóc chú nào chú nấy muối tiêu rắc đầy

50 năm sau các chú còn bên nhau đi nhận giải thì cái phận làm fan gơ t đây xin hứa sẽ dẫn cháu đi cỗ vũ hò fanchat cho các chú nhá =))

tặng mọi người những câu thoại mà m đỡ ko nỗi

Sungmin nói anh ấy rất nhớ Yunho.
Shindong nói:  lão già ngốc nghếch này có nhớ mình là ai không đấy!!
Min nói anh ấy là Max Changmin =))))))))
Sau đó Shindong tát anh ấy một cái rồi nói : Còn ta là Tiffany =))))))))))))
[cre 阿飘_Ting]

cảnh báo nên dùng tâm hồn trong sáng của trẻ thơ khi đọc đoạn này, ai suy diễn lung tung m ko chịu trách nhiệm

Cảnh khác:
Wook, Hae, Kyu đang bàn bạc về việc tập luyện cho buổi nhảy đôi (couple dance) sắp tới.
Wook nói cần gì quan tâm chứ.
Kyu nói anh ấy biết thừa là Wook đã lén 'làm' (tập luyện) với bạn gái rồi.
Đúng lúc đó thì Min đi qua, nghe loáng thoáng thấy mấy người kia nói cái gì mà làm rồi chưa làm
Wook nói mấy người nói thật đi, ai cũng làm hết rồi phải không?
Kyuhyun, chẳng phải cậu cũng làm rất nhiều lần còn gì =))
Kyu liền kể ra một đống tên con gái =))
Hae nói đã từng đứng trước gương làm (*nhắc lại: tức tập luyện) một mình rồi, rất là mệt đó =))
Min thực sự bị shock =)) Anh ấy nói Kyuhyun chẳng phải em có bạn gái rồi sao?
Sao lại làm chuyện như vậy =))
Kyu liền nói Chẳng lẽ anh chỉ làm với bạn gái mình thôi sao
Min liền giận dữ nói Đương nhiên rồi!!!!!
cre: (阿飘_Ting)

bô-nợt: cái đoạn làm chưa? làm rồi! chưa làm này của các chú đối với fan gơ vừa qua tuổi 19 đc tháng như tôi đây quả là 1 đã kích lớn đầu đời =)))))))

credit: blueprincez.tumblr

có 1 vài từ ngữ khi đọc com m ko hiểu lắm >"< ý tứ xâu xa e đây ko hiểu >"<

Bình luận

ôi mợ =))  Đăng lúc 15-7-2012 09:28 PM
đoạn thoại thật là bá đạo quá e ui...=))  Đăng lúc 15-7-2012 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 15-7-2012 08:34:45 | Chỉ xem của tác giả
đặt chỗ, hix, cm tâm huyết đặt hết bên news oy
bên đây là gửi gắm cái sự hóng hớt vietsub, coi chay chưa có sub mà cười mún lộn ruột lun oy
may là mình vừa 20t đủ trình độ đen tối để coi cái show này rồi
thật không ngờ có ngày mấy trai vừa bựa vừa đen tối đến thế. chịu ko nổi cái màn đấu vật của Khỉ với Dong, trời ơi! mất máu mất cả nước miếng với cái show này wa! hi xhix choáng toàn tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 15-7-2012 10:48:37 | Chỉ xem của tác giả
Xin chỗ, edit sau khi xem sub nhé......ko biết xem ko còn sống để mà edit ko nữa
Zời ơi.....huhuhuhu
Ko biết nên khóc hay cười
=========================
Edit đây.........

Down từ 8h sáng đến 3h chiều mí xong...zời ạh, nét lỏm quá....

Đã xem xong, khủng khiếp....lol...mình 25+ mà còn hoảng...

Zai ơi là zai, bựa rẻ thôi rồi.....

Tập 1: Khiếp, nói xấu nhau đến thế cơ đấy...cười mún quặng ruột. Tội con Sói, bị dìm thảm nhất...lol...mặt iu kinh điển

Tập 2: Zời ơi, Khỉ với Dong...tui chết nhục với 2 người rồi.....huhuhuhuhu

Tập 3: Cái trường học vô nhân đạo....dám cạo lông mài zai tui...hic hic. Cái này con Khỉ diễn quá bựa còn Sói diễn quá ok, nhìn cứ ngốc ngốc...lol

Tập 4: Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh...........2 bạn Ép Phự kinh điển quá, có 2 người mà gào thét khủng khiếp luôn, nghe mà mún điếc, cười mún điên....ôi zồi ôi....cái cô diễn viên gì đấy đến hôm nay tui mới biết, quả là mở mang hiểu biết vì zai bựa mà...hic

Cô ý còn bảo ELF thật lạ, Idol nào nhắc tên cô ý fan họ cũng nổi giận thế mà Suju nhắc đến thì Ép Phự bình tĩnh đến đáng sợ...ko bình tĩnh sao đc, hiểu nhau quá rồi mà, bạn lâu năm mà....lol

Tập 4: Zời ơi, SÓi nó xinh dã man....con gái thật chắc zai theo mườn nượp....hic hic
Wook có cái đầu tóc thật đáng kì thị...ôi, Im Mr Simple....lol....chết cười

Tập 5: Zời ơi....13 tên còn 6 tên....7 tên kia bị nói là xuống lỗ....lol...zồi ôi.......

Tập này Min già đáng iu quá thể mà...iu ko chịu đc lun ý....*gào thét*....sao mà đáng iu dữ rứa

Tập 6: Tập đỉnh cao của sự kinh khủng....lol...ôi má ơi, ko biết nên khóc hay nên cười....Cá ơi là Cá, Min ơi là Min....*gào thét*

PS: Show kinh điển...show này sẽ gắn liền với cái tên Suju....ôi 19+
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-7-2012 11:06:58 | Chỉ xem của tác giả
ngất toàn tập với đoạn hội thoại chỉ là engsub này ko biết còn trụ nổi sau khi xem xong vietsub hay ko?

credit: 13elieve-in-15.tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 15-7-2012 11:14:43 | Chỉ xem của tác giả

credit: rurouneko.tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-7-2012 15:06:48 | Chỉ xem của tác giả
)))))

nữ tù nhân Khuê Hiền, xinh vật vã

liệu ngày này có đến? 50 năm sau các a vẫn bên nhau ^^

credit: mari-hee.tumblr + two-pm-show.tumblr

Bình luận

ôi trởi ơi Thị Khuê Hiền @@  Đăng lúc 17-7-2012 01:35 PM
tsao lloi ảnh lên đây c chưa hết shock mà O___Ô=))  Đăng lúc 16-7-2012 01:45 AM
cái gif thứ 2...bẩn bựa quá :(( =))  Đăng lúc 15-7-2012 04:24 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
chang_icy + 2 gif xik

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-7-2012 15:33:47 | Chỉ xem của tác giả
xí chỗ =___=

đùa, dễ tôi phải bỏ mấy chú về vs mấy em zai tẻ tung tong tắng quá =___=

các chú làm ơn giữ cái hình tượng bóng loáng inox như bao ai đồ khác giùm tôi, giùm cái bộ lòng suốt ngày quặn lên quặn xuống ( vì cười) của tôi vs =)))

Bình luận

Tôi chưa đủ tuổi, hông biết có nên xem hông thị à =)))))))))) Mềnh chong sáng lớm í =))  Đăng lúc 15-7-2012 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 15-7-2012 21:30:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi mợ

đến hôm nay mình vẫn không hết bàng hoàng {:404:}
biết là giai nhà có phần tự kỉ, có phần đen tối, tham gia show nào thì show này cười lăn lộn...

nhưng mà cái show này thì..... {:432:}

ậy, bác Kyu à, biết là bác thông minh có thừa, biết được nếu bản thân vào nhà tắm thì sẽ bị nói xấu...nhưng mà, thà không để người khác nói xấu chứ không chịu đi giải quyết a?  {:440:}

Và rồi thì....cái tư thế gì thế kia???? Khỉ và Shindong a? )))))) có chết cũng không nghĩ vai thế mà cho bạn Khỉ vs bạn Dong đóng ấy ), bạn Khỉ ốm thế mà đè bạn Dong như thế thì có bao nhiu là tức cười )))

còn bạn Min thì... cứ tưởng bạn là người trong sáng nhất hội ấy chứ, thế mà vừa nghe ng ta nói chưa dc vài câu đã nghĩ ngay đến chuyện không nên nghĩ , nghe mấy bạn khác nói qua nói lại con mắt thiếu điều muốn rớt ra ngoài , cái mỏ há to đến nổi nhét quả trứng dzô chắc cũng còn dư sức ấy

bạn Hae thì nhìn mặt ngu ngơ thế đấy, hiền lành thế đấy, thế mà phát biểu ra câu nào câu nấy chất lượng phết , lại còn cái màn tự xử của anh nhà trong phòng tập bị SNSD bắt gặp nữa chứ )))))))))))  em lạy anh ~ nhờ câu của anh mà có muốn hỉu đúng cũng không thể hỉu đúng được ))

nói tóm lại là.....TỪ KHI NÀO MÀ GIAI NHÀ ĐẠT ĐƯỢC CÁI TRÌNH ĐỘ BỰA NÀY THẾ HẢ TRỜI???????
{:430:}

hờ hờ

thoy comt thế, ta chuyên tâm xem đây {:409:}

thanks subteam nhìu nhé  {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-7-2012 23:54:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi em mong chờ quá, ke ke ke ke ke
em đủ tuổi xem nhá, há há há
em mong subteam quá trời à
em yêu subteam nhắm nhắm{:297:}