Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cerberus
Thu gọn cột thông tin

[House] Thớt 8 của nhà mặt trời, Chit chát kiếm xẻng liền tay giựt tem trang 620 lấy liền 600 xẻng

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-11-2011 22:41:50 | Xem tất
Haha thiệt ra có phải short đang làm quan trọng vấn đề không ta? Chỉ là lấy ái pure 19 ra làm ví dụ thôi, chứ thiệt ra phim Sun coi hòan chỉnh thì chỉ có bộ BOF thôi :P

Với lại short cũng không phảm mem trong nhà Sun nữa nên vào ý cò ý két thì cũng hơi bị vô lý. Short chưa bao giờ nghĩ rằng mình tham gia sub thì ý kiến gì ^^ chỉ tại muốn biết mục đích của việc ra sub là gì thôi

Dù sao, chuyện này coi bộ cũng có sự đồng nhất. Short cơ bản là dễ chịu trong những chuyện này, a cũng đc mà b cũng đc nốt, quan trọng là mọi ngừơi vui vẻ với nhau ^^

Bình luận

Uhm, short công nhân bản thân có hơi nhạy cảm (tính òi không thay đổi đc :P)  Đăng lúc 8-11-2011 10:53 PM
trờ ạh, Cer không ngĩ nhiều như bạn ngĩ đâu chỉ là tham gia và đóng góp ý kiến thoy mà :D  Đăng lúc 8-11-2011 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-11-2011 22:51:34 | Xem tất
short gửi lúc 8-11-2011 22:41
Haha thiệt ra có phải short đang làm quan trọng vấn đề không ta? Chỉ là lấy ái pure 19 ...

gì cơ ?
ai nói Short hôg fải  mem nhà Sun e kill đới {:431:}
Short là ty bé of e :">
chỉ là mọi người trah luận cho vui vẻ thôi chứ không fân biệt dì đâu {:424:}
Short đừg nghĩ ngợi chi khi mờ tình đôi ta còn dag dở nhớ {:430:}

Bình luận

:P thiệt ra không nghĩ gì đâu, tại nghĩ mọi ng nghĩ short nói làm cái pure dữ quá :P hí hí ôm hun tình êu cái rồi chạy :">  Đăng lúc 9-11-2011 10:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-11-2011 02:29:56 | Xem tất
Ối cái vụ BOI nói lại buồn cười cách đây 1 năm mình cũng đã định hợp tác với YG Family làm lại :))
Nhưng cuối cùng project thất bại thật ra ta vẫn muốn làm lại BOF của riêng nhà Sun vì dù gì phim đó là phim đưa Sun lên đỉnh cảo =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2011 10:47:54 | Xem tất
Lùn: em nói mấy cái clip của Sun là clip từ TM hay j đây? Nhắc mới nhớ.

Nói về chuyện làm sub thì em muốn làm sub Pure 19 vì yêu quý Sun suy ra làm. Còn thị hiếu thì không quan tâm =)). Ai thích Sun thì xem.

Còn làm BOF. Làm phim này thì tốt rồi. Nhưng Lùn nói, do phim đã có bản SD và HD. Vì vậy mà nếu rảnh hẳn mới làm lại xem đây là có bản phim do chính nhà Sun làm.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2011 11:19:44 | Xem tất
Giờ em không có máy cũng không làm gì được.

@@ ss Kiều: bên tin tức về các phim truyền hình của kst có lập topic về phim Captain, Please ấy ạ. nhà mình cũng đã lỡ có một cái tương tự rồi. Hay là những tin nào của nhà mình trans, mình cũng post qua đó và bên đó trans (mà nhà mình ko trans) thì mình cũng mượn về đây đc ko ss?

Còn vụ hôm bữa mình bàn mấy chủ đề ạ. Bây giờ làm theo nhe ss. em đề nghị nhờ ss Cer chuyển mấy ảnh của
[Pics + Vid] CF Nikon _ Goo Hye Sun & YG Family
=>
[Clip] Goo Hye Sun - Interviews, TV News (Clip bạn Sun nói tiếng Anh^^ ) ạ. Lấy đây làm chủ đề chung là chủ đề mà mình đã thảo luận: Sun làm đại diện thương hiệu :D. Từ đây về sau, cập nhật tiếp những hợp đồng quảng cáo của Sun. (và khi có máy, em sẽ up cái cũ)

Em thật sự rất thấy kỳ khi toàn đề nghị ss Kiều và mọi người ý này ý khác trong khi em không làm gì cả. *.......*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2011 12:44:26 | Xem tất
@AN_Quyen: cùng một nhà KST.net.vn trans thì cứ post vào 4rum ở đâu cũng đc e à ^^ ko sao cả đâu ;)
chúng ta trans vừa post vào news mới nhất về Sun http://kst.net.vn/thread/-news-t ... -sun-10526-1-1.html post tại thread Captain trong nhà Sun http://kst.net.vn/thread/-drama- ... 012--12857-1-1.html rồi post vào thread riêng nhà KST sẽ làm sub: http://kst.net.vn/thread/-sbs-20 ... -hee--7274-1-1.html

[Pics + Vid] CF Nikon _ Goo Hye Sun & YG Family  là CF mới ss nghĩ nên lập thread rồi post những tin mới của CF vào đó ;)...

còn thread [Clip] Goo Hye Sun - Interviews, TV News : là post những clip Sun đc phỏng vấn, tin tức trên các đài truyền hình đưa tin về Sun í e ^^ ss nghĩ phân ra cho nó rõ ràng tí :D

Tập hợp những CF cũ hãy lập thread mới post nha e đặt tên như Một số CF cũ (ví dụ)... nhưng hãy post 1 lượt hình ảnh về CF đó rùi hãy post 1 loạt hình ảnh CF khác nhé để khỏi lộn xộn hjj e thấy thế nào?

à có ý kiến nào e post vào đây nha^^http://kst.net.vn/thread/thong-b ... 011--12976-1-1.html đôi khi vào thread 8 ss hok để ý :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2011 18:43:03 | Xem tất
Nói chung đến giờ phút này ta chả muốn động chạm ến sub làm gì vì đi học mệt kinh đi được @@
Còn bao nhiêu là việc nữa @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2011 18:13:20 | Xem tất
hnay mìh ức cực kỳ {:442:}
cùg là cngười mà xao fân biệt đối xử {:402:}
mền ức qá {:399:}  

Bình luận

bị fưn biệt đối xử :(  Đăng lúc 11-11-2011 06:27 PM
sao z em >:D<  Đăng lúc 11-11-2011 06:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-11-2011 21:09:29 | Xem tất
lùn.babie♥ gửi lúc 11-11-2011 18:13
hnay mìh ức cực kỳ  
cùg là cngười mà xao fân biệt đối xử  
mền ức qá ...

nói z s nge xem, bị phân biệt như lào :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-11-2011 22:43:50 | Xem tất
hix chán nản kinh khủng giờ chỉ biết nhìn Sun và cười thôi :)

-----------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách