Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [LƯU Ý: 20+][Vietsub - HOT Show] 120714 [tvN] Saturday Night Live Korea Ep 8 -

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-7-2012 21:48:51 | Chỉ xem của tác giả
Xem thử coi saoooooooooooooo

Đặt gạch.............................................................

Edit sau khi xem xong nhé

---------

Xem xong mà quên bẵng luôn là phải vào edit bài

Cảm ơn ST đã làm show này nhé ^^

Thực sự xem rất thú vị và no nê cả 1 trận cười

Thik nhất đoạn Min hóng hớt rồi hiểu lầm câu chuyện )))))))

Ko biết ở ngoài có như vậy ko

"Anh chỉ làm với bạn gái của anh thôi" ))))))))))))))))

Hóng hớt mà k chịu theo dõi từ đầu nó như thế đấy

1 lần nữa cảm ơn ST nha ^______________^

Bình luận

Edit bài bạn nhé ^^  Đăng lúc 20-7-2012 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 17-7-2012 21:56:09 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cái show bựa này nó ra từ lúc nào mà mình không hề hay biết
20+ thì nhiều quá ạ, mình mới có 19 xuân xanh thôi *đỏ mặt*
cơ mà rết 50+ thì mình vẫn sống chết down về xem
không xem có mà phí cả đời
hiếm cái show này bò lăn mò càng ra mà cười thế này
đúng là chỉ có BIỆT ĐỘI SIÊU NHÍ  XUDU mới có thể khiến mình chết mấy lượt như thế
mỗi lần các lão ý come back là có 1 show cho mình hóng
..........
mới xem đc đoạn đầu nhé
xem đến đoạn ku Sói "tè ra quần" thì bị hết sub
bây h có bản sub đầy đủ của nhà mình rồi, tha hồ down ))))))
yêu ST chết đi đc ý
............
P/s: có bạn kêu là SJ tham gia show này bị mất hình tượng
cơ mà mình thiết nghĩ
chúng nó vốn dĩ chả có hình tượng nào để mất cả
phải chăng là hình tượng ngu đụt và ham hố ngớ ngẩn ) *hay còn gọi là RẺ TIỀN*... {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-7-2012 01:41:30 | Chỉ xem của tác giả
Em chưa đến 20 tuổi, nhưng nhìn cái banner

của các anh, thấy muốn xem không chịu nổi =))

Chỉ cần nhìn thôi đã thấy buồn cười đau cả bụng rồi =))

-----------------

Edit:

Xem xong có đoạn đau cả bụng luôn, nhất là khi Kyuhyun đóng giả là con gái ý, nhìn nét giống cực luôn
Cả cái chỗ mấy người đóng giả thành mấy con thú nhồi bông ý, mình thích nhất là chị màu đỏ

Bình luận

bạn edit comment liên quan đến show nhé.  Đăng lúc 24-7-2012 09:57 PM
Khổ cho cô rồi ;)) Banner lừa người đó còn bên trong thì... Bựa k thể tả. Mà em còn làm CTV cho E-muzik k? ^^  Đăng lúc 20-7-2012 01:11 AM
ợ giờ em xem xong mới biết cái này ko phải dành cho trẻ em dưới 20 tuổi thật @@ tại cái banner em tưởng các anh chỉ đóng giả con gái làm trò cười thôi  Đăng lúc 19-7-2012 02:39 AM
hí hí, em cũng là một fan của Suju mà :D  Đăng lúc 18-7-2012 03:52 PM
Cô bé này còn thiếu nhiều tuổi lắm nhá :-w Sao mà từ nhà gái nhỏ bay qua đây thế này =))  Đăng lúc 18-7-2012 02:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-7-2012 07:38:33 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là ms 20 tuổi dc hơn 1 tháng =))))

hùi h cũng chả bao h xem mí cái có cộng cộng thế này =)))

xem cái này nói chung là hại não :-SS nhưng vì có mặt các chú nên cũng bớt kì thị và xấu hổ 8-}

thích phân cảnh đầu tiên (đi vệ sinh á =)))) ) vs cả cái tập nhảy đôi =))))))))))))))))))) vs cả Xudu 50 năm sau :">

mí cái còn lại quả bỉ và quá bựa nên miễn =;

tks subteam vì đã làm show này =))))))))))))))

Bình luận

hai. nao~ =)))))  Đăng lúc 18-7-2012 08:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-7-2012 12:57:45 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái warning của subteam mà choáng váng :-SS

Nhưng càng làm mình muốn down về xơi gọn hơn =)))

Ngồi xem show mà nóng hết cả mặt :"> Mới nhìn MC đã cười bể bụng rồi. Đoạn đấu vật làm mình phải len lén cắm headphone và

đóng cửa cẩn thận mới dám ngồi xem. Nhìn tư thế của Shin Dong với Khỉ già mà chỉ muốn tưởng tượng linh tinh :))))

Cảm ơn subteam đã dũng cảm làm show này =))

Hwaiting :X

Bình luận

bạn vui lòng edit comment liên quan đến nội dung show.  Đăng lúc 24-7-2012 09:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-7-2012 22:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Các chú lại có 1 show để đời nữa rồi với SNL.

Trong lịch sử xem show của SJ, rẻ và bựa mới là sức thu hút của các chú. Thế nên ko có gì để phải bàn luận khi SNL sẽ lại được thêm vào list các show "kinh điển" của SJ.

Trong show này, ấn tượng nhất với màn "Did it?", rồi SJ 2062 và vụ bạn đầu to xem Aoi Sora. Bạn Min kute chả hiểu là bạn kute thật hay là tâm hồn bạn "trong xáng" đây mà bạn "hồn nhiên" trả lời of course về chuyện bạn chỉ làm chuyện đó với bạn gái của bạn, haha. Đến vụ SJ 2063 mình lại bị ấn tượng nhất bạn Min, ai mà ngờ được 50 năm sau bạn vẫn kute nhưng lại đâm lú lẫn đến mức thế cơ chứ. Cuối cùng vụ bạn đầu to là premium member của Sora.net, chỉ có thể nói 1 câu "sao mà bạn đầu to hợp với vai này thế".

Câu cuối: Thank FH subteam for subbing this show
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-7-2012 07:40:07 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy cái mác 20+ là phải dấm dúi vào com 1 cái
để được quyền vô vòng gửi xe
Xưa nay coi nhìu cái bựa rầu cơ mà cái kiểu mười mấy kẻ cùng bựa thế này thì chưa coi à=))
Comt 1 cái lấy cái vé đã=))

edit vì bị nhắc nhở
mặc dù ham hố cái rate 20+ nhưng thực sự bị thất vọng
có thể m ko phải fan ruột nên ko thấy nó đặc sắc ko lời tả mà thấy nó khá là thô tục
từ đầu đến cuối đa số toàn nhưng cảnh khiêu khích nếu dùng từ vừa phải là bựa dùng từ thô tục là tục tĩu...
ko rõ cái show này có mục đích cuối cùng là để làm gì mua vui hay đơn thuần chỉ là 1 show làm cho có...
m chưa xem hết 5 part thực tình mới chỉ có khả năng xem hết part thứ 4 và ngán ngẩm tắt đi.
khá hẫng với niềm mong mỏi ban đầu.... rất xin lỗi nếu com này có phần đụng chạm.
thực tình vào kzone m rất ngại com... chỉ sợ m lỡ lời rồi lại đưa nhau ra khu black list thì khốn đốn.
nếu mod thấy ko ổn có thể del hoặc hide com này m ko có ý kiến gì cả.
Xin hết!!!

Bình luận

bạn vui lòng edit comment liên quan đến show, nếu không tôi sẽ del bài của bạn.  Đăng lúc 24-7-2012 09:55 PM
Qua đây xem 20+ là khổ rồi =))  Đăng lúc 19-7-2012 10:39 PM
tất nhiên rầu:))  Đăng lúc 19-7-2012 09:29 AM
xem show vi cai mac' 20+ ak =))  Đăng lúc 19-7-2012 08:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-7-2012 07:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì mà hot thế? 20+ cơ á :)
Mình 20+7 rồi xem tốt chứ nhỉ? Down cái nhé, xem xong sẽ edit thêm (nếu có hứng hehe)
Cơ mà lượn vòng xem com của các bạn đã kinh qua show này có vẻ khủng khiếp quá. cơ mà Hình như không có Chul nhà mình *lau mồ hôi*
Thank Subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-7-2012 08:23:25 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là xem cut cái show này nó bựa quá mức nên lúc đầu không muốn xem đâu

Nhưng con người bản chất tò mò nên không chịu được giờ vẫn phải vào com phát để lấy link down haizzzzzzzzz

Không biết các chú nghỉ sao mà lại tham gia cái chương trình thế này, hình với chả tưởng em vứt hết

Fan gơ thì xem đến đỏ mặt tía tai, ruột xoắn xít hết cả lại

Cảm ơn ST nhà mình đã can đảm làm cái sub cho cái show bựa thế này :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 19-7-2012 09:30:59 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem đc 1 tẹo đoạn đầu, cơ mà nhanh tay vào edit ngay kẻo bị đá ra ngoài kekeke
Cái này chắc đến 25+ ấy! Sáng ra umma appa mà thấy ngồi xem mấy cái này... giải thích bao nhiu cũng xong>"<
Sân khấu hơi bé, Inie có vẻ nhảy hem đc thoải mái cho lắm...Mặt mũi cũng ... ko đc thoải mái cho lắm. Chắc anh vẫn còn ngại đứng trc mọi ng`? Cơ mà 2 năm nay nhớ a dã man... Quay về là tốt rồi! Hi vọng dần dần anh sẽ lắm mồm lắm miệng như ng` mà e đã và đang thích :X
Cái show này dìm hàng nhau quá cỡ lun ^^ Mới xem đến đoạn "con lơn màu hồng"~~~  Chưa kịp đến đoạn "bựa"!
theng kiu ST! Mình đang lượn lờ đi tìm vietsub! đúng là ko đâu bằng nhà mềnh hê hê ^^

Bình luận

edit bai di ban. :) comt cua ban qua ngan' va k lien quan den show ^^  Đăng lúc 19-7-2012 10:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách