Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Henecia][Mess from Henecia] Lời tâm tình từ trái tim...

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 27-6-2012 10:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Anh à, sắp đóng phim mới nữa rồi đó, hãy cố gắng giữ gìn sk nha. Trông anh dạo này ốm và mệt mỏi lắm đó. Nhìn anh em xót quá à.
Anh à, em kể anh nghe chuyện này nhá. h6om trước em có về nhà. Anh biết không, dường như tim em không được khỏe hay sáo á. Khi chạy xe nhanh thì có 1 cảm giác rất khó chịu, cảm giác như tim muốn rớt ra ngoài. Đã thế em lại ngồi ngay chổ tài xế, thế mới chết. Khi xe chạy nhanh em chỉ biết nhắm chặt mắt lại nhưng cảm giác sợ hãi vẫn ở trong em. Bỗng nhiên trong đầu em lại nghĩ đến anh. Cảm nhận anh đang nói với em "Phương Anh cố lên, không sao đâu, mình phải đối diện với nỗi sợ hãi thì sẽ không cảm thấy sợ nữa." chỉ cần nghĩ đến anh đang nói thì em bình tĩnh trở lại không còn cảm giác sợ hãi nữa.
Anh à, cảm ơn anh nhìu lắm, cảm ơn anh luôn ở bên em. Là một tấm gương sáng để em nhìn vào đó làm theo. Cố gắng vượt qua tất cả mọi khó khăn anh làm được thì em cũng sẽ làm được đúng không anh
Hôm nay trong người em cảm thấy khác lạ. một cảm giác lo lắng đang bủa vây em. Không biết có lặp lại bệnh cũ không, nếu lặp lại thì em phải làm sao bây giờ. Em cảm thấy lo lắng lắm.

Bình luận

cảm ơn ss, tuần sau em phải đi khám bệnh lại sẽ có kết quá  Đăng lúc 27-6-2012 12:45 PM
cố lên e gái. mong mọi chuyện tốt đẹp đến với em :x  Đăng lúc 27-6-2012 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 27-6-2012 18:39:52 | Chỉ xem của tác giả
Em chào anh và cả nhà
Hôm nay
Một ngày như bao ngày,
Nhận thông báo một, cảm giác nhẹ nhỏm...
Nộp gấp báo cáo, thoải mái vì đã gần như xong nhiệm vụ
Nhận thông báo hai, lúc này phải suy nghĩ rầu... thật khó để chấp nhận, nhưng vòng luẩn quẩn không buôn tha cho em...
Haizz, làm sao đây, còn 1 tháng để suy nghĩ chuyện này, chắc là em phải ngồi ngắm anh suốt ngày để có quyết định đúng đắn nhất!

Bình luận

cố lên em gái  Đăng lúc 27-6-2012 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 27-6-2012 21:08:50 | Chỉ xem của tác giả

Gưỉ đên chị Quynh62

Mất một người, ta đau bao lâu ?

Mất một người, ta đau bao nhiêu lâu…

Một câu hỏi không bao giờ có lời đáp

Như tiếng gọi tan loãng vào không trung

Nỗi đau như một đồ thị đường cong, chập chùng chấp chới rồi vút lên đỉnh điểm, khi biết rằng ta đã mất nhau

Với thời gian, đường cong lịm dần, khẽ khàng rơi xuống, khỏa lấp bởi muôn sự đổi thay của cuộc sống

Dần dần, đường cong vỡ vụn, từng đoạn gẫy khúc rời rạc, tự tìm đường lẩn trốn trong cuộc đời

Trốn, ẩn, kín, chìm, khuất, né, tránh, khỏa, lấp, che, đậy…

Đôi khi, tại một không gian vô tình, tại một thời gian vô định, một đoạn gẫy khúc ngoi lên, đau nhói

Một đoạn mang tên con đường mình đã qua…

Một đoạn mang tên bản nhạc mình đã nghe

Một đoạn mang tên món ăn mình đã nếm

Một đoạn mang tên se lạnh buổi chiều đông

Một đoạn mang tên lời hứa về hư không

Và một đoạn mang tên người, với bóng hình mãi không phai nhạt

Chiều mùa đông, hoàng hôn, giáng sinh

Có một đoạn dâng trào

Nghẹn.

( Bài từ blog của TOU….http://toilah2o.wordpress.com/ Trân Đình Dũng)

Chị ah em rât bài thơ này của anh Tran Đinh Dung vây em xin tang Chị thay cho loi se chia voi Chi vê tât cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 27-6-2012 21:22:12 | Chỉ xem của tác giả
quynh62 gửi lúc 22-10-2011 20:14
đã lâu rồi chị không tâm sự với em ,không phải là chị quên em đâu
cuộc sống quá m ...

Gưỉ đên chị Quynh62

Mất một người, ta đau bao lâu ?

Mất một người, ta đau bao nhiêu lâu…

Một câu hỏi không bao giờ có lời đáp

Như tiếng gọi tan loãng vào không trung

Nỗi đau như một đồ thị đường cong, chập chùng chấp chới rồi vút lên đỉnh điểm, khi biết rằng ta đã mất nhau

Với thời gian, đường cong lịm dần, khẽ khàng rơi xuống, khỏa lấp bởi muôn sự đổi thay của cuộc sống

Dần dần, đường cong vỡ vụn, từng đoạn gẫy khúc rời rạc, tự tìm đường lẩn trốn trong cuộc đời

Trốn, ẩn, kín, chìm, khuất, né, tránh, khỏa, lấp, che, đậy…

Đôi khi, tại một không gian vô tình, tại một thời gian vô định, một đoạn gẫy khúc ngoi lên, đau nhói

Một đoạn mang tên con đường mình đã qua…

Một đoạn mang tên bản nhạc mình đã nghe

Một đoạn mang tên món ăn mình đã nếm

Một đoạn mang tên se lạnh buổi chiều đông

Một đoạn mang tên lời hứa về hư không

Và một đoạn mang tên người, với bóng hình mãi không phai nhạt

Chiều mùa đông, hoàng hôn, giáng sinh

Có một đoạn dâng trào

Nghẹn.

( Bài từ blog của TOU….http://toilah2o.wordpress.com/ Trân Đình Dũng)

Chị ah em rât bài thơ này cua anh Tran Đinh Dung vây em xin tang Chị thay cho loi se chia voi Chi vê tât cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 4-7-2012 18:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Nhóc yêu quý à !

Nhiều lúc không hiểu được trong cái đầu tuyệt đẹp của nhóc có những suy nghĩ gì nửa .
Có lẽ nào lại thiếu tự tin đến vậy sao ? nhóc nghỉ mình là ai chứ ! Chẳng lẽ còn là cậu bé mới Debut cách đây hơn 6 năm sao ?

Bây giờ là sao bự rồi , sao lại không tin vào mình đến như thế !

Nhiều lúc ta nghĩ , hình như những mong ước dù chỉ thoáng qua thôi , nhóc củng cố làm cho bằng được .

Hôm nay là diễn trên đường phố , nhớ ngày xưa , củng ở Nhật nhóc từng nói với HB là muốn biểu diễn trên đường phố , lúc ấy nhóc mặc bộ đồ gấu , Bây giờ thì thõa ước mong rồi .

Từng ngày, từng ngày nhóc thực hiện hết nhửng gì mình thích .

Ta chỉ mong nhóc tìm thấy nhiều niềm vui từ những việc mình làm !

Bình luận

Thương lắm ấy.  Đăng lúc 4-7-2012 07:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 6-7-2012 00:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Anh à, tối nay em ngủ không được, em tâm sự với anh 1 chút được không ạ. Dẫu biết rằng không bao giờ anh có thể biết nhưng ko hiểu sao em vẫn muốn gửi những lời tâm sự này đến anh.
Hiện tại em đang rất chán nản, điều ma 2em lo sợ đã trở thành sự thật, em đang mất dần niềm tin vào cuộc sống, hôm nay em đã khóc anh ạ. Giờ em đang cảm thấy ông trời sao bất công với mình quá. Khi viết những dòng chữ này thì nước mắt em vẫn không ngừng tuôn rơi. tương lai trước mắt em dường như rất mờ ảo không còn tươi sáng như em đã từng nghĩ, cuộc sống của em sau này sẽ ra sao, sao em không thể sống bình thường như những người khác, Tại sao mọi chuyện bất hạnh đều xảy ra với em. Có thể nỗi bất hạnh của em chưa thấm vào đâu so với nhiều người nhưng tại sao mọi chuyện cứ đổ dần vào em như thế. Em muốn buông xuôi tất cả nhưng không thể, em còn mẹ và em  trai nữa. Hôm nay gọi điện về báo tin cho mẹ mà nước mắt em cứ chảy mãi, nhưng ko muốn để cho mẹ biết em đang khóc. Chắc ở nhà mẹ đang lo lắng cho em lắm. Nhưng giờ em biết phải làm gì bây giờ, em đang rất buồn. Thời gian tới chắc là sẽ vất vả lắm đây, do trải qua 1 lần rồi nên giờ nghĩ lại em sợ quá, nếu kì này mà nghiêm trọng nữa thì không biết em có còn đủ sức khỏe để đương đầu với nó hay không, em đang thực sự lo lắng lắm.

Bình luận

Cuộc sống mãi luôn là 1 con đường đầy gai ss ạ... biến những cái gai đó thành những trải nghiệm của mình để vượt qua ss nhé .cố lên ss nhé :X  Đăng lúc 6-7-2012 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 6-7-2012 00:30:46 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này e hay mít ướt...
A ơi..
Đọc thấy 1 câu chn nhỏ cũng ướt
Nhìn thấy một người chở hàng nặng nhọc dắt xe bên đường cũng ướt
Nghe thấy một lời tâm tình cũng ướt..

Và... e nhìn a.. e đọc những câu chuyện của a.. e cũng mít ướt..
Vì a đó.. đừng làm e mít ướt vì những cái chân thành của a nữa a nhé....đừng làm e k dời a đc nt có đc k a.. a là người lạ của e mà :((((((((((((((((((((((((

Từng ngày, từng ngày nhóc thực hiện hết nhửng gì mình thích . - e đọc câu này của ss Meogia.. e khóc .. Am I crazy ????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 9-7-2012 23:42:53 | Chỉ xem của tác giả

Nếu có cái mặt đểu nào đẹp hơn thế này có lẽ là mặt em đó )))
Chào anh trai thân mến! (hnay e hơi bị tử tế)
Lúc này e đang rất vui đây, nếu như theo dự đoán của nhiều người, mai anh bấm máy cảnh quay đầu tiên ở Nhật??
Hôm nay em cày phim cả ngày tự dưng lại làm biếng muốn chết ))
Cẩn thận bị lây anh nhá, nhỏ này mà thỏ thẻ với ai điều gì, là người đó bị lây bệnh lười đấy, với anh chắc là ngoại lệ roài )))
Thật nà bùn cười khi đang hạnh phúc thía lày, không lâu nữa thôi phải trở lại cs tẻ nhạt,
Dù sao thì nhỏ này biết là cho dù có chuyện gì dù có trở ngại gì không ít thì nhiều nó cũng bám theo ống quần của anh cho đến khi nào anh phải cầm kéo lên tới tiểu hồng đậu thì thôi )))
Cứ thế nhé!
Ôi dào, chẳng qua hnay ko bít kiếm gì dìm hàng ông anh zai thưn mến nài nên mói chui vô đơi, xem phim tiếp vợi, hoặc đi ngầu, tùy hứng
Nhưng cũng phải......chúc ngủ ngon tất cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 9-7-2012 23:49:00 | Chỉ xem của tác giả
ah quên phải hát một bài tủ chứ nhỉ, anh nghe nà
(mót thông củm, đang kiếm xèng nên e hỏng edit bài trên đao ợ)
rảnh hát chung cho vui nhá bà con cô bác =)))))))

Nghe ai cất tiếng ca vang trời, năm con ma đáp rằng Momiji
Ô hay hay quá Hyun Joong cười, lòng thật biết vui sao
Hỡi bạn hãy đến đây cùng ca nào, cùng ma đêm giữa khuya êm đềm
Ô hay hay quá Hyun Joong cười, lòng thật biết vui sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 17-7-2012 14:10:33 | Chỉ xem của tác giả
Hyun Joong àh, dù khóc

hay cười

dù buồn

hay vui

anh vẫn là một ngôi sao sáng

anh vui, mọi người vui

anh buồn, mọi người đau lòng lắm

"Tôi đã không chú ý đến sức khỏe để xảy ra sự cố này. Tôi lo lắng rằng mọi người sẽ bỏ về hết vì chờ đợi quá lâu. Tôi sợ đến đây không còn ai nữa".

nói rồi nước mắt rơi như một đứa trẻ lo sợ bị bỏ rơi :(

tình cảm yêu thương dễ dàng từ bỏ được hay sao?

Hyun Joong àh, có rất nhiều người luôn yêu thương anh, lo lắng cho anh, cổ vũ cho anh, hãy yên tâm nhé!

cuộc đời bỗng nhiên đẹp hơn vì có sự xuất hiện của anh trên đời này, chúng ta cùng nhau già đi nhé!

(credits of photos: as taged + weibo)

Bình luận

huhu, lời nói đó, nó làm e thương a gì đâu ế, e khóc suốt đêm, vừa thương, vừa xót, vừa bùn, vừa giận, sao a lại nghĩ thế chứ :((((((((((((((((  Đăng lúc 17-7-2012 02:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách