Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cerberus
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Thớt 8 của nhà mặt trời, Chit chát kiếm xẻng liền tay giựt tem trang 620 lấy liền 600 xẻng

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2011 17:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Sinh nhật Sun em sẽ tặng Sun tấm lòng :">
Hay hôm đó nhfa mình tổ chức tiệc nhỏ nhỏ trên này đi. Nhiêu đây đủ rồi, nhỏ mà ấm cũng :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-11-2011 18:46:02 | Chỉ xem của tác giả
short gửi lúc 7-11-2011 16:28
Xí tám cái :"> làm pure đi bà con ơi :">

Lý do thứ nhất là: phim này đánh dấu sự n ...

fim này dài lại mô típ cũ xì phải ai iêu Sun thì mới kiên trì coi và sub đc =;
Chưa kể bây giờ tụi nhỏ toàn coi phim vì idols thôi
làm Pure chả khác dì dã tràng xây cát
thôi tốt nhất chị e mìh đú trên đơi rồi lựa 1 hôm ẹp zời offine

@anquyen : *chỉ lên trên*

Bình luận

con bé này nói chuẩn nà =)))  Đăng lúc 7-11-2011 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 7-11-2011 20:52:43 | Chỉ xem của tác giả
short gửi lúc 7-11-2011 16:28
Xí tám cái :"> làm pure đi bà con ơi :">

Lý do thứ nhất là: phim này đánh dấu sự n ...

nói thật bản thân Cer rất muốn làm cái j đó cho Sun nhưng nhân lực nhà ta pải nóii là rất mỏng cũng như rất yếu. Từ kinh ngịm bản thân khi tham gia làm phim  ...

Nói chung nếu như tìm đủ nhân lực và mọi người quyết tâm thì Cer cũng sẳn sàng làm thoy.
Nhân lực ở đây là mọi người biết làm chứ không phải là muốn làm. haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-11-2011 20:58:10 | Chỉ xem của tác giả
lùn.babie♥ gửi lúc 7-11-2011 18:46
fim này dài lại mô típ cũ xì phải ai iêu Sun thì mới kiên trì coi và sub đc =;
Ch ...

Hey hey thực tế quá ta. Lùnnnnnnnnnnnnnn. Tàn nhẫn vậy em. Cơ mà c vẫn thấy nó đáng sub!!!

Phim cũ, mô típ cũ nhưng nó hay. rating cao ngất còn j.

Thấy nhiều người ở địa phương thích phim này lắm. Rất nhiều người biết đến Sun (không kể những em nhỏ mê BOF, trong đó có mình =)) ). Cả những người già và mấy đứ con nít đều biết. Thế mà họ xem bản dịch theo kiểu trong đĩa T_T. Cái đó dịch thì có tiếng chứ còn nhiều nội dung chuyển tải chưa đúng, chưa hết.

Việc làm sub này có hai ý nghĩa lớn nhất:
Một là dự án quan trọng trong sự nghiệp Sun.
Hai là dành cho những ai muốn quan tâm tìm hiểu về Sun, muốn xem phim hay!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Cerberus + 1 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-11-2011 22:32:33 | Chỉ xem của tác giả
anquyen gửi lúc 7-11-2011 20:58
Hey hey thực tế quá ta. Lùnnnnnnnnnnnnnn. Tàn nhẫn vậy em. Cơ mà c vẫn thấy nó đáng  ...

Bản thân chị chỉ xem vài tập phim này but ss thấy diễn xuất của Sun ở
Pure 19 chỉ dừng lại ở mức dễ thương , dễ gần đáng yêu chứ chẳng có gì gọi là xuất sắc hết !
Còn cái rating nó cao chót vót là vì đây là drama gia đình , kịch bản gần gũi dễ cảm với đại đa số người xem thui :) thực tế là drama này quá dài , nói thật nếu ko có Sun đóng ss cũng chả thèm ngó b-(
như cái King and I ss cũng thấy TV đang chiếu cũng ham hố chạy vào xem nhưng cũng kịp nhận ra
là nhờ cái dàn dv phụ đóng hơi bị được chứ Sun đóng phim này cũng còn đơ lắm ! Trời nãy h ss toàn chê không biết e có bực bội ko =)))) chứ ss thấy sao nói zậy thui ! còn nếu mọi người vẫn muốn Sub Pure 19 thì cứ hú ss một tiếng để xem có phụ được tay nào ko :)))) chứ ss đồng ý với quan điểm của Thị Mót là nhân lực nhà ta ko cóa =((((

Bình luận

chém cái =)))))))))))))))))  Đăng lúc 10-11-2011 10:49 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-11-2011 23:22:32 | Chỉ xem của tác giả
anquyen gửi lúc 7-11-2011 20:58
Hey hey thực tế quá ta. Lùnnnnnnnnnnnnnn. Tàn nhẫn vậy em. Cơ mà c vẫn thấy nó đáng  ...

nhân lực = mỏng
phim    = dài
số lượng người xem = chưa chắc

KHông phải tàn nhẫn hay thực tế mà là không ai dại dì đầu tư vào 1 thứ không chắc chắn
Rating nhiều vì thời nào nó có sự thay đổi về thời ấy nên chả có dì để nói về vụ rating. Riêng việc đánh dấu sự ngiệp của Sun thì em chả bik nói như nào >"< Sự thiệt thì phim này dài đằng đẵng lại miên man dông dài Bản thân em coi còn nản huống hò những người khác - mà đấy là em coi trên tv đấy nhá   bảo e đợi sub phim trăm mấy chục tập thì thà e ngủ cho sướng   Mờ chưa kể làm fim fải lôi sang bên K rồi fải đi hết đoạn đường chứ k đc bỏ dỡ

rắc rối và lan man

Ps : xoay xinh xinh

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 8-11-2011 06:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người nói đều có lý hết. Nhưng, thiệt ra mục đích của nhà là làm cho theo thị hiếu hiện giờ hay là làm vì bản thân muốn làm phim của Sun? Thành thật mà nói những phim trước của Sun toàn phim lê thê, search cái nào thì số tập cao đến chóng mặt (trừ BOF), hồi Short kiếm phim Pure để xem thì nhìn số tập mà choáng, nhưng xem rồi thấy cũng được.

Nếu muốn làm mà thu hút người xem thì các phim hồi xưa rất là khó. Phim khẳng định và làm nhiều người biết đến Sun thì Short chỉ nghĩ mỗi phim BOF.

Nếu làm vì đó là phim Sun thì phim cũ không thể làm đc cái điều thu hút nhiều người xem. Short cũng không dám khẳng định là có người tìm phim của Sun coi không, nhưng nếu có thì họ sẽ bị kẹt vì rất rất khó để kiếm coi trọn bộ.

Kiểu nào thì Short cũng ủng hộ :) nhưng trước hết short nghĩ cần tìm ra mục đích muốn làm sub là gì? Vì thị hiếu hay vì bản thân mình làm thấy vui, thấy vui vì cùng nhau làm, cùng nhau cố gắng dù có người xem hay không :)

Bình luận

có làm thì làm trong nhà mình, không cần đem ra khu K  Đăng lúc 8-11-2011 08:23 AM
làm BOF đi tìm bản HD mà làm ok. Cái này pục vụ nhà mình chứ k vì ai kả   Đăng lúc 8-11-2011 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 8-11-2011 09:32:40 | Chỉ xem của tác giả
mình thấy pure 19 cũng giống you r my destiny của yoona đóng
cũng là loại phim dành cho gia đình rất chi là dài:|
và mình cũng thấy nhiều bạn vào thread pure 19 hỏi sub nên cũng mún làm cho những bạn chưa có dịp xem trên TV (nói thật mình cũng chưa xem hết trọn bộ phim Pure 19 nên mún làm sub để khi nào rảnh thì down về xem hjjj) và và để có món quà ý nghĩa nhân ngày sinh nhật Sun năm nay nhưng nghĩ lại thì nhân lực con` thiếu nhiều quá :((
mà cả nhà có giữ lời hứa làm Pure 19 vào tháng 12 chứ ^^ hy vọng lúc ấy có thêm bạn iu quý Sun :x

có nhiều clip phỏng vấn cũ nhưng lại hok có E-Sub thế nên nhà mình hok làm sub đc :((
haizzz buồn quá.... chạy ra thôi =((

Bình luận

hjhj chị muốn tham gia sub lắm mà ko biết phải làm gì :))) mà pure 19 ss thấy chán bà cố =)))  Đăng lúc 8-11-2011 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 8-11-2011 18:57:45 | Chỉ xem của tác giả
short gửi lúc 8-11-2011 06:58
Mọi người nói đều có lý hết. Nhưng, thiệt ra mục đích của nhà là làm cho theo thị ...

nói ra những lời này thì mọi người sẽ nghĩ là em bướng bỉnh , mặt dày và cố chấp dì đó nhưng cũng chạ xao vì e qen ròi
làm Pure của Sun vì sao ư ? Vâng , em xin trả nhời là vì tình yêu với Sun , vì sinh nhật Sun vì tinh thần fan gơn của mình
Nhưng em phản đối bởi vì là em biết việc sub dư nào .
Lý do kể trên rồi nên không kể lại mỏi tay

Còn BOF - bên K sub đầy đủ cả HD lẫn SD rồi thì mìh làm lại làm dì nựa
theo em thì ta nên làm bộ phim ngắn dì của Sun ý , rồi xin treo banner ở khu này . Như thế vừa mới mẻ lại không bị trùng lặp

còn MV muic của Sun thì nếu ai muốn coi có thể qa M-zone check :"> hoặc là coi ở tại nhà mình do chị Linh và các chị khác đã làm sub đầy đủ

Nếu nhà khăng khăng định làm Pure19 thì em cũng ủng hộ và giúp đỡ mọi thứ nếu có thể
Em nêu ý kiến của mình chứ không có ý gì đêu nha
hỹ hỹ -

Nói thêm lời nữa nà :
em thực sự quý short và thấy xấu hổ khi mờ mền như này
*ôm hôn*
iêu chệ Short bé bỏng {:430:}

Bình luận

khỏi thanh minh thanh nga , hiểu cô quá rầu =))) nói vừa ý tui ghê :-*  Đăng lúc 8-11-2011 09:18 PM
Làm thì phải vui và thỏai mái mới được. Vì làm nhóm nên tốt nhất là đồng ý cả mọi người. Short thì dễ lắm, làm gì cũng đựoc :P  Đăng lúc 8-11-2011 08:08 PM
Haha, thật ra thì hỏi vì nghĩ có mục đích là tốt. Còn việc làm sub phim nào Short không quan tâm (sẵn có cái pure nên lấy ví dụ thôi)  Đăng lúc 8-11-2011 08:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 8-11-2011 21:13:12 | Chỉ xem của tác giả
short gửi lúc 8-11-2011 06:58
Mọi người nói đều có lý hết. Nhưng, thiệt ra mục đích của nhà là làm cho theo thị ...

Rất hoan nghênh tinh thần của Short {:290:}
Vấn đề bạn này nói tớ rất đồng tính nhé nói thiệt chứ làm cái gì cũng zậy
nếu hok có đam mê và cảm giác thích thú thì khó mà theo đến cùng được
mình nghĩ chúng ta nên thực tế một chút là theo tớ muốn làm sub một bộ phim của Sun mà đa
số mn tham gia sub đều thấy thjk but vẫn có yếu tố là pr cho Sun và muốn các bạn biết đến Sun nhiều hơn nếu hok còn lựa chọn nào tớ mới nghĩ đến việc chọn một trong hai yếu tố mà bạn nói : làm vì tình yêu với Sun ( nghe đao to búa lớn quá ) ) , hay để câu view chạy theo thị hiếu và sở thjk của số đông ( thị trường kinh ) ) . Đúng là cái này rất cần tinh thần team work ý cả nhà ạ {:430:} nói đâu xa xôi như tớ đây ) nghe mấy bạn đòi sub Pure 19 mà chưa gì đã ngán như ngán cháo rùi lấy đâu tinh thần mà team với chả work )) nói nhiều ko bằng làm mà làm ko được mới đau chứ {:437:} máy thì cùi + ko cóa time + chả biết mình phải làm gì )) làm bằng niềm tin à ) nhân lực thì chưa thấy đi kêu gọi làm sao mà tính tiếp được đây ??? vài ngu ý muốn nhắn nhủ cả nhà là
trước mắt phải tập hợp đội sub phân công rõ ràng rùi muốn sub pure 19 hay pure 59 gì gì đấy lúc đó tính tiếp ))) Bản thân mình bất tài được cái tay đánh may lia lịa là giỏi nên cũng đang mày mò ngâm cứu đây {:438:} lảm nhảm xong ) nhấn nút thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách