Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đại tiệc cưới hỏi (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 16-2-2014 15:00:20 | Chỉ xem của tác giả
Một bộ phim hài thú vị, mỗi người trong gia đình đều có một câu chuyện riêng, nhưng trong một hôm mà tất cả những bí mật được phơi bày ra mà lại đúng lễ cưới nữa chứ. Phim rất đáng để xem thư giãn cuối tuần.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 17-2-2014 08:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu phim là thấy hài rồi, Robin Williams một lần nữa làm linh mục cho các bạn trẻ kết hôn và gầy ra rất nhiều khó dễ từ đó dẫn đến các tình huống hài hước.
Đại gia đình này đúng là rắc rối và không bình thường, mỗi thành viên trong gia đình có một đặc điểm riêng. Cô chị Layla thì bị chứng hoảng sợ với con nít vì cô không thể có con, cậu em trai bác sĩ thì chưa có bạn gái và cậu em nuôi là nguyên nhân gây rắc rối lớn cho cha mẹ nuôi vì mẹ ruột đến thăm, thế là cha mẹ đã ly dị phải giả vờ là vẫn còn kết hôn.
Và khi người mẹ ruột đến lại còn gây bao nhiêu là tình huống trớ trêu vì bà là người có đạo, liêm chính và đạo đức trái ngược với gia đình Griffin với lối sống và cách nhìn khác nhau. Nhưng dù có khó khăn khác biệt gì thì nhựng thành viên trong gia đình vẫn được gắn bó với nhau bình tình thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 20-2-2014 17:23:28 | Chỉ xem của tác giả
Haha phim tuy hơi người lớn 1 tí nhưng ý nghĩa ghê. Cũng hài không kém nữa
Phim gì mà toàn diễn viên tui thích, nhất là Ben í >"< mê mệt anh này từ khi coi Dorian Gray Cắt tóc lên nhìn lạ nhưng đẹp quá ♥ Đóng cặp với Amanda siêu đẹp đôi luôn
Cám ơn ST nhiều nhé ♥
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 21-2-2014 19:24:50 | Chỉ xem của tác giả
Xem để giải trí thì phim như này xem cũng vui vui :3 Mà phim như kiểu loạn dâm ý )) Thích con chị gái nhất :v Thằng bé trong The Chronicles of Narnia: Prince Caspian lớn r >_< Đẹp trai quá điiiiiiii , mặc bộ vest trắng lại còn đẹp trai hơn nữa ý <3
Chỉ khổ 2 đứa kia :v Đám cưới của mình phải lén ra bờ sông làm đám cưới vội, còn đám cưới của mình chuẩn bị rõ là đẹp lại thành đám cưới của bố mẹ )) Ai bảo gia đình cũng phức tạp quá cơ :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 22-2-2014 21:53:19 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam đã dịch
phim hay , hài ước,  ý nghĩa, nhẹ nahgf kiểu mỹ
lâu lắm mới xem kiểu phim nhẹ nhàng gia đình như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 27-2-2014 06:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay, hài và cũng rất y nghĩa, có 1 gia đình như vậy thì thật là thú vị. Thích nhân vật Cha sứ cười đau ruột, đoạn ông nghe Madona xưng tội nhìn mặt thộn ra, chả hiểu cái gì. Lại thêm dàn trai xinh gái đẹp kỳ cựu nữa nên phim càng thêm hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-3-2014 17:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Đọc cái tựa nghe có vẻ hài hước đây.
Mình là mình thích rồi đấy nhé.
Down về xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 2-3-2014 18:58:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng kiểu phù hợp cho 1 buổi tối chủ nhật cùng với gia đình luôn
phim buồn cười quá ~ mỗi người đều có một bí mật, không phải nhỏ mà là vô cùng khủng khiếp )
cứ tưởng lễ cưới tạch xừ nó rồi ~ ai ngờ lại được 2 đôi cưới ~
thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 3-3-2014 09:36:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim này chết cười. Lại toàn những tình huống nhạy cảm.
Đoạn cuối nhìn ông anh bơ phờ đến là tội nghiệp, chắc tại để dành lâu quá chả bù cho ông bố
Phim mang tính giải trí là nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 4-3-2014 23:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Đang buồn buồn vì Tểt không có gì để coi thì vô tình kiêém được cai phim naỳ, hồi lúc trước định coi ma bận rộn quá nên chưa có cơ hội coi nưã, Vô tình kiếm được hihihi. Cảm ơn subteam nhé. Chúc Subteam ăn Tết vui vẻ và có nhiều may mắn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách