Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [LƯU Ý: 20+][Vietsub - HOT Show] 120714 [tvN] Saturday Night Live Korea Ep 8 -

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 27-7-2012 06:26:01 | Chỉ xem của tác giả
đặt gạch down về
tí e edit sau
thanks các ss đã dũng cảm trans cái show được nghe nói - rằng - thì - mà - là siêu bựa này
----------------------------
đã xem xong, nhưng cảm giác ko khoái lắm. chắc mình chưa thể thẩm định được cái đặc sắc của nó. ko phải là vì diễn xuất của các bạn mà có thể vì cái kịch bản ko phải type của e:((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 102#
Đăng lúc 27-7-2012 09:44:03 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái show gì thế này? {:265:}
Thật vãi chưởng các zai..... ối zời ơi tôi đi chết đâyyyyyyyyyyyyyyy {:304:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 27-7-2012 16:44:22 | Chỉ xem của tác giả
Bắt tớ com mới cho tớ down à
Hức!
Anw, vì đam mê nên sẽ vượt lên all
Rất là kết cái khuyến cáo của st.
Rất hợp với ý em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 27-7-2012 21:11:08 | Chỉ xem của tác giả
Mong đợi các zai sẽ làm ra 1 show hoành tráng
Có thể là ko ngây thơ như full house hồi trước
háhá
down thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 27-7-2012 22:24:31 | Chỉ xem của tác giả
comment cho có coi.{:294:}
Show này siêu bựa, siêu rẻ tiền.
Chỉ duy nhất Súp pờ Jun ni ờ là idols dám nhận lời tham gia

Điểm nổi bật trong số ~ điểm nổi bật nhất đến h m còn nhớ đó là:

1. Màn 88 chuyện của các "ông tám" 2 mặt Hyuk, Teuk, Dong, Kyu. Đbiệt là a Ku, vì quá sợ hãi sẽ bị các ông a nói xấu khi m đi vào nhà vệ sinh nên a ta đã "cảm tử" dù có "buồn" cũng quyết ko rời vị trí. Và sau đó là màn tè dầm và bị các ông a lột quần để thay)))

2. Màn đối chất trc tòa của a Sung ngơ vì tội xem phim 3x trong khi các thành viên khác đang mừng chiến thắng đầu tiên của 6jib))))))))) *nếu m ko nhầm* ĐIểm sáng của màn chất vấn dài 5' này là độ "bạo động" đáng ngạc nhiên của ép phừ và khuôn mặt sợ bị tố giác của a Teuk và a Dong cùng với biểu hiện xuất sắc của a Sung ngơ

3. Màn đấu vật kinh hãi của a KHỉ và a DOng @.@ Thực sự ko muốn nhắc lại vì nó quá bựa =.=. Thêm quả tóc đáng kỳ thị của a em xi Tấc thì thật sự là ko đỡ nổi mà T_______T

4. Màn giả tù nhân nữ của a Kyu và cậu WOOK. Dù đã đc nhìn trc tạo hình của cậu Kyu, nhưng lúc thấy cậu ta xuất hiện với mái tóc dài bồng bềnh trong bộ trang phục tù màu hồng, m ko thể ko thốt lên: .... Bựa XInh nhưng bựa. Và cậu Kyu đã trở thành hot gơ trong tù, bị các a zai khác sàm sỡ)). Câu nói nổi tiếng nhất: thứ j trên ng e cũng là TỰ NHIÊN )

5. Đây là màn trong sáng nhất show nhưng đã bị a SungMin làm cho nó trở nên ko còn j có thể đen tối hơn). Với câu nói "have u done it?" lặp đi lặp lại của mấy th e, a ta đã lộ rõ bản chất "đen tối" của m). Ko thể chịu đựng đc cái mẹt a ta khi a ta hét lên: "OF COURSE" với cậu Kyu . Và đột phá nhất của màn này đó là câu nói "almost reaching the top" của a Haeo, ng vốn đc cho là nhạt nhẽo nhất các chú siêu nhí, vô tình làm cho màn này tăng mức độ rate lên đến 21+ =))). KL: a Min là ng b*** th** nhất trong đoạn này thì có=)))

6. Màn tụ họp của hội "siêu già" super oldie=)))). A nào a nấy trông đến bựa. A Sungmin còn ko nhớ nổi m là ai nữa=)). Hay hơn cả là đoạn  nhảy Srr srr của biệt đội siêu zà năm 2062 =)) Chúa ơi, các chú tha cho trái tim non nớt của fan gơ yếu đuối này đi ((((((((((((

7. Màn nhảy Srr srr trong trang phục CP SS =)). 2 a bựa nhân nhất là a Khỉ và a Zà lại đc cho lên hàng đầu. Super WOn đã đc thay = Super In =))))

Bình luận

tại lúc đó bộ gõ bị lỗi mà mún xem quá nên ... thông cảm edit sau.  Đăng lúc 28-7-2012 05:56 PM
Edit thêm credit nha bạn  Đăng lúc 28-7-2012 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 28-7-2012 06:25:33 | Chỉ xem của tác giả
show này mà thôi í ...có khi anh già lại còn gợi í vs PD kiểu Just call me maybe =)))))))))))))

chả quá shock ko nhớ j nhiều nhớ nhất màn Srri srrri mình ngồi chém gió ép phự chân chính giờ thành kịch bản SLN thật mới kinh nhìn cụ nhảy srri ko khác mình phá giá dìm hàng trong lúc 888 là mấy =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 28-7-2012 16:50:27 | Chỉ xem của tác giả
cái gì hot đây???? cái gì hot thế này????
chẳng phải mấy giai nhà mình thì ai nữa????
^^ anh em nhà ELF có chút nghi ngờ nhé, hok biết mấy giai định làm gì đây
thật tò mò, hok xem thì hối hận
xem rồi hối hận hơn vì đã hok xem sớm
aigooo.... thật là....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 29-7-2012 14:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Thấy dân tình bàn tán cái show này rất chi là ....
Nhưng mà ta tò mò lắm nên không down ko được =))
Thank ST nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 109#
Đăng lúc 29-7-2012 21:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Xin lỗi vì e làm phiền, dạ có thể cho e xin link xem online YT đc k ạ? e cảm ơn nhều

Bình luận

Đã comment thì sẽ nhìn thấy link YT. Edit lại bài!  Đăng lúc 29-7-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 29-7-2012 21:34:35 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái poster là khoái rồi! Keke {:262:}

Phải cm nữa mới có thể xem nội dung ẩn, tò mò nội dung ẩn là cái chi đây?! Bix rồi thỳ mới cm câu cú đàng hoàng có ý nghĩa đc! He he {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách