Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pthustt2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[HOUSE] Xóm Chợ (update lịch phát hành tháng 12: Trẻ, Kim Đồng - #51 pg 6)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-10-2013 23:46:57 | Chỉ xem của tác giả
hú hú, có ai còn trong nhà không
cho mình mần quen với
nhà sao vắng vẻ quá  

mình vào phủi bụi cho nhà một cái nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-12-2013 11:05:55 | Chỉ xem của tác giả
Không tính những truyện kinh điển, gắn với tuổi thơ của biết bao thế hệ như Đôrêmon, Conan, 7 viên ngọc rồng, Jindo, Teppi, Ninja loạn thị,... thì truyện cho lứa tuổi lớn hơn, mình thích nhất Ichigo. Không biết có mem nào đã đọc qua và có cùng sở thích với mình k;))

Thấy trên một số Diễn đàn & BXH thì truyện đấy quá hot;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 5-5-2014 14:49:31 | Chỉ xem của tác giả
Cái thớt này đóng bụi trong đây rồi
mà giờ mình mới biết
*cúi chào* mấy bạn trong nhà
*lạy trời* làm ơn còn ai đó thoi thóp chém vs m nhá.

Bình luận

hé lu du, có ngừi còn thoi thóp đey =))  Đăng lúc 14-7-2014 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-6-2014 18:41:11 | Chỉ xem của tác giả
hồi xưa có nhiều truyện hay hơn bây giờ. thỉnh thoảng rảnh rỗi lại kiếm mấy bộ hồi xưa ra đọc.
truyện hay bây giờ chủ yếu là thể loại shounen, rất ít shoujo. một số bộ shoujo mà nổi tiếng gần đây thì có kimi ni todoke, strobe edge...
manwha thì đúng là cột truyện na ná nhau, không mấy bộ đặc sắc.
truyện manwha thì trông chờ nhất là bộ Princess - Công chúa xứ hóa, mà chờ hoài mấy năm nay chẳng thấy đâu. bộ manwha này là bộ hay nhất mình từng đọc.

Bình luận

mình cũng thích nhất "Công chúa xứ Hoa" trong các manwha :D  Đăng lúc 14-7-2014 08:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 14-7-2014 20:29:03 | Chỉ xem của tác giả
sau gần 9 tháng trời vào lại cái Xóm này thì nó đã tăng thêm được 3 post
mình nghĩ là có nhiều bạn quan tâm đến manga lắm chứ
mà mấy mod trong khu cũng ít vào thì phải

điều đau nòng là mấy manga hót hòn họt như Na, OP hay Ichigo . . . chả thấy bóng dáng trong khu này gì hết

pùn . . .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 13-11-2014 00:27:21 | Chỉ xem của tác giả
Xin hỏi mình vào đây hỏi tìm truyện có được không? Nếu ko đúng các bạn cứ xóa com của mình nha
Truyện này chắc có mặt ở VN khoảng từ năm 2000, hình như về một gia đình hay bộ tộc hồ ly? cáo? đại loại thế, nhân vật chính là cô bé trong gia đình đó đi học, trong trường học của người thường, nhân loại cũng ko biết có những người khác họ thì phải, những người này khi này thấy vật hình tròn như mặt trăng thì sẽ mọc đuôi đằng sau và biến đổi thì phải, hic mình chỉ nhớ có thế, vì mược đọc mỗi quyển, hồi bé giờ không nhớ nổi tên, chỉ nhớ là truyện khá dễ thương, có ai biết hay đã từng coi truyện nào na ná nội dung giúp mình với . Mình cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 1-12-2014 21:12:38 | Chỉ xem của tác giả
còn bộ "Mặt nạ thủy tinh" nũa... cho dài cái cố cũng không thẩy tâm hoi rõ chán ... đọc tù thoi đi học đến giò sắp rụng răng rùi mà nó vấn chua chịu finish uc chể dễ so ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 7-5-2016 02:16:16 | Chỉ xem của tác giả
ah ha ha tình cờ thấy tin HunterXHunter tái xuất mừng quá muốn khoe mà k bít khoe ở đâu, đành chạy vào đây vậy
http://www.jpopasia.com/news/hun ... -hiatus::19191.html

Bình luận

bộ này Kim cũng sắp xuất bản rồi nhỉ :)))  Đăng lúc 7-5-2016 07:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 7-5-2016 19:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Mới quay lại đọc Manga chưa bao lâu, phát hiện ra rằng mình vẫn nghiện như mấy năm về trước
Otaku thấm vào máu rồi
Hiện tại mình đang theo mỗi Haikyuu của Kim thôi, mấy bộ đang ra phần thì đọc hết rồi phần thì chả hợp gu, đọc mấy chương là bỏ ://
Tuy nhiên sắp tới có mấy bộ mình thích nên chắc chắn sẽ mua dù có phải nhịn ăn

Anyway, còn bạn nào tàu ngầm ở đây thì lên buôn với mình cho xôm nhé, khu này vắng hơn cả chùa Bà Đanh rồi T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-5-2016 20:46:51 | Chỉ xem của tác giả
Có ai theo dõi bộ Skip Beat không?
Nói chung hồi cấp 1 hay 2 gì đó vào thư viện mượn được 1 quyển. Có duy nhất 1 quyển thôi. Cứ đọc đi đọc lại. Sau này cuối cấp 2 chị có tải hoạt hình về cho xem. Cũng theo dõi truyện nhưng lại thông qua chị. Không biết kết thúc chưa nữa
Hiện tại muốn đọc lại có bạn nào biết nhà nào đang làm không?

Bình luận

hình như vẫn đang ra hay sao ý :)) 250 chap rồi mà vẫn chưa kết thúc :))  Đăng lúc 7-5-2016 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách