Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wind_is_blowing
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Góc Chém Gió Thành Bão Xuyên Lục Địa]

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 14-9-2014 17:22:03 | Chỉ xem của tác giả
đại Boss cũng mới được lập nhà nè

trài ạ, lại có chôn dung thân nữa rầu, chăm chỉ up hình cho đại boss

sao mà yêu Cung mỹ nam thía cơ chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 14-9-2014 17:26:25 | Chỉ xem của tác giả

@weibo

Chùm ảnh Cung mỹ nam của ta

Bình luận

ha ha, ko có gì nha bạn ^^  Đăng lúc 15-9-2014 02:18 PM
Ảnh đẹp ảnh đẹp :D. Bữa giờ mình muốn up hình mà link toàn die :(((((((((. Thay mặt chủ nhà welcome bạn :D.  Đăng lúc 14-9-2014 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 15-9-2014 13:43:08 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này boss hot lên có khác, sắp tới đi sự kiện liên tục . Anh sẽ mệt chết, chỉ có fans là sướng vì được ngắm anh liên tục. Mà cũng nên lắm, vì fans anh dạo này chứng tỏ sức mạnh fans của đại boss có khác à nha. Trong phim thì mong đợi cảnh cuối boss và Tô Tô đấu nhau, bên ngoài thì fans hai anh đang đấu để giành cho anh yêu của mình vị trí number one trong Liên hoan phim truyền hình toàn quốc sắp tới. Còn tới gần hai tháng nữa cuộc đấu mới phân thắng bại, hiện giờ hai anh đang chiếm vị trí thượng phong bỏ xa những người còn lại, và fans boss đang chễm chệ ở vị trí dẫn đầu. Đúng là tình yêu vô tận có sức mạnh vô biên .
Đây là lần thứ hai anh Vũ đóng chung với Chung Hân Đồng, lần trước là Hoán hoa tẩy kiếm lục. Người ta hỏi anh cảm giác thế nào, ngoài cái vụ là bạn bè lâu năm, anh bảo thế này: lần này là đóng vai trưởng thành, còn lần trước là đóng vai nhi đồng. Trời đất, Phương Bảo Ngọc là nhi đồng a!

Bình luận

May quá, phim này hông có chết bạn :D. HE :D.  Đăng lúc 16-9-2014 12:58 PM
Thế cuối cùng ảnh có die hok? :v Sở thích của Boss là đóng mấy vai mà chết lắm. :'((((  Đăng lúc 16-9-2014 09:24 AM
Xem đi bạn :D. Phim này ảnh dễ thương lắm, đất diễn cũng nhiều nữa :))))))))). Cái thuở ban đầu trong trẻo ấy của Vũ Vũ :D.  Đăng lúc 15-9-2014 10:22 PM
Thì ra Boss cũng đóng phim này, hồi trước xem đc mấy tập đầu nhưng mà hok thích Tạ Đình Phong nên drop luôn, để hôm nào ngồi xem lại. :3  Đăng lúc 15-9-2014 03:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-9-2014 13:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình ai có tài khoản weibo thì nhào vô vote cho anh mình nè: http://www.hunantv.com/v/2014/jyj/vote/
Đây không phải là cuộc bình chọn thông thường trên các trang mạng nữa mà là giải thưởng phim truyền hình lớn nhất Trung Quốc: Giải Kim Ưng . Anh nhà được đề cử cho vai diễn trong phim Lão hữu sở y, hạng mục nam diễn viên truyền hình nổi tiếng nhất, tranh giải với 11 diễn viên thực lực nữa bao gồm cả Huỳnh Hiểu Minh, Ngô Tú Ba, Đồng Đại Vi...
Chúc mừng anh, nỗ lực không ngừng đã được ghi nhận .
Anh yêu hiện đang dẫn đầu, cách người đứng thứ hai là Huỳnh Hiểu Minh khá xa, nhưng thời gian bình chọn còn rất dài, từ 16.9 - 12.10.
Fans của Yuyu, cố lên cố lên!

Lão hữu sở y là phim làm mai ảnh với vợ ảnh nè:

Bình luận

Vote kịch liệt >v<  Đăng lúc 20-9-2014 11:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-9-2014 16:12:21 | Chỉ xem của tác giả

Kiều ca trong show "Chúng ta đều thích cười"

@weibo

Bình luận

cái nầy mềnh chịu ạ, đóng hài kịch gì ấy mà  Đăng lúc 17-9-2014 01:58 PM
Đẹp quá. Ảnh đóng vai gì thế nhỉ?!  Đăng lúc 16-9-2014 04:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 16-9-2014 16:17:14 | Chỉ xem của tác giả

@weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 16-9-2014 16:18:56 | Chỉ xem của tác giả

@weibo

Bình luận

Hai đêm hai phong cách khác nhau ha. Hôm trước thì vô cùng trẻ trung, hôm sau thì âu phục cực kỳ lịch sự, soái quá đi mất :D. Bạn up nữa đi :D.  Đăng lúc 16-9-2014 07:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 16-9-2014 19:43:38 | Chỉ xem của tác giả
Cứ hé lộ hình kiểu này làm hồi hộp quá, hix... Anh đẹp quá đi mất . Happy Camp thì ngày 20 sẽ phát, còn Chúng ta đều thích cười thì không biết khi nào mới được xem đây, hóng hóng .
Nhưng mà cực khổ cho anh rồi . Hai ngày hoạt động liên tục, giờ đã phải ngồi máy bay đi hoạt động ở Trịnh Châu rồi. Kiểu này anh càng ngày càng gầy teo. Hôm qua nhìn anh đứng với dàn mỹ nam còn lại đã thấy còi lắm rồi .
Cơ mà anh nói rất cảm thán như thế này: Lý Dịch Phong tôi hận em  là sao?!!!!!!!!!!!! Đừng có nói là cái vụ cuối phim anh bị Tô Tô uýnh chết à nha! Nhưng mà đại từ trong tiếng Trung không phân biệt, vậy nên dịch thế nào cũng phải: tôi hận anh, tôi hận em, anh hận em...  dịch thế nào cũng đúng . Netizen nhào dzô bình luận rầm rầm, bảo rằng: Phong Phong, chồng của anh biết tiếc mạng rồi kìa, có yêu mới có hận bla bla bla...
Cung Tô đảng lại có dịp lên ngôi a!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 16-9-2014 22:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Cầm tâm kiếm phách kim hà tại
Bất mĩ bất ngược bất Thiếu Cung
(Cầm tâm kiếm phách giờ nơi đâu, không đẹp không ngược không phải là Thiếu Cung).
Không biết câu này từ đâu ra, mà nói về Thiếu Cung hay vậy.
Chắc phải thêm một câu nữa quá. Câu này là mình thấy anh vậy thì nói vậy:
Cúc thần mai cốt phong nan cải
Phi soái phi tài phi Chính Kiều
(Cái thần của cúc, cốt cách của mai gió khó làm thay đổi được, không đẹp không tài không phải là Kiều ca)
Các bạn fans đi dự sự kiện của anh về đều có nhận xét là anh cao lãnh. Người khác dự sự kiện xong là nấn ná vui cùng fans, còn anh thì đi về thiệt nhanh. Các bạn bảo rằng có cảm giác anh muốn làm một diễn viên tốt chứ không muốn làm một ngôi sao.
Mà anh đẹp thật (hic, câu này nói hoài mà không thấy chán ). Dự sự kiện thấy anh mệt đến mồ hôi ra mướt cả mặt, chảy tong tong, mà nụ cười ánh mắt cứ rạng rỡ gì đâu. Thiệt là có chút GATO với các bạn được ngắm Kiều ca chân diện mục mà .

Này là nụ cười:

Khi nhìn nghiêng:

Em vẫn yêu màu áo ấy vô cùng:

Biểu cảm khi anh nói: "Lý Dịch Phong, tôi hận cậu" là thế này này:

Cung Tường nhìn nhau thế này đây:

Tóm lại là càng coi càng hóng, càng ngóng càng yêu, Vũ ca ca!

Bình luận

Chài ai, mí ổng cute quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 20-9-2014 11:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 17-9-2014 07:56:21 | Chỉ xem của tác giả
Đại boss không hiểu vì sao mà bị thế  này, không phải võ công của anh thuộc loại siêu thần nhập hóa rồi sao?

Nhưng mà sáng sớm ngắm gương mặt này rất có cảm giác dương quang xán lạn:

Tối nay được gặp lại boss rồi

Bình luận

phụt máo với cái ảnh đầu tiên bạn ạ  Đăng lúc 17-9-2014 01:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách