Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hắc Bang] Quan Hệ Nguy Hiểm | Khiêu Dược Hỏa Diệm (Truyện dịch- Đoạn kết trong sách xuất bản T.85)

[Lấy địa chỉ]
791#
Đăng lúc 30-4-2013 10:09:12 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi link down truyện die rồi
©2024 Kites.vn | 1 `% C% ^6 }" Z! {* Q( Q' }; `, Z0 wAll rights reserved
đọc bản convert truyện nì hay quá đang hí hửng kiếm được chỗ down bản edit
2 q" t. e* [. y; V1 R©2024 Kites.vn | All rights reserved
bạn kiểm tra up lại được k
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 ~, p1 _+ g8 Q5 K- l2 f5 n/ H% x
mình k có nhiều thời gian nghỉ nên k đọc onl được
©2024 Kites.vn | " s) ^5 [$ U7 [9 U) U; T5 M: XAll rights reserved
{:402:}{:402:}{:402:}{:402:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

792#
Đăng lúc 3-5-2013 23:48:18 | Chỉ xem của tác giả
SV vì TM mà chấp nhận làm những việc nguy hiểm ko chỉ nguy đến tính mạng mà còn ảnh hưởng đến cả danh dự nữa {:268:} Công nhận cô ấy đúng là người phụ nữ đặc biệt {:290:} Rất thích nv SV
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

793#
Đăng lúc 4-5-2013 16:14:39 | Chỉ xem của tác giả
Một người con gái, vì người mình yêu mà không ngần ngại ra tay giết người
" a; B2 K- B0 ?0 s©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một người con gái, vốn dĩ đơn thuần và trong sáng, rốt cuộc thì vì tình yêu với một người đàn ông mà dấn thân mình vào hết nguy hiểm này đến nguy hiểm khác
©2024 Kites.vn | 2 v2 W* Y' _4 k/ }All rights reserved
Một người con gái, vì người mình yêu mà làm hết thảy mọi việc
©2024 Kites.vn | # Z% G( ^- R' F. m, `9 UAll rights reserved
Còn người đàn ông, là tập hợp của muôn vàn mâu thuẫn, của những hành động bá đạo, của những toan tính, những suy nghĩ, nhưng cũng có lúc ngọt ngào theo cách riêng của mình. Người đàn ông, thể hiện tình yêu bằng cách đẩy người con gái mình yêu ra khỏi cuộc đời mình để cuối cùng lại thốt lên: Đừng rời xa anh
1 ?* |9 H$ k7 q, r8 L©2024 Kites.vn | All rights reserved
Không phải yêu mà là đừng rời xa. Là tuyên ngôn bá đạo và đầy tính chiếm hữu. Đừng rời xa anh... ở bên cạnh anh và yêu anh. Chấp nhận con người anh, chấp nhận một đoạn quá khứ phức tạp
" L7 m) _/ t: E; Z* A4 Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Tình yêu làm người con gái trưởng thành hơn và làm người đàn ông dần bộc lộ bản thân mình.
©2024 Kites.vn | ) S1 O4 k- A3 j4 p( g  l* n, mAll rights reserved
Cho đến lúc đọc hết truyện, trong tim vẫn có những cảm xúc khác lạ, vẫn còn sự dồn dập khi đọc những đoạn âm mưu đấu đá, vẫn còn sự xúc động khi đọc lại những đoạn bộc lộ tâm tư của Sơ Vũ và Tử Mặc, vẫn còn sự hồi hộp lo sợ cho tương lai của hai người nhưng rồi chợt thở phào khi biết thân phận thực sự của Tử Mặc là gì.
©2024 Kites.vn | ) l) U& G% X: q7 i3 |' s9 {All rights reserved
Không có gì tiếc nuối khi đọc đến những con chữ cuối cùng, một cái kết đầy đủ và trọn vẹn phù hợp với tiết tấu nhanh và diễn biến của truyện. Sẽ mua sách để đọc đc đầy đủ hơn, nghe các bạn có nói phần Tử mặc về ra mắt bố mẹ Sơ Vũ mà thấy hấp dẫn quá.
, Y3 [) m* y: n( l# \& w" S) x©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cảm ơn ss GR thật nhiều, cảm ơn những vất vả của ss trong quá trình dịch truyện. Chờ mong được đọc nhiều hơn các tác phẩm được dịch bởi chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

794#
Đăng lúc 5-5-2013 17:18:54 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay AMun tổ chức sn 2 tuổi (sn từ khi mở tủ sách Văn học)
©2024 Kites.vn | 7 V3 u' `6 f. S: J0 O- eAll rights reserved
Nghe các câu chuyện chia sẻ luôn được nhắc đến cuốn "Quan Hệ Nguy Hiểm" là cuốn sách được rất nhiều các bạn yêu thích, là bìa ấn tượng được nhắc đến nhiều. Và ss Gr cũng là dịch giả được các bạn yêu thích.
©2024 Kites.vn | ' Z5 }4 ~3 O% I3 |5 E4 s( [: EAll rights reserved
Em vào xí xớn tường thuật chút xíu. Chúc mừng ss Gr và Quan hệ nguy hiểm luôn là ng bạn của độc giả :x
©2024 Kites.vn | ( l/ Y* L! [3 n9 q- c& U* A, NAll rights reserved
3 l6 V2 H3 ~8 }! x# @5 g5 {+ V3 y# q©2024 Kites.vn | All rights reserved
P,s Chính xác là bộ đôi hoàn hảo: Quan hệ nguy hiểm và Mãi Mãi là bao xa <3 (2 soái hnay hắt hơi liên tục vì quá nhiều người nhớ :v)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

795#
Đăng lúc 5-5-2013 22:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự phần mở đầu vô cùng ấn tượng. Cảm ơn chị GR nhiều ạ {:308:}
% f; B; Z$ ^# g% j' G1 G3 p; F# R©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nữ chính thông minh, nam chính biến thái (theo lời chị nữ chính), không biết hai người này rồi sẽ đến đâu nữa. Mới đọc chương đàu mà em muốn đọc chương cuối luôn quá {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

796#
Đăng lúc 6-5-2013 22:22:52 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu cứ nghĩ bộ truyện này được dựng thành phim "Mối quan hệ nguy hiểm" có Jang Dong Gun đóng.
: t  i+ R9 a! c) L2 K5 \/ L& {2 |©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cơ mà nỏ phải, liên quan đến xã hội đen Thái.
. r8 c( L  x/ T* p. U©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hihi, đọc cũng thú vị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

797#
Đăng lúc 13-5-2013 17:49:38 | Chỉ xem của tác giả
truyen nay doc mac cuoi qua ah , tu chap 17 tro ve sau thi khong xem duoc gi het , khong hieu ly do la gi lun ? co ai noi cho minh biet duoc la minh se xem nhu the nao khong day??? HEIL ME !!!
©2024 Kites.vn | 4 w+ K4 e/ u' g+ X+ l! p% _All rights reserved
hoi do co doc nhung la ban chua edit doc duoc may chap thui , bay gio moi doc lai thi bi nhu vay? muon dien len mat.

Bình luận

minh cung dang trong tinh trang giong ban. doc den chuong 22 thi ko ko xem dc gi het. aaaaaaaaaaaah  Đăng lúc 17-5-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

798#
Đăng lúc 14-5-2013 17:14:16 | Chỉ xem của tác giả
Truyện nay nghe nói đã lâu nhưng hôm nay mới đọc . sau một ngày cày hăng say cuối cùng cũng đọc xong. Phải công nhận truyện này hay thật tình tiết ghay cấn mang tới cho người đọc tâm trạng bồi hồi . mình cũng đọc rất nhiều ngôn tình nhưng có lẽ tác phẩm này để lại nhiều ấn tượng sâu sắc cho mình . Một bác sỹ bình thường bị lôi quấn vào một ty đối vớ xã hội đen vì người mà cô yêu chấp nhất hy sinh rất nhiều , vì người mình yêu SV phải đối mặt với bao nhiêu khó khăn . LTM cũng luôn phải đấu tranh với tc của mình một mặt a k muốn SV bị lôi cuốn vào chuyện này mặt khác a cũng k muốn dời xa cô . cả 2 đều luôn muốn hy sinh cho người mình yêu
©2024 Kites.vn | # ]2 a. A6 y7 R: z0 Q; e& JAll rights reserved
Nói chung đây là một câu truyện để lại ấn tượng sâu sắc cho ng đọc tình tiết truyện nhanh , bất ngờ mang lại nhiều điều thú vị cho ng đọc .
©2024 Kites.vn | All rights reserved8 y4 S0 d* T; Z1 _! i4 B+ H
Nếu có thêm ngaoị truyện nữa viết về đời sống sau này của LTM và ĐSV thì còn hay nữa nhưng nghe nói tác giả này k viết ngaoị truyện nên cũng hơi buồn . Đành ôm mộng tự mình tưởng tượng cho cs của 2 người vậy . Truyện cũng là một HE viên mãn rồi {:301:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved7 @' ?# R4 ^1 {2 R" M
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

799#
Đăng lúc 16-5-2013 13:57:01 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc xong bộ này
©2024 Kites.vn | All rights reserved( ?" f; P" D6 m1 c
Đọc nó rồi mình lại nhớ đến một bài hát US-UK mà mình rất thích: Criminal - Britney Spears
6 X% V! S  k2 V  l, _( V8 I& ^& ]©2024 Kites.vn | All rights reserved
Quá chuẩn với truyện này nhỉ?
7 s5 t# K: b) T% Q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Một tình yêu vượt qua mọi thứ, thân phận, nhân phẩm, nguyên tắc của bản thân và tất nhiên là cả mạng sống. Tuy ngoài đời thực mà như thế thì hơi mù quáng. Và cái kết tốt đẹp thế này khó mà thực được ở ngoài đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

800#
Đăng lúc 16-5-2013 14:33:04 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu mình đọc truyện này cứ cảm thấy hay mãi
©2024 Kites.vn | & W! o$ k+ m/ j5 h8 e1 j* tAll rights reserved
đêm ngủ cũng nghĩ về nó
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 r. \9 g0 ^- _$ o4 T' O
dần dần lại tìm những tác phẩm kiểu này để đọc, một món ăn tinh thần mới khi mà ngôn tình đang trở nên nhàm chán, chính tác giả đã khơi lại niềm yêu thích ngôn tình của mình
©2024 Kites.vn | All rights reserved. V  Z0 C* l6 j, j: l
Cảm ơn các bạn đã edit tác phẩm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách