Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2014] Lửa Yêu Còn Cháy? /Can We Love - Eugene, Uhm Tae Woong, Kim Yoo Mi, Choi Jung Yoon, Kim Sung Soo... E09-10 completed

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 8-1-2014 15:49:55 | Chỉ xem của tác giả
Ji Jin-hee (từng đóng vai Hye Ri trong High Kick 2) sẽ tham gia phim với vai diễn con gái của cặp vợ chồng Choi Jeong-yoon (Kwon Ji-hyeon) và Nam Seong-jin (Lee Gyu-sik). Ảnh dưới là cảnh cô bé ở sân bay với bộ trang phục đơn giản nhưng không kém phần năng động và đáng yêu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 8-1-2014 16:01:00 | Chỉ xem của tác giả

Một số hình ảnh hẹn hò của cặp đôi Kim Yoo-mi (Kim Seon-mi) và Park Min-woo (Choi Yoon-seok) trong phim.

Ngoài đời, Kim Yoo-mi hơn bạn diễn nam Park Min-woo là 10 tuổi, nhưng trên phim trông vẫn xứng đôi quá.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-1-2014 16:10:44 | Chỉ xem của tác giả
Trong tập một của bộ phim đã có một số cảnh giường chiếu của Yoo-mi và bạn trai ^^.

Cư dân mạng đã có một số lời bình như sau:
- Tôi thật ngạc nhiên về thân hình của cô ấy.
- Không quá bất ngờ khi Jung Woo thích cô ấy.
- Tôi muốn xem lại cảnh này lần nữa.

Dưới đây là một số hình cap từ phim

CD: SP

P/S: Hình cap gì thế, sao có thể nói là thân hình cô ấy rất tuyệt với mấy cái hình này chứ. Làm ơn cho mình cái clip đi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-1-2014 11:39:42 | Chỉ xem của tác giả
fim này có bé Hee nữa kìa, càng lớn càng mũm mĩm càng dễ thương, fim này hình như chiếu cũng được một thời gian rồi nhỉ, hey ko biết tới chừng nài mình mới được xem đây ta, thích Yoo Jin lắm, cũng thích chú Uhm nữa, hai người đóng chung là thích rồi, mong chờ gì đâu

vào comment nhiều nhiều đi mấy bạn ơi, còm nhiều thì fim được làm đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 18-2-2014 03:36:12 | Chỉ xem của tác giả
oác, sao nhân vật của Eugene tới tận 39 tuổi , Eugene nhìn còn trẻ xinh thế mà 39 hình như có hơi lớn tuổi.
Couple anh Ulm với Eugene cũng đánng kì vọng . Thích dx của anh Ulm Tae Woong
Lót gạch coi thử vài tập xem sao, hehe, ùng hộ ngừoi nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 18-2-2014 05:14:19 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhiều nhiều :X
Hóng phim Dạo này Hàn xẻng lại chuyển sang khai thác phim về những người phụ nữ trưởng thành đã có gia đình độ tuổi trên 30 Những chuyện về con cái và chồng được đưa ra mổ xẻ Hồi hộp xem thế nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 18-2-2014 08:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem phim Uhm Tea Woong đóng. Anh là một diễn viên tài năng, những nhân vật anh đóng rất sâu sắc nội tâm. Những nhân vật anh đóng có khí chất rất hay, rất nam tính. Mình xem tất cả các phim anh đóng, hình như chưa bỏ sót phim nào, từ phim truyền hình đến phim điện ảnh.
Nữ diễn viên Yoon Jung wan, diễn khá, xinh đẹp.
Dàn diễn viên có mặt trong phim, toàn là những người mình mến
Mình chờ đón và hoan nghênh bộ phim này.
Cám ơn Sub nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 18-2-2014 08:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Bài được ngothaomai sửa lúc  18-2-2014 08:58 AM

Phim về đề tài những người phụ nữ trưởng thành dù muốn dù không đã chọn cuộc sống độc thân với những hỉ nộ ái ố...
Chà, mình sắp sửa được xem một bộ phim có vẻ là hấp dẫn đây!
Cảm ơn st nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 18-2-2014 10:20:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng rất thích xem anh Uhm Tea Woong và chị Eugene. Anh Uhm Tea Wo ong diễn xuất rất chững chạc, ngoại hình cũng đẹp mắt. Chị Eugene rất xinh xắn và cũng diễn rất hay.
Hai nhân vật này là những diễn viên xuất sắc. Xin cám ơn subteam quyết định làm sub phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 18-2-2014 11:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Nghe tên phim đã thấy rực rỡ rồi. Lâu quá không được thấy Uhm Tae Woong, chờ đón sự tái xuất của anh, hi vọng phim mới sẽ làm nên diện mạo mới cho anh.
Hóng phim ủng hộ sb nào bà con.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách