Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pthustt2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] Xóm Chợ (update lịch phát hành tháng 12: Trẻ, Kim Đồng - #51 pg 6)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 5-11-2011 09:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Dear cả nhà,

Hồi xưa em nó có đọc bộ Tóc đuôi gà (aka Venus wa kataomoi aka Venus in love) nhưng bị thiếu mật 2 tập cuối Sau quá trình lần mò tìm kiếm trên các diễn đàn manga onl thì không thấy đâu. Dạo gần đây em nó có tìm được bản tiếng Trung, nhưng mà em nó mù tịt loại ngôn ngữ cao siêu này Vì vậy em nó khẩn thiết mong các bậc tiền bối chỉ giáo xem em nó có thể tìm được trọn bộ Việt này ở đâu không?

Cám ơn

Love manga, fufufu

Bình luận

kim dong hinh nhu moi xuat ban full 3 vol ten la : "duo^i ngu*.a xinh" do' ^^ hinh` nhu the :">  Đăng lúc 5-11-2011 10:22 PM
=)) ngôn ngữ sao siêu, nge mắc cười ghê. Cái bộ đó nghe quen qá :-S Nhưng tìm ra ko thấy đành potay, cưng tìm Engsub thử coi :)  Đăng lúc 5-11-2011 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
 Tác giả| Đăng lúc 5-11-2011 21:38:44 | Chỉ xem của tác giả
tự nhiên thấy buồn "~.~
vào ... chẳng biết làm gì ......
cư mà ... tớ có ảnh của cái bxh kia rùi nhớ , up lên photobucket rùi , nhưng mà h k có ở nhà , ở nhà seve ảnh vô word rùi paste lên 4r thì đơn giản hơn ^^
mai nhớ :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 5-11-2011 22:39:59 | Chỉ xem của tác giả
pthustt2 gửi lúc 5-11-2011 21:38
tự nhiên thấy buồn "~.~
vào ... chẳng biết làm gì ......
cư mà ... tớ có ảnh của cái ...

Sao mà buồn á?
8 vs mình nè
Đang ngồi đọc bộ Ma Vương, hay thế chứ
Mỗi tội mất tập 7 lại phải kiếm truyện đọc onl, ko có TV thì nhục vì với thể loại này đọc eng câu được câu mất _"__)
Còn Ong đưa thư với 2 tập Akuma to love song chưa đọc nữa ~.~
Bây giờ bị lười đọc truyện hơn ngày xưa {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 5-11-2011 23:14:21 | Chỉ xem của tác giả
http://www.vn-zoom.com/f525/kho- ... -tu-a-z-877310.html

Tự nhiên tìm đc cái này,mọi người thử xem thế nào, nhiều truyện dã man, một số bộ chắc vẫn thiếu, còn bao nhiêu bộ mình chưa xem, thích cầm quyển truyện trên tay hơn là đọc trên mạng =.= chắc già rồi nên cổ hủ, hnay ngồi xem ouran xong lại muốn đọc lại truyện mà ko đủ mới đau chứ T.T chả lẽ đi mua lại, mà biết mua ở đâu đây, giời ơi cũng chỉ tại mãi mà ko chịu xuất bản, làm người ta chờ dài cổ đến phát chán lên thì xuất bản

P/s đọc mấy cái tên truyện mà hoa hết cả mắt: cô gái khả ái, cô gái tiên nữ, cô gái vương giả....vân vân và vân vân
chả biết truyện nào với truyện nào nữa, sợ thật =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2011 13:07:30 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 5-11-2011 22:39
Sao mà buồn á? ;;)
8 vs mình nè :D
Đang ngồi đọc bộ Ma Vương, hay thế chứ :x

tớ đây ^^
hình như càng già càng lười đọc truyện hay sao ý :))=))
hô mqua t ôm 5 cuốn truyện về , đọc có 2 rùi đi ngủ, sáng vừa đi trả xong "~.~
ngày xqa, có ôm cả chục quyển về cũng k đủ, sáng lấy ~10q, chiều ra trả  . lại ôm thêm về đọc tiếp
Akuma là bộ nào cơ :-/
ong đưa thư ... quyển tập 1 tớ lấy cỡ 3 hay 4 lần gì đấy mới đọc hết :)), cứ đi thuê rồi lại đi trả, mãi đến hôm qua thuê về đọc rồi cố đọc cho hết ^^
em tớ thấy hay nhưng mà t cứ thấy nó thế nào ý :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2011 13:09:34 | Chỉ xem của tác giả
reaven_691 gửi lúc 5-11-2011 23:14
http://www.vn-zoom.com/f525/kho-link-down-truyen-tranh-suu-tam-tu-a-z-877310.html

Tự nhiên tìm  ...

=))=))
tớ đọc được tí tẹo rùi bỏ, hoa mắt , mà toàn tên TV thôi
có phải cuốn nào cũng mua bản quyền đâu , giờ,  đọc onl thì đọc mỗi manhwa Nobless thôi , nhiều tranh , ít chữ , nội dung ổn, tranh màu nên cũng dễ đọc
còn lại ... bên vnsharing có nhiều , nhưng mà t k đọc được bộ nào hết á, đọc online thì bị lười "~.~
cầm cuốn truyện thích hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-11-2011 13:30:09 | Chỉ xem của tác giả
pthustt2 gửi lúc 7-11-2011 13:07
tớ đây ^^
hình như càng già càng lười đọc truyện hay sao ý
hô mqua t ôm 5 c ...

Akuma to love song là "Ác quỷ và bản tình ca" đó
tình trạng rất giống mình là thuê xong ko đọc rồi trả, trả xong rồi lại thuê
mà bây giờ m toàn giữ truyện hơn 2 tuần (có lần suýt đc 1 tháng nên cũng ko phải thuê đi thuê lại nhiều
cơ bản là cô cho thuê dễ tính, ko bao giờ tính tiền kiểu mượn 2 ngày nhân đôi, 3 ngày nhân ba... như nhiều nơi, vs cả là khách quen của cô 7 năm rồi nên cứ ôm truyện cô dài dài, cô có lấy thêm tiền thì cũng thêm... 2-3k gì đấy thôi
nhưng mà cũng vì cô dễ tính nên truyện nhà cô thường xuyên bị... thuê ko hoàn trả (_"__) làm nhiều lúc m muốn đọc bộ nào đấy mà nhà cô lại ko có. Mà ngoài hàng cô ra thì ko còn hàng nào cho thuê truyện ở khu nhà m cả

Bộ "Ong đưa thư" m cũng thấy bth, ko phải chán nhưng ko cuốn hút m như những bộ khác. Hết truyện để đọc rồi nên cứ thuê về để đấy chán lôi ra đọc giết thời gian
Hiện tại đang đến khổ vụ tiền nong T_T Đã dự tính mua "Miyuki" rồi nhưng lại "lỡ" đọc "Ma vương" nên đang muốn rước thêm nó về. Mấy hôm nay đang phát điên vì "Ma vương". Lâu lắm rồi mới tìm về cảm giác "phát rồ vì manga" như ngày xưa. Thế nên mới quyết tâm rước nó về
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2011 13:37:06 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 7-11-2011 13:30
Akuma to love song là "Ác quỷ và bản tình ca" đó
tình trạng rất giống mình là thuê  ...

cái bộ Ma Vương kể về 2 ae á, 2 ae cùng nhau chống lại 1 thằng cha nào nào ý, truyện đấy hơi bị  u ám, k nhớ của Trẻ hay Kim Đồng nữa, nhưng mà bộ đấy đọc hay ^^
tớ cũng đi thuê nhà cô ý khoảng 7 năm nay :)), chính thức ra thuê từ năm lớp 7, nhưng mà .... tiền truyện thì ứ có giảm
trước 300/q/ngày
giờ 500/q/ngày
tớ ôm truyện mới, ủ lâu lâu tẹo là 1k/q , :-s, không có cắt giảm bớt gì hết á
Ác quỉ và bản tình ca chỗ tớ cô ý k lấy nữa "~.~ , cửa hàng cô ý như kiểu đại lý chuyên lấy truyện về rồi phân phát bán cho những hàng khác , cô ý k lấy thì đành chịu ~~, muốn đọc truyện cũng k biết thế nào
manga giờ nhiều bộ nhạt nhòa :-s, đọc ứ phê như ngày xưa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 7-11-2011 13:53:47 | Chỉ xem của tác giả
pthustt2 gửi lúc 7-11-2011 13:37
cái bộ Ma Vương kể về 2 ae á, 2 ae cùng nhau chống lại 1 thằng cha nào nào ý, truyệ ...

chuẩn Ma vương kể về 2 ae ý :x Bộ này của trẻ. Bộ này là phỏng theo tiểu thuyết mà ko kiếm ra tiểu thuyết để đọc T_T

Chỗ m thuê thì cô ý tính 10% giá bìa/q
Đúng là truyện bây giờ càng ngày càng nhạt mà còn đắt nữa :|
Hôm qua mới để ý "Học viện Alice" mấy tập mới ra 18K/q :| Mà vẫn là in L2R vì mấy tập ngày xưa nó như thế, giấy và bìa cũng ko đẹp hơn là bao, thế mà :| Còn đắt hơn quyển Ma vương in R2L bìa cứng, giấy đẹp hơn nhiều =))
Truyện bây giờ nhan nhản manhwa, mà manhwa thì m nuốt ko trôi @@ Trong mấy chục bộ manhwa có ở hàng truyện chắc chỉ tầm 5 bộ là mình ngấm đc ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 7-11-2011 14:08:10 | Chỉ xem của tác giả
sao đi đâu cũng thấy mặt mấy cô này thế này
dạo này lười đọc manga
hôm nọ đi làm đầu, muốn giết thời gian nên thuê mấy quyển Ninja loạn thị đọc, vẫn phê như thường =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách