Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2014] Lửa Yêu Còn Cháy? /Can We Love - Eugene, Uhm Tae Woong, Kim Yoo Mi, Choi Jung Yoon, Kim Sung Soo... E09-10 completed

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 19-2-2014 09:58:20 | Chỉ xem của tác giả
Đây là một bộ phim tình cảm gia đình, thích hợp với người lớn tuổi hơn, chắc các bạn trẻ không thích lắm  .
Tình yêu của tuổi trẻ cuồng nhiệt, trong sáng và mang một chút vụng về bồng bột.
Tình yêu của tuổi trung niên thận trọng hơn, sâu sắc hơn và cũng đau đớn hơn.
Như mọi người thường nói gừng càng già càng cay. Tình yêu cũng vậy, tuổi đời chồng chất thì tình yêu càng nồng nàn sâu thấm hơn.
Phim hứa hẹn sẽ nhiều nước mắt.
Cám ơn Sub nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 19-2-2014 19:52:47 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, hồi xem phim "Di sản trăm năm" nghe mọi người đồn đoán chị Yoo Jin mang em bé, tưởng lâu lắm mới sẽ được gặp lại chị nữa. Hok dè bi giờ nhìn thấy chị xuất hiện trong phim nì, như vậy chuyện có em bé là tin vịt nhiễm H1N1 roài.
Nhìn cái poster thấy anh nam chính cười hok thấy tổ quốc luôn,dzui thiệt .
Chị này có chiều cao khiêm tốn thiệt nha, mang đôi giày ăn gian quá cỡ thợ mộc vậy mà vẫn tí hon.
Hy vọng phim hay .
Thanks Subteam trước cái đã  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 19-2-2014 21:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Sis Eungene có vẻ có duyên với vai bỏ chồng nhỉ
nhưng mà vai diễn trong Di sản trăm năm của sis đỉnh thật
hi vọng phim này cũng thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 20-2-2014 09:14:08 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn qua poster thấy có ss Eungene bấm vào nhà ngay...
Mà trônng cũng trẻ trung thế kia sao lại đóng vai tận 39 tuổi nhỉ... @.@
Ko biết nội dung phim thế nào, nhưng rất có ấn tuwọng vs mấy phim của đài jTBC... <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 20-2-2014 16:08:42 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông tung hoa* tớ chờ phim này nha ^O^ phim này chắc không hợp với teen vì là kiểu tình yêu trưởng thành sẽ có nhiều khúc mắc hơn, nhiều suy ngẫm hơn.
Ba cặp đôi, mỗi cặp lại có một hoàn cảnh. Sáu con người, sáu tính cách. Không biết sẽ tổ hợp ra những tình huống nào đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 22-2-2014 00:08:53 | Chỉ xem của tác giả
Lâu ngày dạo một vòng kites mới thấy 1 phim đáng xem như vậy.
Mình nhìn lướt qua bảng phân vai toàn là diễn viên yêu thích thôi. Thích nhất chị Eugene và anh Uhm Tae Wong trong 2D1N vì độ bựa và nụ cười của anh
Thích thêm sis Choi Jung Yoon từ hồi coi Quý tử nhà nông của bạn Joo Won - UEE.
Cảm ơn subteam làm bảng giới thiệu nhân vật rất hay. Hứa hẹn 1 bộ phim hay và sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 24-2-2014 20:24:16 | Chỉ xem của tác giả
phim này có chị Eugene, thích chị ấy từ phim Ba người cha, với lại đây là thể loại phim gia đình, mặc dù ko hot như phim thần tượng tuổi teen nhưng dàn diễn viên hứa hẹn sẽ cho khán giả đc bộ phim hấp dẫn. Subteam 5ting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 24-2-2014 20:44:29 | Chỉ xem của tác giả
Subteam fighting :"D Phim này thích chemistry của Eugene-ssi và Tae Woong-ssi kinh khủng, cách diễn cũng diễn tả được nhân vật rất tốt. Chuyện phim được viết khá hay, nhiều chi tiết nối tiếp nhau trong 3 câu chuyện của 3 người nhưng không hề bị rối. Thoại phim hay nữa, nói chung phim mình xem tập nào mình cũng thích tập đó :"D

Bình luận

mình cũng thấy như bạn vậy á ^^ mặc dù là fim gia đình nhưng nội dung hay không gây nhàm chán. mềnh cũng thích vai của chú Tae Woong và chemistry của 2 người ấy dã man   Đăng lúc 25-2-2014 12:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 25-2-2014 10:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Bài được chaovit sửa lúc  25-2-2014 10:48 AM

1 bộ phim với nội dung khá mới về các bà cô già sắp bước qua ngưỡng 40 Nói thực vì mình đã chán với mô típ hoàng tử - lọ lem rồi nên muốn đổi gió :">
người thì đã có gia đình, có chồng con; người đã ly hôn; người vẫn độc thân và loay hoay với các mối quan hệ tình cảm rắc rối của mình
Xuất phát điểm của họ là 3 người bạn thân nhau từ thời còn nhỏ, gia cảnh khác nhau. Nhưng khi lớn lên, mỗi người có gia đình riêng, công việc riêng và bằng sự cố gắng nỗ lực của mỗi người cùng sự sắp xếp của số phận thì hoàn cảnh họ càng khác xa nhau hơn. Sẽ có những mâu thuẫn, trở ngại... nhưng hy vọng tình bạn của họ vẫn tốt đẹp và kết thúc phim thật happy
Thanks Kites và subteam đã làm bộ này!!! Hwaiting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 25-2-2014 22:22:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi được ep 1...
Có thể nói rằng không có những cảnh lung linh, không có những thần tượng tuổi teen... mà chỉ có những thực tế đến chua chát... cơ mà xem những phim như vậy mới thấy đây mới là cuộc sống thật!!!
Thanks subteam vì chịu khó làm sub những bộ phim "dành cho người lớn tuổi" như vậy!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách