Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Lunar Year 2014 - 2013] Đại tiệc cưới hỏi (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 7-2-2014 21:24:58 | Chỉ xem của tác giả
Đôi lúc có cảm giác muốn từ bỏ tất cả mọi thứ, không mong chiếm hữu cũng không cầu sở hữu... chỉ muốn trở thành một cá thể độc lập với tất cả, muốn rời xa cả mái ấm cùng với những hình hài dấu yêu ấy để mãi mãi yêu thương họ
Thanks Sub team. Một bộ phim hay cho những ngày nghỉ tết cuối cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 8-2-2014 00:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này được cái hài, coi trong mấy ngày Tết cũng giết được thời gian Cơ mà có lẽ mình hơi cổ hũ với cả không được phóng khoáng như bên Tây, mình chả chấp nhận nổi kiểu ông chồng đi lăng nhăng với bạn thân của vợ, rồi mười mấy năm sau bà vợ quay về mà lại ngủ với chồng như chưa có chuyện gì xảy ra và rồi còn làm lành lại với bà bạn thân Nhưng được cái ông em trai bác sĩ giữ gìn trinh tiết suốt 3 chục năm, em zai này quả là hàng hiếm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-2-2014 09:08:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi, năm mới lắm phim hấp dẫn quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Còn gì sướng hơn nằm trong chăn xem phim chứ nhỉ

Cảm ơn chủ thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 10-2-2014 15:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá, xem mà cười lăn lộn với cái tình huống dở khóc dở cười, đan xen chồng chéo trong phim khi ba ông bố bà mẹ vì hạnh phúc con cái mà phải quay về với nhau đóng kịch, dàn diễn viên thì toàn trai xinh gái đẹp, đúng là một phim giải trí hấp dẫn cho tất cả mọi người
Cám ơn subteam đã làm phim này, phim rất hay, rất khuyến khích mọi người xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-2-2014 19:48:52 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn đội sub nhé! gia đình luôn luôn là trên hết! Và khi đã làm cha làm mẹ thì sẽ sẵn sàng hết lòng vì con cái. Đúng k cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 10-2-2014 21:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Bài được findinggaru sửa lúc  10-2-2014 10:03 PM

Hôm qua vừa xem phim này xong, nhìn dàn diễn viên Khủng thế này là biết sẽ hay rồi. Đến lúc coi phim đúng là .. cực hay, cực hài, cười muốn té ghế luôn . Biên kịch của phim này chắc cũng tưng tưng lắm nên mới viết dc kịch bản thế này , gia đình gì mà ai mở miệng ra cũng đâm xỉa nhau, mắc cười nhất là ông bố, già rồi mà ko nên nết.
Tưng tưng vậy nhưng lại vô cùng quan tâm và thấu hiểu lẫn nhau, mình không sao hiểu được người mẹ sao lại có tha thứ và chấp nhận cho bạn thân làm vợ hai của chồng mình, cảng lạ nữa là mẹ kế nhưng lại vô cùng cute và dc hết thảy các con yêu quý. Càng thấy khâm phục cô chị cả rất mạnh mẽ và cá tính còn ông con nuôi thì thiệt hết biết, hài nhất là đoạn ổng được tặng hạt giống rồi còn hỏi " có kèm theo mảnh đất ven hồ ko ah" , ko đỡ nổi luôn. Ông cha xứ cũng cà tưng, suốt ngày say xỉn còn xúi dại người ta nữa chứ
Nói chung kết luận lại đây là 1 bộ phim gia đình vô cùng đáng xem, cảm ơn subteam nhìu nhìu
Chúc subteam năm mới VẠN SỰ NHƯ Ý - MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 10-2-2014 23:33:13 | Chỉ xem của tác giả
tết qua rồi bây giờ mới là lúc xem phim tết :v
Ko biết hay hay ko... nhưng thôi nhảy vào coi đại. Mình vẫn thích phim tâm lý Mỹ, hài hước nhẹ nhàng.
Ủng họ subteam nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 12-2-2014 09:28:39 | Chỉ xem của tác giả
phim này toàn những diễn viên mình thik
có Amanda Seyfried và Katherine, 2 cô này diễn quá hay luôn, mà còn đẹp gái nữa chứ, hihi
Hết Tết rồi mới bắt đầu xem phim lại, nghiền ghê
Down về thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 12-2-2014 20:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Cứ thấy phim có đám cưới của phương Tây là mình lại nhảy vào ngay.
Ngày xưa xem phim cứ đến đoạn bố dắt tay cô dâu đi vào lễ đường, nhạc nổi lên là mình ngồi mộng mơ
như một con dở hơi, suốt ngày ước ao.
Bây giờ vẫn dở hơi như thế )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 13-2-2014 00:28:03 | Chỉ xem của tác giả
em của  anh con nuôi người Ý )
ghê thiệt
mà 2 bố mẹ già rồi mà sao cứ như trẻ con, nhất là đoạn cãi nhau ngay lúc trước đám cưới
đoạn ăn cơm ở ngoài tầng thượng bị mưa ướt hết cũng hài, gia đình vợ rõ sĩ diện xong bị quê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách