Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: wind_is_blowing
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Góc Chém Gió Thành Bão Xuyên Lục Địa]

[Lấy địa chỉ]
41#
 Tác giả| Đăng lúc 9-9-2014 21:28:30 | Chỉ xem của tác giả

Thích Thiếu Cung trong tấm hình này quá đi mất T^T ~
Hu hu hu ~~~ Anh đẹp một cách tàn bạo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-9-2014 02:02:23 | Chỉ xem của tác giả
Tin mới tin mới!
Phim sắp tới của Yuyu là Tân đàm hoa mộng (Giấc mộng hoa quỳnh, bản tân, đã có bản phim 1988 rồi).Ngày 18 tháng 10 này sẽ khởi quay. Phim lấy bối cảnh dân quốc, anh đóng vai chính Trình Từ Hàng, là một nhân viên cảnh sát tài hoa phong lưu, cốt truyện hấp dẫn, liên quan đến điều tra phá án gián điệp, cuối cùng nữ chính vì cứu anh mà bị giết, còn anh sau khi giết kẻ thù rồi, cũng ngọc nát đá tan, tự sát chết theo người yêu .
Anh ơi anh, sao anh chọn toàn là vai thê thảm không vầy nè . Nối dài thêm danh sách những lần chết của anh trong phim. Gần đây thì Sâm Sâm coi như chết, Thiếu Cung thì sắp chết. Mệnh trung chủ định anh phải đóng toàn vai bi kịch vậy (. Bộ anh muốn lấy hết nước mắt của fans thì mới chịu hay sao .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-9-2014 08:05:36 | Chỉ xem của tác giả
Thêm một tin mới tin vui nữa (ngày lên toàn là tin vui) .
Lần trước các bạn có nhớ cuộc bình chọn bạn muốn ai tham gia chương trình Những người thích cười nhất không? Lần đó anh Vũ về nhất, bỏ qua cả Phong Phong. Và thế là chính thức chương trình ngày 16-9 tới sẽ có mặt anh. Huhu, hổng biết có bạn nào làm sub cho chúng ta coi hông, vì bản có Vũ Phong Đình thì được làm sub tưng bừng luôn .

Cái gọi là Hậu Cung Đồ Tô truyện, là đây:

Bình luận

Dân quốc tam bộ khúc :). Ảnh đóng nhìn soái thật, cái Đàm hoa mộng này, thể loại mới nha, mình hóng phim này :D.  Đăng lúc 10-9-2014 07:04 PM
Klq nhưng dạo này nhìn Khoan ca chất kinh. <3. Mình thấy anh nhà mình đóng dân quốc cũng ổn mà, chứ cứ đóng mấy vai công tử hoải cũng chán lắm.  Đăng lúc 10-9-2014 05:26 PM
Thì 2 anh có bao h đụng mặt nhau được đâu. :)  Đăng lúc 10-9-2014 05:20 PM
Klq, nhưng mà bạn Nghiêm dạo này đóng nhiều phim cổ trang mới, Yuyu thì muốn thay đổi hình tượng triệt để, toàn đi đóng dân quốc :(((((((((((((.  Đăng lúc 10-9-2014 03:00 PM
Chính là hắn :D.  Đăng lúc 10-9-2014 02:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-9-2014 13:16:33 | Chỉ xem của tác giả
quemochan gửi lúc 10-9-2014 08:05 AM
Thêm một tin mới tin vui nữa (ngày lên toàn là tin vui) .
Lần trước các bạn có  ...

Thiệt ra Boss nhà mình cũng có nguyên 1 dàn hậu cung hoành tráng hok thua gì Tô Tô đâu nha.
Nào là Tốn Phương, Tô Tô, Thiên Thương, Cẩm Nương, Như Thấm, Lôi Nghiêm ()), đại sư huynh hình như cũng mới gia nhập luôn rồi.
Tranh thủ up vài tấm hình của Boss.

Hok hiểu sao mình rất thích phân đoạn này. Boss ngồi uống rượu 1 mình rất tâm trạng nhưng cũng rất đẹp.

Bình luận

Mình thì mới biết đến khái niệm đam mỹ hồi theo dõi phim ấy haha. Giờ thì quen rồi :D.  Đăng lúc 10-9-2014 07:33 PM
Hồi xưa xem thấy cũng vui vui nhưng mà dạo này lạm dụng dữ quá, đi đâu cũng thấy, gian tình lồ lộ ra luôn, shock nhất là hồi xem Thiên Nhai Minh Nguyệt Đao.  Đăng lúc 10-9-2014 07:12 PM
Riết rồi mình cũng ham vui bắt chước ship lây, chứ hồi xưa cực ghét kiểu này :D.  Đăng lúc 10-9-2014 07:07 PM
Đùa chứ nhiều lúc xem Cổ Kiếm mà có cảm giác như đang xem đam mỹ, mấy anh tung hint với nhau không biết mệt mỏi lun. =))) Tội nghiệp mấy e gái trong phim.  Đăng lúc 10-9-2014 05:23 PM
Hậu cung của Boss nhiều nhưng đa phần là nữ và nhân vật phụ nên không được để ý bằng mấy anh nam thôi. =))))  Đăng lúc 10-9-2014 05:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 10-9-2014 15:14:31 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay weibo của boss lại up hình và đăng status đầy dọa nạt nữa
Các người cho rằng cô ta có thể gạt được ta sao? Chỉ số thông mình của lão bản luôn là số 1 đó nha! (Mém xỉu, độ tự tin vô đối).

Dự là tối nay, không có một cái kết tốt lành nào cho Tốn Phương giả!

Bình luận

Mình không phải là fans của Chung ca, nhưng mình rất thích ảnh :D.  Đăng lúc 11-9-2014 01:38 PM
Mình cũng thích Cố Tích Triều với Chung Ca nè <3. Ngồi lê lết được hết cái Nghịch Thủy Hàn là nhờ có CTT ấy. :)))  Đăng lúc 10-9-2014 08:09 PM
Kịch bản phim này vậy mà bạn :). Đây là người ác thứ hai mà mình thích, sau Cố Tích Triều.  Đăng lúc 10-9-2014 07:56 PM
Chờ phim mới của Boss thôi. <3  Đăng lúc 10-9-2014 07:15 PM
Dạo này mình bị mất hứng xem Cổ Kiếm do Boss trở mặt nhưng không phải trở mặt theo cách mình tưởng tượng nên hơi thất vọng 1 tẹo. :((((  Đăng lúc 10-9-2014 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 10-9-2014 19:27:56 | Chỉ xem của tác giả
Anh chụp ảnh thời trang mùa thu

Nói không phải khen anh, nhưng mà anh quyến rũ chết người thiệt luôn

Bình luận

Cơ bản là anh Vũ rất ăn ảnh, nên ảnh chụp các bộ ảnh rất ấn tượng ha.  Đăng lúc 11-9-2014 01:39 PM
Bị thích cái màu tóc nha. <3 <3 <3 Cơ mà hok thích bộ vest lắm  Đăng lúc 10-9-2014 08:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-9-2014 19:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Ngày có nhiều tin vui
Theo tin chưa chính thức thì, chương trình Happy Camp ngày 15.9 này sẽ có sự tham gia của Yuyu và Hồ Ca!
Vậy là dạo này anh tham gia hoạt động liên tục . Tha hồ được ngắm anh!
Nhưng mà có một sự mâu thuẫn nho nhỏ: các bạn có thấy dạo này ca gầy không?
Tháng 10 là quay phim mới rồi, muốn anh ở nhà với vợ yêu con yêu nghỉ ngơi một chút đã...

Bình luận

Mình lại thích ảnh ở cái tính ít nói ấy :). Nói ít, cố gắng nhiều, thể hiện bằng diễn xuất. Nên mấy hoạt động toàn thấy anh im im cười cười, thương ghê.   Đăng lúc 11-9-2014 10:18 PM
Ờ. Ảnh thuộc dạng im lặng ít nói nên hok biết có khi nào bị bỏ quên lun hok nữa? TT^TT  Đăng lúc 11-9-2014 09:18 PM
Nhưng mà ảnh đi không chỉ với Hồ Ca mà còn nguyên cái dàn tuyên truyền cho Tinh nguyệt truyền kỳ nữa. Vậy thì lạc lõng tội nghiệp lắm :((((.  Đăng lúc 11-9-2014 08:17 PM
À ha. Fans của Hồ Ca đông và mạnh lắm :). Hy vọng hy vọng :))))))))).  Đăng lúc 11-9-2014 06:49 PM
Hi vọng là fan nhà Hồ Ca sẽ làm cho mình coi ké :))))  Đăng lúc 11-9-2014 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-9-2014 13:53:07 | Chỉ xem của tác giả
Đêm qua mệt quá không theo anh được, anh đừng buồn nha!
Giờ mới ngó ngó được tí (chủ yếu là tua xem anh thôi, hehe), vì biến cố cũng không có gì nhiều, ngoài cuộc gặp gỡ Du - Tô ở Dao Sơn (mà bạn Du nhận nhầm cố nhân nha, nếu có cố nhân thực sự mình nghĩ đó phải là Thiếu Cung cơ, vì Thiếu Cung giữ bao nhiêu ý niệm và đau khổ của Trường Cầm hàng vạn năm, còn Đồ Tô chỉ có chút ký ức mơ hồ thôi).
Cảm nghĩ đầu tiên là, thích coi anh ác . Anh càng ác càng đẹp . Cứ vậy mà tiến lên, coi tiếp tập tối nay!
Cảm nghĩ thứ hai (ngược lại), anh ác mà không ác . Cái vụ nhân loại tự chết vì lòng tham không đáy của mình thì không nói (anh thâm ghê), nhưng mà cách anh ra tay với Thiên Thương nhìn thì có vẻ tàn nhẫn, nhưng chứng tỏ một điều: trong lòng anh Thiên Thương rất quan trọng. Người ta nói thật với ai là người quan trọng của mình. Với Thiên Thương, Thiếu Cung không cần phải giấu con người thật, cảm nghĩ thật. Đánh Thiên Thương một đòn, Thiên Thương rất đau, nhưng thật ra là đuổi Thiên Thương đi, không muốn Thiên Thương dấn vào con đường đen tối mà anh chọn. Còn mà anh ác thật hả, anh đã cho Thiên Thương một đòn diệt khẩu luôn rồi!
Còn bạn Tốn Phương giả, công nhận bạn sống lâu thật đó nha!
Tóm lại, không phải là Tô Tuyết làm mình động lòng (mà mình động lòng không nổi, hic), cũng không phải là chút hoài niệm sai lầm của Khan Du với Đồ Tô, hay tình cảm trong trẻo của Lan Sinh dành cho Tương Linh, mà chính là tình cảm của đại boss dành cho Thiên Thương mới làm mình có cảm giác chua xót và bi ai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-9-2014 19:45:14 | Chỉ xem của tác giả
Weibo mới - lời dọa nạt mới của boss:
Tối nay sẽ ra tay, các người có chờ đợi không?!

Hổng biết boss ra tay với ai đây mà dọa nạt người ta dữ!

Mà dạo này weibo của anh thiên hạ nhào dzô bình loạn dzui ghê. Chẳng hạn là, câu trên đây, bình luận được like nhiều nhất là chờ khoảnh khắc boss ngược Tô Tô: "Xin hỏi Bách Lý Đồ Tô là gì, là một mảnh vong hồn, đánh cắp cái vốn thuộc về ta mà sống vất vưởng...". Câu này, đúng đến dã man. Trời, nghe câu này, Tô Tô không ói máu mới là lạ! Còn lại là, bày tỏ tình yêu mù quáng với boss: "Lần đầu tiên lại mê đắm nhân vật phản diện như thế này". Còn nữa thì, được like cũng vô cùng nhiều là diễn xuất của anh: "Cổ kiếm kỳ đàm thích nhất là anh, diễn xuất đạt đến tinh thâm a. Đem Thiếu Cung diễn đến tận cùng". Câu này, mình thích nhất. Mình thích anh được khen ngợi về diễn xuất hơn chỉ là vì anh đẹp. Nhưng mà câu này nữa cũng được yêu thích, đó là: "Lão bản xin giải thích một chút, vì sao về đến Thanh Ngọc Đàn anh đẹp đến từng chút một (không phải chứ?!)" ặc ặc!

Nhưng mà hầu hết đều chờ boss ngược Tô Tô, là sao? Không lẽ là, yêu nhau lắm...?

Bình luận

Công nhận luôn đó T^T cơ mà trên FB hổng dám nói thế vì ngại bị ném gạch =)))))) Yêu anh đến mù quáng cmnr :v  Đăng lúc 20-9-2014 11:43 AM
Chứ còn gì nữa. Boss với Tô Tô là ngược luyến mà =))))))))))))  Đăng lúc 11-9-2014 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 12-9-2014 00:05:14 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra, con cá trên thớt của boss tối nay là bạn Tốn Phương giả!
Tiếp theo dự sẽ là Như Thấm, cuối cùng mới là tình yêu to bự nhất của anh, Đồ Tô.
Ngược thân, ngược tâm, ngược hết nhân loại, ngược hết những người thương yêu anh, thật ra là anh đang tự ngược mình.

Bạn Wallace13, màu áo xanh huyền thoại đã trở lại kìa, mặc suốt hai tập nha. Lại còn đánh đàn, lại còn cô tịch đau thương, lại có cả vẻ đẹp tà mị lúc lật mặt Tốn Phương giả... Cơ bản của hai tập này là, anh yêu xuất hiện nhiều nhiều chút. Bù lại vẻ lạnh lùng của đại boss của hơn một tiếng là mấy giây NP cười xả láng dễ thương gì đâu!
Còn 6 tập nữa, lại một tuần dài cổ đợi anh yêu rồi! Mà lại đợi coi anh ngược người khác rồi bị ngược, rồi die... dã man!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách